ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
K

รบกวนหน่อยครับ ไม่ทราบหัน ไปทางไหน

เริ่มโดย kimber, กุมภาพันธ์ 08, 2014, 10:55:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kimber

คือผมมีปัญหาเวลาเอาครับ รบกวนถามพี่ๆเทพ ทั้งหลาย เวลาเอานี่เราหันหน้าไปทางไหนครับ ผมทำไม่ถูก ไม่เคย จิงๆครับ ยังไงรับกวนด้วยครับ
ขอบคุณครับ

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Cheeky::
     เอาตามถนัดเลยครับ  ตอนเย็ดกันจริงสัญชาตญาณก็พาไปเองครับ