ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หนังสั้นนักศึกษา 4 เคดิต คุณ Noopman

เริ่มโดย 1000sa, ธันวาคม 02, 2015, 09:04:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

1000sa

ผมมองไม่ค่อยเห็นหน้าโบเพราะแสงเงามันมืด อยากจะเข้าไปห้ามเดี๋ยวนี้เลย แต่ขาผมมันก้าวไม่ออกเพราะคำว่า ขอเย็ดอีกทีของพี่เช มันแสดงว่าทั้งคู่เย็ดกันไปรอบนึงแล้ว ซึ่งผมไม่รู้ว่ามันเกิดขึ้นได้ยังไง ที่แน่ๆโบไม่ได้ขัดขืนหรือร้องให้ใครช่วยแสดงว่าโบเองก็สมยอมกับแก คิดได้ผมก็ใจสั่นทั้งโกธรทั้งเสียใจ พยายามแอบดูต่อ พอกดสะโพกโบลงจนมิดตักได้ พี่เชก็เอื้อมแขนทั้งสองข้างมากอดจับขยำนมโบไว้ โบยังแหงนหน้าเงียบไม่ส่งเสียงอะไร พี่เชก็เริ่มจับสะโพกของโบโยกไปมาเนิบนาบ

ผมค่อนข้างแน่ใจว่าควยพี่เชเย็ดเข้าไปในหีโบแล้วแน่ๆเพราะท่านี้ผมก็ทำบ่อย ท่านี้โบจะชอบมากๆเพราะมันจะแน่นจนโบเสร็จได้ต่อเนื่องหลายครั้งเลย จากโยกเนิบนาบไปมาพี่เชก็เริ่มยกตัวโบจนลอยค่อยๆขย่มขึ้นลง ทีแรกเหมือนพี่เชจะออกแรงยกตัวโบอยู่คนเดียวแต่ไม่ถึงห้านาทีโบก็เป็นฝ่ายขย่มพี่เชซะเอง มือพี่เชยังสอดล้วงเข้าบี้หีโบไปมาด้วย เสียงแกครางพูดออกมา อู้ยยสส หีแน่นจังเลยน้องโบเอ้ยยย เย็ดมันส์จริงๆ อูยยๆๆๆ โบก็เริ่มคราง อือออืออ เบาๆให้ผมได้ยิน

ถึงตรงนี้ผมเริ่มทำใจได้แล้ว ควยผมก็เสือกแข็งตามหนังสดของโบกับพี่เชอีกซะงั้น ผมเลยปล่อยอารมณ์เจ็บแค้นเป็นอารมณ์เสียวระบายใส่ควยตัวเองด้วยการเอาควยออกมาชักว่าวตามจังหวะการขย่มของโบไปด้วย มันเสียวจนยากจะหยุดมือแล้ว พี่เชกับโบก็คงเหมือนกันเห็นโบร้องคราง โอ้ยย โอ้ยย พี่ พี่...ส่วนพี่เชก็คำรามเสียงดัง โอ็วสสสส จู่ๆโบก็ร้องบอก โอ้ยย พี่เชอย่า อย่า.... อื้อออ

ผมเดาออกว่าพี่เชมันกำลังน้ำแตกใส่ในตัวโบแน่ๆ ทั้งๆที่ผมเองเฝ้าระวังไม่เคยคิดจะแตกในใส่โบเลยซักครั้ง อารมณ์ผมก็สุดจะกลั้นแล้ว ผมเสียวน้ำแตกตามพี่เชไปติดๆ ..... เสียงโบเงียบไปพี่เชก็กอดเอวโบนิ่งอยู่อย่างนั้น ผมรีบจัดการตัวเอง เสียงโบก็พูดขึ้นมา พี่แตกใน..ทำไม...เสียงเหมือนโบจะสะอื้นร้องไห้ ผมเริ่มสับสนในหัวขึ้นมาอีก

พี่เชมันบอก อูยย ก็หีน้องโบตอดควยพี่แน่นเองนิจ๊ะ แค่แตกในแบบนี้น้องโบก็ชอบไม่ใช่หรอ พี่เห็นเราเสร็จตามน้ำควยพี่เลยนิ ... ไม่มีเสียงตอบจากโบอีก ผมเห็นโบยืนขึ้นค่อยๆดึงกระโปรงลงแล้วจัดสาบเสื้อเข้าที่ก่อนจะบอกแก โบจะกลับห้องแล้ว เดี๋ยวเจษจะตามหา พี่ได้สมใจแล้วอย่ามายุ่งกับโบอีก พี่เชมันบอก ได้จ๊ะ รับรองเลย แต่ยกเว้นว่าน้องโบจะขอร้องพี่เองอันนั้นไม่ถือว่าพี่มายุ่งนะจ๊ะ ผมได้ยินแบบนี้พอเข้าใจอะไรขึ้นมาแล้ว นึกเสียใจที่เมื่อกี๊ผมไม่ตัดสินใจเข้าไปช่วยโบ

