ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่าประสบการณ์ตรงของผมตั้งแต่จบ ม.๖ จน เข้ามหาลัยปี ๒

เริ่มโดย ez001002, กุมภาพันธ์ 21, 2014, 06:59:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ez001002

[align=justify][s:233]    สวัสดีครับผมมือใหม่หัดโพสครั้งแรกนะ เล่นเว็ปนี้มาแต่เด็กวันนี้ขอโพสมั่ง [/align]ตอนนี้ก็ใกล้จะจบปีสี่ละ นั่งทำโปรเจคเสร็จแล้ว นอนไม่หลับเลยนอนนึกเรื่องเก่าๆ
เลยเอามาเล่าสู่กันฟัง ไม่รู้จะเล่าได้เสียวถูกใจผู้อ่านรึป่าวนะครับ  ผมเล่าจาก
ประสบการตรงของผมเอง มันอาจมีเนื้อหาบางช่วงชวนน่าเบื่ออยู่บ้างก็ขออภัยด้วยนะครับ  
แต่มันเป็นแบบนั้นจริงๆครับ เขียนไปเท่าที่นึกออก 
ทนๆอ่านกันหน่อยนะครับ เขียนผิด เขียนตก ตรงไหน ก็ขออภัยด้วยครับ

[backcolor=#f8f8f8][/backcolor]ปล. ภาคต่อยังไม่มีนะครับ ปัจจุบันไม่มีไรตื่นเต้น มีแล้วจะมาเล่าสู่กันฟัง 

[align=left] [/align][align=left] [s:260]             [backcolor=#ffffcc]ผมกับพี่กล้วยรู้จักกันมานานมากแล้วผ่านทาง msn ซึ่งเรามา
แลกเปลี่ยนประสบการณ์การถ่ายรูปต่างๆนาๆ ผมชอบไปปรึกษาพี่แกอยู่บ่อยๆ ส่งรูปไปให้แต่งบ้าง 
[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]ปรับแสงสีบ้างคุยกันแต่ใน msnไม่เคยเจอตัวจริงเลย  ถามคำตอบคำ  เพราะผมอยู่ต่างจังหวัด [/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc] พี่แกอยู่ กทม จนผมจบ ม.๖ ในตอนนั้นเพิ่งเลิกกับแฟน เลยอยากไปไหนก็ได้ให้ไกลที่สุด [/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]ไม่อยากเห็นหน้าไรประมาณนั้นจึงหาที่เรียนที่มันไกลๆ บ้านเกิดหน่อย [/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]เลยได้มหาลัยแห่งหนึ่งใน กทมหลังจากผ่านไปได้หนึ่งเทอม เพื่อนก็จัดงานบวชที่ จ.ราชบุรี [/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]ผมเลยไปร่วมด้วยซะหน่อย เลยยกก๊วนกันไป บ้านไอ้เอ็มกัน ที่พักก็บ้านมันแหละครับ พักกันหลายสิบคน [/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]มีทั้งเพื่อนต่างสาขาและรุ่นพี่ ไปถึงก็บ่ายสามโมงแล้วเลยไม่ได้ออกไปไหนต่อนอนเล่นอยู่ในห้องไอ้เอ็ม
พอตกดึกพ่อกับแม่ก็ยกไร่ให้เป็นของพวกผม จึงจัดปาตี้กันรื่นเริง ผมก็ไล่วนชนแก้วกับรุ่นพี่วงโน้นวงนี้ไปทั่ว 
[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]ด้วยความที่ผมเป็นคนดื่มไม่หนักพอกลับมาวงตัวเองก็มึนๆ รู้สึกตัวเองพูดมากกว่าปกติ เพื่อนเลยไล่ไปนอน[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]ที่นอนเราจะแบ่งให้ผู้ชายนอนห้องไอ้เอ็ม ส่วนพวกผู้หญิงไปนอนอีกห้องหนึ่ง ผมก็เข้าไปนอนห้องไอ้เอ็มมัน[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc] พอเดินเข้าห้องไปก็เจอรุ่นพี่นอนอยู่ เลยนอนคุยกัน จนเริ่มได้สติเลยออกมาดื่มต่อ แฟนไอ้เอ็มชื่อน้ำ [/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]น้ำชอบแกล้งผมตอนอยู่ที่มหาลัยโดนแกล้งประจำ น้ำไปแอบขโมยเหล้าพ่อไอ้เอ็มมาแล้ว  เชียให้ผมดื่ม [/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]ผมก็ไม่รู้ก็ดื่มๆไปจนครึ่งขวด ผมก็มึนมากเหมือนจะหลับ น้ำเลยไล่ไปนอนอีก ทีนี้พอจะกลับไปนอนที่เดิม[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]ห้องดันล็อค  เคาะเท่าไหร่ก็ไม่ยอมเปิด ผมเลยเดินไปห้องนอนแขก พอเปิดประตูเข้าไปเห็นเพื่อนชายชื่อนุ [/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]กำลังคุยโทรสับกับแฟนมันพอดี กับผู้หญิงอีกสองคนนอนอยู่บนเตียง[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]ผมเลยถามมันว่า "ห้องนี้อยู่ได้หรอวะ"
 มันก็บอกอยู่ได้ ผมเลยนอนข้างๆไอ้นุ ส่วนข้างๆผมมีผู้หญิงนอนเรียงอยู่สองนาง พอนอนๆไป ได้กลิ่นหอมๆ
