ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คอเดียวกัน 4  (ไม่ทราบผู้แต่ง)

เริ่มโดย poramint, กันยายน 28, 2015, 02:09:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poramint

คอเดียวกัน 4

พอสาดแสงออกไปพบเข้ากับความอวบอูมแบบเต็มตา ขาวผ่องแบบหมดจด หีของน้องเบลตอนนี้ คาบดินสออันประมาณนิ้วหัวแม่มือเห็นจะได้ มันเกือบจะหลุดอยู่แล้ว ผมพยายามดึงออกมาเบาๆ สังเกตเห็นเนื้อในค่อยๆห่อตัวกันเบียดเข้ามา เธอนอนแบบถ่างขาผมเลยได้เห็นทุกอย่างแบบชัดเจนจากไฟฉายอันจิ๋วของผม

ผมดับไฟลงแล้วมานั่งใช้ความคิดจะทำอะไรต่อดีหนอ คิดไปเพ่งพิศภาพงดงามตรงหน้าไป ก็นึกในใจว่าขอลองชิมรสชาติของหีอวบที่อยู่ตรงหน้าก่อนดีกว่า อย่างอื่นเดี๋ยวค่อยว่ากันใหม่ คิดได้ดังนั้นก็จัดการแทรกตัวลงกับพื้นไปนอนในหว่างขาของเธออย่างใจเย็น ดูน้องเบลยิ่งดึกก็ยิ่งหลับลึก เพราะได้ยินเสียงกรนเบาๆออกมา

จากตอนนี้หน้าผมอยู่ใกล้กับโคกหีของน้องเบลแค่ไม่ถึงนิ้ว กลิ่นคาวอ่อนๆโชยมา ปะทะจมูก ผมจัดการลากลิ้นไปหนึ่งรอบแบบอดใจไม่ไหว มันต่างจากของน้องแบมลิบลับเลยครับ ทั้งรส ทั้งกลิ่น ผมทำไปหยุดไปเพราะกลัวว่าน้องเบลจะตื่นมาเห็น มันจะเสียเรื่อง บางครั้งก็มีอาการสะดุ้งนิดๆ ทำเอาใจหายใจคว่ำ

เลียได้พักใหญ่ฉ่ำได้ที่ก็ลองเอานิ้วสวนลงไปบ้าง เข้าไม่ยากเท่าไร ข้างในเหมือนยังลื่นอยู่ จากการที่เจ้าตัวสำเร็จโทษตัวเองก่อนหน้านี้ ผมได้ใจ ชักเข้า ชักออกเป็นการใหญ่เสียงน้องเบลร้อง อื้อๆ ขยับตัวเล็กน้อย นิ้วผมเริ่มรู้สึกถึงการตอดรัดเล็กน้อยบ้างเหมือนกัน พอทุกอย่างสงบลงผมสอดนิ้วเพิ่มขึ้นอีกนิ้วกระทุ้งซ้ำ อีกหลายครั้ง

รอบนี้ห่อขาเข้ามาแล้วยกเอวขึ้นเล็กน้อย ทำได้สักพักหีน้องเบลก็ขมิบตอดนิ้วอย่างแรง 2-3 ครั้ง น้ำไหลปานทำนบเขื่อนแตก ผมรีบชักมือออกแล้วนอนนิ่งๆ น้องเบลพลิกดิ้นไปมา แต่ขากลับถ่างมากกว่าเมื่อครู่เสียอีก  ผมค่อยๆถอยออกมานอนท่าสบายแก้เมื่อย แล้วปล่อยไปอีกพักใหญ่ให้หลับสนิท เพราะคืนนี้เป็นของผมอยู่แล้วนี่ครับ

จากนั้นผมบรรจงหยอดน้ำลายลงไปที่เม็ดละมุดให้ไหลลงมาที่ร่องแล้วใช้นิ้วละเลง เบาๆ จนทั่วทั้งบนล่างจนชุ่ม จากนั้นผมคลานไปคร่อมตัวเธอโดยใช้มือยันพื้นเอาไว้จับควยจ่อปากทางไว้ แต่นึกขึ้นได้ว่ายังไม่ได้หล่อลื่นให้ตัวเองอาวุธของตัวเองนี่หว่า ว่าแล้วก็ประเคนน้ำบ่อน้อยที่แทบจะหมดละเลงให้ทั่วลำอีกครั้ง

