ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หนังสั้นนักศึกษา 3 เคดิต คุณ Noopman

เริ่มโดย 1000sa, พฤศจิกายน 30, 2015, 11:06:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

1000sa

ผมคิดว่าพี่เชแกก็คงดีใจไปตามประสาคนไม่เคยเจอสาวสวยๆน่ะเอง พี่เสือจัดให้พวกเรามาถ่ายในห้องๆนึง มันมีโต๊ะทำงานในห้องเอาแค่หนังสือมากองๆวางบนโต๊ะเยอะๆกับจัดแสงไฟสว่างๆก็ดูเป็นห้องพักอาจารย์ได้ไม่ยาก พอทุกอย่างพร้อมโบกับพี่เชก็ซักซ้อมบทอยู่สี่ห้ารอบจนจำบทได้พวกเราก็เริ่มถ่าย แต่แค่ซ้อมบทผมก็เห็นโบหน้าแดงแล้ว ชักเป็นห่วงเหมือนกันแต่ก็ลุ้นๆใจหวิวแปลกๆไปด้วย พอเริ่มเดินกล้องพี่เชที่กลายเป็น อ.เช ก็นั่งลูบเคราอยู่หลังโต๊ะอาจารย์ วางกล้ามเจรจากับโบที่นั่งอยู่หน้าโต๊ะ จากนั้นโบก็จำใจยอมเดินอ้อมโต๊ะมาหา อ.เช<br><br>อ.เช ทำหน้าแสยะยิ้มมุมปากก่อนจะค่อยๆเอามือรูดซิปกางเกงลง พี่ต้นซูมกล้องที่ อ.เช โดยมีพี่เสือลดตัวมาช่วยถือสายไฟให้  ผมกับไอ้โตนั่งดูหน้าจอมอนิเตอร์อยู่อีกห้องนึงแต่อยู่เยื้องๆกับประตูห้องที่ถ่ายอยู่พอชะเง้อมองกันได้ ดูภาพในจอคิดว่าพอใจกับแอคติ้งชอตของพี่เชแล้วผมก็สั่งวิทยุให้พี่ต้นย้ายมุมกล้อง พอได้ยินว่าผมให้ย้ายมุม  พี่ต้นก็หันกล้องไปทางนางเอกโดยกล้องเดินมามุมด้านหลังของโบ โบค่อยๆย่อตัวลงนั่งคุกเข่าลงกลางหว่างขาของ อ.เช แล้วเงยหน้ามองสบตาคุยกันแปบนึง<br><br>จากมุมกล้องนี้ที่เห็นอยู่ ผมเห็นมุมภาพตรงตามสตอรี่บอร์ดแป๊ะ คือเห็นแค่ด้านหลังของโบที่นั่งอวดสะโพกสวยในชุดเสื้อกับกระโปรงรัดรูปนักศึกษาหันหลังให้กล้อง ท่าชอตนี้โบมองดูหุ่นดีมาก ผมมองไม่เห็นว่าพี่เชแกปลดซิปลงมาจนโชว์อะไรให้โบเห็นรึเปล่า พอผมลุกขึ้นชะเง้อมองเข้าไปในห้องก็ดันเจอโต๊ะทำงานอาจารย์บังเข้าอีก มองเห็นแต่หัวโบไหวๆเหมือนคุยอะไรกับพี่เชอยู่ พี่เสือก็ยืนเท้าเอวเหมือนแนะนำอะไรด้วย ผมไม่ค่อยได้ยินเพราะเราถ่ายแบบไม่เอาเสียงพูดเนื่องจากจะรันเสียงเพลงประกอบเข้าไปแทนตอนตัดต่ออยู่แล้ว<br><br>พักนึงพี่เสือก็เดินออกมาหาผมกับไอ่โตที่มอนิเตอร์บอกว่า พี่อยากให้พวกเราถ่ายยาวแบบถ่ายเผื่อนะเจษ ผมบอก อ้าวทำไมอะคับพี่เสือ แกบอก ก็ถ่ายยาวเผื่อไว้เลย จะได้ไม่ต้องมาซ่อมคราวหลังอีก พอดีพี่ก็จะรีบใช้ที่นี่ถ่ายเหนังของพี่ว่ะ ทางลูกค้าเค้าออเดอร์มาให้พี่เร่งส่งหนังใหม่ให้เมื่อกี๊น่ะ ผมกับโตมองหน้ากันแล้วก็ตกลงกับแกแบบงงๆ เป็นห่วงแต่โบที่จะแสดงได้ไหลลื่นรึเปล่าเพราะปรับเปลี่ยนกันกระทันหัน<br>แต่เหมือนพี่เสือจะรู้ทันความคิดผม แกบอกว่าโบเข้าใจแล้วเธอบอกว่าสบายมาก ผมก็เลยต้องปล่อยให้ถ่ายกันยาวแบบเผื่อบทต่อไป เริ่มเดินกล้องต่อ อ.เช เอื้อมมือมาจับหัวของโบให้กดหน้าลงหาหว่างขาแก แรกๆโบแข็งขืนแต่พักนึงก็ยอมก้มหน้าลงไป<br><br>ผมนี่หายใจขัดๆไม่ทั่วท้องเลย เพราะดูจากมุมนี้ในหน้าจอมันพาให้คิดไปไกลสุดๆ โบทำอะไรไม่รู้ขยุกขยิกเก้ๆกังๆ คงเพราะมาปรับเป็นถ่ายทำเดินกล้องยาวต่อเนื่องโบเลยงงๆไม่รู้จะแสดงอะไร แต่แปบนึงโบก็เริ่มก้มหัวขึ้นลงช้าๆ อ.เช ก็ทำหน้าหยีตากัดฟันสลับเป่าลมออกปาก มือแกก็จับหัวโบเหมือนช่วยบังคับจังหวะขึ้นลงให้ ท่านี้ทำเอาผมใจแป้วนึกถึงตอนโบอมควยให้ตัวเองแล้วมันจี๊ดหัวใจชอบกล<br><br>จากที่โบผงกหัวขึ้นลงช้าๆก็เริ่มเปลี่ยนเป็นเร็วขึ้น แถม อ.เชยังดึงเถิบเก้าอี้เข้าหาโบจนทั้งสองคนอยู่ชิดกันมากกว่าเดิม ผมสั่งให้กล้องแพนไปที่ด้านหลังหัวของโบเท่านั้น กลัวว่าเพื่อนคนอื่นที่เห็นฉากนี้จะมาแซวโบทีหลังได้ว่าโบถ่ายเปลืองตัวเกินงามมากไป ผมเห็นมือของ อ.เช หายไปจากการจับประคองหัวของโบไปข้างนึง ตัวของโบก็เริ่มมีการขยับบิดไปมาเหมือนทำอะไรอยู่ซักอย่าง พอเห็นได้แวบๆว่า อ.เช ล้วงแขนลงอยู่ด้านหน้าโบมองไม่เห็นว่าแกทำอะไรอยู่<br><br>ผมเห็นโบก็ยกมือขึ้นมากำท่อนไหล่แกแน่น ผมนี้กระสับกระส่ายมากๆ มันทั้งหวงทั้งห่วงโบ ไอ้โตก็หันมองผมแว่บๆแล้วตบไหล่เตือนผมให้มีสมาธิกับงาน ผมเลยต้องกลั้นใจคิดให้เป็นมืออาชีพแล้วคุมหน้าจอต่อไป ตอนนี้ อ.เช เริ่มขยับมือล้วงแขนหัวไหล่ขยับเร็วขึ้นอีกมือก็จับหัวโบกดลากขึ้นลงถี่ยิบ<br><br>จนแกเร่งจังหวะเร็วๆแล้วก็หยุดด้วยการพุ่งเข้าจูบโบ สองมือของแกจับประคองหน้าโบเอาไว้แล้วทำท่าบดจูบแบบหนักหน่วงมากๆ มือโบทั้งพลักทั้งดันตัวแกแต่ก็ดันแกออกไม่ได้ จนมือโบหยุดดิ้นขืนแก อ.เชก็ลุกขึ้นดึงตัวโบให้ยืนตามขึ้นมา แล้วแกก็พลักดันตัวโบให้เอนหลังลงนอนบนโต๊ะของแก ผมนี่ใจหวิวๆนั่งมองจอตาไม่กระพริบเลย<br><br>พี่ต้นรีบซูมกล้องขึ้นจับโคสอัพที่ใบหน้าของโบ เห็นโบทำหน้านิ่วคิ้วขมวดกัดฟันสบัดหน้าฮึดฮัดแล้วก็อ้าปากทำเหมือนจะร้อง แล้วผงกหน้าไปดู อ.