ขอถามผู้เชี่ยวชาญว่า "เรื่องนี้ชื่อเรื่องว่าอะไร"

ขอถามผู้เชี่ยวชาญว่า "เรื่องนี้ชื่อเรื่องว่าอะไร"

• 0 ตอบ
  • 855 อ่าน
*

ออฟไลน์ mirumo

• Full Member
  • **
  • 180
  • 118
  • 229 ซ.มิตรภาพ20 ต.ใ ...

ผมอยากได้หนังเรื่องนี้มากเลยครับ คือผมเคยโหลดมาแล้ว เป็นไฟล์ HD และผมแปลงมาเป็น 3gp เพื่อดูในมือถือ ตอนี้ผมอยากได้ตัวเต็มของหนังเรื่องนี้ แต่คอมเครื่องเก่าผมมันเสียชีวิตไปแล้ว ไฟล์ที่อยู่ในคอมก็หายหมดครับ ผมพยายามหามานานมากแล้ว แต่ไม่เจอซักทีเลยต้องขอความช่วยเหลือน่ะครับ

เค้าว่าผมเป็นปลิง

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