[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]ของผู้หญิงคนข้างๆ ผมก็รู้สึกเงี่ยนๆ เลยปลุกเธอขึ้นมาคุย ถามเธอว่าเปียผมยังไง  ทำไมสวยจัง  คุยไรมั่วๆไปทั่ว  [/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]จากนั้นผมก็หลับไป  ไม่รู้หลับไปนานแค่ไหนพอลืมตาตื่นขึ้นมา เธอคนที่นอนข้างๆก็มานอนซบอกแถมยัง[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]ทำน้ำลายหกใส่เสื้อ  แล้วกอดผมอีกซะงั้น ตอนแรกผมก็ไม่รู้สึกอะไร พอเธอขยับมือมาวางตรงขาผม [/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]ผมรู้สึกอยากขึ้นมาทันที ผมเลยลูบมือเธอ ผมจับมือเธอ ซักพักเธอก็บีบมือผมตอบ เราเลยนอนจับมือกัน[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]อยู่อย่างนั้น  ซักพัก ระหว่างนั้นผมอยากให้เธอลดมือลงไปอีกจัง ผมเลยเริ่มค่อยๆขยับพามือของเธอต่ำลงไป[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]ในใจผมรู้สึกหวิวๆเสียวโคตรๆตื่นเต้นมาก หันไปมองไอ้นุ มันก็ยังไม่ไปไหนนอนหลับอยู่ข้างๆผม [/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]ใจหนึ่งก็กลัวคนอื่นเห็นอีกใจหนึ่งก็อยาก ผมเลยเอามือเธอไปจับเป้ากางเกงผม เธอก็คงตกใจ[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc] รีบชักมือกลับ ผมเลยนอนตัวแข็งทื่อใจเต้นรัว ระหว่างนั้นเองเธอเอามือมาลูบหน้าท้องผม[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]แล้วค่อยๆลูบต่ำลงๆ แล้วล่วงเข้าไปในกางเกงผม แล้วเธอก็เล่นควยผม  ตอนนั้นผมยังมึนๆอยู่ [/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]แต่รู้สึกเลยว่าของผมมันยังไม่แข็งเพราะแอลกอฮอล์  ประสาทเลยไม่ค่อยรู้สึกไรมากนัก[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc] ผมเลยเกรงตัวจนมันแข็งขึ้นมา ผมพยามเอามือล่วงเข้าไปในเสื้อเธอ เพื่อจะจับนมเธอ[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]เธอกลับหลบ  ผมเลยนอนนึ่งๆจากนั้นเธอก็จับควยผมรูดขึ้นลง ในท่าที่ผมนอนหงายชันขาขึ้นข้างหนึ่ง[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]เพราะบังเพื่อนไว้  เธอนอนหงายมือซ้ายรูดควยผมอยู่ ผมรู้สึกเสียวและตื่นเต้นอย่างบอกไม่ถูก กลัวก็กลัว [/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]สนุกก็สนุก  จากนั้นผมก็เสร็จ  เธอก็เอามือรูดเค้นน้ำควยผมซะหมดเลย แล้วเอามือตัวเองเช็ด[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]ทำความสะอาดให้อย่างดี จากนั้นผมก็นอนคว่ำ เธอก็เอามือตบหลังผมแล้วลุกขึ้นเดินออกไปจากห้อง[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc] ผมนอนคิดว่าใครที่ทำแบบนั้นให้กับผม เพราะห้องปิดไฟมืด มือเล็กๆ ตัวเล็กๆ ผมเลยนึกขึ้นได้เป็นไอ้อิ๊ง [/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]เพื่อนหญิงภาคเคมี จากนั้นผมเลยลุกขึ้น หาโทสับกดดูเวลา  เวลาขณะนั้นตีสามกว่าแล้ว  [/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]ผมเลยกะจะตามออกไป  พอมองรอบๆห้อง  ตกใจกว่าเดิมเห็นเพื่อนๆทั้งชายทั้งหญิงนอนกันเต็มพื้นห้อง [/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]ผมเลยค่อยๆเดินหลบหลีก ออกไป แล้วเดินไปห้องน้ำมีคนเข้าอยู่ ผมเลยแอบพอหวังว่าจะเป็นอิ๊ง  [/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]ได้ยินเสียงไอแหลมๆ ผมเลยจำได้ใช่เลย ผมเลยเคาะประตูห้องน้ำกะจะตอบแทนคุณเธอแต่เธออ้วกอยู่ [/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]ผมเลยทำตัวไม่ถูกเลยกลับไปเคาะห้องไอ่เอ็ม คราวนี้มันดันเปิด ในห้องนั่งเล่นไพ่กันอยู่  ด้วยความรู้สึกผิด[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]ผมเลยเล่าเหตุการณ์ทุกอย่างให้พวกมันฟัง