เช ที่ตอนนี้ไม่รู้ทำอะไรอยู่ เพราะว่ากล้องโคสอัพแต่หน้าของโบ โบผงกหน้าไปมาอยู่แปบนึงก็เอียงหน้าเอาแก้มแนบโต๊ะแล้วเหยียดเงยคอขึ้นอ้าปากทำท่าครางเสียวทั้งๆที่คิ้วขมวดอยู่ ผมนี่ควยลุกเลยแต่อีกใจก็โครตจะหึงโบห่วงกลัวพี่เชจะเล่นนอกบท ผมรีบชะโงกดูเข้าไปก็มองไม่เห็นอีกว่าพี่เชทำอะไรอยู่ เพราะว่าพี่ต้นกับพี่เสือแบกกล้องบังมุมซะมิด<br><br>แต่ผมก็พอเห็นว่าโบหันหัวมาทางผมโดยนอนหงายอยู่ มองเห็นแต่มือพี่เชโผล่ขึ้นลูบขยำหน้าอกโบคาเสื้อนักศึกษาไปมาอยู่ ผมเดาออกทันทีว่าแกกำลังก้มลงทำท่าเลียหีให้โบอยู่แน่ๆ ผมกะจะเดินเข้าไปดูก็โดนไอ้โตดึงแขนเสื้อไว้ ผมเลยนึกขึ้นได้รีบกลับมานั่งจ้องหน้าจอต่อ เห็นโบเอียงแก้มแนบโต๊ะหันแก้มอีกข้างให้กล้องแล้วผมก็จี๊ดอารมณ์โครตๆ ควยผมแข็งตุงคับเป้าอย่างระงับไม่ได้ ภาพสีหน้าของโบที่แสดงอารมณ์แบบนี้บนหน้าจอมันเร้าอารมณ์เสียวซ่านอย่างบอกไม่ถูก จู่ๆใบหน้าโบก็ขยับเลื่อนกระตุกไปมา โบเม้มปากหลับตาปี๋บิดหน้าเข้าซบแอบกับโต๊ะจนกล้องเห็นแค่กกหูสวยกับผมของโบที่สบัดจนกระเซิงยุ่งปิดหน้าปิดตาโบหมด<br><br>มองจากในจอ ตัวโบโยกคลอนไปมาอย่างรุนแรงดูเหมือนหนังอาร์ไม่มีผิด ผมนี่อั้นไม่ไหวน้ำแตกปรี๊ดดคากางเกงอย่างช่วยไม่ได้ ไอ้โตก็ไม่ต่างกัน ผมแอบเห็นมันเอามือกุมเป้าตัวเองไว้แน่น พอควยปล่อยน้ำจนหมดหยด ผมผ่อนคลายลงแล้วแต่ในหน้าจอยังเห็นโบถูกดันโยกตัวไปมารุนแรงขึ้นเรื่อยๆ ผมเพ้าสวยๆของโบตอนนี้สบัดไปมาปิดหน้าปิดตาโบซะยุ่งไปหมด แต่ก็ยังเห็นสีหน้าของโบอยู่ว่ากำลังแสดงสีหน้าหลับตาปี๋กัดเม้มปากบางสวยแล้วมีน้ำตาไหลอาบแก้มอยู่ โดยโบเริ่มสบัดหน้าไปมาทำเหมือนพยายามไล่ระบายความเสียวออกไป<br>ผมนี่ก็ดันควยเริ่มแข็งขึ้นมาอีก แต่สติผมก็บอกว่ามันชักจะนานเกินไปแล้วสำหรับฉากนี้ มันไม่มีความจำเป็นต้องแอคกันนานขนาดนี้ ผมเลยกำวิทยุขึ้นสั่งให้หยุดถ่าย แต่พี่ต้นก็ยังไม่ยอมหยุดกล้อง ผมสั่งย้ำอีกพี่เสือก็ตอบมาว่าแปบนึงครับเจษ ให้นักแสดงเค้าแสดงท่าทางเสร็จสมก่อน  ผมเลยเคืองใจมากๆเพราะตอนนี้อารมณ์หึงโบกลับมาแล้วเลยเดินโผล่เข้าไปในห้องจะไปค้านพี่เสือแก ผมก็เจอกับภาพบาดตาที่ทำให้ก้าวขาไม่ออก<br><br>เพราะโบที่นอนหงายอยู่บนโต๊ะหันมาหัวมาทางหน้าห้องให้ผม