ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้องเมียร่านค-ย ตอนที่ 1  by zero2

เริ่มโดย ppsan, มิถุนายน 23, 2015, 08:42:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ppsan

น้องเมียร่านควย ตอนที่ 1  by zero2

เรื่องที่ผมจะเล่านี้เป็นเรื่องของผม ที่เกิดกับตัวผมเอง มันอาจจะดูผิดประเพณี หรือถ้าใครไม่ชอบแบบนี้ก็ขอให้ผ่านไปนะครับไม่ว่ากัน  
ปัจจุบันผมอายุ 32 ปี ส่วน น้องเมียผมชื่อเอย ตอนนี้อายุ 25 ปี  แต่เรื่องที่ผมจะเล่านั้น มันเกิดตอนที่น้องเมียผมอายุ 22 ปี
หลังจากหย่ากับแฟนคนแรก...น้องเมียผมชื่อเอย แล้วกลับมาอยู่บ้าน...นั่งๆกินๆนอนๆ เงินทองก็ไม่มี ขอพ่อกับแม่ บ่อยๆ
ท่านก็ว่าให้น้องเอยไม่ไปทำงานทำการ วันหนึ่งน้องเอยโทรมาหาผม บอกว่าจะมาทำงานที่กรุงเทพฯด้วย และจะมาค้างอยู่กับผม
และพี่สาวเธอก็คือแฟนผม ด้วยความที่เป็นน้องเมีย ผมก็คงพูดหรือว่าอะไรมากไม่ได้ เดี๋ยวจะทะเลาะกับแฟนก็เลย เลยตามเลย...

เมื่อน้องเอยเดินทางมาถึงบ้านที่ที่ผมอยู่กับพี่สาวเธออยู่ ด้วยความที่เป็นบ้านตัวเอง การแต่งกายของผมนั้นก็จะใส่กางเกงขาสั้น
เสื้อยืดธรรมดาง่ายๆๆ ไม่ได้คิดอะไร แฟนผมก็เหมือนกันจะใส่เสื้อยืดกางเกงขาสั้น ไม่ใส่ชั้นใน ทำให้เห็นหัวนมโผล่บ้างอะไรบ้าง
คือลืมไปว่ามีน้องมาอยู่ด้วย และนั้นทำให้น้องเอยทำตาม...ที่เธอเห็น ด้วยหน้าอกขนาด 34 สูง 160 กว่าๆๆ หุ่นรูปร่างก็จัดได้ว่าน่าเย็ด
ยิ่งมาใส่แบบนั้นเดินลงมาจากบ้าน ทำให้ผมแอบมองน้องเมียบ่อยๆๆๆ แต่ก็รู้ละครับว่าได้แค่มอง...

ผมก็ไม่รู้ว่าน้องเอยรู้หรือไม่ว่ามีพี่เขยแอบมองหน้าอกเธอ เป้าเธอ ต้นขาอ่อนเธอ อยู่แทบทุกวัน ร่องหีก็เห็น หัวนมก็โผล่ จะไม่มอง
จะไม่มีคิด มันก็จะแปลกไปนะครับ แต่ผมก็ได้แต่มองอยู่ดี ไม่ได้ทำอะไร ทุกครั้งที่แอบมองมันก็ทำให้ควยผมลุกแข็งชี้ชูชันขึ้นมา
ทันที...

และนั้นทำให้น้องเมียผมหรือน้องเอย เธอรู้ว่าผมแอบมองแอบอ่านกินเธอ...และเธอก็ยิ้มแกล้งผมอีก และมาพูดว่าผมโรคจิตอีก...
ผมก็ปล่อยให้เธอว่าไป...

