ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หนังสั้นนักศึกษา 1 เคดิต คุณ Noopman

เริ่มโดย 1000sa, พฤศจิกายน 29, 2015, 10:22:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

1000sa

ก่อนอื่นต้องขออนุญาตนำบทประพันธ์ของ คุณ   Noopman มาแบ่งปันให้เพื่อนๆๆอ่าน หากเจ้าของบทประพันธ์ ไม่อนุญาต สามารถรบทิ้งได้เลยนะค่ะหรือผิดกฎทาง บอร์ดนี้  
        ผม เจษ มารายงานตัวพร้อมการบ้านเรื่องเสียวเหมือนเดิมคับ เริ่มเลยละกัน เรื่องคือ เมื่อตอนผมใกล้เรียนจบ อาจารย์วิชาภาพยนตร์สั่งให้ทุกคนทำหนังสั้นส่ง โดยมีข้อแม้ให้ทำรวมกลุ่มได้ไม่เกินกลุ่มละ 3 คน แนวหนังให้สะท้อนสังคมด้านไหนก็ได้ มีงบให้แค่กลุ่มละหมื่นนึง ถ้าเกินหาจ่ายเอง กำหนดเวลา 50 วัน ใครทำมาห่วย คะแนนมีผลกับใบจบแน่ๆ

เจอการบ้านแบบนี้ ชิปหายกันสิคับตอนนั้น เรื่องงบไม่เท่าไหร่ แต่กลุ่ม 3 คนนี่ดิ ผมก็ต้องจับกลุ่มกับเพื่อนผมไอ้โต มือเก๋าเรื่องสตอรี่บอร์ดประจำคณะ กับ โบ แฟนสุดเอ็กซ์ของผมอย่างเสียไม่ได้ ก็จะให้แฟนไปจับกลุ่มอื่นก็กระไรอยู่นะคับ เพราะถ้าเกิดโบโดนกลุ่มพาไปทำหนังค้างคืน ตจว. ผมกลัวตัวเองจะจิตตกตายเอาได้  

ไอ้โตนี่ไม่มีปัญหา มันเป็นตัวเด็ดประจำคณะเลย เพราะที่บ้านมันเป็นบริษัทสร้างหนังโฆษณา มันเลยมาเรียนเพื่อเอากระดาษไปเฟริมตัวเองเท่านั้น แต่โบแฟนผมนี่ดิ นอกจาก ขาวสวย หุ่นเอ็กซ์ เย็ดมันส์แล้ว เรื่องอื่นๆนี่ โบ ไม่ได้เรื่องซักอย่างเลยคับ ทำนอง สวยรวยโง่ 100%เลย โบบอกผมว่ามาเรียนเพื่อจะเอาใบจบไปให้น้าสาวฝากเข้าช่องทีวีช่องนึงแค่นั้นเอง เรียกว่าเป็นตัวถ่วงของกลุ่มผมแท้ๆเลยล่ะ เพราะถ้าผมเป็นงานกับไอ้โตแค่สองคน ต่อให้หนังของเราออกมาดีแล้ว แต่กลุ่มอื่นอาจจะดีกว่า คะแนนจิตพิสัยของกรรมการคนดูอาจจะไม่เหลือให้พวกเราก็ได้

ผมเลยปรึกษาเครียดกันกับไอ้โต เลยได้คอนเซปกันว่า ต้องเอาจุดอ่อนมาเป็นจุดแข็งให้ได้โดยไอ้โตมันบอก เอาโบแฟนผมนี่แหละเป็นจุดแข็ง  ขายโฟกัสความสวยของโบไปเลย ทำหนังอาร์ตสะท้อนสังคม โดยมีนางเอกหน้าสวยอย่างโบเป็นตัวหลัก น่าจะเข้าท่า ผมก็เห็นด้วย เพราะโบเป็นสาวหมวยที่ขาวตาโต สวยใส หน้าเนียนขึ้นกล้อง หุ่นก็ดีแบบสาวตัวเล็กนมกลมแน่นขาสวยตูดงอน 34 25 35 ดูแล้วเป็นนางเอกได้ไม่อายใคร โตมันเลยไปขอความช่วยเหลือจากญาติผู้พี่ของมัน แกชื่อพี่ เสือ ซึ่งผมก็รู้จักดีเพราะไอ้โตเคยพาผมไปรับจ๊อบทำงานที่กองถ่ายของแกบ่อยอยู่

