ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เ-็ดเด็กป.6 ในห้องประชาสัมพันธ์ 2

เริ่มโดย xonly-1304, ธันวาคม 16, 2015, 03:31:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xonly-1304

นี้เป็นเรื่องที่ผมเขียนเองต่อจากตอนที่แล้วนะครับ
หลังจากวันที่ผมได้ตุ๊กตาเป็นเมียผมก็มีอะไรกับตุ๊กตามาตลอดโดยที่ผมไม่รู้เลยว่า มีอยู่เย็นวันหนึ่งเมย์ได้มาเห็นฉากที่ผมกำลังเย็ดกับตุ๊กตา (โดยที่เมย์มาเล่าให้ฟังตอนหลังว่า "วันนั้นเมย์ได้ลืม USB ไว้ที่เครื่องคอมที่เปิดเสียงตามสายไว้ในตอนเที่ยง ตกตอนเย็นกลับไปถึงบ้านจะทำรายงานวันพ่อเลยจะขึ้นมาเอา USB ขณะที่อยู่หน้าห้องผม เมย์ได้ยินเสียงแปลกๆดังออกมา เธอจึงไม่กล้าเคาะประตู และเปิดประตู เธอคิดว่าโดนผีหลอกเพราะห้องประชาสัมพันธ์ค่อนข้างเก่า เมย์จึงตัดใจจะกลับบ้านแต่จังหวะนั้นได้ยินเสียงตุ๊กตาเมย์จึงหันกลับมาแล้วสงสัยว่าตุ๊กตาทำอะไร ด้วยนิสัยแก่นๆของเมย์จึงไปหาโต๊ะมาตั้งแล้วปีนขึ้นมาดูจึงเห็นเหตุการณ์ทั้งหมด") ซึ่งเมย์ไม่ได้โวยวายอะไรและก็มาทำหน้าที่ดีเจกับตุ๊กตาตามปกติแต่ผมสังเกตว่าเมย์เริ่มมองผมแปลกๆบางครั้งผมหันไปเจอตอนเมย์มองผมพอดีเมย์จะก้มหน้าอายๆ จนวันพุธที่ผ่านมาตอนเช้าผมไปทำธุระที่เขตพื้นที่กลับมาก็ยังไม่มีคาบสอน ป.6 ประกอบกับตอนเที่ยงระหว่างจะเปิดประตูห้องผมเห็นตุ๊กตาเดินมาคนเดียวผมจึงนึกว่าวันนี้เมย์ไม่มาโรงเรียน พอตุ๊กตาเข้ามาในห้องผมจึงเธอเข้ามากอดแล้วก็จูบโดยที่ลืมล็อคห้องระหว่างที่จูบนั้นเมย์ได้เปิดประตูเข้ามา ผมกับตุ๊กตาจึงเดินแยกออกจากกันมา ตุ๊กตากับเมย์จึงมานั่งจัดเสียงตามสาย อ่านข่าวน่ารู้ประจำวัน ผมก็นั่งทำงานตามปกติแต่ผมสังเกตเหมือนเมย์ไม่ค่อยมีสมาธิเท่าไหร่อ่านข่าวติดๆขัด เมื่ออ่านข่าวจบก็เปิดเพลงตามสายปกติผมเห็นเมย์กระซิบคุยอะไรกับตุ๊กตาพอผมหันมาก็หยุดผมสงสัยจึงเปิดมือถือให้หัดเสียงไว้แล้วใส่ไว้ในลิ้นชัก แล้วลุกขึ้น
ผม : เดี๋ยวครูจะไปถ่ายเอกสารใบงาน ถ้าหมดเวลาพักแล้วยังไงก็ล็อคห้องให้ครูด้วยนะ
ตุ๊กตา/เมย์ : คะครู