ผ่านไปได้สักระยะ น้องเอยก็จะชอบมานั่งพูดนั่งคุยนั่งดูทีวีกับผม เวลาที่ผมมาถึงบ้าน และยิ่งมานั่งใกล้ๆๆ มันก็ยิ่งทำให้ควยแข็ง
ก็เห็นนมเป็นลูก ก้นเป็นก้น สะโพกเป็นสะโพก ต้นขาอ่อนเรียวสวย ริมฝีปากระรื่นแบบนั้น และยังมาทำนมหกให้เห็นอีก
ครั้นจะกระโดนปล้ำขย้ำฉีกเสื้อจับเย็ดเลยก็ทำไม่ได้ แฟนผมภรรยาผมก็อยู่ด้วย แต่เธอก็ไม่พูดไม่ว่าอะไรนี้สิ...มันยิ่งทำให้
น้องเมียผมได้ใจและยิ่งไม่ระวังตัว ยิ่งนานวันมันก็ยิ่งสนิทและเลยเถิดจนตัวผมเองนั้น...

วันเสาร์แฟนผมไม่อยู่ และน้องเอยยังไม่ได้ทำงาน มันก็เป็นเหมือนดังเฉกเช่นทุกวัน แต่วันนี้แตกต่างออกไป น้องเอยที่เดินลงมา
พร้อมกับเสื้อยืดสีขาว อวดนมสองเต้าขนาด 34 เดินลงมา มันเด้งๆอวดอ้างและท้าทายสายตาผม จนผมอยากจะกระโดดเข้าจับนม
และบีบแรงๆๆจัง ในความคิดของผมตอนนั้น และพอกวาดสายตาเลื่อนต่ำลงใต้เสื้อสีขาวนั้น เห็นต้นขาอ่อนเรียวสวย ปราศจาก
กางเกงและกางเกงใน ถ้าก้มลงหรือนั่งนี้ หีโผล่ออกมาเต็มๆๆๆ ผมมองแทบไม่กระพริบสายตา และนั้นทำให้ควยผมมันตื่นตัวแข็ง
ดันกางเกงออกมาท้าสายตาน้องเอยบ้าง....

ที่นี้ละครับน้องเอยเดินมาหาผมทันที และมาหยุดดูตรงที่ควยผมผงกหัวในผ้านั้น และยิ้มอย่างอายๆๆ และท้าทาย
ผมเองก็เป็นไงเป็นกันละ ใส่มาขนาดนี้จงใจยั่ว และมาล่อควยนี้น่า....แล้วน้องเอยก็เอามือมาจับชายกางเกงของผม
ทำท่าดึงกางเกงลง สองสามครั้งควยที่มันแข็งอยู่ มันไม่ยอมให้ถอดกางเกงได้ง่ายๆๆๆ ยิ่งดึงมันก็ยิ่งเด้งอวดและท้าทาย
ผมสังเกตเห็นใบหน้าน้องเอยแดงระรื่น มีอาการปากสั่นๆ มันวาวและสายตานั้น...

ผมก็เลยเอามือรีบคว้าไปจับที่ข้อมือน้องเอยที่กำลังจับชายกางเกงผมอยู่นั้น ให้หยุดแค่นั้น น้องเอยมีท่าทีตกใจ พยายาม
เอามืออีกข้างมาแกะและปัดออกพร้อมกับดิ้นต่อสู้ นมสองเต้าเด้งไปมาสั่นไหวท้าทาย...ก่อนที่ผมจะรวบน้องเอยได้
เธอก็ลงไปนอน แผ่หรากับพื้นบ้านแล้ว โดยมีผมนั่งทับอยู่บนตัว เอาขาสองข้างขนาบแขนน้องเอยให้กางแขนออก
ผมที่ทับตัวเธอไว้เบาๆๆ แต่แน่นแรงไปที่แขนน้องเอยที่แยกออก มือสองข้างที่อิสระของผม ทำท่าชูพร้อมจะจับขย้ำขยี้
หน้าอก 34 นั้นให้แหลกคามือ แต่ผมก็ยังไม่ทำ ยังจ้องใบหน้าน้องเอยอย่างพอใจ