โบกับพี่เชทำท่าจะเดินออกมาจากศาลาทำให้ผมต้องรีบก้มคลานเข้าหลบหลังแนวพุ่มไม้ข้างตลิ่ง ผมรอจนเสียงเดินของทั้งสองคนห่างเงียบไปแล้วก็ลุกออกมานั่งแผละกับพื้นดินหมดอาลัยตายอยากทันที ผมไม่รู้จะทำยังไงต่อไปดี มันทั้งสับสนทั้งเสียใจผิดหวังกับตัวเองที่คิดอะไรพลาดไปหมด  สุดท้ายผมก็กลั้นใจลุกขึ้นได้ ตัดสินใจรีบกลับไปหาโบ คิดว่ายังไงซะคืนนี้ผมจะถามโบให้รู้เรื่องว่ามันเกิดขึ้นได้ยังไง น่าจะเป็นทางเลือกที่ดีที่สุด

พอผมกลับไปถึงห้อง โบล็อคประตูไว้จนผมต้องเคาะเรียก พอโบเจอหน้าผมก็โผกอดผมแน่นร้องไห้โฮ ผมรู้ทันทีว่าผมมองโบผิดไป ผมเองก็จะร้องไห้ตามโบแต่ต้องกลั้นน้ำตาไว้ ผมอยากจะปกป้องจิตใจของโบมากกว่าจะมัวมาอ่อนแอเสียใจ ผมปล่อยให้โบนอนกอดผมร้องไห้อยู่นาน จนโบถามผมว่า เจษรู้แล้วใช่มั้ย ผมบอกว่า อืม เจษขอโทษนะที่ไปหาโบช้าไป ( ผมโกหก )  โบเล่าให้เจษฟังได้มั้ยว่ามันเกิดขึ้นได้ยังไง โบปาดน้ำตาลุกขึ้นนั่งก้มมองเหท่อใจลอยแปบนึงก่อนจะค่อยๆเล่าว่า...

โบ...โบ..โมโหเจษที่หลอกถามโบ.. เอ่อ... ที่ว่าโบโดนพี่เชนอกบท โบเรยออกมาเดินเล่น โบไม่รู้ตัวว่าโดนเดินตาม เลยเดินเล่นไปที่ศาลาน้ำกำลังเพลินๆโบก็โดนพี่เชเข้ามากอดจากด้านหลัง...แล้วพี่เค้าก็ปล้ำโบตรงนั้น... ผมอึ้งกิมกี่ ในหูผมมีแต่เสียงวิ้งงงงงจนมึนหัวไปหมด
ผมมองไม่ค่อยเห็นหน้าโบเพราะแสงเงามันมืด อยากจะเข้าไปห้ามเดี๋ยวนี้เลย แต่ขาผมมันก้าวไม่ออกเพราะคำว่า ขอเย็ดอีกทีของพี่เช มันแสดงว่าทั้งคู่เย็ดกันไปรอบนึงแล้ว ซึ่งผมไม่รู้ว่ามันเกิดขึ้นได้ยังไง ที่แน่ๆโบไม่ได้ขัดขืนหรือร้องให้ใครช่วยแสดงว่าโบเองก็สมยอมกับแก คิดได้ผมก็ใจสั่นทั้งโกธรทั้งเสียใจ พยายามแอบดูต่อ พอกดสะโพกโบลงจนมิดตักได้ พี่เชก็เอื้อมแขนทั้งสองข้างมากอดจับขยำนมโบไว้ โบยังแหงนหน้าเงียบไม่ส่งเสียงอะไร พี่เชก็เริ่มจับสะโพกของโบโยกไปมาเนิบนาบ

