ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ได้เมียสวยเพราะ DOTA2 ตอน 3 - ผมไม่โง่นะ

เริ่มโดย uuuu84, กันยายน 06, 2015, 01:47:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

uuuu84

ไม่รู้ว่าเพราะผมตัวสั่นหรือพี่แก้วตัวสั่น ผมกอดพี่แก้วแน่น จะเรียกว่ารัดอาจจะตรงกว่าก็ได้ เหมือนเวลามันหยุดนิ่งไปจริงๆครับ ผมไม่รู็ว่าช่วงนั้นพี่แก้วได้

พูดอะไรรึเปล่า เพราะถ้าพูดผมคงไม่ได้ยิน หูมันอื้อเหมือนมีลมจะพุ่งออกมาจากหู ใจก็เต้นแรงมากๆ แต่ก็รู้สึกได้ถึงเลือดเนื้ออุ่นๆนิ่มๆที่อยู่ในอ้อมกอด แต่ในที่สุดผมก็

เริ่มคุมสติได้แล้ว ได้ยินเสียงพี่แก้ว ร้องว่า " นุ..นุๆ " อยู่เป็นระยะๆ ดูท่าพี่แก้วก็คงสติ หายไปเหมือนกัน

กก.กก..ก..

ในหัวเหมือนมีแต่คำนี้ อยากครับ อยากทำอะไรมากกว่านี้ อยากทำอะไรมากกว่ากอด แต่ผมไม่รู้จะเริ่มจะทำยังไง
    สุดท้ายได้แต่กอดพี่แก้วแน่นขึ้นๆ แต่ยังดีที่มือไม้ยังรักดีอยู่บ้าง ก้นงอนๆใหญ่ๆที่ไอ้เอ็มมันเพ้อนักเพ้อหนา ผมลูบๆไปๆมาอยู่หลายรอบ เห็นพี่แก้วไม่ว่าอะไร เลยลองบีบดู บีบทีเห็นพี่แก้วสะดุ้งที      ดันคิดไปว่าคงบีบแรงพี่เค้าคงเจ็บเลยหยุดบีบ ไอ้เอ็มมันมาด่าผมทีหลังว่า ผมนี่โง่อย่างควาย - - จริงๆผมไม่โง่นะครับ แต่ผมไม่เคย(แก้ตัวมั้ย)

เห็นพี่แก้วยังไม่พูดอะไรสักคำ ผมก็นึกไม่ออกว่าควรพูดอะไร แต่อยากจูบพี่แก้ว แต่พี่แก้วเหมือนมุดอยู่ตรงซอกคอของผม จะก้มไปจูบปากก็มองไม่เห็นเป้าหมาย เอียงหัวไปมาๆก็หามุมจูบไม่ได้ สุดท้ายเลยได้แต่หอมแก้มนุ่มๆของพี่แก้วสองสามที เสียงพี่แก้วร้องถามสั่นๆมาว่า

" นุ จะทำอะไรพี่..."
    พอได้ยิน เหมือนหัวมันแล่นขึ้นมา ผมเลยตอบไป
    " เงยหน้าขึ้นมาพี่ "
    พี่แก้วเงยหน้าขึ้นมา คงกะเงยขึ้นมาถามมากกว่าว่า ทำไม แต่ผมได้จังหวะ ก้มลงจูบริมฝีปากสวยๆของพี่แก้วทันที

+++ จุ๊++++

ใช่ครับ มันคือ 1 จุ๊บ ริมฝีปากชนริมฝีปาก คงต้องเรียกว่า1 จุ๊บ - -
       ไม่มีสอด ไม่มีลิ้น ไม่มีดูดดุนใดๆทั้งสิ้น
ไอ้เอ็มด่าผมทีหลังอีกว่า ควายได้อีกอะมึง - -

เคยได้ยินมาว่าจูบละมันจะดี มันจะปลุกเร้า แต่ผมไม่ค่อยรู้สึกอะไรแบบนั้น รู้ว่าตัวเองจูบไม่เป็น แต่สมองในตอนนั้นไม่สามารถเรียนรู้อะไร หรือแก้ไขอะไรได้อีก พอจุ๊บละไม่ดีไม่เสียวอย่างทีคาด ก็เลยอยากทำแบบที่เสียว แบบที่รู้สึกดีที่เคยทำ นั่นคือกอด แล้วลูบก้นพี่แก้ว เลยหันมาทำแบบเดิม ลูบก้นพี่แก้วเล่นอีกครั้ง