เมื่อเห็นน้องเอยไม่มีทีท่าขัดขืนดิ้นรน ผมก็วางมือหมับลงไปที่เต้านมขนาด 34 นั้น และบีบขย้ำแรงๆไป  6-7 ครั้ง สัมผัสถึง
ความนิ่ม จะว่าหาอะไรเปรียบดี....เสียงครางน้องเอยดัง อูยยยยยยยยย ซี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด แล้วผมก็หยุดพัก
แล้วขย้ำต่อไปอีกหลายต่อหลายครั้ง จะว่าด้วยความสะใจก็ได้ ที่ทำแบบนั้นลงไป ทำเอาผมควยผมที่แข็งอยู่นั้น มันผงกหัว
แข็งสู้ตลอด แต่แวบนั้นความรู้สึกผิดชอบชั่วดีในหัวก็วิ่งเข้ามา ทำให้ผมหยุดขย้ำนมน้องเมีย และละมือลุกออกจากการนั่งทับ
นั่งคร่อมร่างน้องเมียนั้น

ขณะที่ผมลุกออกจากร่างเธอนั้น ผมแอบมองเห็นนาผืนน้อยหรือหีของน้องเมียที่มีขนร่ำๆไรๆๆๆนั้น มันชั่งน่าเย็ดจริงๆ
แต่ผมก็เหมือนจะพลาดโอกาสนั้นไปแล้ว แต่ทันใดนั้น น้องเมียเมื่อผมคายการรัดและทับเธอ เธอก็เป็นอิสระและจู่โจมเอาคืนผมบ้าง
โดยที่ผมไม่ได้ตั้งตัว มือน้องเอยที่พุ่งพรวดมาจับควยผมที่กำลังแข็งอยู่อย่างรวดเร็ว ทำเอาผมตกใจไม่น้อย ก่อนที่ผมจะโต้ตอบกลับ
ไปบ้าง

ชอบแบบนี้ใช่ไหม...?? การจับการยื้อแย่งขัดขืนก็เกิดขึ้นอีก ที่นี้ผมได้ก่อนน้องเอย และจับนม บีบนมน้องเอย และยังเอาหน้าไป
หอมแก้มน้องเอย ซุกไซ้ซอกคอน้องเอย โดยที่น้องเอยนั้นยังเอามือจับควยที่แข็งอยู่ของผมไม่ได้ทำอะไร มืออีกข้างน้องเอยก็
พยายามที่ปัดแกะมือผมที่จับบีบลูบไปตามลำตัวเธอ ทั้งแขนและขาและดิ้นไปมาดังม้าพยศ ที่กำลังรอการกำราบ ผมเอามือล้วง
เข้าไปจับหีน้องเอย

อยากบอกมันโหนกนูนอูม และใหญ่กว่าของพี่สาวเธอมาก และยังมีมากกว่านั้นคือ น้ำเงี่ยนของเธอที่เป็นยางไหลย้อยออกมา
จากการกระตุ้นของผมในตอนแรก และมืออีกข้างผมก็ล้วงสอดเข้าไปจับนม ทั้งบีบและเขี่ยสนุกมือเลยที่นี้ หน้าก็ซุกไซ้ไม่ได้หยุด
และน้องเอยก็ค่อยๆอ่อนแรงลง จากแรงอึดสู้ในตอนแรก เป็นการดิ้นพล่านอย่างอ่อนโยน ปากก็ร้องว่าอย่าๆๆๆๆๆๆ
แต่ก็ยังมีเสียงคราง ซี๊ดดดดดดดดดดดดดดด อูยยยยยยยยยยย พี่ปล่อยยยเอยยยยยยนนนนนะ มันเป็นเสียงในลำคอที่อ่อน
และแผ่วเบามาก ผมก็ยังจูบซุกไซ้และเอามือเขี่ยไปมาที่ร่องเสียวของเธอ จนน้องเอยทรุดตัวนั่งลงไป พร้อมทิ้งตัวนอนลงกับพื้นนั้น
และกำมือแน่น  

ปากเผยอหายใจติดๆ ขัดหอบๆๆ ผมได้ทีเอาปากไปประกบปากเธออย่างรวดเร็ว และแทรกลิ้นปาดพุ่งเข้าไปสัมผัสกับลิ้นน้องเอย
ที่ตั้งรับรอการรุกของผม มือขย้ำบีบนวดไปตามนมสองเต้านั้น ส่วนอีกมือก็แหวกลูบกรีดและเขี่ยไปตามร่องหีนั้นอย่างเบามือ
และแรงบ้าง เสียงคราง อูยยยยยยยยยยยย อ่า  อูยยยยยยยยยยย ในลำคอ ตาสองข้างหลับลง เอาลิ้นมาสัมผัสกับลิ้นผมอย่างว่าง่าย
ให้ผมได้ดูดได้ชิมมัน...