ผมค่อนข้างแน่ใจว่าควยพี่เชเย็ดเข้าไปในหีโบแล้วแน่ๆเพราะท่านี้ผมก็ทำบ่อย ท่านี้โบจะชอบมากๆเพราะมันจะแน่นจนโบเสร็จได้ต่อเนื่องหลายครั้งเลย จากโยกเนิบนาบไปมาพี่เชก็เริ่มยกตัวโบจนลอยค่อยๆขย่มขึ้นลง ทีแรกเหมือนพี่เชจะออกแรงยกตัวโบอยู่คนเดียวแต่ไม่ถึงห้านาทีโบก็เป็นฝ่ายขย่มพี่เชซะเอง มือพี่เชยังสอดล้วงเข้าบี้หีโบไปมาด้วย เสียงแกครางพูดออกมา อู้ยยสส หีแน่นจังเลยน้องโบเอ้ยยย เย็ดมันส์จริงๆ อูยยๆๆๆ โบก็เริ่มคราง อือออืออ เบาๆให้ผมได้ยิน

ถึงตรงนี้ผมเริ่มทำใจได้แล้ว ควยผมก็เสือกแข็งตามหนังสดของโบกับพี่เชอีกซะงั้น ผมเลยปล่อยอารมณ์เจ็บแค้นเป็นอารมณ์เสียวระบายใส่ควยตัวเองด้วยการเอาควยออกมาชักว่าวตามจังหวะการขย่มของโบไปด้วย มันเสียวจนยากจะหยุดมือแล้ว พี่เชกับโบก็คงเหมือนกันเห็นโบร้องคราง โอ้ยย โอ้ยย พี่ พี่...ส่วนพี่เชก็คำรามเสียงดัง โอ็วสสสส จู่ๆโบก็ร้องบอก โอ้ยย พี่เชอย่า อย่า.... อื้อออ

ผมเดาออกว่าพี่เชมันกำลังน้ำแตกใส่ในตัวโบแน่ๆ ทั้งๆที่ผมเองเฝ้าระวังไม่เคยคิดจะแตกในใส่โบเลยซักครั้ง อารมณ์ผมก็สุดจะกลั้นแล้ว ผมเสียวน้ำแตกตามพี่เชไปติดๆ ..... เสียงโบเงียบไปพี่เชก็กอดเอวโบนิ่งอยู่อย่างนั้น ผมรีบจัดการตัวเอง เสียงโบก็พูดขึ้นมา พี่แตกใน..ทำไม...เสียงเหมือนโบจะสะอื้นร้องไห้ ผมเริ่มสับสนในหัวขึ้นมาอีก

พี่เชมันบอก อูยย ก็หีน้องโบตอดควยพี่แน่นเองนิจ๊ะ แค่แตกในแบบนี้น้องโบก็ชอบไม่ใช่หรอ พี่เห็นเราเสร็จตามน้ำควยพี่เลยนิ ... ไม่มีเสียงตอบจากโบอีก ผมเห็นโบยืนขึ้นค่อยๆดึงกระโปรงลงแล้วจัดสาบเสื้อเข้าที่ก่อนจะบอกแก โบจะกลับห้องแล้ว เดี๋ยวเจษจะตามหา พี่ได้สมใจแล้วอย่ามายุ่งกับโบอีก พี่เชมันบอก ได้จ๊ะ รับรองเลย แต่ยกเว้นว่าน้องโบจะขอร้องพี่เองอันนั้นไม่ถือว่าพี่มายุ่งนะจ๊ะ ผมได้ยินแบบนี้พอเข้าใจอะไรขึ้นมาแล้ว นึกเสียใจที่เมื่อกี๊ผมไม่ตัดสินใจเข้าไปช่วยโบ

โบกับพี่เชทำท่าจะเดินออกมาจากศาลาทำให้ผมต้องรีบก้มคลานเข้าหลบหลังแนวพุ่มไม้ข้างตลิ่ง ผมรอจนเสียงเดินของทั้งสองคนห่างเงียบไปแล้วก็ลุกออกมานั่งแผละกับพื้นดินหมดอาลัยตายอยากทันที ผมไม่รู้จะทำยังไงต่อไปดี มันทั้งสับสนทั้งเสียใจผิดหวังกับตัวเองที่คิดอะไรพลาดไปหมด  สุดท้ายผมก็กลั้นใจลุกขึ้นได้ ตัดสินใจรีบกลับไปหาโบ คิดว่ายังไงซะคืนนี้ผมจะถามโบให้รู้เรื่องว่ามันเกิดขึ้นได้ยังไง น่าจะเป็นทางเลือกที่ดีที่สุด

พอผมกลับไปถึงห้อง โบล็อคประตูไว้จนผมต้องเคาะเรียก พอโบเจอหน้าผมก็โผกอดผมแน่นร้องไห้โฮ ผมรู้ทันทีว่าผมมองโบผิดไป ผมเองก็จะร้องไห้ตามโบแต่ต้องกลั้นน้ำตาไว้ ผมอยากจะปกป้องจิตใจของโบมากกว่าจะมัวมาอ่อนแอเสียใจ ผมปล่อยให้โบนอนกอดผมร้องไห้อยู่นาน จนโบถามผมว่า เจษรู้แล้วใช่มั้ย ผมบอกว่า อืม