พี่เสือแกเป็นนักแสดงเองแล้วก็เป็นเจ้าของบริษัททำหนังเองด้วย อุปกรณ์แกก็เลยมีว่างๆเหลือใช้เยอะ พอแกรู้เรื่องเลยให้พวกผมยืมมาทั้งรถตู้ทั้งกล้อง+ชุดแสงแบบครบชุดแถมด้วยทีมงานอีก 2 คน  เป็นพี่ต้นตากล้องมือรองของกองถ่าย กับพี่เชคนขับรถตู้ เรียกว่ากะให้พวกผมดังเป็นตำนานของคณะเลยว่างั้น

ผมเลยเขียนบทไว้ประมาณว่า ในปี2014 มี นศ หญิง คนนึง มีแฟนรักกันและอยู่กินกันฉันผัวเมีย แต่ผู้หญิงพลาดไปโดนอาจารย์แบล็คเมล์โดนจับเย็ดจนท้อง พอแฟนรู้ความจริงเข้าก็เลยย้ายมหาลัยหนีไป ส่วนอาจารย์ก็ยื่นเงินให้เธอเอาเด็กออก เธอเลยทำตามนั้นจนสุดท้ายเธอกลายเป็นสาวไซด์ไลน์ไร้หัวใจ  ประมาณนี้ ผมคิดว่าบทน่าจะสะท้อนสังคมตามโจทย์ของอาจารย์ได้อยู่ เขียนเสร็จก็ส่งให้พี่เสือช่วยลงบทตัวละครมาให้ ส่วนไอ้โตก็เอาบทไปทำสตอรี่บอร์ด

พอทุกอย่างเสร็จ โบเห็นบทในบอร์ดที่ผมให้ดูถึงกับบอก โห นี่จะถ่ายหนังอาร์กันหรอไง เพราะทั้งบททั้งภาพลายเส้นของไอ้โตมันวาดดูตัวละครเลิฟซีนกันโป๊มากๆ ไอ้โตบอก แหม แค่ลายเส้นขอโป๊ๆหน่อยดิวะอาร์ตดี แสดงจริงโบก็ใส่เสื้อผ้าแล้วใช้มุมกล้องช่วยอยู่แล้วนิ  มันพูดไปก็ยิ้มๆพร้อมกวาดตามองดูหุ่นอวบแน่นในชุดนักศึกษาของโบ โบก็ทำหน้ามุ่ยนั่งบ่นๆแต่หน้าแดงเป็นลูกตำลึง ส่วนผมก็ยิ้มดี๊ด๊า ใจชักอยากจะถ่ายทำเสร็จเร็วๆ เพราะใจผมลึกๆก็อยากอวดความเซ็กซี่ของโบให้คนอื่นเห็นอยู่ไม่น้อย อวดว่ามีแฟนสวยน่ารักมันช่างน่าภูมิใจดีจริงๆ

พอเตรียมทุกอย่างพร้อม พวกผมก็เริ่มถ่ายทำฉากบทพูดคุยและฉากวิวอาร์ตๆในมหาลัยตามสตอรี่บอร์ดของไอ้โตอยู่ 2 สัปดาห์เต็มๆ ผมเลยถือโอกาสขอพี่เชคนขับรถตู้มาช่วยแอคเป็นอาจารย์ในมหาลัยให้ ส่วนผมรับบทเป็นแฟนโบในเรื่องเอง  พอพร้อมพวกเราก็เริ่มถ่ายทำกันได้ หลังสร็จจากฉากทั่วไป ที่ถ่ายทำในมหาลัย 70% ของเรื่อง ก็ถึงคราวต้องไปถ่ายฉากเลิฟซีนอาร์ตๆกันที่รีสอร์ทของพี่เสือ

พวกเราลงความเห็นกันเลือกที่นี่เพราะเรื่องงบกับความปลอดภัยเป็นหลักครับ เนื่องจากพี่เสือใช้ที่นี่ถ่ายหนังของบริษัทตลอด เลยไม่เปิดให้นักท่องเที่ยวเข้าพัก มันเลยเหมาะมากๆที่พวกผมจะใช้ถ่ายกัน  ตอนมาถึงวันแรกพวกผมตกลงกันว่าให้แยกย้ายพักผ่อนกันวันนึง เพราะเกรงใจพี่ต้นกับพี่เชที่เหนื่อยกับเรามาหลายวันแล้ว ผมขอห้องพักพี่เสือไว้ 3 ห้อง ให้พี่ต้นกับพี่เชห้องนึง ให้ไอ้โตห้องนึง ส่วนผมกับโบอยู่ห้องเดียวกัน ผมเลยมีเวลาอยู่กับโบสองคน แน่นอนว่าไม่พลาดคับ

