ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขอทราบเทคนิคหน่อยคับ

เริ่มโดย loveu789, ธันวาคม 11, 2014, 04:38:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

loveu789

คือผมเคยมีอะไรกับ ผู้หญิงมาหลายคนแล้ว ทุกคนมีอารมณร่วมหมดแถมผลงานก็ออกมาค่อนข้างดี ครางกันทุกราย

แต่ แฟน คนปัจจุบันเธอบอกไม่ค่อยรู้สึกอะไรเลย เสียวก็มั้ยก็มีนิดๆ แต่ไม่มากเท่าไหร่ ทั้งที่ผมก็งีดทุกวิธีที่ผมเคยทำมาแล้ว อีกอย่างแฟนคนนี้ผมยังซิงอยู่เลย เธอแค่ให้เขี่ยให้แต่ไม่ยอมให้เสียบซักที

อยากทราบเทคนิคที่ทำให้แฟนเราเสียวจนลืมไม่ลง แล้วก็ให้เอาสักทีอะครับ  ขอบคุณครับ