ยิ่งได้ยินจากปากโบแบบนี้ผมกลับยิ่งมีอารมณ์ ผมเลยดึงแขนโบเข้ามากอดซบที่อก จูบหอมที่แก้มโบแล้วไซร้คอโบนิดนึงก่อนจะบอกโบว่า โบไม่ต้องเสียใจนะ เจษไม่โกรธโบเลยซักนิด เพราะเจษผิดเองที่ดูแลโบไม่ดี ตอนนี้แก้ไขอะไรไม่ได้ แต่โบต้องเล่าให้ละเอียดมาเลยว่าไอ้พี่เชมันทำอะไรบ้างก่อนโบจะลืม เราสองคนจะได้รู้เรื่องด้วยกัน เพราะพรุ่งนี้เจษจะพาโบไปแจ้งความถ้าโบจะแจ้ง เจษจะอยู่ด้วยกับโบนะ แต่ตอนนี้โบต้องเล่ามาให้ละเอียดกว่านี้ ผมพูดแล้วก็พรมจูบไซร้ตามซอกคอกกหูของโบ เอวผมก็กดบดควยเข้าใส่เนินหีโบที่ตอนนี้แอ่นรับจนผมเสียวหัวควยจี๊ดๆทั้งๆที่เป็นการบดนอกผ้า โบพยักหน้าสูดหายใจลึกแล้วกอดคอผมไว้แน่น
พอรู้ว่าผมควยแข็งโบก็หันมามองสบตาผมตาปรือ ในตาโบมีน้ำใสๆเอ่อคลอ โบดูสบายใจขึ้นที่รู้ว่าผมไม่โกธรและไม่คิดจะทิ้งกันไปไหน โบถอนหายใจหน้าแดงเอื้อมมือลงกำท่อนควยผมที่แข็งเป็นลำอยู่ในเป้ากางเกง ก่อนจะรูดซิปลงแล้วควักควยผมออกมากำรูดเล่นบ้าง โบแปลกใจก้มคอมองดูควยผมที่แข็งพองจนเส้นเลือดปูดเป็นเส้นๆซึ่งมันไม่เคยเป็นแบบนี้มานานมากแล้ว

โบหน้าแดงขึ้นทั้งๆที่น้ำตาคลอ ค่อยๆถามผม เจษ.. ทำไม...มีอารมณ์..ล่ะ ? ผมตอบไปตรงๆเพราะตอนนี้ผมอยากรู้เรื่องทุกอย่างจากปากโบมากๆ ให้ทำอะไรผมก็ยอม เจษก็ไม่รู้เหมือนกัน รู้แค่ตอนนี้หึงโบมากๆแล้วจู๋เจษก็แข็งขึ้นมาเฉยเลยอะ โบช่วยเล่าทุกอย่างตั้งแต่แรกให้เจษฟังให้หมดเลยได้มั้ย ไม่งั้นเจษอกแตกตายแน่ๆ  ผมพูดไปพร้อมกับเอามือลูบลงตะปบโหนกหีนูนๆของโบที่ตอนนี้ผมสัมผัสได้ว่าเกงในโบมันเปียกๆนิดหน่อย ผมใจสะท้านหวิวๆเพราะไม่รู้ว่าที่มันเปียกนี่เพราะน้ำของโบหรือของพี่เชกันแน่

โบเองก็เหมือนยังลังเลหนีบขาไว้แน่นไม่ยอมให้ผมล้วงได้ถนัดแต่ก็หายใจแรงขึ้นจนผมร้อนผ่าวไปทั้งแก้ม แล้วโบก็ค่อยเล่าเรื่องทั้งหมดออกมา .... เจษจำตอนที่โบทำเป็นคุกเข่าก้มลงอมให้พี่เชได้มั้ย ....จำได้สิ อย่าบอกนะว่า..... ใช่..พี่เชเค้าเอาจู๋ออกมาจริงๆ  ผมได้ยินแบบนี้ก็ อึ้ง...รู้สึกเจ็บแปล๊บในใจแต่ผมไม่พูดอะไร เลยขยับมือพยามล้วงลูบหีโบต่อ โบค่อยๆคลายขาออกผมเลยกรีดนิ้วกลางกดลูบเข้ากลีบหีโบนอกกางเกงใน ชัดเจนเลยว่ามันเปียกเยิ้มลื่นนิ้วไปหมด

