ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[ปรึกษา]ผมอ่อน , แฟนซึน หรือ พูดจริง

เริ่มโดย SeKuDes, มีนาคม 28, 2014, 04:56:44 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

SeKuDes

สวัสดีครับผมมีเรื่องมาปรึกษา(สอบถาม)

เวลาผมจะมีอะไรกับแฟนผม ผมจะเริ่มด้วยการจับนมก่อน (เหมือนเป็นคีย์เวิร์ดว่าจะขอมีอะไรด้วย)

ผมก็ทำแบบนี้ทุกครั้ง แต่เหตุการณ์มันเกิดขึ้นเมื่อไม่นานมานี้ ผมเกิดความสงสัยขึ้นมาเลยลองถามแฟนดู

ว่าผมจับหน้าอกแบบนี้ มีอารมณ์รึเปล่า แฟนดันตอบกลับมาว่า!!!

'เฉยๆ' ทำให้ผมติดสตั๊นไปในบันดล

* เวลาผมจับนมแฟนเหมือนการเริ่มต้นเร้าโรมก่อน ซึงกินระยะเวลา 10 นาทีขึ้นไป

** ในช่วงเวลานั้น ผมจะชอบจูบแฟนด้วย เหมือนปลุกอารมณ์2ต่อ

ผมคิดในใจขึ้นมาทันที ผมอ่อนขนาดนั้นเลยหรอวะเนี่ย (ไม่รู้ว่าอ่อนไม่อ่อน นี้แฟนคนแรก คบกันมา 2 ปี มีอะไรกันมาปีกว่าแล้ว)

จึงอยากถามเพื่อนในบอร์ด(ผู้หญิงยิ่งดี) ว่านมมันไม่รู้สึกอะไรเลยรึ ไม่ได้จับแปปเดียวแต่จับ 10 นาทีขึ้นไปด้วยนะ

*** จับนม(รวมทั้งหัวนมด้วยนะ)ในทีนี้ คือ ใช้'มือ'อย่างเดียว จับ คลึง บีบ บี้ ไม่เกี่ยวกับใช้ปากนะ

ผมไม่แน่ใจว่าแฟนผมซึนรึเปล่า (นิสัยแฟนผมชอบซึน คำพูดติดปากของแฟนผมคือคำว่า ไม่!!)

ใครรู้หรือมีประสบการณ์ช่วยตอบผมทีครับ เสียศูษย์ไปหลายวัน

- เพิ่มเติม ไม่ใช่ว่าก่อนมีอะไรกันผมจะจับหน้าอกก่อนตลอดนะครับ แต่ส่วนใหญ่จะเริ่มจากหน้าอกนี้แหละ ประมาณ 6ครั้งจาก10ครั้ง