    แล้วผมก็เดินออกจากห้องไปปล่อยสองสาวอยู่ในห้อง ผมเครียด/กังวลไปหมดผมอยากรู้ว่าเมย์จะพูดอะไรกับตุ๊กตา จะให้ตุ๊กตาเอาเรื่องนี้ไปบอกครูคนอื่นหรือเปล่า หรือพูดให้ตุ๊กตาเลิกยุ่งกับผม ถ้าความแตกขึ้นมาจะทำยังไง ฯลฯ ผมจึงเดินไปทั่วโรงเรียนจนหมดเวลาพักเที่ยงผมเดินกลับห้องประชาสัมพันธ์แล้วเปิดลิ้นชักเอามือถือออกมา เปิดฟังสิ่งที่เด็กสองคนนั้นคุยกัน
เมย์ : ไอตุ๊กตา ตั้งแต่เมื่อไหร่แล้ว
ตุ๊กตา : อะไรแก ชั้นไม่เข้าใจ
เมย์ : เห้ๆ มึงก็รู้ว่ากูหมายถึงเรื่องอะไรมึงไม่ได้โง่ (เมย์เงียบไปสักพักแล้วพูดต่อ) บอกมาตั้งแต่เมื่อไหร่แล้ว
ตุ๊กตา : ก็ไม่มีอะไรนิ
เมย์ : แกไม่เชื่อใจกูหรอ อยู่อยากได้ยินจากปากแก หรือจะให้กูประกาศออกเสียงตามสายว่ากูเห็นมึงทำอะไรในห้องนี้ตอนเย็นวันศุกร์ที่แล้ว
หลังจากเงียบไประยะหนึ่ง
ตุ๊กตา : เมย์แกรู้เรื่องแล้วหรอ แกเราขอร้องแกอย่าเอาไปบอกใครนะ อย่าเอาไปบอกป๊ากับม๊าเรานะแก (น้ำเสียงเหมือนจะร้องไห้)
เมย์ : แกถ้าชั้นจะบอกฉันบอกไปนานแล้ว เล่ามาตั้งแต่เมื่อไหร่ ยังไงๆ เล่ามาให้หมดนะ
หลังจากนั้นตุ๊กตาก็เล่าทุกอย่างให้เมย์ฟังทุกอย่างตั้งแต่เครียดเรื่องคะแนน จะย้ายโรงเรียน จนเรื่องที่มีอะไรกับผม โดยที่เมย์ก็ฟังเงียบๆ(หรือผมไม่ได้ยินเสียงก็ไม่รู้เพราะ มีเสียงเพลงตามลำโพงอยู่ด้วย)
เมย์ : แล้วเรื่องนี้แกมีบอกใครบ้างยัง มีใครรู้อีกไหม
ตุ๊กตา : แกจะบ้าหรอจะให้ชั้นไปบอกใคร มีแกแหละที่รู้คนแรก แกชั้นขอ ชั้นไหว้ละนะอย่าไปบอกใคร
เมย์ : อื่อๆ
แล้วเงียบก็เงียบไปสักพักจนผมคิดว่าจบแล้วและกำลังจะปิดก็มีเสียงคุยกันต่อ
เมย์ : ตุ๊กตา
ตุ๊กตา : หือ อะไรแก
เมย์ : ไม่มีอะไร
ตุ๊กตา : บ้าแล้วแก
หลังจากเงียบไปซักพัก
เมย์ : มันเสียวมากไหม
ตุ๊กตา : หา!! แกว่าอะไรนะ
เมย์ : ที่แกว่า แกถึงๆอะไรนั้นน่ะ มันเสียวมากไหม มันรู้สึกยังไงหรอ
ตุ๊กตา : อธิบายไม่ถูกนะ มันคล้ายๆกับตัวชั้นเสียวมากๆตัวเกร็งๆแล้วชั้นก็กระตุกแหละแก ร่างกายมันกระตุกเองเลยนะ หลังจากกระตุกหายเกร็งชั้นรู้สึกเหมือนตัวเบาๆ ขนลุกไปหมดเลย มันเสียวแบบบอกไม่ถูกอ่ะ
เมย์ : แล้วที่แกบอกแกเสร็จ กับนิ้ว กับลิ้น กับเอิ่ม... กับไอนั้นอ่ะ
ตุ๊กตา : ควย?