โบมองหน้าแกแล้วคิ้วขมวดใส่ด่าแกด้วยสายตา แต่แกพยักหน้าใส่โบเฉยเลย โบเลยเหล่มองไปฟ้องพี่เสือ แต่พี่เสือแกก็ทำมือบอกให้โบใช้มือแสดงต่อห้ามหยุด ตอนนั้นโบไม่รู้จะทำยังไง เลยต้องค่อยๆกำมือรูดเบาๆให้แกไป พี่เชแกทำหน้าเหมือนเสียวมากๆ เหมือนคนบ้ากามอะ แล้วแกก็เอามือมาจับมือโบให้กำมือเน้นๆขึ้น โบก็เลยต้องทำท่าก้มขึ้นลงให้เหมือนอมจริงแล้วชักจู๋ให้แกจริงๆไปด้วย

ถึงตรงนี้ผมหายใจแรงขึ้น ควยก็พองจนเส้นเลือดปูดโปนน่ากลัว โบคงรู้สึกได้เพราะโบกำควยผมแน่นขึ้นผมได้ยินเสียงหัวใจโบเต้นตึกๆๆชัดเจน โบรีบเล่าต่อ พอโบทำท่าก้มหน้าขึ้นลง ปลายจู๋แกก็เกือบจะโดนปากโบอยู่แล้ว ผมรีบขัดถามโบ มันใหญ่มั้ย โบก้มหน้าตอบอายๆว่า ก็...ใหญ่กว่า..เจษนิด..เดียวเอง ผมงี้เจ็บกระดองใจหนักเข้าไปอีก กลั้นใจถามโบต่อ ประมาณไหนโบทำมือให้ดูหน่อยสิ โบก็ทำมือให้นิ้วหัวแม่มือกับนิ้วชี้กำรอบควยผม แต่นิ้วมันไม่บรรจบกันห่างเกือบสองข้อนิ้ว

ผมถึงกับใจหายเพราะขนาดมันใหญ่กว่าผมไม่เบา ถึงจะยังไม่เท่าของพี่เสือก็เถอะ ผมเริ่มใจสั่นๆกลืนน้ำลายเหนียวลงคอแล้วพยามลูบไล้หีโบรีบถามโบต่อ แล้วความยาวล่ะ โบบอก แค่..คืบ..เดียวเอง.... พร้อมทั้งทำท่ายกมือกางนิ้วคืบเดียวให้ผมดู ผมคิดในใจแค่คืบแต่ควยผมยังยาวไม่ถึงคืบเลย  คิดแล้วมันเจ็บจี๊ดในอก แต่ควยผมที่โดนมือโบรูดชักขึ้นลงมันเสือกเสียวหนักขึ้นกว่าเดิมซะงั้น  ผมเลยคราง อูยยย ออกมา

โบเห็นว่าผมไม่โกธรแล้วจริงๆเลยกล้าเล่าต่ออีก แล้วพี่เชเค้าก็เอามือมาจับหัวโบกดลงให้ปากโบจูบชนเข้ากับปลายจู๋แกจริงๆ โบตกใจจะร้องห้ามแกแต่แกยังกดลงอีก จู๋แกเลยไหลเข้าปากโบจริงๆ.... นั่นไงผมว่าแล้วเชียว  ใจผมเต้นรัวกระตุกรีบถามโบ อมเข้า..ไปแค่ไหน โบบอก นะ..นิดเดียว ผมเค้นถามต่อ แค่ไหนล่ะโบตอบเสียงอ่อย แค่..เลยเงี่ยง..เอง ผมได้ยินถึงกับเสียวหัวควยแทบน้ำแตกแต่พยามกลั้นไว้ รีบพยักหน้าบอกโบให้เล่าต่อ  โบจะยกปากออกพี่เชแกก็จับกดหัวโบไว้แล้วยังกดบังคับให้ปากโบอมรูดของแกขึ้นลงอีก ผมฟังแล้วใจหายรีบเถิบตัวเข้าแซะกอดโบให้แน่นขึ้นแล้วหอมแก้มโบอีกฟอดนึง เหมือนให้กำลังใจ โบถอนหายใจเงยหน้ามาจูบปากผมบดลิ้นกัน อือออาาา ผมกลัวโบจะเล่าไม่จบรีบดันโบออกให้เล่าต่อ โบว่า ตอนแรกก็ทั้งตกใจทั้งรังเกียจแต่พอต้องจำใจอมต่อไปสักพักก็เริ่มชิน เพราะรู้สึกดีเหมือนตอนอมให้เจษเลย โบเลยเผลอมให้แกเต็มที่ แกก็ครางใหญ่เลย