แต่ไม่กล้าบีบอีก กลัวจะทำพี่แก้วเจ็บ แถมตอนไอ้นั่นของผมที่ยังโด่เด่อยู่นอกกางเกงมันเสียดสีกับแถวๆต้นขา หว่างขาของพี่แก้ว มันรู้สึกดีมากจนแทบน้ำแตก ทั้งๆที่พี่แก้วก็ใส่กางเกงผ้าขายาวแต่ความรู้สึก มันได้อยู่นะ

และแล้วก็มีแสงวาบในหัว สมองนึกถึงเรื่องที่อยากทำขึ้นมาได้

อยากจับนมกับจับตรงนั้นของพี่แก้ว

ไอ้เอ็มเคยเพ้อว่า ห พี่แก้วต้องทั้งสดทั้งใหม่ ก้นงอนๆผายๆนี่ต้องอูมใหญ่แน่นอน ผมก็ค่อยข้างเชื่อมัน เพราะตอนงานกีฬาก็พอเห็นว่ามันดูโดดเด่นจริงๆ

....มาตอนนี้มีโอกาสแล้ว...

ผมเอื้อมมือจากการลูบๆก้นพี่แก้ว กลายเป็นมุดเข้าไปตรงหว่างขา เอาจริงๆคือไม่รู้ว่าควรจะลูบจะคลำจุดไหน บริเวณไหน ก็เลยปูพรมลูบๆคลำๆมันไปทั่วหว่างขาพี่แก้ว พี่แก้วสะดุ้งเฮือก ร้อง [bโอยย.....ย[/b]เสียงสั่นๆออกมา ผมก็สะดุ้งตาม รีบดึงมือกลับ กลัวว่าพี่แก้วคงไม่พอใจ กลัวใครจะได้ยินเสียง

ไอ้เอ็มได้ยินผมเล่าให้ฟังถึงตอนนี้ มันไม่ด่าแล้ว แต่ส่ายหัวไปมาๆ เหมือนจะบอกว่า มึงอ่ะ เกินเยียวยาแล้ว

เหมือนอะไรๆมันไม่ได้ดั่งใจ อยากจะทำอะไรแต่ก็ไม่สามารถทำได้อย่างที่คิด ผมก็ละล้าละลัง ถ้าเกิดมีใครโผล่มาตอนนี้ก็คงเป็นเรื่อง แต่เหมือนว่า ยังอยากเอาพี่แก้วให้ได้ตรงนี้ตอนนี้ กลัวว่าถ้าไม่ได้เอาตอนนี้จะไม่มีโอกาสอีก ในหัวแว๊บมาอีก เคยเห็นไอ้เอ็มเอากะสาวในท่ายืน ให้ผู้หญิงหันหลังแล้วเกาะโต๊ะ ไม่ก็ผนังห้อง

เลยจับพี่แก้วหันหลังให้หันหน้าเข้าหากระจกแล้วให้จับตรงอ่างล้างหน้าไว้ พี่แก้วดูเหมือนจะเกร็งๆหน้าแดง ก็แต่ทำตาม

ผมอยากจะถอดกางเกงพี่แก้วลงเต็มแก่ แต่ล้วงไปล้วงมาก็ดันปลดขะขอ รูดซิบไม่ได้เสียที จนเหงื่อแตกพลักไปหมด จนสุดท้ายได้แต่ร้องขอความร่วมมือจากพี่แก้ว..

" พี่แก้ว ถอดกางเกงลงหน่อย "
ตอนนี้ผมไม่ได้เล่าให้ไอ้เอ็มฟัง - - ถ้ามันรู้มันคง...

[post][/post]

พี่แก้วฟังคำขอของผมละนิ่ง เหมือนรูปปั้น แต่หน้าแดงมากมาย แต่ผมก็ไม่ได้ดูสีหน้าพี่แก้วมากนัก สายตาถูกดึงดูดให้มองแต่ก้นงอนๆผายๆที่กำลังหันหลังให้อยู่ ยอมรับว่าอยากเอาสุดๆไม่เคยนึกอยากมีอะไรกับผู้หญิงมากจนแทบจะบ้าขนาดนี้

แต่พี่แก้วยังไม่ขยับตัวอะไรแม้แต่นิด

ผมก็เลยกังวลขึ้นมา หรือเราเกินไปหว่า...