พอแยกย้ายห้องใครห้องมัน ผมเข้าห้องได้ก็ดึงตัวโบลงนอนกอดหนุบหนับบนเตียงทันที โบบอก อะไรอะเจษไหนบอกให้พักผ่อนไง  ผมบอก ก็โบใส่ชุดนักศึกษามารีสอร์ทแบบนี้เจษทนไม่ไหวแล้ว ขอจัดการหน่อยเหอะ  ถือซะว่าซ้อมตามบทนะ โบมองผมแบบหมั่นไส้

พอผมพูดเสร็จผมก็กดตัวโบลงบนเตียงแล้วก้มดูดปากสอดลิ้นนัวเนียทันที ทีแรกโบขืนๆดันตัวผมไว้บ่นอู้อี้บอกให้ผมไปอาบน้ำก่อน ผมไม่สนใจยิ่งโถมตัวทับตัวโบรุกหนักกว่าเดิม โบขืนๆใส่ผม หนีบขาแน่นไม่ยอมให้ผมแทรกเอวเข้าบดหีได้เลย แต่พอผมซุกมือล้วงใต้กระโปรงบดนิ้วขยี้ร่องโหนกหีอูมๆของโบได้แปบเดียวเท่านั้นแหละ โบครางอือออ ทำตาปรือเลย โบบอก เจษทำเร็วๆนะ โบจะรีบออกไปถ่ายรูปเล่นที่น้ำตก ผมได้ยินก็ควยแข็งหนักเลย เพราะมันหมายถึงโบให้ผมเสร็จคนเดียวได้เลยไม่ต้องบิ้วอีกแล้ว

ผมรีบปลดเข็มขัดรูดซิปเปิดเอาควยขนาดขวดลิโพออกมากำรูดไปมา ควยผมแข็งจนเส้นเลือดปูดไปหมด อีกมือก็เลิกกระโปรงนักศึกษาของโบขึ้นกองไว้บนหน้าท้องเนียนๆของโบ แล้วรีบใช้นิ้วดึงเป้ากางเกงในผ้ามันเบี่ยงไว้ขอบแคมขาหหนีบของโบ ผมมองแล้วน้ำแทบแตกเพราะหีโบยังแคมสวยใสอยู่มาก เนื่องจากโบโดนควยผมแค่คนแรกและคนเดียวมาตลอด กลีบแคมเลยยังดูขาวสะอาดปิดสนิท ผมรีบดึงกางเกงตัวเองไว้ที่ก้นแล้วเอามือกำลำควยกดลงให้หัวควยบานๆเขี่ยงัดกลีบแคมจนเจอปากร่องหีสีชมพูที่ทั้งลื่นทั้งแน่น เนินหีโบก็มีไรขนอ่อนๆแพมๆเร้าอารมณ์ผมมาก

ผมงัดถูเอาเรียกน้ำหล่อลื่นจนรู้สึกลื่นหัวควยดีแล้วผมก็รีบกดสะโพกอัดหัวควยเข้ากลีบหีอูมสวยของโบทันที โบร้อง อื้ออออออ พร้อมๆกับผม อู้ยสสส ผมนี่เสียวควยสุดๆแทบจะน้ำแตกคงเพราะแปลกสถานที่ควยผมเลยแข็งมากกว่าเดิม รู้สึกหีโบก็แน่นขึ้นกว่าทุกๆครั้งที่เคยเย็ดกันมาด้วย โบรีบยกขาชันเข่าให้กระโปรงร่นไปกองบนเอวแล้วแอ่นสะโพกรับให้ผมกดสอดควยเข้าได้ลึกขึ้น ผมเลยขยับตัวกดควยตามจนมิดด้าม เราสองคนเสียวจนครางซี๊ดซ๊าดแทบจะพร้อมกัน