มันก็หัวเราะแล้วแซวผมกันใหญ่[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]เช้าวันนั้นผมทำตัวไม่ถูกจริงๆ ไม่กล้ามองหน้าอิ๊งเลย ไม่รู้ว่าเธอโกรธผมหรือเปล่าพอสายๆ ก็มีพิธีบวช[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]เดินแห่ขบวนกันไปผมเครียดทั้งวันเลยครับ  กับเรื่องเมื่อคืนพอถึงตอนไปเดินรอบโบส[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]ผมเลยเดินเข้าไปคุยกับอิ๊ง  แต่คุยเรื่องอื่นเหมือนไม่มีไรเกิดขึ้น  ผมแปลกใจเธอก็ยังปกติดี [/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]ผมเลยโล่งเลยทีนี้ จากนั้นช่วงบ่ายๆมั้งอันนี้ลืมก็จัดเลี้ยงโต๊ะจีนกันแล้วแยกย้ายกันกลับ[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc] ระหว่างกลับผมก็คิดแผ่นจะสานต่อเรื่องคืนนั้นให้ได้ ผมจึงคุยกับอิ๊งบ่อยขึ้น คุยหยอกเธอเล่น[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc] หาโอกาสจะอยู่ตามลำพังให้ได้
[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]
[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc] [s:241]              หลังจากนั้นผ่านมาสามเดือนเป็นช่วงปิดเทอม ทุกคนลงซัมเมอร์กันผมก็ลง แต่ก๊วนผมกลับบ้านกันหมด[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc] ผมเลยตัวคนเดียว คืนหนึ่งอิ๊งกับเพื่อนของเธอเหมี่ยวกับโอ๋ ก็ชวนผมไปกินเหล้าที่บาร์ผมแปลกใจมาก[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]ปกติไม่ชวน ผมเลยไปกินเหล้าไปสามแก้วเอง ผมก็แกล้งเมาๆ พวกผู้หญิงสามคนเลยจะพาผมไปส่งที่ห้อง[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]ระหว่างทางโอ๋ได้แยกกลับไปก่อนเหลือเหมี่ยวกับอิ๊ง เธอพยุงผมไป ผมแกล้งเดินเซ [/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]แล้วเอามือไปถูตรงขาของอิ๊งบ่อยๆ จนถึงห้องเธอสองคนก็คุยกับผมอยู่พักหนึ่งแล้วกลับไป [/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]ผมทำไม่สำเร็จ ผมเงี่ยนมากๆ[/backcolor][/align]
[align=left][backcolor=#ffffcc]
[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]เลยนึกขึ้นได้พี่กล้วยก็อยู่ กทม เลยเริ่มคุยกับพี่กล้วยต่ออีก หลังจากไม่ได้คุยกันมาซักพัก [/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]แล้วผมก็เล่าเรื่องที่เกิดขึ้น  ที่งานบวชให้แกฟัง แกแซวผมยกใหญ่ จากนั้นก็เริ่มคุยหยอกผมอยู่บ่อยๆ[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]ตอนนั้นผมอายุ 19 พี่กล้วยอายุ 26 แล้วอยู่มาวันหนึ่ง  เธอก็อยาก facetime กับผมเพราะเราทั้งคู่ใช้ไอโฟน [/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc] ผมเลยเล่นกับเธอ หลังจากคุยได้ถูกคอ เธอก็นัดผมไปเที่ยว ผมก็แอบหวังว่า จะได้เย็ดเธอซักครั้ง [/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]ตอนนั้นเงี่ยนมากเซง กับอิ๊งไม่สำเร็จ ผมเลยไปตามนัด พี่กล้วย เธอเป็นคนผิวขาวเนียน หุ่นอวบหน่อยๆ  [/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]นมคัพ D (อันนี้เธอบอกผมตอนหลัง) เธอพาผมไปไหว้พระที่เยาวราช ไปกินฟูจิกัน จากนั้นเธอก็พามาห้อง[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]บอกผมว่าจะอวดงานที่ทำอยู่ ผมก็แกล้งทำเป็นไร้เดียงสาสุดตีน ไม่สนใจไม่คิดไร ตามเธอไปที่ห้อง [/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]แล้วนั่งคุยนั่งดูรูปไป ผมพยามสุดตีนที่จะคุยยาวๆให้นานที่สุด เราเลยคุยกันตั้งแต่บ่ายสามจนห้าโมงเย็น [/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]แล้วผมก็ขอเธอว่าหอผมไกล ตอนนี้มันไม่มีรถกลับแล้ว (เธออยู่ลาดพร้าว 28 ผมอยู่มีนบุรี)
