ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สอบถามหนังครับ

เริ่มโดย numarkza, มีนาคม 03, 2014, 03:25:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

numarkza

เนื้อเรื่องผมไม่ทราบแต่ผมไปเจอแบบตัดๆมาแล้วไม่จบหน่ะครับ

ที่ผมเห็นมันคือ " ติดอยู่ในลิฟท์ (ติดแค่ครึ่งตัวครับ ครึ่งตัวล่างอยู่ข้างใน ครึ่งบนอยู่นอกลิฟท์) แล้วโดนทั้งปาก ทั้งล่างอ่ะครับ "

เป็นชุดนักเรียนด้วยนะ ใครทราบพอบอกได้ไหมครับ คือผมไปดูในเวปโทรศัพท์แต่เขาใส่ชื่อแบบเฉพาะเจาะจง แล้วก็ไม่ได้ให้เครดิตเรื่องก้วย ผมเลยไม่รู้ครับ

ท่านใดทราบจะเป็นพระคุณอย่างมาก [s:242]