ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขอถามผู้เชี่ยวชาญว่า "เรื่องนี้ชื่อเรื่องว่าอะไร"

เริ่มโดย mirumo, กันยายน 07, 2014, 10:00:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mirumo

ผมอยากได้หนังเรื่องนี้มากเลยครับ คือผมเคยโหลดมาแล้ว เป็นไฟล์ HD และผมแปลงมาเป็น 3gp เพื่อดูในมือถือ ตอนี้ผมอยากได้ตัวเต็มของหนังเรื่องนี้ แต่คอมเครื่องเก่าผมมันเสียชีวิตไปแล้ว ไฟล์ที่อยู่ในคอมก็หายหมดครับ ผมพยายามหามานานมากแล้ว แต่ไม่เจอซักทีเลยต้องขอความช่วยเหลือน่ะครับ
เค้าว่าผมเป็นปลิง