ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ล่อเด็กใบ้

เริ่มโดย musroome, เมษายน 22, 2014, 03:56:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

musroome

ที่จริงผมก็ไม่ได้สนใจเด็กพิการเท่าไหร่ แต่ นิ มันเหตุบังเอิญ วันนั้น ผมนั่งคุยกับเขา ผมพอมีประสบการณ์ภาษามือ นั่งถามอายุ น้องเขา บอก 14ชื่ออุ้ย เรา คุยกัน แต่น้องเขาไม่สวยเท่าไหร่ผม ก็เลย ถามเรื่อง ว่า มีแฟน ไหม เขา บอกว่าไม่มี  วันต่อมาเขาชวนเพือน มา ด้วยใบ้เมือน กัน หนึ่งคน เราไป เดินเล่นที่ สวนสาธารณะ เพื่อนเขา ชื่อ นิด น่ารัก มาก นม เป็น นม ผม จึง คิดว่า คนใบ้พูดไม่ได้ จึงชวน นิด ไปที่ลับตา ปล่อยให้อุ้ย นั่ง อยู่ คนเดียว  ผมออกมาด้านหลังพุ่มไม้ กับ นิด ตอนที่น้องเขา ก้มลง เหน นม ผม ทนไม่ไหว จัง บีบ ขยำ  น้อง เขา โกรธ มาก ที่ผ มหื่น วิ่งหนี ทันที ผม หน้าแตก เลย เดิน ออกมา คนเดียว อ้าว ที่ไหน ได้ เหน อุ้ย นั่ง อยู่ แต่ นิด วิ่ง หนี ไป แล้ว  อารมณ์ ค้าง คิดในใจ ว่า เอา อุ้ยดี ฟ่าา  ไม่สวย หอย คงฟิต เพราะ ไมี มี คน เอา จึงเดิน ไป นั่งด้วย ขอถามตรงๆแบบภาษามือที่ คนอื่นเขาไม่ได้ ยิน ว่า เคย มีอะไร กับ ผู้ชาย ยัง อุ้ย บอก เคย แล้วที่ บ้าน ยิ่งทำให้ผมได้ใจ จึง ชวน อ้อม ไปหลังโรงเรียนโสตจังหวัดแห่งหนึ่ง เป็น ห้อง เกษตร ไม่มี คนอยู่ แท บไม่ น่าเชื่อ คับ อุ้ย บอก ง่าย ผมใช้มื อ บอก ว่า ขอเย็ด อุ้ย ผยัก หน้าทันที ผมให้อุ้ย นอนลงที่พื้น แล้วถลกกระโปรงนักเรียนออก ผมรีบ แก้ กางเกงตังเองทัน ที  เอา น้ำ ลาย ถูปลายนิด น่อย แล้ว ดัน ทัน ที จริงตามที่น้อง เขาบอก ทางฉลุย เลย ลื่นปรืด เข้า ง่าย ขนาด ไม่สวย นะ นิ ผมก็ซอย ซะกลางวัน บ่าย 2 กว่าๆ
น้องอุ้ย คนใบ้ขี้เหล่ ของผม คราง ฮ่าๆ ฮ่า ผมทนไม่ ไหว ออกมาแตกใส่ หน้าท้อง ที่จริงผมอยากแตก ด้าน ใน แต่ กลัว เด็ก ท้อง หลัง จาก นั้น ก็รีบแยก กันให้อุ้ยกลับ เข้า หอพัก นร.ด้านใน วันต่อ มาผม มาเจอนิด อีก นิด เกลียดผม วิ่งหนีทันที แต่ พอผม เจอ อุ้ย ถ้าปลอดคน บั๊บ ผม จะชวนไปเย็ดทันที หีลื่นๆ เข้าง่ายก็ได้ อารมณ์ ดีกว่า ว่าว ด้วย ตัวเอง นะคับ ผมจะแตกนอกกับอุ้ยทุกครัง  มันทำให้สุข ไม่ลึกพอ กะว่า จะปล่อยน้ำ ข้างใน สักที ถ้า เด็ก ท้องก็จะแอบดูผลงานตัวเองข้างนอก ห่างๆ เพราะ ผมเคย ถาม อุ้ยว่า เวลา พอกับ แม่ ไปทำงานอุ้ยจะโดนลูกชาย ของป้า ที่บ้านเอาทุกครังๆและเปน ผัวคนแรกของน้องอุ้ย แต่พอมาอยู่ รร.กลับมาเจอผม เอา อีก แต่ อุ้ยบอก ว่า ชอบ มันสุขดี ชอบ ชอบ มาก ผมเล่นน้องเขา 4-5 ครัง เดว จะลองปล่อยใน ก่อนสักทีเผื่อมีผลงาน