กำลังโดนพี่เชสอดแขนดันข้อพับขาตั้งเข่าชันขึ้นปล่อยชายกระโปรงกองอยู่บนหน้าท้องมองเห็นเนินหีนูนๆของโบที่ยังมีกางเกงในสีขาวใส่อยู่ กำลังโดนพี่เชกระหน่ำซอยเอวใส่อย่างรุนแรงแบบว่าถี่ยิบ แถมพี่เชแกยังสอดมือทั้งสองข้างมาบีบขยำนมโบจนแทบจะแหลกคามือแก เอวแกก็กระหน่ำรัวจนผมเห็นโบเหมือนจะหลับตาอ๊าปากทำเหมือนจะหวีดร้องแต่ก็ไม่มีเสียงออกมาไม่รู้โบขยับปากพูดอะไรกับพี่เชเพราะผมมองไม่ถนัดนัก<br><br>ผมเห็นแบบนี้ได้แต่ตะลึงอึ้งจนนึกไรไม่ออก แล้วพี่เชก็กระแทกเอวสุดแรงอีกสี่ห้าครั้งก่อนจะกระตุกตัวแอ่นเอวใส่ช่วงล่างของโบเสียงดังปั๊กกก ปั๊กกก ปั๊กกก แล้วแกก็ร้องออกมา โอ๊ววววสสส อู๊ยยสสส แกแอ่นกดเอวแช่ใส่ตัวโบไว้ ก่อนพี่เสือจะตะโกนว่า เยี่ยม !! ผมเลยหายตะลึง พี่เสือหันมากอดคอผมบอก สุดยอดว่ะเจษน้องโบแฟนเอ็งนี่อัจฉริยะด้านการแสดงเลยนะเนี่ย  พี่ไม่เคยเห็นใครมีไหวพริบในการแสดงขนาดนี้มาก่อน ดูสิ ผมหันไปดูก็เห็นว่าโบค่อยๆยันตัวลุกขึ้นนั่ง จัดกระโปรงตัวเองอยู่บนโต๊ะก่อนจะเอามือสางผมให้เข้าที่แล้วหันมายิ้มให้ผมแบบเหนื่อยๆแล้วก็หันหน้าไปจัดแจงตัวเองไม่สนใจผมต่อ ผมเห็นแก้มโบแดงระเรื่อไปหมด<br><br>ผมเลยบอกกับพี่เสือว่าแบบนี้มันไม่แรงไปหรอพี่ แกบอก ก็ตัดภาพแรงๆออกเอาแต่ชอตเบาๆตามสตอรี่บอร์ดสิวะ ผมก็อ๋อๆ เออออตามแก แต่ใจก็คิดแย้งอยู่ว่าแล้วจะให้ถ่ายเผื่อให้เปลืองแรงทำไมวะ ผมได้แต่เซ็งรู้สึกเหมือนโดนก้าวก่ายผลงานยังไงไม่รู้ พอดีโบเดินมาบอกผมว่า โบไปห้องน้ำก่อนนะเจษ ผมถึงรีบคุยกับโบว่า จ่ะจ่ะ เดี๋ยวเจษไปด้วย แต่โบไล่ผมบอกไม่ต้องไปด้วยเลย ให้ผมเตรียมงานต่อ ผมเลยขัดใจนิดๆเพราะอยากไปคุยกับโบอยากถามไถ่เพราะเป็นห่วงกลัวโบจะโดนพี่เชเอาเปรียบแอบลวนลามตอนถ่ายทำมื่อกี๊<br><br>แต่ถ้าโบแว๊ดๆใส่ผมได้แบบนี้แสดงว่าคงไม่มีอะไร ผมเลยรีบเดินมาเชครีเพย์กับไอ้โตต่อ  เห็นพี่เชก็เดินมาหาผมด้วย แกบอกพี่ขอโทษทีนะเจษ ไม่ว่าพี่นะ ผมก็บอก ไม่เป็นไรครับพี่เช ผมต่างหากที่รบกวนพี่ให้มาแสดงอะไรฟรีๆแบบนี้ แกกับผมก็เลยหัวเราะตามมารยาทแล้วรอดูภาพรีเพย์ด้วยกัน ...