 เธอก็ตกลง ผมรู้สึกมีชัยชนะไปครึ่งทาง จากนั้นเราก็ไปทานข้าวเย็นด้วยกันที่ร้านบะหมี่เจ๊แดงบ้านโปง 
[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]แล้วพอตกดึกเธอก็ทำงาน ผมนอนเล่นหันหลังให้เธอ พอเธอทำงานเสร็จก็มานอน เตียงเป็นเตียง7ฟุตมั้ง[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]กว้างสี่คนนอนได้ผมเอาหมอนข้างมากั้นเราสองคนไว้ แล้วหันหลังคุยกับเธอ เธออยุ่ในชุดนอนเสื้อ[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]กล้ามสีดำกับบ๊อกเซอร์สั้นเลยเข่าขึ้นมาประมาณคืบหนึ่ง นมใหญ่เห็นเน้นๆ
ผมถามถึงเรื่องหน้าอกผู้หญิงว่าแต่ละคนมันต่างกัน
[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]ยังไง แล้วเธอก็เล่าให้ผมฟังเกี่ยวกับร่างกายผู้หญิง
จากนั้นผมเลยแกล้งถามว่า "แล้วนมพี่ล่ะนุ่มป่าว"
เธอก็บอกว่า "มันก็เหมือนคนอื่นๆนั่นแหละ"
ผมเลยถามว่า "เหมือนยังไง"
เธอบอกให้ผมลองจับดู ผมใจเต้นรัว แต่รู้สึกดีใจเล็กน้อย แล้วค่อยๆเอามือเลื่อนเข้าใกล้ๆนมเธอ
[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc] แกล้งทำเป็นกลัว แล้วเธอก็จับมือผมไปวางบนนมเธอ นมเธอใหญ่มากเท่าที่ผมเคยจับมา ล้นมือเลย[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]เทียบกับแฟนเก่า มันนุ่มล้นมือ ผมชอบมันมาก เลยบีบใหญ่ แล้วแอบหันไปมองหน้าเธอ
 เธอนิ่งไม่พูดไม่จาทำหน้านิ่ง ผมเลยปล่อยมือแล้วนอนเงียบๆหันหลังให้เธอ ประมาณครึ่งชั่วโมง
[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]หลังจากนั้น ผมรู้สึกว่ามีลมอุ่นๆตรงต้นคอผม ผมยังไม่รู้ว่ามันคือไรเพราะไม่เคยมีใครมาทำแบบนี้ [/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]ผมนอนนิ่ง ซักพักจึงรู้ว่ามันเป็นลมหายใจของพี่กล้วยที่มาหายใจรดต้นคอ  ผมรู้สึกมีอารมณ์ขึ้นมาแบบงงๆ [/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]แต่ก็ยังนอนนิ่ง แล้วเธอก็กอดผมจากด้านหลัง [/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]ผมจึงถามเธอ " ขอทำแบบนั้นได้มั๊ย " [/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]เธอบอกไม่ได้  ผมเลยบอกว่าผมอยากมากขอเหอะ[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc] เธอเลยบอกว่า " ถ้าอยากทำพรุ่งนี้ อย่าเพิ่งกลับอยุ่กับพี่อีกคืนดิ " [/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]ด้วยความเงี่ยนแบบหน้ามืดผมเลยตอบตกลงไปเช้ามาเธอก็ไปทำงานผมอยู่เฝ้าห้อง
 ร้อนมากไม่มีไรทำเลยไปเดินเล่นยูเนี่ยนมอล พอตกเย็นเธอกลับมาเคาะประตูห้อง 
[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]ผมเดินไปเปิดแบบเขิลๆ เนื่องด้วยเหตุผลที่อยู่ต่อเพราะอยากเย็ดเธอ
เย็นนี้เราโทสั่งข้าวร้านใต้หอ หอเอกพัฒนามั้ง ลืมชื่อหอ พอกินข้าวกันเสร็จก็นั่งดูทีวีกัน
[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]ตกดึกก็ลงไปซื้อเบียร์เซเว่นมากิน นั่งกินเบียร์กันไป ไม่รู้อร่อยยังไงขมๆมันๆ = = [/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]จากนั้นเธอก็ถามผมถึงเรื่องที่ผมขอเธอ ว่ายังอยากอยู่มั๊ย  ผมเลยบอกว่าอยากมาก [/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]เธอเลยเดินไปนอนที่เตียง  ผมนั่งดูทีวีแล้วคุยกับเธอ จากนั้นเธอก็เรียกผมมานอนคุยกัน [/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]เรานอนตะแคงคุยกันจนไม่รู้จะคุยไรดีเลยเงียบไป แล้วนอนจ้องหน้ากัน  หน้าเธอมีรอยเหี่ยวนิดๆ[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]ตรงระหว่างคิ้วสงสัยขมวดคิ้วบ่อย แล้วผมก็นึกถึงในหนังเวลาคนจ้องหน้ากัน ผู้ชายมันจะจูบผู้หญิง [/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]ผมเลยค่อยๆขยับหน้าเข้าไปหาเธอ แต่พอจมูกจะชนกัน ผมรู้สึกเสียวๆใบหน้าตัวเองไม่กล้า[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]ไปต่อเธอเลยถามผมขึ้นว่า " กล้าหรอ กล้าทำอย่างงั้นด้วยหรอ "