วันนี้คงไม่ได้แล้ว หรือสถาณที่มันไม่เหมาะ หรือพี่แก้วไม่อยากทำกับเรา อะไรก็คิดมั่วไป จนความอยากค่อยลดลง กะว่าจะยกเลิกแล้วพากันออกมาแล้ว

แต่พี่แก้วกลับค่อยๆปล่อยกางเกงผ้าขายาวค่อยๆร่วงลงไปกองที่ข้อเท้า เห็นก้นขาววอกทั้งกลมทั้งผายงอน ต้นขาก็เรียวสวย กกน สีอะไรไม่รู้จำไม่ได้ แต่จำได้ว่ามองทางด้านหลังเห็นมีขนแพลมๆให้เห็นอยู่บ้าง

มือสั่นไปหมดตอนจับก้นพี่แก้ว พยายามจะดึง กกน พี่แก้วลง ใจก็เต้นตึกตักไปหมด แต่ไม่ทันจะได้ทำอะไร ก็มีเสียงคนเดินเข้ามา ทำเอาผมตกใจจนทำอะไรไม่ถูก พี่แก้วที่หันหน้าเข้าหากระจกก็ยังไม่รู้ว่ามีคนเดินเข้ามา

" โห น้องนุ ใหญ่จริงๆนะเนี่ย พอๆกับของแฟนพี่เลย แต่ยาวกว่าอีก  ...เอ๊ะ!! นี่..น้องแก้ว นี่..."
   พี่ภานั่นเองที่เดินเข้ามา พี่แก้วสะดุ้งเฮือกหันหลังกลับมาเห็นพี่ภาก็หน้าซีด ผมเองก็ไม่ต่างกับพี่แก้ว เลยกลายเป็นเป้าสายตาให้พี่ภาสำรวจสนุกสนาน

" แบบนี้น้องแก้วตอนโดนของน้องนุครั้งแรก ไม่ฉีกเอาเหรอเนี่ย...อ้อ รีบๆแต่งตัวกันสิ มีคนเดินมากันละนั่น "
    พี่ภาพูดจนผมกับพี่แก้วได้สติ พี่แก้วรีบดึงกางเกงขึ้นมารูดซิบแล้วรีบเดินออกไปอย่างไว ส่วนผมยังลำบาก - - ตอนเอาออกมา แค่รูดซิบควักออก แต่ตอนจะเก็บนี่ยัดมันกลับไม่ได้ ต้องปลดเข็มขัดอะไรออกมาก่อน แต่ก็ยังยัดลำบากเพราะมันยังแข็งตัวอยู่บ้าง

พี่ภามองตาเยิ้ม ก่อนจะพูด

" พี่เห็นเดินเข้ามาด้วยกันตั้งนาน คิดว่าคงเอากันเสร็จไปรอบสองรอบแล้ว แต่นี่..ยังไม่ได้เอากันเลยใช่มั้ย ? "
[post][/post]

ผมไม่ได้อยู่ตอบพี่ภา รีบจ้ำออกมาเหมือนกัน

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

เรื่องเจาะเวลายังไม่ได้เลิกเขียนครับ ได้จังหวะ จะโผล่แน่นอน
ส่วนเรื่องนี้มันง่ายนะครับ มันมาจากเรื่องจริงอยู่แล้ว แค่แก้ๆ เติมๆไรนิดหน่อย  แทบไม่ได้ใช้เวลาอะไรเลย
และก็อยากทำให้เสร็จเร็วๆนี้สมใจน้องมัน มันเข้ามาอ่านคอมเม้นท์ละก็ชอบใจอยู่นะครับ [s:257]
ส่วนเรื่องแต่ง เจาะเวลามันค่อนข้างต้องใช้ฟิวส์ ใช้สมองอยู่บ้าง เลยยังคาๆอยู่ครับ

เพจของแฟนเจาะเวลาหาฉิมพลี facebook.com/Yuuann2559

step335

พี่ภานี่ก็หวังฟันเจ้านี่นา 555 ร้ายจริงๆ