ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รัตนาที่รัก ๑

เริ่มโดย friendjin, ตุลาคม 18, 2015, 11:29:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

friendjin

วันนี้รัตเสริมสวยเป็นพิเศษเพราะ เป็นการนัดเจอไทครั้งแรกคงตื่นเต้นไม่แพ้พี่ หลังจากที่พยายามกล่อมรัตอยู่นาน จนยอมเพื่อเป็นการเอาใจพี่  โดยมีข้อแม้ว่าถ้ารัตไม่ถูกใจไท หมายถึงไม่ใช่สเปค ก็จะไม่ยอมแม้แต่จะให้สัมผัส  พี่จึงถามว่า
กร – "ถ้าถูกสเปคละ"
รัต – "พี่จะยอมให้เขาทำไรรัตละ   ไม่หวงเหรอ"
กร –"ไม่หวง แต่รักมากขึ้นพี่อยากเห็นเมียมีความสุข"
รัต - "คนบ้า ชอบให้คนอื่นทำไม่กลัวเมียติดใจเขาเหรอ"
กร – " ติดไม่กลัว กลัวไม่ติด"
ว่า แล้วก็ดึงรัตมากอด บดริมฝีปากอวบแดงระเรื่อพร้อมมือคลึงเคล้าบั้นท้ายอวบอัดขนาด ๓๙ นิ้ว ภายใต้กระโปรงรัดรูปสีฟ้ามองแล้วทำให้คึก เพราะมันอวบสะดุดตาเสียจริง ใครเห็นคงอยากเดินเอาดุ้นมาชน  รัตก็ไม่น้อยหน้า แลกลิ้นกับพี่ ครางในลำคอมือมาจับที่เป้ากางเกงพี่ ซึ่งมันผงาดเต็มที่
สักพักรัตก็ผละออก ตีแขนพี่ค้อนให้อย่างเซ็กซี่
            เมื่อ ไปถึงชลบุรีประมาณ๖ โมงเย็น  พี่ก็ไปยังรีสอร์ทที่ไทบอกไว้เป็นรีสอร์ทที่เงียบสงบติดทะเลสวยหรู น่าพักมากรัตยังชื่นชมว่าที่พักสะอาดหรูมีระดับ พี่กับรัตชื่นชมห้องพักพอประมาณก็ชวนไปร้านอาหาร ตามที่เรานัดหมายไว้ เป็นร้านที่มีบรรยากาศ  เป็นสวนอาหาร มีมุมสงบ มีดนตรีฟัง
ไป ถึงก็โทรหาไท  แล้วเราก็เจอกัน  ไททักทายพี่กับรัตแบบไทยๆตามมารยาทรุ่นน้อง รัตก็รับไหว้ คงตื่นเต้นที่เจอหนุ่มหล่อแห่งภาคตะวันออก แล้วไทก็สั่งอาหารเครื่องดื่ม
ไท – "พี่กรทานเหล้าหรือเบียร์ครับ"
กร – "เบียร์ก็ได้"
ไท – "พี่รัตดื่มเบียร์นะครับ"
รัตนา – "ไม่ดื่มได้ไหมคะ"
กร – "สักหน่อยสิคุณ เรามาพักผ่อนจะได้คุยสนุก  เดี๋ยวไทพาเที่ยว"
พี่ พูดเหมือนมีเลศนัยโดยที่อยากบอกตรงๆว่า   เดี๋ยวไทพาเที่ยวสวรรค์ท่องวิมานก็เกรงใจ แต่ที่แน่ๆ ควยพี่เริ่มตุงแล้ว เพราะรัตไม่กล้าสบตาไท คงเขิน เพราะสังเกตไทมองรัตบ่อย
รัตนา – "ขอเป็นสปายก็แล้วกันคะ"
ไท – "ได้คับ"
            แล้วเราก็เริ่มสนทนากันตามประสา คนที่มีใจชอบแบบเดียวกัน  ดู รัตจะหายตื่นเต้นบ้างแล้วคุยสนุก  ไท ก็คุยเก่ง เอาใจรัตนาอย่างดีตักอาหารให้ ถามรัตว่าชอบเพลงแนวไหน เขียนโน๊ตให้นักร้องร้องเพลงตามที่รัตชอบ  รัตเองประทับใจสังเกตได้
            แล้วไทก็ขอตัวไปห้องน้ำ  พี่จึงถามรัต
กร –"เป็นไงบ้าง น่ารักไหมน้องไท"
รัตนา – "เอาใจเก่ง ดีคะ"
กร –"เอาอย่างอื่นก็เก่ง"
รัต-"บ้า !"