ผมเลยบอกแบบน้ำเสียงสั่นๆไปว่า " ไม่กล้า "
เธอบอกให้ผมหลับตา ผมคิดถึงในหนังอีก เธอคงจะมาจูบเราเอง ผมเลยหลับตา แล้วรอ
จากนั้นเธอก็พูดขึ้น " นึกว่าพี่จะจูบน้องเหรอไง ฮ่าๆๆๆ "
ผมอึ้งไปแปปหนึ่ง จากนั้นเธอก็จูบผมเบาๆ เอาปากมาประกบกันสลับกันไปมา จากนั้นผมก็แอบแลบลิ้น
[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]ไปแตะริมฝีปากเธอนิดนึง  เธอกลับสอดลิ้นเข้ามาในปากผม จากนั้นเราก็แลกลิ้นกัน [/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]แล้วเธอเอามือผมไปจับนมเธอ ผมขยำนมเธอ แล้วเอานิ้วเขี่ยหัวนม  เธอจูบผมหนักและเร็วขึ้น [/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]จนน้ำลายชุ่มปาก จากนั้นเธอล้วงกางเกงผม จับควยผมมารูดๆแล้วเลื่อนตัวลงไปดูดหัวนมให้ผม
 แล้วเลียผมจากหัวนมแล้วไล่ลงต่ำเรื่อยๆแล้วจ้องควบผม  ผมก้มมองด้วยความเสียว
[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc] วินาทีนั้นเธอแหงนมามองหน้าผมแล้วจับควยผมใส่ปากแล้วดูด  พอรูดขึ้นลงมันรู้สึกเจ็บๆผมเลยบอกเธอ[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc] เธอเลยเลื่อนตัวขึ้นมาแลกลิ้นกันต่อแล้วผมถอดกางเกงเธอออก  
แล้วบอกเธอว่า " พี่กล้วย เค้าไม่มีถุงยางนะ " เธอหันไปเปิดตู้หัวเตียงค้นๆ
หยิบถุงยางออกมา แล้วบอกว่า" มันเป็นของแฟนเก่าพี่ เหลือไว้ ไม่ถือนะ "
ผมพยักหน้าให้แล้วเธอก็เอาถุงยางมาใส่ให้ผม  แล้วขึ้นไปนั่งยองๆบนตัวผม เอาจับควยแล้วค่อยๆใส่หีเธอ
[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]ในรูหีทั้งร้อนแล้วแฉะ  แล้วนั่งลงมาจนมิดควย   แล้วเธอก็โยก  ผมไม่เคยทำแบบนี้มาก่อนเลย[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]รู้สึกมันดีเสียวๆ จากนั้นเธอขมิบหีเธอ (ผมคิดว่างั้นนะเพราะมันรัดแน่นกว่าปกติ) แล้วก็ยกตัวขึ้นลง[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]ท่านี้โคตรชอบ รู้สึกเลยว่าน้ำควยเล็ดออกมานิดๆ ผมเลยจับขาเธอ เธอหยุดทำ ผมเลยบอกอยากทำเองมั่ง  [/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]เธอเลยลงไปนอนอ่าขาให้พร้อมกับเอานิ้วถ่างหีให้ อย่างกับในหนังแหนะ ผมโคตรจะได้อารมณ์[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]ไม่เคยเจออะไรแบบนี้ ผมรีบยัดใส่แล้วซอยช้าเร็วสลับกัน ซอยเอวแข็งๆเพราะไม่ค่อยได้ทำ [/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]เธอร้องดังจนผมกลัวข้างห้องจะได้ยิน เลยสะกิดๆเธอ เธอก็ยังร้องไม่หยุด เลยเอามือปิดปากไว้ [/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]ในหียิ่งร้อนแถมขมิบให้รัดแน่นอีก ผมรู้สึกใกล้จะเสร็จเลยเย็ดแรงๆแล้วน้ำควยก็แตกใส่ในถุง [/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]ผมก้มลงมานอนทับเธอ ควยคาอยุ่ในรูหี  แล้วมันค่อยๆหดจนหลุด ออกมาเองแล้วเธอ ก็กดหัวผมลง[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc] ผมงงกับการกระทำของเธอ [/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]แล้วเธอก็พูดว่า "ช่วยให้พี่เสร็จบ้างดิ เลียหีให้หน่อย"
ผมเลยก้มลงไป เอาปลายลิ้นแตะหีดู รสชาติจืดๆคาวๆปนเค็มนิดๆ แล้วเลียขึ้นลง ลิ้นแหยงไปในรู
เธอบอกว่า "ไม่ใช่ๆ ลิ้นตรงเม็ด"  