พอกดเข้ามิดหนอกชนหนอกผมก็สติแตกเผลอกระเด้าอัดควยเร่งขึ้นรัวถี่ยิบ มันเสียวควยแน่นตึ๊บแทบจะลืมหายใจ มือก็จับขยำนมแน่นๆของโบนอกเสื้อนักศึกษาจนเสื้อตึงยับยู่ยี่แทบขาด โบเม้มปากมือเหยียดกำผ้าปูข้างตัวขยำแน่นเลย ขาโบที่ยกงอชันลอยขึ้นทำให้เห็นกลีบหีอูมๆงับกินท่อนควยผมที่ทะลวงเข้าออกเบียดแคมในตึงเปรี๊ยะจนเห็นมันปลิ้นเข้าออกตามท่อนควยผมไปมา ถึงตรงนี้โบเม้มปากหยีตา ร้อง อ๊าาาาาา แบบสุดเสียว ยิ่งเห็นโบทำหน้าตาเสียวในท่านี้แถมอยู่ในชุดนักศึกษาสภาพแบบนี้อีก มันทำให้ผมเสียวควยจนทนไม่ไหวว เผลอตัวกระเด้าหนักๆได้อีกสามสี่ทีก็สุดกลั้นร้องโอ้ววววส รีบกระชากเอวถอนควยออกพร้อมๆกับน้ำควยแตกพุ่งปรี๊ดดดๆ

ผมรีบเอามือสาวรูดควยแรงๆ น้ำผมมันพุ่งฉีดไปโดนถึงแก้มกับคอโบ มันกระฉูดเลอะโดนทั้งกระโปรงที่ร่นกองบนเอวกับเสื้อนักศึกษาด้วย เลอะเปรอะเป็นสายยาว แถมที่เหลือท้ายๆยังพุ่งหยดลงหน้าท้องของโบอีกหลายหยด ผมล่ะโครตได้อารมณ์สะใจสุดยอด โบเองก็หายใจกระเส่า  ตัวสั่นระริกเลย ผมนี่หมดแรงต้องค่อยๆทรุดซบตัวลงนอนข้างโบ  โบพูดบ่นเสียงแหบเซ็กซี่ว่า โอยยย เจษอ่ะ ชุดเลอะหมดเลยโบต้องใส่ชุดนี้ถ่ายตามบทอีกนะ

ผมก็ได้แต่หัวเราะยิ้มให้แล้วบอก เอาผ้าเช็ดก็ได้นี่  โบบอกเช็ดได้ แล้วกลิ่นล่ะ เสียงดุๆผม ผมหายใจหอบจนต่อปากต่อคำไม่ไหว เลยฟุบหน้านอนพักเหนื่อย แปบนึงเห็นโบลุกขึ้นบ่นไรไม่รู้พึมพัมหยิบของแล้วก็เดินเข้าห้องน้ำไป ผมเลยหลับตาลง ก่อนจะค่อยๆหลับไป ตอนเคลิ้มๆยังได้ยินเสียงฝักบัวในห้องน้ำเปิดซ่าอยู่แว่วๆ พักนึงผมก็โดนโบปลุกให้ตื่นไปน้ำตกด้วยกัน

ผมบอกขี้เกียจอยากนอนต่อ โบนี่บ่นใส่ผมแว๊ดๆเลย แต่ผมเห็นโบเปลี่ยนชุดใส่เกงขาสั้นสีฟ้าอ่อนผ้ามัน รัดหีโบซะอูมเป็นร่อง ส่วนเสื้อยืดสีขาวลายคิตตี้ที่ใส่ก็รัดนมซะกลมชี้หน้าผมเลย  เลยอดเป็นห่วงไม่ได้ต้องยอมออกมาด้วย โบก็ดีใจดี๊ด๊า ออกมาถึงน้ำตกก็ให้ผมถ่ายรูปเยอะแยะไปหมด พอเหนื่อยๆโบก็ขอลงเล่นน้ำอีก ผมนี่แทบจะหลับคาตลิ่งเลย
ผมกับโบกำลังเล่นน้ำกันเพลินๆ ก็มีเสียงตะโกนเรียกชื่อผม เจษๆ ไอ้น้อง ผมหันไปมองก็เห็นพี่เสือเดินมาในชุดกางเกงขาสั้นเเสื้อเชิ้ตฮาวายเปิดกระดุม เห็นกล้ามล่ำบึกจากเสื้อยืดสีขาวตัวในของแกชัดเจน ผมก็งงๆบอก อ้าว พี่เสือมาได้ไงครับพี่ ผมกับโบรีบยกมือหวัดดี  แกยิ้มรับไหว้บอก เฮ่ย ก็เห็นเราจะมาถ่ายแนวนี้ส่งงาน อ. พี่เลยเป็นห่วง แล้วว่างๆพอดีเลยแวะมาดูว่ะ ผมก็ดีใจที่พี่เสือแกแวะมาดูจะได้ขอคำแนะนำได้สะดวก แถมบทที่เขียนไว้มันก็มีฉากตอนท้ายเรื่องที่นางเอกใจแตกไปทำงานขายตัว

