ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ดีใจกะจำนวนคนเข้าชมห้องครับ

เริ่มโดย whytong, พฤศจิกายน 06, 2015, 02:37:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

whytong

ผมเป็นปลิงที่นี้มานานแล้วครับ อยู่ละค่อยผ่านเหตุการในเว็บนี้มานานหลายเหตุการเลยเมือก่อนเข้ามาคนเข้าออกห้อง ที่ละ200 300 คนห้องโดจินเป็น1000ก็มี ตอนเว็บนี้ ดับๆติดๆ ผมก็หวันใจมันผูกพัน เมือก่อนเสพเรื่องเสียวหรืออ่านโดหมด ก็ จะเข้า รวมรูปแปลก ตลอด ฮ่า คือเข้าหมดทุกห้องสังคมดีมากครับ หลายๆอย่าง คือ เป็นสุดยอดเลย ไม่มีที่ไหน เหมือนแทนกันไม่ได้ ตั้งแต่นั้นมา ที่นี้เงียบมากผมก็เข้าออกตลอด ผมก็ไม่ค่อยรีพาล หรือโพสหรอก พึงจะมาใส่ใจนี้แหละ ก็ขอบคุณแอดมินทุกคนจริงๆ มันอาจจะกลับไปเป็นเหมือนก่อนได้ไม่มากก็น้อย ผมที่ทำได้ก็คงรีพาลดีๆ ช่วยดูผลงานละ ค่อยให้กำลังใจครับ ฮ่าๆ ตอนนี้ก็ปลิงอยู่ครับแต่เวลอัพ มาหน่อย ฮ่าๆ เห็นห้องเล่าเรื่องคนเข้า(1000+) ดีใจมาก เรื่องนี้ต้องขอบคุณsupermod(ไม่ต้องเอยนาม)[s:259] ของเราเลย ฮ่าๆ เพื่อนๆ ก็มาตั้งกระทู้ห้องนี้เล่นบางก็ดีครับใครมีรูปแปลกๆก็ตั้งเล่นไปขำๆ มีไรก็ตั้งเล่นได้หมดนะผมว่า ช่วยๆกันครับ สังคมอยู่ได้เพราะทุกคน แหละครับ[s:248]