ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แอบชอบพี่เขย หาทางออกยังงัยดีค่ะ อึดอัดมาก

เริ่มโดย nongao, พฤศจิกายน 05, 2015, 10:32:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nongao

โอ๋มาเรียน กทม ตอนอายุ 15 มาเรียน ปวช พักกับพี่สาว ตอนหลังพี่สาวมีแฟน แล้วโอ๋ก้อเริ่มสนิทกันกับแฟนพี่สาว เพราะว่าแกไปๆ มาๆ บ่อยๆ สอนการบ้านบ้าง พาไปเที่ยวบ้าง จนตอนนี้โอ๋ 21 และพี่สาวกับแฟนเขาแต่งงานกันไปแล้วอะคะ แต่โอ๋ก้อยังแอบชอบกับเขาอยู่ ไม่รู้จะทำยังงัยค่ะ เครียดมาก สรุปว่าโอ๋เลวเกินไปสำหรับพี่สาวไหมค่ะ ทุกวันก้อพยายามไม่อยากติดต่อกัน แต่สถานการณ์หลายๆ อย่างมันก้อทำให้โอ๋ต้องไปบ้านพี่สาว หรือบางครั้งพี่สาวกับแฟนก้อต้องกลับมาบ้านก้อต้องเจอกันอยู่ดี โอ๋ควรทำยังงัยดีค่ะ ช่วยออกความเห็นหน่อยค่ะ