อยากทราบเรื่อ่ง the Paradox & the Zodiac ของท่าน BUTA

อยากทราบเรื่อ่ง  the Paradox & the Zodiac ของท่าน BUTA

• 1 ตอบ
  • 823 อ่าน
*

ออฟไลน์ thanarat3459

• Full Member
  • **
  • 169
  • 189
ผมอยากทราบว่า the Paradox  &  The Zodiac ของท่าน BUTA เขียนจบหรือยังครับ
และมีจำหน่ายหรือไม่...  และจะติดตามอ่าน หรือ ซื้อได้ที่ใหนครับถ้ามีจำหน่าย
มีใครพอทราบบ้างครับ

*

ออฟไลน์ samrong

• Junior Member
  • 449
  • 636
Re: อยากทราบเรื่อ่ง  the Paradox & the Zodiac ของท่าน BUTA
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2016, 03:25:45 AM »
นั่นสิ ผมก็อยากอ่านใจจะขาด ที่อ่านอยู่มันก็อยู่ในหลายบอร์ด เนื้อเรื่องยังขาดๆหายๆอีกด้วย

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