<br><br>พอนั่งดูรีเพลย์ผมก็แทบกุมขมับ เพราะภาพมันออกแนวหนังRจ๋าเลย ดูท่าผมกับไอ้โตคงต้องได้ตัดต่อกันมันส์ แต่พี่เชกลับคนละอารมณ์กับผม  เห็นแกนั่งกุมเป้าตัวเองแล้วกัดฟันส่งเสียงซี๊ดซ๊าด ผมกับไอ้โตมองหน้ากันแล้วส่ายหัวกับความหื่นของแก ผมนี่ก็ไม่อยากจะเชื่อเลยว่าไปขอให้คนบ้าๆแบบนี้มาเข้าฉากกับโบซะได้<br><br>พอดีโบเดินกลับมาผมก็รีบโดดไปกันโบไว้ไม่อยากให้โบได้ดูรีเพลย์ฉากนี้เท่าไหร่ แต่โบก็เฉยๆไม่สนใจจะมานั่งดูซะอย่างงั้น ทำเอาผมทั้งโล่งใจทั้งแปลกใจนิดๆ เพราะปกติโบจะชอบดูรีเพลย์มากๆ แต่ก็ดีแล้วแบบนี้ ดูโบทำเหมือนเชิดใส่พี่เชอีกด้วยเพราะพี่เชนั่งยิ้มให้โบแต่โบเดินผ่านแกเฉยเลย เล่นเอาพี่เชหน้าเสีย ผมเลยพาโบออกไปนั่งคุยนอกห้องทิ้งให้คนอื่นเตรียมฉากต่อไป พออยู่สองคนโบก็ระบายใส่ผมทันที เจษอะโบไม่ชอบแบบนี้เลย<br><br>ทำไมล่ะโบ ก็เจษไม่เห็นหรอ พี่เชคนขับรถน่ะ แกเล่นนอกบทเกินไปน่ะสิ ผมร้องเหวออีกครั้ง ห๊าา เล่นนอกบท ยะยังไง โบทำมือปิดแก้มตัวเองแบบสุดเซ็ง ก็...แกจูบโบจริงๆแล้วยังพยายามจะสอดลิ้นเข้ามาอีกอะ ผมโมโหขึ้นเลยแต่ต้องระงับไว้ผมคิดว่าผมต้องพยายามพูดใจเย็นกับโบ กลัวโบจะคิดมาก เฮ้อ ว่าแล้วเชียว เจษเห็นพี่เชแกกินเบียร์ไปเยอะก็กลัวๆอยู่ โบอย่าถือสาคนเมาเลยนะ <br>ผมพยามพูดแง่บวกให้โบดีขึ้น โบก็ตอบผม อือ โอเคโบจะไม่อะไรแก แต่พรุ่งนี้เจษช่วยเตือนๆหน่อยนะ ผมก็รับปากโบโล่งอกที่โบจบได้ พอดีไอ่โตเดินมาตามให้ไปถ่ายฉากต่อไป ผมกับโบเลยกลับเข้าไปถ่ายกันต่อ ฉากนี้ถึงคราวตัวผมเองที่จะแสดงเลิฟซีนกับโบ เลยไม่น่าหนักใจอะไรเพราะผมจำชอตจากสตอรี่บอร์ดได้อยู่แล้ว โบก็ดูไม่เครียดแล้วด้วย ทุกอย่างกำลังไปได้สวยจนพี่เสือเดินมาบอกอีก<br><br>เจษ น้องโบ ถ่ายเผื่อเทคยาวเหมือนเมื่อกี๊นะฉากแฟนกันบนเตียงแบบนี้ใช้ผ้าห่มช่วยก็ได้ ผมกับโบมองหน้ากันแล้วยังงงๆรีบแย้งแก ทำไมต้องถ่ายเทคยาวอีกล่ะคับพี่เสือ ในบอร์ดมันชอตสั้นๆเองนะพี่ พี่เสือทำเสียงจริงจังแกบอก พี่รู้ แต่เชื่อพี่เหอะ ตัดภาพสั้นๆใส่หลายๆชอตจะทำให้ดูมิติความสัมพันธ์ตัวละครลึกขึ้น คนดูจะอินว่าคบกันมานานจริงๆ อินตามง่าย เชื่อพี่สิวะ<br><br>ผมกับโบก็อึ้งๆกับความเห็นแก เลยต้องทำตามที่แกบอกอีกตามเคย แต่ผมกับโบไม่เครียดเท่าไหร่เพราะบนเตียงมีผ้าห่มผืนใหญ่ให้ ดูแล้วง่ายกว่าฉากโล่งๆเยอะอยู่ ทุกอย่างพร้อมเราก็เริ่มถ่าย ผมนอนทับอยู่บนตัวโบโดยมีผ้าห่มคลุมปิดถึงไหล่ของผม พี่ต้นถือกล้องซุมเม็ดสิวของผมกับโบอยู่ข้างเตียง <br><br>พอต้องถ่ายเทคยาวๆแบบนี้ผมกับโบเลยไม่รู้จะแสดงอะไร เราเลยจูบปากแลกลิ้นกันสลับกับแอบคุยกันไปด้วย โบกระซิบบอกผมทำสายตาเยิ้มๆ เจษ ... อะไรหรอโบ   โบทำหน้าอายๆ เจษเบียดให้โดนของโบหน่อยก็ได้นะ ผมหูผึ่ง ก็เบียดอยู่เนี่ย ผมพูดไปพร้อมกับนอนกดบดเป้าใส่เนินหีโบใต้ผ้าห่ม ควยผมแข็งอยู่แล้วมันเลยทิ่มตำโดนเนินหีโบซะแทบจะทะลุผ้าเข้าไป โบหมายถึง.... เจษเอามันออกมาโดนจริงๆก็ได้นะ ผมงี้ใจเต้นรัวรีบบดจูบโบหนักขึ้นแล้วค่อยๆเอื้อมมือลงรูดซิปกางเกงแล้วรีบควักควยออกมา<br><br>ไม่อยากจะเชื่อว่าโบจะให้ผมทำเหมือนแอบเย็ดกันต่อหน้าคนอื่นแบบนี้ กำลังจะถามโบว่าทำไมวันนี้โบหื่นดีจัง ควยผมก็ทิ่มโดนนิ้วมือของโบที่ดูเหมือนกำลังดึงเบี่ยงกางเกงในเชื้อเชิญผมอยู่ ผมนี่ตื่นเต้นสุดๆ เพราะถึงจะมีผ้าห่มห่มคลุมเราสองคนไว้แต่มันก็สุ่มเสี่ยงที่คนอื่นจะมองออกว่าทำอะไร เพราะพี่ต้นกับพี่เสือเดินถือกล้องซูมถ่ายเราอยู่ใกล้แค่นี้ อีกอย่างแกสองคนไม่ใช่ไก่อ่อนมือใหม่ในวงการ ถ้าผมเย็ดโบตอนนี้จริงๆพวกแกต้องมองออกแน่ๆ แต่เวรอะไรไม่รู้ยิ่งคิดแบบนี้ผมก็ยิ่งควยแข็งพองมือขึ้นอีก<br><br>ผมยังกล้าๆกลัวๆเลยกดควยเสียบผ่านลงง่ามขาหนีบของโบไปก่อน ควยผมเบียดผ่านกลีบหีโบลงไปจนเหมือนจะเบียดสอดอยู่จรงใต้ร่องก้นโบ  ท่อนกลางลำโดนกลีบแคมของโบหนีบไว้จนรู้สึกร้อนวาบ ผมขยับบดเอวไปมาให้เนื้อควยเบียดร่องแคมของโบขึ้นๆลงๆ โบถึงกับหลับตาพริ้มครางเบาๆ อื้อออ อาาาา ท่าครางของโบมันดูเซ็กซี่น่าเย็ดจนผมจะอดใจไม่ไหวอยู่รอมร่อ โบก็แอบกระซิบใส่หูผมอีก โบอยาก..ให้เจษ..เอาโบตรงนี้จัง ผมนี่ใจเต้นเลย <br><br>แต่แวบนึงผมสะดุดใจตรงที่ปกติโบไม่ใช่คนร้อนแรงแบบนี้ ยิ่งเสี่ยงๆต่อหน้าคนอื่นนี่โบยิ่งไม่เคยกล้าเลย ผมคิดอะไรได้ เลยแกล้งแหย่กระซิบถามโบดูว่า ทำไมโบดู..เงี่ยนจัง แอบโดนใครปลุกบิ้วอารมณ์มารึเปล่า โบรีบกอดคอผมเอียงหน้าหลบแล้วว่าผม บ้า.. จะมีใครมาบิ้วอีกละ ... โบค้างมาจากเจษน่ะแหละ ผมรู้สึกแปลกๆกับคำพูดที่ขัดแย้งกับร่องหีของโบ เลยแกล้งแหย่ถามต่อ ก็พี่เสือไง...โบแววตามีพิรุธเฮือกนึงแต่ยังเงียบ ผมรีบรุกต่อ<br><br>เจษเห็นนะว่าโบยืนเอาขาหนีบควยใหญ่ๆของพี่เสือในน้ำน่ะ โบชงักแวบนึงหันมาสบตาผมแล้วก็เอียงหน้าหลบอายๆ เออ...