ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ระบายความทุกข์+ขอคำปรึกษาครับ

เริ่มโดย Reggal, มิถุนายน 06, 2014, 01:14:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Reggal

เรื่องมีอยู่ว่าผมคบกับได้ 3 เดือน แต่ช่วงแรกก็ได้กอดจูบ นิดๆหน่อยๆ เพราะแฟนอยากลอง ตอนนี้ก็ิปิดเทอมมาช่วยน้าทำงาน เป็นเด็กเสิฟทั่วไป ทีนี้เจอหลานของน้าสะใภ้ น่ารักใช้ได้(ของตั้งชื่อสมมุติ C ละกันครับ ) แล้วทีนี้ผมเป็นพวกชอบคิดถึงช่วงที่จูบกับแฟนบ่อยๆ แล้วด้วยอารมณ์ผมชอบแกล้งผู้หญิงก็แกล้ง C มากไปจนบางทีผมเผลอใจ (โดยปกติผมรักแฟนมากกกก T T ไม่รู้ทำไมเป็นงี้) แล้วทีนี้ตกดึกเลิกงานก็ไปกินข้าวกัน หลังร้านมีบ้านของน้าครับ ก็กินเสร็จล้างจาน ทีนี้ผมแกล้งปิดไฟ แต่ C แกล้งผมเอาน้ำมาสาดๆ
กะให้ผมอาบน้ำใหม่ ผมเลยจับแขนสองข้างเหวี่ยงไปเหวี่ยงไปเหวี่ยงมาทีนี้เข้ามุมพอดี ก็สตั๊นไปแปป เกือบได้จูบ ทีนี้ก็แกล้งกันไปมาสักพักผมดึง C ล้ม ผมก็พูด "รู้ไหมว่าจำทอะไร" แต่ C ก็หัวเราะร้องไปร้องมาเพราะโดนผมจับกดแขนล้มอยู่ สักพักกลัวว่าจะมองหน้าไม่ติดเพราะต้องทำงานอีกเกือบเดือน เลยอยากถามพี่ๆ เพื่อนๆว่า ที่ผมทำไปมัน
สมควรไหม คิดแล้วคิดอีก ดูเป็นคนเลวทำผิดต่อแฟนยังไงไม่รู้ แต่ใจ 1 ก็อยากลองทำอะไรกับ C ดูบ้างอ่ะครับ  T T