ผมต้องการตัวประกอบที่เป็นลูกค้าผู้ชายของนางเอกหลายๆคนพอดี งานง่ายเลยผม เพราะพี่เสือนอกจากจะเป็นนักแสดงเองแล้ว  เรื่องกำกับมุมกล้องให้ตัวแสดงคนเดียวดูเหมือนเป็นคนหลายคนนี่แกช่่ำชองมาก ผมเคยเห็นแกใช้นักแสดงไม่กี่คนถ่ายออกมาเป็นเรื่องราวเหมือนมีนักแสดงเป็นสิบๆมาแล้ว

โบลุกขึ้นจากน้ำมายืนหลบๆหลังผมคงเพราะอายพี่เสือ เนื่องจากพี่เสือแกพึ่งจะอายุ 40 นิดๆ ยังดูไม่แก่เลย แถมหุ่นยังล่ำบึกยังกะนายแบบ โบคงจะอายๆแก พี่เสือมองดูโบแล้วบอก โห แฟนเราคนนี้ใช่มั้ย ผมบอก ใช่คับพี่ อื้อหือ สวยไม่เบาเลยนี่หว่า มาเป็นนางเอกให้บริษัทพี่ได้สบายเลยนะเนี่ย แกพูดไปแล้วยิ้มดูหื่นๆ ตาก็จ้องมองโบที่กำลังตัวเปียกจนมองเห็นเสื้อในสีชมพูกับเนินหีที่อูมเป็นร่องชัดกว่าเดิมเพราะเปียกน้ำ ผมเห็นโบทำหน้าไม่ถูกแต่ส่ายหน้าอายๆ ตอบแก ไม่ๆค่ะ แกก็หัวเราะ ฮ่าๆ พี่ล้อเล่นน่า หนังอาร์ มันแรงเกินไปสำหรับคนแบบพวกเราพี่รู้หรอก อย่าเครียดๆ ปะปะเล่นน้ำต่อ พี่จะเล่นเหมือนกันขับรถมาร้อนๆว่ะวันนี้

ผมกับโบเลยเออออเล่นน้ำกันต่อ เห็นพี่เสือถอดเสื้อเชิ้ตฮาวายออกวางแล้วเดินลงเล่นน้ำใกล้ๆ พอแกยืนขึ้นจากน้ำเห็นเสื้อยืดแกเปียก มัดกล้ามหน้าอกกับซิกแพคของแกเลยดูชัดเจนกว่าเดิม ผมแอบเห็นโบชำเลืองดูหุ่นพี่เสือแกแว๊บๆ เลยหันมาดูตัวเองแล้วผมก็อ่อนใจ มันช่างเทียบกันไม่ได้กับพี่เสือ เพราะหุ่นผู้ชายเจ้าเนื้ออย่างผมนี่อย่าว่าแต่กล้ามท้องเลย กล้ามหน้าอกยังมองแทบไม่เห็น  คิดเแล้วก็อิจฉาพี่เสือแกอยู่ เราว่ายเล่นกันจนเหนื่อย ก็จะชวนกันกลับเข้าที่พัก พี่เสือแกเลยพูดเรื่องการถ่ายหนังวันพรุ่งนี้ เฮ้ย เจษ พวกเราน่ะ แกหมายถึงพวกผม เคยเรียนการแสดงฉากเลิฟซีนมาแค่ไหนกันวะ ผมบอก ก็ผ่านคราสเรียนมาแล้วพี่เรื่องกอดๆจูบๆใช้มุมกล้อง ผ่านฉลุยอยู่คับ พี่เสือทำหน้าซีเรียส แกบอก เฮ่ย ไอ้น้องเจษ งานหนังสั้นส่ง อ. ก่อนเรียนจบ มันก็คือใบนำทางให้เราได้งานกับกองถ่ายดังๆกับมีสิทธ์ได้นายทุนดีๆเลยนะ ฉากเลิฟซีนแบบใช้มุมกล้องเร้าอารมณ์คนดูน่ะ ถ้าถ่ายไม่ดี ออกแนวคล้ายละครหลังข่าวนี่หนังเรากลายเป็นหนังเด็กได้เลยนะ แกพูดออกมาทำเอาผมกับโบซีเรียสไปด้วย เพราะจริงอย่างที่แกบอก ที่พวกเราเรียนมามันเลิฟซีนแบบละครหลังข่าวชัดๆ ผมกับโบรู้อยู่เต็มอกแต่พึ่งจะรู้สึกตัวว่าฉากแบบนี้สำคัญสำหรับผู้ชมนอกรั้วมหาลัยไม่น้อยก็ตอนนี้

