เกี่ยวกับ ห้อง คลิปหลุด คลิปมือถือ...

เกี่ยวกับ ห้อง คลิปหลุด คลิปมือถือ...

• 0 ตอบ
  • 904 อ่าน
*

ออนไลน์ sunset69

• Full Member
  • **
  • 81
  • 195
« เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2014, 02:49:26 AM »
ผมสงสัยว่าทำมัย ลบ กระทู้ บ่อยจังครับ ยังไม่ทันได้โหลด เพราะ บางกระทู้ โดนแบนโพส แต่ไปดูประวัติการโพสก็ไม่มีอะไรน่าสงสัย

แล้วจะลบกันทำมัย บางกระทู้พอเข้าจะเข้าใจ ว่า ไวรัส อย่างไอดี Trojan นี้ โดนลบไม่ทันได้โหลด หรือ เค้า อัพไวรัส ครับ

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