[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]ตอนแรกผมไม่เข้าใจเพราะไม่เคยทำ (เธอเป็นคนที่สองของผม คนแรกแฟนเก่า ตอนมอสี่จับเย็ดอย่างเดียว[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]ไม่รู้เลยว่าผู้หญิงมีเสร็จด้วย - -)  ผมเลียเม็ดตรงหีให้เธอ น้ำเธอไหลเยิ้มออกมาเยอะมาก[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]เหมือนจะไม่หมดไม่สิ้น  [/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]จากนั้นเธอก็เอามือมาจับหัวผมแล้วพูดว่า "อ่าา อ่าาา เอาแรงๆ ดูดตรงเม็ดด้วย พี่ใกล้เสร็จแล้ว" [/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]ตอนนั้นลิ้นผมจะหมดแรงอยุ่ละ เลยแลบลิ้นค้างไว้แล้วพยักหน้าขึ้นลงแทนจนเธอเสร็จ [/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]แล้วเราต่างคนต่างนอนหงายไม่พูดไร [/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]จู่ๆเธอก็พูดขึ้นมา "เป็นแฟนพี่เถอะ"  ผมใจหวิวไปเลยทำไรไม่ถูกไม่รู้จะพูดจะตอบยังไงนิ่งไปซักพัก
จากนั้นจึงตอบว่า "ไม่ได้หรอก" แล้วนอนตะแคงหันหลังให้แล้วหลับไปเลย ตื่นเช้ามาเธอไม่ไปทำงาน 
[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]นอนร้องไห้อยู่ แล้วพูดเรื่องเดิมผมไม่รู้จะทำไง ผมเลยตอบตกลงกับเธอไป [/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]เธอกอดผมแล้วบอกว่า "พี่รัก....นะ" [/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]จากนั้นก็เย็ดกันไปอีกรอบ จากนั้นเธอก็ไปส่งผมขึ้นรถ ช่วงบ่ายเธอก็ไปทำงานตามปกติ [/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]จากนั้นมาเราก็เป็นแฟนกันแบบผมงงๆ เสาร์อาทิตย์ผมไปหาเธอ  เราเย็ดกันทุกคืน เธอขี้เงี่ยนมาก [/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]ผมนอนดูทีวีอยุ่เธอมาดูดควยผม เลยจับเย็ดซะเลย เป็นงี้ประจำ สูงสุดเคยทำไปสี่น้ำเองครับ [/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]รู้สึกจุกๆหัวควยยังไงไม่รู้ ไม่รู้ว่าคนอื่นที่บอกว่าหกน้ำมันทำกันยังไง[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]....ระหว่างที่คบกันเราแทบไม่ได้โทหากัน คุยกันแค่ในเฟสบุ๊คกับตอนเจอหน้า ผมเห็นเธอเป็นเหมือน[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]ที่เย็ดระบายอารมณ์เพราะเธอเอามันมาก ผมไม่เคยรักเธอเลยเพราะการเริ่มต้นของเราไม่ใช่จาก[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]ความเข้าใจตั้งแต่แรก ผมไม่ได้เป็นคนเลือก เค้ามาเลือกผม ผมเลยไม่ใส่ใจเท่าไหร่[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]...ผ่านไปปีหนึ่ง..กับอีกสามเดือนผมทนไม่ไหว ผมคิดในใจว่า เรามีแฟนแก่งี้อีกหน่อยแก่มา[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]ไปเจอหน้าเพื่อนไม่แก่กว่าเดิมอีกหรอไง เพื่อนหัวเราะเยาะกันหมด ผมเลยบอกเธอไป เธอร้องยกไห้ใหญ่ [/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]มาตามหาผมถึงที่โดยถามจากเพื่อนผมในเฟส ผมไม่ไปพบเธอ เพื่อนบอกเธอนั่งรออยุ่หน้าหอ [/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]ผมนั่งเล่นเกมอยู่ร้านจนสี่ทุ่ม เดินกลับมาหอก็เจอเธอยังอยู่ เลยพาขึ้นห้องเครียกัน เธอร้องไห้ไม่ยอมหยุด [/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]ผมพูดแบบตรงๆตามแบบของผม เธอกลับยอมรับไม่ได้ ผมเลยคืนดีกับเธอชั่วคราว [/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]จากนั้นเธอเลยจับผมเย็ดซะงั้น ตื่นเช้ามาคืนดีกัน เธอเลยกลับหอเธอ พอเธอกลับไปเราคุยกัน[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]ต่อประมาณสองสัปดาห์ผมเลยตั้งใจจริงบอกเลิกเธอไป[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]...เธอกลับมาหาที่หอผมอีก คราวนี้ผมไม่กลับหอไปนอนห้องเพื่อนจนเช้าค่อยกลับหอ [/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]เธอโทมาหลายสายมาก ผมไม่ได้รับเลยจากนั้นเธอก็ค่อยๆหายไปไม่ติดต่อกัน [/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]
