ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมโดน 3 รุม 1ครับ คว  แทบพัง(Copy 100%)

เริ่มโดย deepsnow, พฤษภาคม 08, 2014, 11:22:51 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

deepsnow

ขอบคุณมาก ๆ นะครับสำหรับเพื่อน ๆ ที่คอยอ่านเรื่องเล่าของผมอยู่และให้ความคิดเห็นไว้ด้วย  ตามที่ผมสัญญาไว้ครับผมจะเล่าเรื่องที่ผมโดน 3 รุม 1 ให้เพื่อน ๆ รับรู้กับ 55 ตอนนี้ผมใช้ ID ของนุ๋ยตลอดแล้วมั้ง   เหตุการณ์นี้ผมเพิ่งโดนไป อาทิตย์ที่แล้วเอง เสียวควยเจ็บควยยังไม่หายเลยครับ หมดแรงแล้วจริง ๆ ผมคงต้องพักการใช้อาวุธประจำกายของผมสักพักนึงหล่ะ ไม่งั้นมันคงใช้การต่อไปไม่ได้แน่ ๆ
วันนั้นหยีโทรมาหาผมที่ห้อง บอกผมว่าไม่มีใครอยู่เลยและอยากกินอะไรมั๊ยเดี๋ยวจะทำให้กินรับรองอร่อยแน่ ๆ มีอาหารทะเลมาด้วย ผมก็งง...!! อะไรอาหารทะเลมาด้วย  ผมเลยตอบตกลงว่าเดี๋ยวผมไปขออาบน้ำก่อนเพราะผมเพิ่งตื่นนอนเอง ผมขับรถไปถึงที่ห้องหยี  ผมก็โทรเรียกให้เธอลงมารับ โอ้แม่เจ้า...!!! หยีใส่สายเดี่ยวสีขาวลูกไม้บาง ๆ เห็นเสื้อในสีชมพูแบบว่ายน้ำผูกคอมาแต่ไกล กระโปรงสีดำเป็นชั้น ๆ สั้น ๆ อีกประมาณ 1 นิ้วมั้งคงเห็นปิ๊เธอแน่ ๆ   .......หยีแต่งตัวยั่ว ๆ ชะมัด เห็นหยีแล้วควยลุกเลย...     .....บ้านะบาส หยีก็แต่งตัวแบบนี้ประจำหล่ะน่า....       ...หรอ...โหแฟนให้แต่งด้วยหรอ..หรือว่าชอบให้แต่งแบบนี้...     อือแฟนหยีชอบให้หยีแต่งนะ เขาบอกว่ามีของดีเลยอยากโชว์ให้คนอื่นอิจฉาเขานะ....     อือ...แปลกดี ...บาสชักจะอิจฉาแล้วล่ะสิ...   ผมพูดไปพร้อมกับเอามือโอบกอดเธอแล้วลูบลงมาที่ก้นงอน ๆ ของเธอ  พอเข้าในห้อง ผมตกใจแบบสุด ๆ มีผู้หญิงอีก 2 คน นั่งดูทีวี ใส่แค่ชุดชั้นในไว้เท่านั้น  .....บาส..นี่ ...ปลากับกุ้ง...เพื่อนหยีเอง นี่ไงอาหารทะเลที่ว่าน่ากินไหมหล่ะ  .....เฮ้ย..!!! .. แล้วทำไมไม่ใส่เสื้อผ้าหล่ะ...     แหม๋...บาสก็...ทำเป็นไม่รู้เรื่องเลย...ก็พวกเราอยากให้บาสมากินพวกเราไง....      ตอนนี้หยีลูบเป้ากางเกงผมแล้วอ่ะ พร้อมกับถอดเสื้อสีขาวกับกระโปรงสีดำออก    ภาพที่อยู่ต่อหน้าผมคือ ผู้หญิงน่ารัก 3 คน ใส่แต่ชุดชั้นในล้วน ๆ หยีขาว อวบ  เอวคอดน่าฟัดชะมัด ปลาคล้ำหน่อยแต่ไม่ดำ หน้าคมสวยผิวเนียนมาก  นมใหญ่พอ ๆ กับหยี รูปหีของเธอดูโหนกมากจากภาพที่มอง  ส่วนกุ้ง แม่เจ้าโว้ย.... นมใหญ่มาก ๆ เบียดชิดเชียว ทั้ง 3 คนทำเอาผมเห็นแล้วควยลุกเลยครับ น่าเย็ดทุกคน เราไม่พูดพล่ามทำเพลงแล้วครับ ผมโดนพวกเธอลากมาที่ห้องรับแขกแล้วก็ให้ผมนั่งบนโซฟา หยีกับปลาช่วยกันถอดเสื้อผ้าผมออกจนหมด เห็นแต่ควยของผมที่แข็งโด่ชี้หน้าพวกเธออยู่  ปลากับกุ้งทำตาโตพร้อมกับพูดว่า .....  