เป็นผู้หญิงแต่ชอบแนว NTR แรงๆ คิดว่าแปลกไหมคะ

เป็นผู้หญิงแต่ชอบแนว NTR แรงๆ คิดว่าแปลกไหมคะ

• 0 ตอบ
  • 1513 อ่าน
*

ออฟไลน์ mint38-24-38

• Tiny Member
  • *
  • 45
  • 130
  สวัสดีค่ะ เล่นบอร์ดนี้มาพักหนึ่งแล้ว ไม่เคยตั้งกระทู้ส่วนใหญ่คอมเมันต์กระทู้อย่างเดียว
คือเราชอบอ่านเรื่องเล่าเสียว หรือว่าการ์ตูนแนว NTR (จริงๆ ก็เพิ่งรู้จักคำนี้แหละค่ะ)  

ต้องขอเล่าประวัติก่อนปัจจุบันเราอายุ 19 เรียนอยู่ปีสอง เพิ่งมีแฟนและมีอะไรกับเขาเป็นคนแรก
แต่ว่าแฟนค่อนข้างอายุมากกว่าเราเยอะค่ะแบบว่า 45 คืออายุเกือบๆ เท่าพ่อเราเลย แต่คบกันแบบ
คนรักนะคะ ไม่ใช่เด็กเสี่ย เพราะไปหามาสู่กันถึงบ้านตามปกติ ญาติๆเขารู้จักเราหมด (แต่ต้องปิด
บังทางบ้างเราไว้นะ)

คือเรามีอะไรกับเขาเป็นคนแรก แล้วก็เรียนรู้เรื่องเซ็กซ์อะไรแบบนี้จากเขาแหละค่ะ พวกเอวี นิยายโป๊
หรือว่าการ์ตูนเขาก็เป็นคนแนะนำ คือต้องบอกว่าที่ผ่านมาเราค่อนข้างแบบลูกคุณหนูเด็กเรียน เรียนหญิงล้วน
มาด้วยตอนสมัยประถม มัธยมไม่เคยมีแฟนเลย พ่อแม่ไปรับไปส่งตลอด ตั้งใจเรียน เกรดดี สอบเข้ามหาลัยติด
คือเป็นเด็กดีตามปกติแบบที่พ่อแม่ภูมิใจเลยค่ะ (จริงๆ แฟนเราเขาก็รู้จักกับทางคุณลุงเรา แอบเห็นเรามาตั้งแต่
เด็กแล้ว แต่มาจีบเราตอนเข้ามหาลัย)

ทีนี้พอมีอะไรกับแฟนและดูพวกสื่อโป๊ๆ มากๆ ปรากฏว่าเราดันรู้สึกชอบแนว NTR คือเราชอบเป็นผู้หญิงที่ถูกกระทำอ่ะค่ะ
แบบบางทีมีอะไรกับแฟนนานๆ ทีก็ชอบเล่นบทกันเช่นเขาเป็นภารโรงมาปล้ำนักศึกษาแบบเราอะไรแบบนี้ แต่เราชอบไปมากกว่านั้นอีกคือเหมือนมันติด ชอบมากแบบเราชอบดูภาพเกม (ไม่ได้เล่นเอง) หรือการ์ตูนพวกแนวนางเอกโดนคนแก่ข่มขืนแรงๆ โดนรุมโทรมจน mindbreak คลั่งไปเลยอะไรแบบนั้นอ่ะค่ะ ชอบเรือ่งแนวโดนปล้ำจนใจแตก แล้วท้องกับคนอื่นอะไรแบบนี้

แถมเรายิ่งอ่าน ยิ่งชอบแนวนี้ไปเรื่อยๆ ก็คิดเตลิดไปไกลแบบ บางทีคิดจินตนาการสวมบทบาทตัวเองตอนอายุเป็นประถมปลาย หรือมัธยม อายุ 12-17 แล้วคิดว่าโดนคนแก่ๆ หรือต่ำๆ ข่มขืน แบบยาม ภารโรง หรือตาลุงอ้วนๆ หัวล้านแบบในการ์ตูนแนวนี้น่ะค่ะ ยิ่งแรงเราก็ยิ่งชอบ แต่ก็ไม่ได้บอกใครหรอกนะคะ แม้แต่แฟนก็บอกแบบยั้งๆหน่อยแค่ว่าชอบแก่ๆ อย่างเขา แต่ไม่กล้าบอกว่าเราชอบไปถึงขั้นจินตนาการเรื่องโดนรุมข่มขืน หรือคิดว่าเป็นตัวเองตอนมัธยมต้นแล้วโดนข่มขืนอะไรแบบนี้ คือมันเหมือนเก็บกดๆ ขึ้นมาเอาตอนนี้ว่าสมัยนั้นเราไม่เคยรู้อะไรพวกนี้เลย มันก็เลยคิดไปเรื่อยๆน่ะค่ะ

ในชีวิตจริงเราก็ไม่เล่าเรื่องนี้ให้ใครฟังหรอกค่ะ ตอนนี้เราก็ได้แต่ระบายแบบทางแชท skype คุยกับบางคนเล่นๆ เพื่อระบายอะไรแบบนี้บ้าง พอดีเข้ามาเจอบอร์ดระบายความในใจ เห็นมีคนถามนู่นนี่กันเลยอยากมาระบายบ้าง

ก็นี่แหละค่ะ มีใครพอเข้าใจบ้างไหม คิดยังไงกับผู้หญิงแบบเราค่ะ หรือใครมีรสนิยมแบบนี้บ้างไหม บางทีเราก็อยากหาเพื่อนปรึกษาระบายน่ะค่ะ

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