เมย์ : อื่อ ไอนั้นแหละ มันรู้สึกต่างกันไหมว่ะ
ตุ๊กตา : ไม่รู้สิ ชั้นว่าต่างนะเหมือนกันนิ้วนั้นรู้สึกแปปๆนะเหมือนมันยังไม่สุดนะยังรู้สึกแบบติดๆอะไรนิดนึงเสียวๆตรงแต่ด้านนอก แต่พอโดนเย็ดแล้วเสร็จนะมันโล่งมากๆ เสียวไปทั่วทั้งท้องน้อย ทั้งตัวเลย เหมือนจะหลับให้ได้เลยตอนนั้นมันเพลียมากๆ
เมย์ : หรอ... อยากลองบ้างจัง
ตุ๊กตา : จริง?
เมย์ : เปล่าชั้นพูดเล่น
ผ่านไปซักพัก
เมย์ : ตุ๊กตาครั้งแรกมันเจ็บมากไหมว่ะ
ตุ๊กตา : แกอยากลองจริงๆหรอ
เมย์ : เปล่าชั้นแค่ถามแกดู อยากรู้เป็นประสบการณ์ว่ามันเจ็บมากไหม
ตุ๊กตา : อย่าให้พูดเลยแก เจ็บมากเหมือนตัวจะฉีกแหนะ รู้สึกแน่นคับไปหมดเลย หายใจก็ไม่ค่อยออก ชั้นร้องเลยแหละแก
เมย์ : แล้วถ้ามันเจ็บทำไมแกไม่หยุดทำอ่ะ
ตุ๊กตา : ตอนแรกชั้นก็จะหยุดแล้วแก ร้องไห้ขนาดนั้น แต่สักพักไม่รู้ทำไมเหมือนกันมันค่อยๆชิ้นนะไม่ค่อยรู้สึกแน่นๆแล้ว แต่มันเสียวๆเจ็บๆแทน
เมย์ : อื่อๆ ปิดห้องเหอะ หมดเวลาแล้ว
หลังจากได้ฟังเสียงที่สองคนนั้นคุยกันผมก็รู้สึกตื่นเต้นมีลางว่าผมจะได้ฟันหีเด็กซิงๆอีกอันนึง แต่มันติดอยู่ตรงที่สองคนนี้ดันสนิทกัน ผมต้องหาวิธีฟันเมย์ให้ได้โดยที่ตุ๊กตาไม่โวยวายซะแล้ว ซึ่งผมก็หาวิธีไม่ได้ก็รู้สึกเซ็งๆนิดหน่อยว่าถ้าไม่รีบฟันเมย์เดี๋ยวเมย์ไปให้คนอื่นฟันผมเสียดายหีสดๆ แล้วในวันรุ่งขึ้นวันพฤหัสเป็นวันหยุดราชการ ตอนเช้าตุ๊กตาโทรหาผม
ตุ๊กตา : ครูขาตอนนี้หนูอยู่โรงเรียนมารับหนูหน่อยสิ
ผม : วันนี้วันหยุดไปทำไมที่โรงเรียน
ตุ๊กตา : หนูบอกแม่ว่าวันนี้จะมาทำรายงานบ้านแก้ว(เพื่อนห้องเดียวกันกับตุ๊กตา)คะ
ผม : โอเค รออยู่นั้นแปปนะเดี๋ยวครูไปหา