ก็รู้นี่ จะถามทำไมอีกผมได้ยินแล้วจี๊ดเลยที่รู้ว่าโบยังมีอารมณ์ค้างคาจากพี่เสืออยู่ เจ็บใจจี๊ดๆที่โบยอมรับออกมา มันทั้งหึงทั้งเสียวควย ใจผมเต้นหวิวๆ ผมเบยจูบบดปากกับโบแล้วแอ่นกดสันควยเสียดสีปากร่องแคมของโบเน้นหนักขึ้น<br><br>โบจิกกำปกคอเสื้อผมซะแน่น พี่ต้นรีบเดินหน้าเลนส์มาซูมใหญ่เลย ผมได้ทีรีบกระซิบแหย่ถามโบต่ออีก ไม่ใช่แค่พี่เสือ... เมื่อกี๊ก็พี่เช...ด้วยนี่ โบทำสายตาวูบต่ำลง ผมแกล้งอีก เจษเห็นนะว่าโบให้พี่เชเลียจิ๋มอะ ผมแกล้งพูดทั้งๆที่ความจริงไม่มีทางมองไม่เห็น แต่โบหลับตาคิ้วขมวดแล้วตอบคำตอบที่ทำเอาผมไปไม่เป็น อือออ ... แต่โบป่าวเต็มใจนะพี่เชแกนอกบทเองอะ  ผมอึ้งช็อคหยุดขยับเอวไปเลย โบก็ตกใจหันขวับมาสบตาผม พอเห็นผมอึ้งเป็นหินโบเหมือนจะรู้ว่าโดนผมหลอกถามเข้าแล้ว โบเลยหลบตาแล้วนิ่งเงียบตามผมไปด้วย พี่เสือเรียกผม อ่าว ทำไมหยุดแล้วล่ะ เจษ น้องโบ .... ผมไม่รู้จะตอบแกยังไง เลยหันไปว่า แค่นี้ก่อนก็ได้ครับพี่เสือ วันนี้พวกผมเหนื่อยแล้วครับ ผมทำน้ำเสียงจริงจัง พี่เสือก็อึ้งแปบนึง แกก็บอก โอเค งั้นวันนี้พักก่อน เอ้าเชคจอ พอพี่เสือบอก ไอ้โตกับพี่เชก็ชะเง้อเข้ามาดู ผมก็ค่อยๆลุกขึ้นแล้วแอบเก็บควยเข้ากางเกง โบก็รีบจัดดึงกระโปรงลงใต้ผ้าห่มแล้วลุกขึ้นทำหน้าเครียดๆ ก่อนจะเดินออกไปไม่พูดกับผม<br><br>เห็นพี่เชมองตามหลังโบไปแล้วมองมาทางผม ผมเลยมองแกตอบ พี่เชแกก็หลบตาผมแล้วหันเดินออกนอกห้องไปอีกคน พี่้ต้นกับพี่เสือหันมองตามพี่เชแวบๆแต่ก็ไม่พูดอะไร แกยังช่วยกันเคลียร์ห้องต่อ ตอนนี้ผมสับสนไปหมด ในหัวคิดถึงแต่เหตุการณ์วันนี้ทั้งวัน โดยเฉพาะตอนที่พี่เชก้มตัวลงไปใต้หว่างขาของโบ ฟังจากคำพูดที่หลุดจากปากโบแล้ว ผมจี๊ดใจมากๆ<br><br>จนไอ้โตเข้ามาถามผมว่าเป็นอะไรผมเลยบอกว่าเปล่าแล้วช่วยกันจัดนู่นจัดนี่ พอจัดพร๊อพฉากเสร็จพวกเราก็นัดแนะเรื่องตารางเวลาของพรุ่งนี้ ก่อนจะแยกย้ายกันกลับห้องใครห้องมัน ไอ้โตถามผม เออ เจษ มึงมีปัญหาไรกันป่าววะ กูเห็นเหมือนมึงกับโบงอนกันเมื่อกี้ ผมบอก เออไม่มีไรมากหรอกแค่เถียงๆกันเฉยๆ มันก็บอกเออๆแล้วขอตัวเอางานที่ถ่ายวันนี้ไปตรวจก่อน <br><br>ผมเลยแยกกับมันแล้วยืนคิดเรื่องโบ ผมตัดสินใจว่ายังไงซะเรื่องนี้ต้องช่างมันไปก่อน สำคัญคือรีบไปง้อโบก่อนดีกว่า เพราะยังไงผมก็รักโบไม่ใช่น้อย