ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขอคำปรึกษาหน่อยครับแฟนมีกิ๊ก

เริ่มโดย kaokuyka, พฤศจิกายน 06, 2015, 01:23:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kaokuyka

คือผมไม่เชิงเครียดนะครับที่แฟนมีกิ๊ก แต่แบบว่าเอ่อ .. ผมตื่นเต้นเวลาแอบดูเขาแชทเฟสคุยกัน ใจงี้เต้นรัวๆ ในใจรับได้ไหมถ้าเขานอกใจจริงๆ รับไม่ได้ครับ แต่อยากรู้ว่าเขาสองคนจะยังไงต่อนั่งอ่านแชทเขาคุยกันสดๆ (ล๊อคอินซ้อน) มันตื่นเต้นมากๆ ในใจก็ลุ้นให้เขามีอะไรกัน แต่อีกใจก็ลังเลว่าจะทำใจได้ไหม อาการแบบนี้ผมเป็นอะไรเหรอครับ