ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ก็มาถึง 10 ตอนแล้วนะครับ สำหรับ โจ้ อาจารย์สุดเอ็กซ์ฉบับปรับปรุง เช็คเรตติ้งหน่อยค้าบบบบ

เริ่มโดย kamlk, พฤษภาคม 05, 2015, 10:47:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kamlk

ก็อยากจะเช็คเรตติ้งหน่อยครับผม สำหรับผู้ที่ติดตามเรื่องนี้ มีข้อแนะนำ ติชมอะไรบ้าง สามารถบอกมาได้เลยครับ ส่วนตอนใหม่ๆ ผมจะนำมาลงให้เรื่อยๆนะครับ ผมใช้เวลาว่างจากการทำงานในการเขียน ก็อาจจะเร็วบ้างช้างบ้างสลับกันไป ถ้ารอกันนานไปหน่อย ก็ขอให้เข้าใจกัน ณ ที่นี้ ด้วยนะคร้าบบบบบบบ [s:242][s:275][s:270]