ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่าความหลัง

เริ่มโดย babarosza, กุมภาพันธ์ 14, 2015, 12:31:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

babarosza

ขอบอกเลยว่าผมคือปลวก คอยเสพเนื้อหาจากเว็บ ไม่ว่าจะจากท่าน rakkoon ท่าน hypnos(ในxonlyผมเห้นว่าท่านhypnosมีผลกระทบต่อผมที่สุดงานของท่านผมเสพมานานมาก มีครั้งนึงที่ท่านhypnosมาให้คะแนนในโพสผม บอกเลยว่าปลื้มมาก) และในส่วนอื่นๆ ถ้าจำไม่ผิดผมอยู่ในกลุ่มที่อ่านแรกๆที่อ่านเรื่องน้องมิ้นท์ "และ อีกหลายๆท่านที่ผมไม่ได้กล่าวถึง" ขอบอกจากใจเลยนะครับ ตอนผมมีแฟน ท่านก็ยังอยู่กับผม ตอนผมโสด ท่านก็ยังอยู่กับผม ทุกวันนี้ xonly เปลี่ยนไปเยอะคับ
ผมไม่รู้นะคับว่าเพราะอะไร ICT หรือ คอxอชอ (คำสงวนพิมพ์ไปเด๋วโดนtrackIP) แค่อยากจะบอก poster ทุกท่านว่า สู้ๆนะคับ ผมคือปลวกที่รอคำว่า "สังคมแห่งการแบ่งปัน" พิเศษถึงท่าน hypnos ผมรอผลงานใหม่ของท่านอยู่นะคับ