            รัตหยิกแขนพี่อย่างแรง
รัต –"ไปรู้เขาได้ไง  บอกมานะ"
           เธอทำตาเขียวใส่พี่   พี่จึงบอกว่า ล้อเล่น
กร – "ถ้าไทเขาจับมือบ้าง ก็อย่าทำรังเกียจนะพี่จะทำแกล้งไม่เห็น ถ้าเขากอด หอมแก้ม เพราะเขาอยากทำแบบนี้กับเมียมานานแล้วพี่ตื่นเต้นจ๊ะเมียจ๋า
รัต –"อายคนอื่นนะ น้องเขาจะกล้าทำเหรอไม่กลัวรัตดุเขาเหรอ"
กร –"ก็คงดูทีท่า เมียก็อย่าเกร็งสิแต่ที่สังเกต เมียก็พอใจเขา เขาคงรู้"
รัต –"เซี้ยว คนอะไร  แล้วถ้าเขาชอบเมียขึ้นมาละ"
กร – "เราก็คบกันไปแบบสามคน.."
            รัตรีบเอามือปิดปากพี่ แบบรู้ทันว่ากำลังจะพูดต่อว่าอะไร  คงเขิน พอดีกับไทเดินกลับมานั่ง
พี่เลยขอไปห้องน้ำบ้าง
            พอกลับมาก็เห็นไทนั่งข้างรัตคุยกันสนิทแบบชิดใกล้ ไทก็รินสปายให้รัต มีการชนแก้วด้วย
เห็นแล้วควยลุก  แสดงว่าเมียเราเจอสเปคแล้วไม่ผิดหวังแน่ค่ำคืนนี้  ราตรีนี้ยาวไกล
นานพอควรที่เราคุยสัพเพเหระ   เบียร์หลายขวดรัตดื่มสปายขวดที่สาม
พี่แกล้งทำเป็นหยิบโทรมากดหาข้อมูล ไท นั่งชิดรัตไหล่ติดกัน สายตาไทหวานเยิ้ม รัตก็ยิ้มบ่อยเหมือนถูกใจคารมหนุ่มไท ไทเอามือกุมมือรัต บีบเบาๆ สายตาสบตากัน ยิ้มเล็กๆ ไทเอานิ้วกลางเขี่ยกลางฝ่ามือรัตเป็นการหยั่งเชิงว่า  ผมอยากเย็ดคุณ นะ  ซึ่งถ้าคนไม่เคยรู้ จะไม่รู้แต่เป็นสัญลักษณ์ที่ผู้ชายบอกความนัยผู้หญิง
ไท –"พี่รัตหอมจัง ใช้น้ำหอมยี่ห้ออะไรครับ"
รัตนา –"พี่ไม่ใช้น้ำหอมคะ คงหอมสบู่มั้งคะ"
ไท – "ผมก็ใช้สบู่ ไม่เห็นหอมเหมือนพี่เลย  อิจฉาพี่กรจัง มีภรรยาสวย"
รัต – "สาวที่นี่สวยๆเยอะ ไม่เลือกสักคนละคะ"
ไท –"ไม่มีใครถูกสเปคครับ แต่ตอนนี้เจอคนที่สเปคแล้ว สวยชอบมาก"
รัต – (ทำถามแบบไร้เดียงสา) "ใครคะ"
ไท - "พี่รัตไงครับ  ผมชอบตั้งแต่เห็นรูปที่พี่กรให้ดู    พี่รัตครับผมมีความสุขมากที่ได้เจอพี่อยู่ใกล้พี่"