นี่... หีเราไม่แหกหรอถ้าโดนควยท่อนนี้เย็ดนะ....    ...ก็อย่างที่หยีเล่าให้ฟังไง ว่าควยบาสนะใหญ่และเย็ดหยีได้มันส์มากเลยนะ ... หยียอมหีแหกถ้าได้ท่อนควยนี้มาเย็ด ......    ผมฟังพวกเธอทั้ง 3 พูดแล้วก็ยังงงอยู่ว่าทำไมพวกเธอถึงกล้าให้ผมเอา   .....นี่หยี....เราจะเย็ดกันทั้งหมดนี่จริง ๆ หรอ     .........ก็ใช่นะสิบาส  หยีนะเราเรื่องที่เราเย็ดกันให้พวกนี้ฟังมันก็เลยยากลองบ้าง และพวกเราก็เมากันมาตั้งแต่เมื่อคืนแล้วนะ ตอนนี้ก็เพิ่งจะกินใหม่ไปได้นิดเดียวเองพอหยีเล่าพวกนี้ก็เงี่ยนขึ้นมา และบอกให้เรียกบาสมาเย็ดทีนะ  หยีก็เลยโทรหาบาสนะและทำไมเลยไม่กล้าหรอ ได้เย็ดที 3 หีเลยนะ   ..... เปล่าก็บาสตกใจนิ จู่ ๆ ก็มีผู้หญิงน่ารัก ๆ ตั้ง 3 คนมาให้บาสเย็ดนี่น่า  ทั้ง 3 คนก็หัวเราะผม แล้วพูดว่า   .....เย็ดกันเถอะเงี่ยนมากแล้ว ขอลองโดนควยท่อนนี้เย็ดหน่อยนะ  คงจะเสียวหีดี.....    หยีกับปลานั่งลงแล้วก้มหน้าช่วยกันโม๊คควยผมใหญ่เลย ช่วยแย่งกันดูด ผมเสียวควยชะมัด เพราะเกิดมาผมไม่เคยโดนทำแบบนี้มาก่อน ผมทำได้แค่ตัวต่อตัวเท่านั้น แต่คราวนี้มัน 3 รุมนึงอ่ะ ผมนึกสภาพอยู่ครับมาแล้วจะเป็นไงต่อไปเนี่ย  เอาว่ะสู้เว้ย...  ได้เย็ดทีตั้ง 3 หีแนะเอาว่ะ   ......      ผมบอกให้พวกเธอถอดชุดชั้นในออกให้หมด....    ......นี่...ถอดออกให้หมดดิขอดูให้ชัด ๆ หน่อย .....   พวกเธอก็ถอดหมด หยีกับปลายังง่วนอยู่กับการอมควยของผมอยู่  กุ้งเข้ามานั่งข้าง ๆ ผมแล้วก็แหกหีให้ผมดู  หีกุ้งมีหมอยปกคลุมนิดหน่อย ข้างในรูหีแดงสดเชียว มีน้ำเยิ้มเปรอะรอบ ๆ เล็กน้อย  ผมเอื้อมมือใช้นิ้วชี้เขี่ยเม็ดแตดกุ้ง กุ้งสะดุ้งพร้อมกับเสียงครางเล็กน้อย  ......กุ้ง...ขยิบเข้ามาอีกหน่อย ขอบาสดูดนมใหญ่ขอกุ้งที.....   ผมทั้งบีบทั้งขยัมอย่างมันมือเลยครับ มันล้นมือผมเลย ผมดูดนมเลียหัวนมกุ้ง กุ้งก็แอ่นนมมายัดเข้าเต็มที่   ...บาส...กุ้งเสียวนมจัง...เอานิ้วแยงหีด้วยเอาเข้าลึก ๆ นะกุ้งชอบ...    หยีกับปลาอมควยผมจนผมแทบจะเสร็จคาปากพวกเธออยู่แล้ว  ผมเห็นพวกเธอเอานิ้วแยงหีตัวเองไปด้วยเอามือบีบนมไปด้วย มันเป็นภาพที่ผมเสียวสุด ๆ อยากเย็ดแล้ว   หยีกับปลาลากผมให้ลงมานอนบนพื้นพรม  หยีนั่งคร่อมที่ควยของผมเอาควยผมถูไถที่ร่องหีแล้วก็จับมันกดเข้ารูแบบช้า ๆ จนมิดลำ   ขยับหีโยกขึ้นโยกลงช้า ๆ  ....อู๊ย..ย...ย...ย...บาส...