พี่เสือแกก็พูดต่อ อย่าพึ่งเครียดไป พี่ถามเพราะรู้ว่ามันสำคัญถ้าจะเล่นขายหนังสะท้อนสังคมแนวๆนี้ มันก็ต้องใช้เทคนิคการถ่ายที่เยอะกว่าหนังเด็กมหาลัยเดิมๆแค่นั้นเอง จริงอย่างพี่เสือแกว่าทุกอย่าง สำหรับเราสามคน ผม โบ ไอ้โต ถ้าหนังสั้นนี้ออกมาสุดยอดทั้งเนื้อเรื่องและบทภาพ มันจะดีต่ออนาคตของพวกเราในระยะยาวเลยทีเดียว ที่พี่พูดมาไม่ใช่อะไร คือพี่จะช่วยพวกเราอยู่แล้ว แต่อยากถามให้แน่ใจก่อนว่า เจษกับ เอ่อ...น้องโบ ไหวแน่นะ

ผมหันไปมองหน้าโบที่นั่งเกาะแขนผมทำหน้าแดงอยู่ โบก็เม้มปากทำหน้าอายๆแต่พยักหน้าให้ผม ผมเลยบอกพี่เสือแกว่า พวกผมไม่ใช่เด็กๆแล้วนะพี่เสือ เรื่องบนเตียงไม่ใช่เด็กไม่รู้ความซะหน่อยพี่ พวกผมมืออาชีพพอแยกแยะได้ว่ามันคือการแสดง เพื่อให้มันงานออกมาดี โบเค้าก็มีความตั้งใจพอ พี่สอนพวกผมหนักๆมาได้เลยพี่ พวกเราถ่ายไปขนาดนี้ ตอนนี้พร้อมทุ่มเกินร้อยอยู่แล้วพี่ เนอะโบเนอะ ผมพูดพร้อมหันไปถามโบเอาความชัวร์ โบก็พยักหน้าให้พี่เสือบอก ใช่ค่ะพี่

พี่เสือแกเลยเบาใจเป่าบอก ดีมาก พี่ได้ยินแบบนี้ก็หายห่วง มาๆพี่จะสอนพวกเราหมดเปลือกเลย  จากนั้นแกก็เริ่มต้นพูดสอนเทคนิคการถ่ายเล่นมุมกล้องชั้นสูงให้ผมกับโบฟัง ทำให้ผมกับโบได้ความรู้ใหม่ๆเยอะมาก  โบดูจะตั้งใจฟังพี่เสือเครียดกว่าผมนิดหน่อยเพราะความที่เป็นผู้หญิง เห็นโบเกาะแขนผมแน่นเลยตอนพี่เสืออธิบายถึงฉากเวลานักแสดงชายต้องแนบเนื้อกับนักแสดงหญิง

แกบอก หนังอาร์ของแก บางครั้งต้องให้นักแสดงชายเอาจู๋ออกมากดถูไถร่องจิ๋มนักแสดงหญิงเลยนะ เพราะว่ามันไม่ใช่จะขายความหื่นสมจริงอย่างเดียว แต่มันคือการให้เกียรติคนดูด้วย ใครที่เข้าใจตรงนี้จะรู้ดีว่าการให้เกียรติคนดูโดยแสดงให้เหมือนที่สุดน่ะมันสำคัญมากๆ ผมกับโบพยักหน้าเบาๆเพราะเห็นด้วยกับแกจริงๆ  แต่ผมสะดุดใจกับคำว่าให้เกียรติคนดูเลยถามแกต่อ แล้วจะทำยังไงล่ะพี่ไม่ให้หนังมันดูโป๊จนดูเป็นไม่ให้เกียรติคนดูในอีกมุมนึง