ผมนึกภาพตามถึงตอนนั้น มิน่าล่ะ ผมดูจากมุมกล้องในหน้าจอมันถึงได้ดูเหมือนจริงนัก ที่แท้ก็โบอมควยให้พี่เชจริงๆนี่เอง แล้วยังไงต่อ ผมถามอีกส่วนมือก็ลูบคลึงนิ้วบดวนโดนเม็ดปุ่มหีโบให้หนักขึ้น มือโบก็เริ่มจิกกำอกเสื้อผมแล้ว โบบอก แกก็คงเสียวน่ะสิ พอแกทนไม่ไหวเพราะโบรู้สึกจู๋แกพองคับปากขึ้นอีกแกก็รีบดันปากโบออก โบสูดหายใจเฮือกนึงก่อนจะเล่าต่อว่า

โบตกใจ กลัวว่าแกจะหน้ามืดลุกขึ้นมาเอาโบเข้าจริงๆ เพราะแกพยามดันโบให้เอาก้นนั่งตรงขอบโต๊ะ โบรู้ทันรีบบอกห้ามแกว่าอย่านอกบทนะ พี่เชแกก็เลยดันให้หลังโบเอนนอนลงกับโต๊ะแล้วตัวแกก็ก้มลงไปกอดจูบหน้าท้องโบ โบโล่งอกเบาใจเลยเอนหัวลงนอน เท่านั้นแหละ.. ผมรีบโพล่งถาม เท่านั้นอะไร เสียงผมสั่นๆดูหื่นมากทำให้โบรีบตอบ แกก็ฝังหน้าลงบดปากจูบจิ๋มโบผ่านผ้ากระโปรงเลยน่ะสิ.....

ผมลูบปุ่มหีโบเบาลงเพื่อยั่วให้โบเล่าต่อแล้วถามเร่งอีก โบเลยยอมให้แกใช้ลิ้นเลยใช่มะ โบส่ายหน้ามองตาผมแล้วบอก ป่าวซะหน่อย โบเสียวก็จริงแต่หนีบขาไว้ไม่ให้แกแทรกหน้ามุดได้ตะหาก ผมได้ยินก็โล่งอกนิดแต่โบก็เล่าต่ออีก แกบดปากใส่เนินจิ๋มโบนอกกระโปรงจนโบเริ่มเสียวหนักมาก จนไม่รู้ว่าแกแอบลูบมือสอดมาใช้นิ้วกดคลึงจิ๋มโบตั้งแต่ตอนไหน

พอโบยกหัวไปจะร้องห้ามแก แกก็สอดนิ้วผ่านขอบเกงในโบเข้ามาแล้ว... คราวนี้โบเริ่มบิดตัวหายใจแรง อ้าขาให้ผมบดมือใส่หีได้เต็มที่ โบหน้าแดงกระซิบใส่หูผมเพื่อเล่าต่ออีกว่า โบเสียวเหมือนตอนโดนจู๋เจษใส่เข้ามาเลย... เลยเผลอผ่อนแรงแกเลยรีบแทรกหน้าเข้ามา.... พอหน้าแกเข้าถึงได้แกก็รีบดึงขอบเกงในโบออกแล้วใช้ทั้งลิ้นทั้งนิ้วใส่โบชุดใหญ่เรย.... ฟังถึงตรงนี้ผมตาสว่างลำดับภาพเหตุการณ์ได้ชัดเจนทันที

ผมรีบถาม แล้ว..โบเสร็จมั้ย ผมใจเต้นรัวๆรอคำตอบของโบ ก็..ครั้งนึง ครั้งเดียวแน่นะ  แน่สิ เล่าต่อเจษอยากฟังอีก โบปรือตามองผมด้วยสายตาหมั่นไส้แต่ก็เล่าต่อ ตอนโบกำลังเสร็จพี่เชแกรีบลุกขึ้นยืนแล้วเอาปลายจู๋มาถูปากจิ๋มโบเต็มๆเรยอะ ผมตาโตแต่ยังฟังโบยังเล่าต่อลุ้นระทึก โบรีบเบี่ยงเอวหนีแล้วปัดมือตีโดนจู๋แก แกเลยรีบบอกว่า พี่แค่จะถูเอาน้ำ ควยพี่จะได้สอดใต้ก้นน้องโบได้ลื่นๆน่ะจ๊ะ โบก็เชื่อครึ่งไม่เชื่อครึ่ง แต่พี่เชแกรีบดึงเอวโบกลับมาแล้วสอดจู๋แกผ่านขอบเกงในเข้าใต้ก้นโบจริงๆ โบเลยโล่งอกปล่อยให้แกกระแทกเอวใส่เต็มที่เรย