แล้วผมก็ละจากปากน้องเอย เลื่อนต่ำลงไต่ตามลำคอ เนินอกและเอาลิ้นเลียไปมาที่หัวนม วนไปมาแล้วเอาปากไปคาบ ออกแรงดูด
สลับกับมืออีกข้างที่ขย้ำและบีบหัวนม อูยยยยยยยยยย ซี๊ดดดดดดดดดดด โอวววววววววววว

ผมสลับดูดนมสองเต้านั้นไปมาอย่าอร่อยปาก สังเกตเห็นน้องเมียร้องครางดังขึ้นเรื่อยๆๆ ยิ่งดูดแรงๆๆ เธอก็ยิ่งครางแรงๆๆ
ผมพอใจจากนมสองเต้านั้นแล้วผมก็เลื่อนพรมจูบและหอมตามลำตัว เลื่อนต่ำมาตามหน้าท้อง ไล่ลงมาเรื่อยๆ จนถึงต้นขา
และมาหยุดที่เนินหีน้องเมีย เมื่อเธอเอามือมาจับมือผมและพูดออกมา อย่าพี่ มันสกปรก.... แต่ผมกลับไม่คิดอย่างนั้น

จากกลิ่นที่ยั่วยวนนั้นและน้ำหีที่ซึมออกมามากมายนั้น ทำให้ผมเอามือแหวกแหกร่องหีน้องเมียมองดูมันอย่างสะใจ มองดูน้ำใส่ๆ
อาบตามแคมกลีบร่องข้างใน ยังอยู่ในสภาพที่ดี แม้จะ เคยมีสามีมาแล้ว แต่นั้นบ่งบอกถึงการไม่ค่อยได้ใช้งานจากสามีเท่าไร
ลิ้นผมไปสัมผัสแตะและเลียมันไปอย่างแผ่วเบา ตัวน้องเมียเกร็ง ร้องครางบิดตัวเอี้ยวไปมา ออกอาการสั่นๆ กระตุกเบา
มือสองข้างเลื่อนตกไปลูบไปบีบนมตัวเองเบาๆๆไปมา น้ำให้ไหลทะลักล้นออกมามากมาย ผมดูดสลับกับเลียขึ้นลงอยู่นาน
จนน้องเอยร้องออกมา พี่ เอยยยยยย จะฉี่....... อูยยยยยยยยยพี่ ซี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดด

และเธอก็กระตุกตัวงอ เกร็งแน่นไป และหายใจแรงๆๆไปมาอยู่นาน แต่ผมก็ยังไม่หยุด ยังดูดยังเลียร่องหีน้องเมียนั้นต่อไปสักพัก
ก่อนที่จะเลื่อนตัวขึ้น ไต่ขึ้นไปอย่างช้าๆๆๆๆ ดูดนมสองเต้า หัวนมมันแข็งบ่งบอกว่าเสียวอยู่ และผมก็เอาปากไปจูบกับปากเธออีกครั้ง
และแลกลิ้นกับน้องเอย

ที่นี้ผมงัดเอาควยที่กำลังแข็งโด่ไปจ่อที่ร่องหี และถูไปมา 4-5 ครั้ง แล้วค่อยๆๆดันควยเข้าไปในร่องหี สัมผัสถึงความฟิตคับแน่น
ควยขนาดเจ็ดนิ้วของผม เลื่อนเคลื่อนเข้าไปอย่างช้า พร้อมกับเสียงคราง เสียงพูด อูยยยยยยยยพี่ ซี๊ดดดดดดดดดดด ใหญ่จังพี่....
พร้อมขยับขาแยกถ่างให้ควยผมเลื่อนเคลื่อนเข้าไปได้ถนัด จนมันหายวับเข้าไปหมดในรูหีของน้องเอย ผมขยับตัวโยกซอยไปมา
เบาๆๆๆ เลื่อนเข้าออกสองสามครั้งช้าๆๆๆและหยุดสลับกับบีบนม นวดนมไปด้วย ปากก็ยังจูบดูแลกลิ้นกันอยู่ ซี๊ดดดดดดดดดดดด