ควยแข็งโป๊กเลย..คับเต็มรูหีเลยนะ...เสีย.ว...ว....ว...ว..หีจังเลย ...อูวว์....     ปลาก็เล่นนมหยีแล้วก็เลียนม มืออีกข้างก็แยงหีตัวเอง  กุ้งนั่งคร่อมที่หน้าผม หีของกุ้งแบะอยู่ตรงหน้าผม ผมใช้ลิ้นเลียที่ร่องหีเธอ เลียเม็ดแตดแดง ๆ ของเธอที่โผล่ออกมาผมเห็น  กุ้งเสียวหีแอ่นหีไปมาตลอด ผมเอานิ้วแยงรูหีกุ้งด้วยและเลียติ่งเสียวเธอด้วย    .... โอ๊ะ ...บาสจ๋ากุ้งเสียวหีนะ...เลียนาน ๆ นะ กุ้งชอบ .....   ...จ๊ะกุ้งบาสจะเลียให้น้ำหีกุ้งแตกคาลิ้นเลยนะ....  .. อือ...อู๊ย.ย...ใกล้จะแตกแล้วบาส....เสียว.ว..ว.สุด ๆ เลย  กินน้ำหีกุ้งด้วยนะผัวขา..า...า.. โอ๊ย....เมียจะเสร็จแล้วคะผัวขา..า...า...า..า..เมียแตกไปก่อนนะ... ...  ซักพักตัวกุ้งก็กระตุกเกร็ง พร้อมกับน้ำข้น ๆ หน่อยมีกลิ่นคาวนิด ๆ ไหลเยิ้มเปรอะรอบ ๆ ปากผมไปหมดไหลเลอะยันแก้มผมเลย    ....เลียน้ำหีให้หมดนะ..น้ำหีกุ้งอร่อยนะ....      กุ้งลุกออกจาปากผม  แล้วปลาก็มานั่งแทนที่ผมก็เลียหีปลาเหมือนที่เลียหีกุ้ง  .....บาส....ปลาเสียว..ว...ว.หีจัง.....ลิ้นยาวจัง....แยงรูหีซะลึกเชียว.....    ผมจับขาปลากดลงแน่น ๆ แล้วใช้ลิ้นแยงเข้ารูหีเธอแบบลึก ๆ  ...โอ๊ย.ย...ย...ผัวจ๋า...เสียว.ว.ว...รูหีนะ....ซี๊ด.ด...ด....ด..ผัวขา ....ลึก ๆ คะ ลึก ๆ .....    ปลาร่อนเอววน ๆ ให้ลิ้นของผมวนรอบรูหีเธอ
หยีขย่มลำควยผมใหญ่เลยแบบไม่คิดชีวิต   ....ซี๊ด...ผัวจ๋า.า...า...หยีจะแตกแล้ว .... แตกคาควยผัวนะ... ..โอ๊ย...ออก...แล้ว...เมียเสร็จแล้วจ๊ะเมียเสร็จแล้ว..... หยีลุกขึ้นพรวดออกจากควยผม ยืนขึ้นพร้อมกับดึงหีตึง ๆ แล้วเอานิ้วเขี่ยที่เม็ดแตดแบบรัว ๆ น้ำของหยีก็พุ่งออกมาเลอะที่ตัวผมมันเหมือนน้ำฉี่เลยครับแต่ไม่รู้ว่าใช่หรือเปล่า  มันทำให้ผมรู้สึกเสียวซ่านมากขึ้น  ปลาก็ลุกขึ้นมาขย่มควยผมต่อ หีปลาโหนกมากขย่มควยผมกระแทกควยผมแต่ละทีเสียงดังป๊าป ๆ ปลาร้องดังลั่นห้องเลยครับ   .... ..บาส...โอ๊ย...ควยใหญ่จัง....หีจะแหกแล้ว...โอ๊ย ...เย็ดมันส์สุดยอดควยบาสนะเย็ดทีหีเกือบแหกเลย...ซี้ด...ด....ด....ด....อุ๊ย...ย..ย...ย.....แคมหีปลิ้นเลย...เห็นหีตัวเองปลิ้นแบบนี้เสียวยิ่งไปใหญ่    หยีคลานเข้ามาดูดนมกุ้งที่ถูกผมเลียหีอยู่   ....ปลา....จะเสร็จยัง...กุ้งยากโดนควยบาสเย็ดหีแล้วนะ...กุ้งไม่ไหวแล้ว......      ...อือ...ปลาใกล้แล้วกุ้งแป๊ปนะ...น้ำหีจะออกแล้ว....      ผมกระเด้าตามแรงกระแทงของปลามันทำให้ควยของผมเข้าไปข้างในหีปลาลึกขึ้น เหมือนว่าทั้งควยทั้งไข่ของผมอยู่ในรูหีปลาหมด ผมเสียวควยมาก ๆ เลยครับอยากจะแตกสุด ๆ แต่ผมยังไม่ได้เสียบหีกุ้งครับเลยกลั้นไหวก่อน  .....