ผมถาม โบเสียวมั้ยแบบนั้น โบบอก เสียวสิ ก็เนื้อจู๋พี่เค้าถูเบียดแคมโบแรงมากเรยนะแถมหน้าท้องแกก็ชนกระแทกปุ่มโบจนเสียวไปหมด น้ำโบก็ออกเยอะมากจู๋พี่เชแกเลยแทงผ่านใต้ร่องก้นโบเร็วจี๋เลย เจษรู้มั้ยพี่เชแกเสียวจริงๆนะ เพราะแกแตกจริงๆด้วย แกแตกใส่เกงในโบเลอะก้นโบเต็มเลย.... ผมโล่งอกที่อย่างน้อยโบก็ไม่ได้โดนเย็ดกลางถ่าย  ผมหอมแก้มโบแล้วคิดในใจ มิน่าล่ะตอนนั้นนี่เองโบถึงไม่ให้ผมตามไปห้องน้ำด้วย คงกลัวผมจะเห็นเข้า

แล้วตกลงโบไปโดนพี่เชเอาได้ยังไง โบถอนหายใจก่อนจะบอก ก็ที่โบบอกว่าโบออกมาเดินเล่นเพราะงอนเจษ แล้วก็โดนพี่เชแอบเข้ามากอดข้างหลังไงอะ ผมแย้ง อ้าวก็นั่นแหละ ต่อจากนั้นล่ะ โบบ่นผม เจษอะ...ก็รู้แล้วใจเย็นๆสิ โบยังใจสั่นๆอยู่เลย กำลังจะตั้งใจเล่าให้ฟังอยู่นี่ไง ผมยอม จ้าๆอะๆเล่าเลยเล่าเลย

โบเซ็งๆแล้วว่า โบตกใจรีบดิ้นร้องแต่พี่เชแกเอามือปิดปากโบแล้วกระซิบขู่โบว่า ถ้าโบร้องแกจะบอกเจษเรื่องที่โบอมให้แกเมื่อกี๊ โบเลยหยุดดิ้น แกก็ว่า นั่นแหละจ๊ะน้องโบใจเย็นๆฟังพี่ก่อนนะแล้วแกก็ปล่อยปากโบแต่ยังกอดเอวโบไว้อยู่ โบรีบถามแก พี่เชมีอะไรก็ว่ามาสิ แกบอก พี่ก็แค่ยังอารมณ์ค้างเพราะปกติถ้าพี่ไม่ได้แตกซักสองสามน้ำพี่จะเงี่ยนจนควบคุมตัวเองไม่ได้อะจ๊ะ โบบอก บ้าแล้วพี่เชพี่ก็ไปทำตัวเองสิมายุ่งกับโบทำไม เดี๋ยวโบบอกเจษนะ
แต่แกเถียงมาว่า น้องโบอยากให้เจษรู้เรื่องอมควยพี่เมื่อกี๊เหรอจ๊ะ โบก็เลยเงียบ แกก็รีบพูดต่อเรยว่า พี่แค่ขอเอาควยถูแบบเมื่อกี๊อีกรอบแค่นั้นเอง แปบเดียวเอง น้องโบรีบๆให้พี่ถูเถอะชักช้าเดี๋ยวคนอื่นมาเห็นเอานะ โบกลัวมีใครมาเห็นอย่างแกว่าเลยถามย้ำแกอีกว่า พี่แค่ถูแบบเมื่อกี๊จริงๆนะ แกได้ยินโบถามปุ๊บก็ดีใจรีบบอกโบว่า จ๊ะๆ แล้วดึงตัวโบไปเอนหลังนอนบนเก้าอี้ศาลาน้ำทันทีเลย

พอโบนอนหงายลงคราวนี้แกรีบยกขาโบคู้ขึ้นแล้วก้าวเข่าขึ้นมาคร่อมก้นโบเรยอะเจษ... ผมฟังแล้วใจจะขาดให้ได้รีบบดสอดนิ้วกลางเข้ารูหีที่ฉ่ำเยิ้มของโบ โบก็กำรูดควยผมรัวขึ้นลงจนเสียวเกร็งไปหมด ผมถาม แล้วยังไงต่อ โบว่า คราวนี้แกปลดเข็ดขัดดึงเกงลงแล้วรีบดึงเกงในโบขึ้นมาไว้ที่ขาโบ โบจะดึงไว้แต่แกบอกว่า ครั้งนี้ขอถูร่องบนหีน้องโบนะจะได้แตกเร็วๆ

