ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครชอบให้แฟนโกนจิ๋มบ้างครับ

เริ่มโดย jenovaboyzz, พฤษภาคม 21, 2014, 03:31:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jenovaboyzz

แฟนผมก็มีขนแบบปกติทั่วไป แต่วันนึงผมแกล้งบอกเธอว่าเวลาเลียแล้วมันเกะกะ เอาข้างๆออกนิดนึงได้มั้ย

เค้าก็จัดให้ครับ เซอร์ไพร์มาก สองข้างทางนี่เรียบเลย เหลือข้างบนไว้บ้างแต่บางลง

ประเด็นคือทีนี้มันเห็นจิ๋มชัดมาก แฟนผมจิ๋มค่อนข้างสวย ปิดสนิทดี เห็นแล้วเกิดอารมณ์ตลอดเลยครับ

ตอนนี้ขนเธอเริ่มขึ้นอีกแล้ว ผมก็บอกไม่ต้องโกนก็ได้นะ ได้ยินมาว่ามันไม่ดีกับผู้หญิงรึเปล่า ช่วยลดกลิ่น ช่วยปกคลุมก่อนโดนเกงใน บลาๆๆๆ

แล้วคนอื่นๆเป็นไงบ้างครับ ลองมาแชร์ประสบการณ์กันครับ