            ว่า แล้วไทก็เอียงหน้าไปใกล้จะหอมรัตก็เอียงหลบนิดแต่ก็ไม่พ้น จมูกชนแก้มปลั่ง รัตเขิน ตีแขนไทดังเพี๊ยะ แต่ก็สบตากัน หวานซึ้ง  มือไทวางที่ตัก กดต้นขาบีบเบาๆเหมือนบอกว่ามันเขี้ยวจัง รัตก็กุมมือไทไว้ กลัวเจ้าของมือซนไปกว่านี้  แล้วก็ขอตัวไปห้องน้ำ
กร –"เต็มที่นะ พี่ตื่นเต้นจนแข็งหมดแล้ว"
ไท –"ครับพี่กร ผมก็เช่นกัน พี่รัตเร้าใจผมมากกลิ่นกายหอมจนผมทนไม่ไหว "
กร –"เธอถูกสเปคกับไทนะไม่งั้นคงไม่ยอมให้ชิดขนาดนี้หรอก เดี๋ยวพี่ชวนไทไปดื่มต่อในห้องนะ"
ไท – "ครับพี่ ผมขอนุญาตนะครับ"
กร – "พี่อนุญาต เต็มที่เลย แต่ถนอมหน่อยนะพี่ใช้งานน้อยมาก"
            รัตกลับมานั่งที่เดิม เราดื่มกัน จนประมาณสี่ทุ่ม รัตก็ไม่มีอาการง่วง ยังเพลินกับการถูกไทจีบ
พี่จึงชวนกันไปดื่มต่อในห้อง
พอเข้าห้อง รัตก็จัดการเรื่องเครื่องดื่มให้อย่างดี
ไท – "พี่รัตดื่มอีกนะคับ"
รัตนา – "พี่ดื่มแก้วเดียวนะ จะเมาแล้วค่ะ"
ไท – "พี่รัตดื่มแล้วเลือดฉีด หน้าแดงพี่กรชอบครับ"
            รัตมองหน้าไทยิ้มน้อยๆคงนึกถามในใจ ใครกันแน่ที่ชอบ
รัต – "พี่ขอตัวอาบน้ำก่อน แล้วจะมานั่งด้วยเหนียวตัวคะ"
ไท –"ได้เลยครับพี่"
            รัต เข้าไปอาบน้ำสักพักใหญ่ๆออกมาด้วยผ้าขนหนูพันกาย  ไทแอบมองความอวบ  รัตหยิบ ชุดนอน เข้าไปสวมในห้องน้ำ คงเขินไท  แล้วออกมา หวีผมที่โต๊ะเครื่องแป้ง
แม่ คุณเอย เหมือนอยู่ที่บ้านเพราะหล่อนจะไม่ใส่ชั้นในทั้งบนล่าง ไท ก็คงสังเกตได้แม้ชุดนอนจะสีน้ำเงินเข้มตัดกับสีผิวเนียนขาวของรัต บั้นท้ายยึกยัก กระเพื่อมหน่วงยามที่เธอเคลื่อนกายผมสังเกตไทมองนานมาก จนลืมตัว แล้วหันมามองพี่ พร้อมทั้งยกแก้วเบียร์ซดลงคอ สังเกตเห็นรัตแอบมองมาที่เราจากในกระจก เธอทาปากด้วยลิป แม่คุณเอ๋ย เย้ายวนใจพี่พยักหน้าให้ไท อาบน้ำสิ
ไทเปลี่ยนเป็นผ้าเช็ดตัวเดินไปหารัตโอบกอดด้านหลัง
ไท –" พี่รัตครับ"
รัต –" ขา..."
ไท –"พี่รัตของผมสวยมาก อยากเป็นลูกศิษย์ไปเรียนกับครูคนสวย เจอครูทุกวัน"
            ปากพร่ำมือก็โอบกอดซุกไซร้ที่คอขาวๆ  รัตทำตาปรือ อ้าปาก คงโดนดุ้นไทชนบั้นท้าย