[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc][s:238]              เจ็ดเดือนต่อมา เธอทักผมในเป็นถามไถ่ว่าเป็นไงสบายดีไหม ผมก็บอกๆไป เธอบอกเธอได้แฟนใหม่แล้ว[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc] พาไปพบพ่อแม่เรียบร้อย ผมรู้สึกใจหายแว๊บ แล้วอยากง้อเธอขึ้นมาทันที ผมเลยดราม่าใส่เธอ [/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]คุยไปคุยมาเธอบอกเธอจะไปเชียงใหม่ไปถ่ายรูปงานรับปริญญาที่ มช. เลยชวนผมไปด้วย[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc] ผมสงสัยเลยถามแล้วแฟนล่ะไม่ไปด้วยหรอ เธอบอกแฟนติดงาน ผมเลยไป...หวังในใจเผื่อง้อได้[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc](แฟนเธอไม่รู้) เรานั่งรถสมบัติทัวไป เที่ยวสามทุ่มถึงเช้าหกโมงถ้าจำไม่ผิด ระหว่างทางเธอหยอกผมเล่นใหญ่[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]เราห่มผ้าผืนเดียวกัน เธอแอบเอามือมาจับเป้ากางเกงผมแล้วบีบเป้า ผมตกใจ แต่หันไปยิ้มๆให้เธอ [/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]เธอล้วงกางเกงแล้วรูดควยผมซักพัก แล้วเอามือออก ผมอารมณ์ค้างเลยทีนี้ พอไปถึงเชียงใหม่[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]เธอให้เพื่อนมารับไปพักบ้านเพื่อนเธอ เพื่อนเธอเป็นดี้ชื่อพี่แจนพักอยู่กับเป็นทอมชื่ออะไรไม่รู้ลืม 
พี่กล้วยกับทอมเป็นเพื่อนกันเรียนด้วยกันมาจากมหาลัยแห่งหนึ่งในชลบุรี พี่แจนเป็นแฟนของทอม 
[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]ทั้งสองคนมองหน้าผมกันใหญ่  ผมคิดในใจคงรู้ทุกอย่างหมดแล้วแหละ เลยยิ้มแห้งๆให้ แล้วหวัดดี [/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]พี่แจนพาผมไปดูที่นอน แอบดีใจนิดๆได้นอนกับพี่กล้วย  แต่ดันเป็นห้องรับแขกนอนโซฟา [/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]( โซฟาจะเป็นแบบเอ็นลงมาแล้วกลายเป็นเตียง ) พอตกดึกเรานอนกันข้างนอกห้องสองคน[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc] ถัดจากห้องรับแขกไปเป็นห้องครัวมีคนใช้นอนเฝ้าอยู่ คืนแรกได้ผมนอนกอดเธอแล้วหลับไป[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc] พี่แจนเปิดประตูออกมาจะเข้าห้องน้ำ ผมตกใจตื่นแต่หลับตาอยู่ ได้ยินแกแซวๆว่ากอดกันด้วยเว้ยอะไรนี่แหละ [/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]ผมแอบพลิกตัวไปยิ้มเขิลๆ ฮ่าๆๆ แล้วเช้ามาพี่่แจนก็พาเราสองคน  ไปเที่ยวไร่สตอเบอรี่ [/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]ระหว่างนั้นแฟนพี่กล้วยโทมา ผมรู้สึกหึงเธอขึ้นมาทันที แต่ก็ทำไรไม่ได้ไม่อยากให้เค้ารู้ด้วยเดี๋ยว[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]ทำทั้งสองคนเลิกกัน  ผมเลยนั่งเงียบๆ เจ็บจี๊ดๆ แล้วพอกลับมาจากเที่ยวเย็นๆ พี่กล้วยก็ง้อๆผมชวนคุย[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc] แล้วพี่แจนก็พาไปกินข้าวร้านอาหารมั้งนะ  ชื่อร้านสุขเกษมอยู่ถนนนิมมานถ้าจำไม่ผิด[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]เป็นร้านที่ผมชอบมากบรรยากาศดีชิวมาก ไปนั่งกินกันสี่คน นั่งกินกันจนเวลาประมาณสี่ทุ่มได้[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]กำลังจะกลับพี่กล้วยบอกผมว่า "เราสองคนยังไม่ต้องกลับก็ได้นะคืนนี้ไปนอนโรงแรมกันดีกว่า"
ผมคิดในใจได้โอกาสซะที ผมเลยตอบตะกุกตะกักไปว่าตกลง  เท่านั้นแหละ
พี่กล้วยบอก "พูดเล่น"
ผมเซงมากเลยตอนนั้น พอคิดตังเสร็จพี่แจนพาไปกินไก่ทอดเที่ยงคืน แล้วกลับไปนอนบ้าน