โบไม่ทันตอบแกก็เอาปลายจู๋มางัดเสยปากจิ๋มโบขึ้นลงแล้ว โบกลัวเลยรีบจับจู๋แกให้สอดเข้ารูหว่างขาหนีบโบก่อน โบเสียวมากเลยตอนนั้นอะ โบพูดพร้อมกำรูดควยผมเร็วจี๋อย่างลืมตัว ผมบอก เล่าต่อสิ  โบบอก อืออ แล้วว่า แกแทงสอดจู๋เข้าออกแล้วครางเสียงดังน่าเกลียดมาก ทั้งขนทั้งไข่แกชนโดนกลีบจิ๋มโบจนเสียวไปหมดโบเลยเผลอครางเบาๆไปหน่อยนึง

พี่เชแกเห็นก็ได้คืบเอาศอกแกรีบขยำนมโบนอกเสื้อใหญ่เลย พอโบโดนแบบนั้นก็ลืมตัวน่ะสิ ผมรีบถาม ลืมตัวยังไง โบรีบหันหน้าซุกอกผมแล้วพูดออกมาว่า โบเผลอครางเสียงดังแล้วยกสะโพกให้จิ๋มโบลอยบดรับไข่แกแรงขึ้นอะ แล้วยังไงอีก ผมอดใจไม่ไหวจนต้องถามเร่ง โบบอก โบกำลังจะเสร็จหลับตากลั้นเสียงครางไม่รู้เรื่องเลย จนโบเจ็บที่ปากรู้จิ๋มอะแหละถึงได้รู้ตัวว่าแกกำลังแทงจู๋เข้ามาแล้ว เจ็บมากมั้ยอะโบ ก็..เจ็บเหมือน...ตอนเอากับเจษครั้งแรกๆเรยอ่า...แต่.. แต่อะไรอะ

แต่มันจุกในท้องหนักกว่าตอนทำกับเจษเยอะเลย.... มันทั้งจุกทั้งเสียวทั้งเจ็บด้วยอะ ผมครางถาม แล้วทำไงอีก โบบ่น เจษอะ โบก็ทั้งร้องไห้ทั้งตีตัวแกน่ะสิ แต่โบไม่ค่อยมีแรงแล้วตอนนั้น พี่เชแกก็ดันเข้ามาเรื่อยๆแล้วยังค่อยๆถอนเข้าออกสลับไปมาอีกโบเลยไม่รู้จะทำยังไง ยิ่งตอนแกดันเข้าสุดได้นะ โบร้องไม่ออกเลยอะเจษ...โบทั้งเสียวเจ็บจุกอธิบายไม่ถูกเลย....ยิ่งแกดันเข้าดันออกแรงๆต่ออีก.....ตอนนั้นโบไม่รู้เรื่องแล้วอะว่าครางอะไรไปบ้าง....โบเล่าไม่ถูก...โบขอโทษจริงๆนะ

ผมบอก อือออออ เอาแค่ต่อจากนั้นก็ได้ โบบอก อือออ จากนั้นโบก็จำได้ว่าแกเปิดเสื้อบีบนมโบตั้งแต่เมื่อไหร่ไม่รู้อีก แล้วแกก็เร่งแตกในใส่โบท่านั้นเลย ผมถอนหายใจขัดๆ ถามโบ น้ำแกเยอะมั้ย โบพยักหน้าบอก อือ...เยอะสิ ร้อนด้วย โบร้อนในท้องไปหมดเลย...โบ..ยังเสร็จเลยตามแกเลย ผมถึงกับครางซี๊ดดดดลั่นห้อง

โบบอก ยังไม่ใช่แค่นั้นนะเจษ.... ผมว่า จ๊ะๆเล่ามาสิ  พอแกเสร็จโบก็เลยร้องไห้ แกเลยบอกว่า พี่จะรักษาคำพูดนะ ขอแค่ครั้งนี้น้องโบหยุดร้องได้แล้ว แล้วแกก็ลุกขึ้นนั่งพิงพนักพิงไป ปล่อยให้โบลุกขึ้นนั่ง โบเลยจะรีบแต่งตัวพอโบแต่งตัวเสร็จพี่เชแกยังไม่ยอมแต่งตัว แกนั่ง... เอ่อ..นั่งชักจู๋แกที่ยังแข็งแล้วเข้ามาดึงโบไปนั่งกอดอีกอะ

avazon