สักพักมันก็เริ่มคล่องเริ่มลื่น ที่นี้ผมเริ่มขยับและซอยควยเร็วๆๆๆๆ ห้าหกครั้ง และหยุดแช่ และซอยแบบนี้อยู่หลายต่อหลายครั้ง
จนน้องเอยเกร็งตัวและกอดผมแน่น สัมผัสถึงหีที่ตอดควย ดูดลำควยไว้แน่น เสียงครางกระเส่า แล้วผมก็พักและแซ่ควยไว้แบบนั้น
แล้วก็เริ่มซอยควยกระแทกหีต่อ แต่ที่นี้ผมสาวควยเข้าๆๆออกยาวๆๆ แทบหลุดจากรูหีแล้วดันมันพุ่งพรวดเข้าไปให้สุด
สลับกับการซอยควยสั้นๆๆ สลับไปมา

อูยยยยยยยยยยยย ซี๊ดดดดดดดดดดดดดดดด อ่า อ่า อ่า อ่า อ่า อ่า อ่า เสียงดังพับๆๆ ตับๆๆๆๆๆๆ ในท่านอนหงายนั้น
และน้องเอยก็เกร็งตัวน้ำแตกไปอีกที 2 ครั้งติดๆๆกัน จากการเย็ดแบบนี้และผมก็จับน้องเอยพลิกมาในท่าคลาน จับควยกระเด้า
กระแทกแรงๆๆๆๆๆๆๆ นมสองเต้าสั่นไหว สีหน้าบ่งบอกว่าเจ็บปวด แต่ก็ยังส่งเสียงคราง เสียงร้องออกมาไม่ขาดปาก

ผมกระหน่ำกระแทกอัดไปเร็วๆๆๆ ในท่านี้ น้องเอยเกร็งตัวแน่น กระตุกๆติดๆๆๆๆๆ และร้องครางลากยาว น้ำแตกติดๆๆกันไป
หลายต่อหลายครั้ง

จนผมทนไม่ไหว ร้องครางออกมาบ้างและกอดน้องเอยแน่น กระเด้าควยอัดเลื่อนเข้าออก น้ำแตกไปตามๆๆกัน ปล่อยน้ำขาวๆอุ่นๆขุ่นๆ
เข้าไปในหีน้องเมียและกอดน้องเอยไว้แน่น แช่ควยในรูหีนั้นสักพัก ก่อนที่จะถอดมันออกและปล่อยร่างน้องเอย น้องเมียตัวดีของผมลง
มองดูน้ำขาวๆขุ่นๆนั้น ไหลย้อยออกจากรูหีที่กรวงโบ๋แดงนั้น.....และหลับไป...

เมื่อน้องเอยตื่นมาเจอผม เธออายผมจนไม่พูดกับผม รีบวิ่งไปขังตัวเองในห้อง จนพี่สาวเธอมา เธอก็ลงมากินข้าวและก็ไปขังตัวเอง
ในห้องนอนนั้น ทำเอาผมต้องแก้ต่างและตอบคำถามพี่สาวเธอคนเดียว...แบบนั้นเดี๋ยวจะหาว่าผมไปว่าอะไรน้องให้โกรธ....

ปล. มีอะไรก็เสนอเเนะหรือเพิ่มเติม ก็ติดต่อผมในนี้.... หรือติดต่อผมที่ fb นี้นะครับ Natachar Fha หรือถ้าท่านใดเอาเรื่องที่ผมเขียน
ผมไปลงที่เว็บอื่นก็ขอเครดิตมีชื่อผมติดไปด้วยนะครับ จะขอบคุณมากๆๆ

----------------