ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hakaba] Wakaba ch.1-2 [MUAIKA]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 12, 2015, 02:10:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

สำหรับผมเรื่องนี้คือที่สุดของอาจารย์คนนี้ คนแปลน่าจะแปลไว้เกิน6ปีมาแล้ว
ถือว่าแปลได้ดีมาก ผมเลยไม่ทำใหม่เพราะอาจจะกากกว่าเขาอีก
ถ้านับแนวดาร์ค เรื่องนี้ถือว่าติด1ใน10ของผมเลย

สองตอนยาวต่อกัน 46 แผ่นจบ

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

12

13

ตอบกระทู้แล้วจะเห็นภาพที่ซ่อน อยากดูว่าใครเข้ามาอ่านเฉยๆ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

biggerz biggerz

ผลงานอาจารย์คนนี้ โหดจัดปลัดบอกทุกเรื่องเลย

HaruKi02

2kidding

เจอพ่อลูกแบบนี้ แถมมีลูกสาวบุญธรรมหุ่นแบบนี้ เป็นเราคงไม่รอดเหมือนกัน

B&B

เรื่องนี้ดาร์คจริงครับ เคนอ่านมาแล้ว

รู้แค่ว่าลูกชายได้พ่อมาเต็มๆ เลวทั้งคู่ แต่ก็แอบสงสาร วาคาเบะจังไม่ได้อยู่ดี ที่ต้องมาเจอเจ้าสองตัวนี้

แต่สุดท้ายนางก็ห้ามตัณหาไม่ได้อยู่กดี แต่สองพ่อลูกก็ดูโง่ๆ นะที่ปล่อยไปอะ

ขอบคุณครับ ถึงเคยอ่านเว็บอื่นแล้ว แต่ก็ขอขอบคุณครับ

veronicaz

ตามมาจากทาสเนื้อ เพราะติดใจในทางนี้ เปิดเรื่องมาลุ้นว่าจะเป็นเจ้าหญิงนิทราโดนเสียบหรือเปล่า แต่มาทางนี้ก็เด็ดใช้ได้ ลุ้นมากอยากให้แรงๆๆๆ

Tdestiny

อาจารย์ที่วาดเรื่องนี้ จิตนาการเกี่ยวกับความดาร์คได้อย่างป่าเถื่อนมากครับ

อ่านแล้วเริ่มติดใจแล้วแฮะ ::Sweat::

ตอนจบก็ยังจบได้ดาร์คแบบดำดิ่งได้อีก สุดๆครับ

satapana

อาจารย์จินตนาการล้ำเลิศมาก สมติด 1 ใน 10 จริงๆ

aminoclan

ตามมาอ่านจากเรื่องใหม่ฮะ เริ่มต้นมาก็เข้าทางผมเลย  ::Bloody::

chocolaze

::HeyHey:: โอยสงสารนางจังไฟนยอมตนยอมจังอิหนู กำไข่มัน ฮ่าๆ อินไปหน่อย

yopern

รอดจากตายจากอุบัติเหตุแล้วแท้ต้องมาตกนรกทั้งเป็นอีกทีนี้แหละนานเลย

พรพจน์ หนุ่ม บุตรเขียว

เนื้อเรื่องโหดนะครับเหมือนวาดจากเรื่องจริงที่อาจเกิดขึ่นได้ ผู้วาดโหดได้ใจ

kaitama

เรื่องนี้นานมาแล้วนะ แต่ผมก็ยังชอบอยู่ดี
จำได้เลยนางเองโดนจนคิดใจจนไม่ยอมหนีไปไหน

bomb1021

อ้าว พ่อก็เป็นซะเองด้วย

บันเทิงละแบบนี้