งานนี้ต้องใช้ไฟฉายช่วยเพราะมันมืดมาก พอจัดการทุกอย่างเข้าที่แล้วผมก็นำร่องด้วยนิ้วก่อน เพื่อความแน่ใจแล้วจัดการจุ่มส่วนหัวลงไปช้าๆ แม้ว่าสักครู่ผมรู้สึกว่านิ้วผมจะเข้าไปได้อย่างไม่ลำบากนัก แต่พอเปลี่ยนเป็นใช้เจ้าลำจรวดนี่ รู้สึกค่อนข้างจะเข้ายากมากทีเดียว

" อย่าใจร้อน "  ผมบอกกับตัวเอง

ผมรู้สึกเมื่อยมากๆ เลยแต่ก็ต้องทนครับ ค่อยๆเข้าไปทีละนิด ทีละน้อยจนส่วนหัวจมหายเข้าไป สังเกตสถานการณ์รอบๆ ยังไม่มีอะไรเกิดขึ้น  ผมจัดการปิดไฟฉายก่อน ตอนนี้ขอสัมผัสถึงความฟิตแน่นกับความอบอุ่นที่ได้รับให้เต็มที่ เอาเด็กใจแตกมาเยอะแต่ก็สู้คนนี้ไม่ได้เลย โยกเพิ่มความเสียวอีกสักหน่อย แล้วความมันส์ทำให้ผมเผลอจนได้ ดันเสียแรงไปหน่อยเลยเข้าไปเกือบครึ่งอัน

ตอนนี้น้องเบลเหยียดขาดิ้นถีบออกไป เกือบจะโดนผมเหมือนกัน หีตอดอย่างแรงหลายทีร้อง เอะอะ ผมรีบชักออกมาหลบเธอ เป็นการใหญ่ตอนนี้น้องเบลอยู่ในท่านอนตะแคง ผมต้องหยุดอยู่แค่นั้นขืนทำต่อไปต้องตื่นแน่ๆ ตัดใจลงมาข้างล่างทั้งที่ยังแข็งอยู่
เดินแกว่งไปมาสุดท้ายต้องมาชักใส่น้อง แบมที่กำลังหลับอยู่แล้วก็หลับไป

ตอนเช้าน้องเบลก็ทำเหมือนปกติ คงไม่รู้ว่าเมื่อคืน เกิดอะไรขึ้นกับเธอ วันนี้ไม่ต้องทำน้ำเพราะลุงสั่งไว้ให้หยุดช่วงลุงไม่อยู่ ก็เลยมีเวลามานั่งคิด ทบทวนว่าจะทำอะไรต่อดี เลยมาคิดว่าถ้าจะเอาน้องเบลต้องตีสนิทให้ได้ก่อนขืน วู่วามได้จบกันแน่จากนั้นมาผมก็เริ่มพูดคุยกับเธอ เธอเริ่มคุยบ้างเหมือนกันแต่สิ่ง ที่ทำประจำคือลงลิ้นให้แบมวันไหนถ้าเธออยากเล่นแบมจะมาหาผมที่หลังบ้านแล้ว ชวนผมเองผมเลยสอนให้ดูดควยบ้าง

น้องแบมก็ไม่ขัดข้องเธอแสนรู้ขึ้นเรื่อยๆ ตกดึกผม ยังต้องใช้บริการกางเกงในน้องเบลไปก่อนน้ำเมือกของเธอที่ติดมากับเป้ากางเกง ในเยอะขึ้นเรื่อยๆ เพราะว่าป้าให้เธอหัดซักเองแล้วจึงไม่กลัวใครเห็นจัดเต็มเลย ตอนนี้ป้าให้ผมได้ห้องนอนชั้นบนเป็นการถาวรแล้วด้วย ก็เลยทำอะไรได้สะดวกขึ้น

หลังๆมานี้น้องแบมมาให้เลียทุกวันเลยครับ ส่วนน้องเบลผมแอบดูเรื่อยครับตอนนี้เธอมีของเล่นหลายอันแล้วครับ คืออะไรที่ใช้แหย่     ได้เธอใช้หมดผมเข้าไปดูเรื่อยๆเหมือนเดิม แต่ยังไม่ทำอะไรมากครับ

naluk888