แกบอก มันก็ต้องอยู่ที่มุมกล้องบวกกับการตัดต่อด้วยว่าเรากำลังจะสื่ออะไรให้คนดู สื่อว่าโป๊คนดูก็เห็นแต่ความโป๊ สื่อว่ามีความหมายคนดูก็เข้าใจความหมายจนไม่สนใจเรื่องโป๊ เอาหยั่งงี้ ไหนๆก็ละ น้องโบพร้อมลองให้พี่สอนตัวอย่างที่พี่พูดให้เจ้าเจษมันดูตอนนี้ได้มั้ยจ๊ะ โบมองหน้าผมแวบนึงแล้วตอบอย่างแข็งขัน ได้ค่ะ  เล่นเอาผมใจหวิวๆตื่นเต้นเสียวท้องน้อยแปลกๆ เพราะถึงจะเตรียมความตั้งใจมาแล้ว แต่ไม่นึกว่าพี่เสือแกจะมาสอนซะตั้งแต่ตอนนี้  แถมโบก็ดูไฟแรงขึ้นมาซะงั้น ไม่ถามหัวอกผมซักคำ

พี่เสือแกบอกให้ผมปรับกล้องDSLRของผมเป็นฟังชั่นถ่ายวีดีโอแล้วมาถ่ายเน้นมุมภาพตามที่แกบอก ส่วนแกจูงมือโบให้เดินตามหลังแกลงน้ำ จนระดับน้ำถึงหน้าอก แล้วเลือกมุมตรงโขดหินที่โบจะยืนพิงหลังได้ แกอธิบายฉากแบบนี้ว่าจะมีการซูมถ่ายได้ผลออกมาหลายแบบ ให้ผมถ่ายตามที่แกบอกทีละชอต แล้วผมจะเข้าใจที่แกสอนเมื่อกี๊มากขึ้น ผมเองตอนนี้อยากเรียนรู้ก็อยาก แต่อีกใจก็หวงๆโบอยู่หวิวๆ เพราะตอนนี้โบยืนอยู่กับพี่เสือในน้ำหลังกึ่งๆพิงโขดหิน มองดูเหมือนผมกำลังโดนคนอื่นแย่งแฟนยังไงไม่รู้

ยิ่งเห็นผิวหน้าใสๆของโบที่ตอนนี้หน้าแดงนิดๆหน้าอกสวยๆโผล่พ้นน้ำหน่อยๆ ยืนคุยใกล้ชิดกับพี่เสือที่หุ่นล่ำบึ้กขนาดนั้น ผมถึงกับเดินลุยน้ำแบบขาสั่นๆเลยทีเดียว เพราะแอบคิดไปไกลว่าใต้น้ำช่วงสะโพกกับเรียวขาของโบจะโดนพี่เสือแกบดเบียดอยู่บ้างรึเปล่า แต่แปลกใจผมหวิวๆแต่ควยกับเริ่มแข็งขึ้นมาหน่อยๆมันยังไงไม่รู้   พี่เสือเห็นผมพร้อมก็บอกให้ผมเตรียมทันไว้เลย แบบแรก แกเริ่มโดยบอกโบให้กอดคอแกไว้ โบก็ดูเขินอายเก้ๆกังกอดคอแก พอหน้าแกอยู่ใกล้ๆโบก็ยิ่งหน้าแดงขึ้นไปอีก ผมเองก็หายใจไม่ทั่วท้องไปหมด จู่ๆพี่เสือแกก็ยื่นหน้าลงจูบปากโบเข้าเต็มๆ โบก็ตกใจตาโตเฮือก ผมก็อึ้งด้วยมือจับกล้องแทบไม่ไหว  แต่พี่แกละปากจากปากโบบอกว่า เจษ ชอตนี้ถ่ายให้เห็นทั้งพี่ทั้งโบห้ามหลุดเฟรม เอาเลย แล้วแกก็ก้มลงจูบปากโบต่อ ผมเห็นโบทีแรกตาโตตกใจแต่ตอนนี้เหมือนตั้งสติได้โบเลยหลับตาเงยหน้าจูบกับพี่เสือต่อ

่jub2520

suriyamahajit

avazon

ขอรับไป เสพ อีกเรื่อง ขอบคุณครับ

soracpe

ขอบคุณครับ  เนื้อเรื่องสนุกดีครับ ท่าทางพี่เสือแกจะซ่อนเล็บ