นํ้าหวานว่าเลิกเขียนแชร์เรื่องเสียวดีกว่าค่ะ

นํ้าหวานว่าเลิกเขียนแชร์เรื่องเสียวดีกว่าค่ะ

• 0 ตอบ
  • 1643 อ่าน
*

ออฟไลน์ namwansexy

• Tiny Member
  • *
  • 47
  • 251
คือนั่งพิมให้นะเข้าใจมีคนอยากอ่านอยู่บ้าง แต่บางที่คำติมันดูแรงไปไหม แบบนั่งพิมไปก็มีอารมไม่พอง่วงอีก ยังนั่งพิมให้เป็นช.มๆ คนชมพอได้อ่านแล้วมีกำลังใจนะแต่ มีคนไม่ชอบก็มาติ คำพูดดูย้อนยุคก็็นํ้าหวานพูดแบบนั้นจริงๆ จะให้มานั่งเรียบเรีงคำเหรอ หรือต้องดูคำพูดไหนทันสมัยหรือล้าสมัย  คือว่านํ้าหวานขอเลิกแชร์ดีกว่าค่ะ

ขอบคุณทุกท่านที่ติดตามอ่านกันมาตลอด ขอบคุณจากใจค่ะ

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