โอ๊ย...ผัว.ว..ว..ขา.....น้ำแตกแล้ว....ซี๊ด.ด..ด....ด....ด...ด... ออกมาแล้วค่ะ......    ปลาปล่อยน้ำหีออกมาเลอะควยผมเพียบเลยครับ น้ำเธอไหลเปียกลงมาเลอะยันรูก้นผมเลย  ปลาถอดควยผมออกจากรูเธอเสียงดังบล็อกเลย  หูย...ดูดรูหีปลาสิบานขนาดนี้เลยอ่ะ  โดนควยผัวบาสไปทีหีเมียกลวงโบ๋เลย.....   กุ้งผละหีออกก็ล้มตัวนอนข้าง ๆ หันหลังนอนตะแคงให้ผม และให้ผมหันไปทางเดียวกับเธอ  กุ้งจับควยผมจ่อที่รูหีเธอ  ผมเลยดันควยเข้ารูแบบแรง ๆ มือผมจับนมกุ้งบีบแรง ๆ ตามแรงกระแทกของควยผม  ผมอัดควยเข้าหีกุ้งแบบแรง ๆ สุดๆ เพราะว่าผมไม่ไหวแล้วน้ำจะแตกให้ได้แล้วเสียวควยสุด ๆ  ....ผัวขา...กะเด้าหีเมียแรง ๆ เลย เอาให้หีเมียพังไปเลยนะ...ซี๊ด.....เมียจะเสร็จแล้วคะผัวขา......ซี๊ด..ด..ด...ด.     เมียจ๋า....ผัวไม่ไหวแล้ว...หีเมียรัดควยแน่นจัง...ผมกระแทกแรง ๆ แบบนี้จนเสร็จเลยนะ...มันส์หีมั๊ยจีะเมียจ๋า......    สุด ๆ เลยคะผัวขา....แรงๆ คะ...เร็ว ๆ คะ...ออกแล้วคะผัวขา....น้ำหีเมียออกแล้ว...โอ๊ย.ย....ย...      โอ๊ย.ย...ย...ยชี๊ด เสียวควยชะมัด...เย็ดหีเมียตั้ง 3 คน....โอ๊ย..ย..ย....น้ำแตก..แล้ว...โอ๊ย..ย..ย..  น้ำของผมแตกแบบสุด ๆ มันฉีดแรงมากควยผมกระตุกคารูหีกุ้ง  กุ้งน้ำแตกเสร็จคาควยผมเหมือนกัน กุ้งนอนหอบอยู่กับที่ ผมหันไปเห็นหยีกับปลาอยู่ในท่า 69 เลียหีกันเองอยู่ ผมเห็นแล้วก็เงี่ยนขึ้นมาอีก  ผมยังไม่ชักควยออกจารูหีกุ้ง ผมขยับควยเข้าออกเนิ้บ ๆ จนควยเริ่มแข็งขึ้นอีก  คราวนี้จนก็เย็ดกุ้งจนเธอเสร็จอีกรอบ  ผมลากปลากับหยีขึ้นเย็ดสลับกับไปมาบนโซฟา  หยีกับปลาก็เสร็จคาควยผมไปอีกคนละรอบ   เราทั้ง 4 คน นอนลงกับพื้นแบบไม่มีแรงกันเลย  ก่อนผมกลับบ้านเราเข้าไปอาบน้ำด้วยกันทั้งหมดแล้วก็เย็ดกันเสร็จกันอีกคนละรอบในห้องน้ำ  ผมกับหยีเดินไปส่งปลากับกุ้งขึ้นรถกลับบ้าน  ส่วนผมกับหยีพากันไปเย็ดในห้องน้ำลานจอดรถอีกรอบก่อนผมจะขับรถกลับบ้าน  วันนั้นผมขับรถแทบไม่ได้ ขาผมสั่นไปหมด ขนาดแรงจะเหยียบเบรกจะเร่งรถก็ยังไม่มี  ตกกลางคืนควยผมบวมเป่งเลยครับหัวควยแดงเถือกสีออกช้ำ ๆ ด้วยผมต้องกินยาแก้อักแสบเลยครับ หลายวันต่อมากุ้งก็โทรมาให้ผมไปเที่ยวกับเธอ แต่สุดท้ายเราก็ไปนอนเย็ดกันที่โรงแรม  ตอนนี้ผมอยู่แบบนี้ครับเย็ดกุ้งบ้างปลาบ้างแล้วก็หยีสลับกันไปครับ  ขอบคุณครับคราวหน้าจะมาเล่าอีก หวังว่าเพื่อน ๆ อ่านเรื่องราวของผมแล้วจะมีความสุขเหมือนผมนะ แล้วพบกันใหม่ครับ