ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ดอกไม้ปลายปืน

เริ่มโดย assasin008, กรกฎาคม 15, 2015, 05:08:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

samwai

ขอบคุณครับ ผมตามมาจากเว็บเก่าก็คิดว่ามันน่าจะยังไม่จบแค่นี้แน่นอน

aihao

ลงชื่อครับ ติดตามทุกเรื่อง555

nickxxx

กลับมาอ่านกี่ครั้งก็ยังสนุกเหมือนเดิมครับ ยอดเยี่ยมจริงๆ

blueberry

เคยอ่านแต่ไม่จบ หาอ่านมานานสนุกมาก

ibaduck

ขอบคุณครับ เพิ่งเห็นเรื่องสั้นอันนี้  ::WooWoo::

MasterRyan Icebb

ผลงานท่านแอสก็ยังคงเสียวตลอดเรื่องจริงๆ ชอบสำนวนการบรรยายมากๆครับ

jcn12599

น้องเอิร์เป็นใครกัน จะโดนไปด้วยมั้ยเนี่ย ::Fighto::

taetaetr

xonly-650

กราบงามๆหนึ่งที่เลยครับ ท่านนายพล ผมชอบงานแต่งของท่านมากเลยครับ แต่งได้สนุกถึงอารมณ์สุด สุโค่ยมากครับ

kowkow

เป็นเรื่องสั้นที่(ฟัน)ครบเครื่องมากครับ :D

sanyatomg

ผลงานแจ่มมากมายครับ สมแล้วที่เป็นตำนาน

mamy

อ่านแล้วสนุกดีครับ ชอบเนื้อเรี่อง ที่ออกมาในอีกแบบนึง ไม่เหมือนกับที่เคยอ่านๆมา

ขอบคุณมากครับ ท่าน

Mimi Aloha

สุดๆอะ หุ่นดีกันมาก อ่านแลัวพุ่งเลย

John ac

สนุกมากเลยครับ ชอบทุกเรื่องที่ท่านแต่งมา สมแล้วที่เป็นตำนาน เนื้อเรื่องแหวกแนวดีครับ

7946410