ง้อก่อนเรื่องอื่นเดี๋ยวค่อยเคลียร์ทีหลัง  คิดได้เลยกลับมาที่ห้องแต่ปรากฎว่าไม่เจอโบ ผมเริ่มใจเสียเริ่มคิดมาก มึนๆเลยว่ารีสอร์ทกลางป่ามืดๆน่ากลัวแบบนี้โบจะไปที่ไหน<br><br>ผมเริ่มเดินหาโบแบบคนสติจะแตก เดินหาตามห้องกินข้าวก็แล้ว ลานจอดรถก็แล้ว ตามห้องน้ำก็แล้ว ยังไม่มีวี่แววของโบ เลยตัดสินใจจะไปขอความช่วยเหลือกับไอ้โตเผื่อโบจะงอนผมแล้วไปรออยู่ที่นั่น กำลังจะเดินผ่านทางเดินใกล้ธารน้ำไปห้องไอ้โตผมก็ได้ยินเสียงเหมือนคนคุยกันแว่วๆ ผมหูผึ่งทันทีรีบเดินตามหาที่มาของเสียง ใจผมชื้นขึ้นเป็นกองเพราะแน่ใจแล้วว่าเป็นเสียงโบแน่ๆ<br><br>แต่โบคุยอยู่กับใคร แล้วทำไมต้องมาคุยกันมืดๆนี่ผมก็ใจคอไม่ค่อยดีอยู่ ผมเดินย่องตามเสียงมาคิดว่าใกล้พอจะมองหาแล้วก็เลยหยุดฟังเสียงเงียบๆเพราะอยากรู้ว่าโบคุยกับใคร ได้ยินเสียงโบบอก พอแล้วนะพี่เช โบขอกลับห้องก่อน ผมใจหายวาบทันทีนึกขึ้นได้แล้วว่าพี่เชเดินตามหลังโบออกมาติดๆ ไม่คิดเลยว่าทั้งคู่จะมาแอบคุยกันอยู่มืดๆแบบนี้<br><br>ผมรีบก้มย่อมองดูว่าโบกับพี่เชคุยอะไรกัน ภาพที่ผมเห็นทำเอาใจสั่นหวิวท้องไส้ผมบิดรวนๆ เพราะถึงจะค่อนข้างมืดแต่มันเห็นตะคุ่มๆเลยว่าโบกำลังนั่งหันหลังให้พี่เชกอดอยู่ตรงศาลาริมน้ำที่อยู่ห่างผมออกไปไม่ถึงสิบเมตร ผมใจแทบสลายไม่รู้ว่าทำไมโบถึงมานั่งให้พี่เชกอดซุกไซร้อยู่อย่างนี้ ผมเจ็บปวดใจจนคิดไรไม่ออก เลยพยามตั้งสติแอบดูทั้งคู่อยู่เงียบๆ ผมคิดว่าบางทีพี่เชอาจจะกำลังลวนลามโบอยู่ก็ได้ ซึ่งผมควรรอให้แน่ใจก่อนจะตัดสินใจทำอะไร<br><br>เสียงพี่เชก็พูดขึ้นมา อูยยย อย่าพึ่งไปซิจ๊ะ ขอพี่เย็ดอีกทีนึงก่อนสิ เมื่อกี๊ยังไม่หายเงี่ยนเลย ผมเหมือนจะช็อคตายกับสิ่งที่ได้ยิน ซ้ำร้ายภาพที่เห็นก็คือพี่เชกำลังใช้มือซ้ายเกาะล็อคเอวของโบไว้แล้วมือขวาเหมือนกำลังกำรูดควยอยู่หลังสะโพกของโบ ผมเริ่มมองเห็นชัดขึ้น เห็นโบยังอยู่ในชุดนักศึกษาเต็มยศ แต่กระโปรงของโบมันร่นๆจนมากองๆอยู่ใกล้ๆเอว โบกำลังเหยียดแขนข้างนึงดันมือของพี่เชเหมือนจะจากดันออก แขนอีกข้างก็เหยียดไปข้างหลังหาตัวพี่เช พี่เชกดล็อคยีดเอวโบไว้ในท่านั่ง จนสะโพกโบค่อยๆนั่งทับลงบนตักแก ใจผมเต้นสั่นรัว เพราะไม่ต้องเดาก็ดูออกว่าพี่เชกำลังดึงสะโพกโบให้หย่อนใส่ควยแก

soracpe

ขอบคุณครับ เรื่องนี้เด็ดจริงผมให้ติด top 10 ของผมเลย