[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]คืนที่สองนี้ผมเงี่ยนหนักกว่าเดิม  พี่กล้วยแกแกล้งผมซะตั้งแต่นั่งรถทัว คืนนี้ผมนอนกอดแกแล้วจับนมแก [/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]แกปัดมือผมทิ้งแล้วบอกอย่าทำแบบนั้นมีแฟนแล้ว เช้าวันรุ่งขึ้นเป็นวันรับปริญญา [/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]จึงไปหาสถานที่ถ่ายรูปตามสถานที่ท่องเที่ยวต่างๆ พอถ่ายเสร็จเราก็แยกย้ายกันกลับ ผมกับพี่กล้วยย้าย[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]จากบ้านพี่แจนมานอนโรงแรงในคูเมืองเชียงใหม่ ผมหวังจะได้เย็ดพี่แกจริงๆ [/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]แต่ดันเลือกเตียงเดียว เราเลยต้องนอนแยกกัน พอตกดึกผมไปนอนเตียงเดียวกับแกเพื่อดูทีวี [/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]เผื่อจะได้ไฟสปาคกัน แต่ไม่เลยพอจะนอนแกไล่ผมกลับเตียง ผมนอนหลับไปแบบเซงๆ [/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]เช้ามาผมอยู่ในสภาพครึ่งหลับครึ่งตื่น รู้สึกถึงพี่กล้วยที่แอบแว๊บมานอนในผ้าห่มผม  ผมขยับตัวกำลัง[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]จะพลิกตัวแขนไปชนกับนมเธอ ผมตกใจเลยเมื่อรู้ว่าเธอไม่ได้ใส่อะไรเลย เธอมานอนเปลือยเปล่าอยู่ในผ้าห่มผืน[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]เดียวกับผม ผมงอนๆแกเลยจะออกไปจากผ้าห่มแกจับแขนผมดึงไว้ แล้วถามว่าจะไปไหน [/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]ผมไม่ตอบ แกดึงผมให้หันมาคุย  ผมหันมาเจอหน้าแก นมยังน่าดูดเหมือนเดิม
แกบอก"เข้ามาใกล้ๆดิ"
ผมบอกว่า"พอแล้ว จะทนไม่ไหวละนะ" เธอยังบอกให้ผมเข้าใกล้เรื่อยๆ
แล้วผมจึงจูบเธอ เธอจูบตอบแล้วเราก็แลกลิ้นกัน ผมไม่มีถุงยาง เธอบอกไม่เป็นไร ผมเลยจับเธอ 
[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]เย็ดสด  เนื่องจากเธอทำผมเงี่ยนมาอยู่แล้วผมทำไปห้านาทีน้ำแตกเลย เกือบเอาออกไม่ทัน [/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]แต่ควยยังแข็งอยู่ เธอบ่นเล็กน้อย  จากนั้นผมจับยัดเข้าไปใหม่ แล้วเธอบอกจะทำให้ แล้วนอนให้เธอขย่ม[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]คราวนี้ทำได้นานกว่าเดิมเธอขย่มจนผมจะแตก
ผมบอกเธอ "พี่ จะเสร็จแล้ว"  
เธอบอก "เสร็จเลย แตกแรงๆ อ่าาาาา" 
[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]แล้วขย่มจนน้ำผมแตกคารู รู้สึกดีมากได้แตกใน มันต่างกันมาก[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]จากนั้นเราก็ไปล้างตัวในห้องน้ำแล้วเธออาบน้ำให้ผม เธอถูหลังให้แล้วเอามืออ้อมมาจับควยผม[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]จากด้านหลังแล้วรูดควยให้ ควยผมมันแข็งขึ้นมาเธอเลยมาคุกเข่าตรงหน้า[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]แล้วดูดควยให้ ผมเลยบอกเธอให้หันหลังแล้วจับควยยัดใส่รูหีแล้วซอย แต่พื้นห้องน้ำมันลื่นๆ [/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]ผมเลยบอกให้เธอออกไปข้างนอก เราเดินไปพลางแลกลิ้นไปพลาง [/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]แล้วไปลงที่เตียงผมทั้งตัวเปียกๆอย่างงั้น แล้วผมจับนมเธอขยำๆเลียหัวนมให้
 แล้วจับควบใส่หีเย็ดอีกทีจนน้ำแตกคาหี แต่รอบนี้มีน้อยมากจนแทบไม่เห็น แต่รู้สึกอยู่ว่าเสร็จ
[/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]จากนั้นก้อนั่งหัวเราะกันว่าทำอะไรลงไป  แล้วต่างคนต่างไปอาบน้ำเตรียมตัวกลับ กทม [/backcolor][/align][align=left][backcolor=#ffffcc]
[/backcolor][/align][align=left]หลังจากนั้นพอกลับถึง กทม ผมก็ทำใจได้เพราะขนาดเธอมีแฟนยังมาทำแบบนี้กับผม [/align][align=left][backcolor=#000000]เลยรู้สึกเฉยๆไปละ [s:259]    [/backcolor][/align]

ไม่รู้จะเม้ากับใครเลยเอามาเล่าในนี้แทน ฮ่าาาาาา