ผมรีบอาบน้ำ(วิ่งผ่านน้ำ)แล้วไปรับตุ๊กตา วันนี้เธอใส่เสื้อสีขาวและทำด้วยชุดลูกหมีสีชมพูน่ารักมากแค่เห็นผมก็ควยแข็งแล้ว ผมบอกเธอว่าวันนี้ไปห้องครูดีกว่า แล้วผมก็พาเธอไปหาซื้อกับข้าวแล้วกลับห้องกะว่ากลับเข้าห้องแล้วจะไม่ให้ก้าวเท้าออกไปไหนเลย พอไปถึงห้องพอวางของล็อคห้องเสร็จผมดึงเธอมากอดทันทีพร้อมกับไซร้ซอกคอเธอแล้วใช้ลิ้นเลียติ่งหูเธอเบาๆ แล้วค่อยๆดันเธอไปที่เตียง ผมไม่รอช้าในเวลาไม่นานทั้งเธอแล้วผมต่างก็อยู่ในชุดวันเกิดด้วยกันทั้งคู่ เราทั้งคู่อยู่ในท่า69กันผมทั้งเลียและเอานิ้วแหย่รูหีเธอ เธอครางในคอคอเนื่องจากปากเธออมของผมอยู่ สักพักผมเอานิ้วที่อยู่ในรูหีออกมาวนๆไปทั่วๆรูตูดของตุ๊กตา เธอเกร็งมากๆมีอาการขมิบรูตูดเล็กน้อย ผมหันไปเห็นแปรงสีฟันอันเก่าของผมอยู่ทางหัวเตียงเลยลองเอาด้ามแปรงสีฟันแหย่ลงไปในรูตูดของเธอแล้วชักเข้าๆออกๆพร้อมกันทั้งนิ้วในรูหีและแปรงสีฟันปรากฏว่าเธอคายควยผมออกมาแล้วครางดังมาก สังเกตที่ผิวจะเห็นเลยว่าเธอขนลุกทั้งทั้งตัว และกระดกก้นตามจังวะชักเข้าออก จนผมเห็นเธอทำท่าจะเสร็จถึงหยุดเธอหันมามองแบบขัดใจนิดๆประมาณว่าหยุดทำไม ผมจึงให้เห็นหลานเข่าแล้วผมเอาควยเข้ากระกบจากด้านหลังแล้วดันควยเข้าไป ท่านี้ควยจะเข้าไปลึกจนผมรู้สึกว่าควยผมไปชดกับปากมดลูกเธอเลย และดูเหมือนเธอจะชอบท่านี้ด้วย เพราะระหว่างที่ผมชักเข้าออกนั้นนอกจากเธอจะครางแล้ว เธอยังทำเสียงซูดปากเหมือนกินอะไรเผ็ดๆเข้าไป
ผม : ท่านี้เป็นไงบ้างคะ
ตุ๊กตา : อะๆๆๆๆ ผัวขา ซูดดดดด มันหีมากคะ มันเข้าไปลึกมากอร่อยหีจัง เย็ดเมียเร็วๆเลยนะคะเมียจะเสร็จแล้ว
ผมกระหน่ำซอยเย็ดตุ๊กตาจนเธอสะบัดหัวไปมาผมยุ่งไปหมด ภายในช่องของเธอก็ตอดของผมแรงมาก
ผม : โอ๊ยย ไม่ไหวแล้วเมียจ๋า โอ๊ยๆๆ ดูดรัดแรงอะไรอย่างนี้ ผัวจะเสร็จแล้วนะคะ
ตุ๊กตา : อะๆๆๆๆ อ๊า เมียเสร็จแล้วคะผัว เต็มทีเลยนะ
ผมอัดเข้าไปอีกไม่กี่ครั้งก็กระฉูดน้ำกามเข้าไปเต็มร่องของตุ๊กตา เราสองคนหมดแรงทิ้งตัวลงมานอนกอดกัน และแล้วสิ่งที่ไม่คาดฝันก็เกิดขึ้น มันคือหนทางที่ผมจะได้เย็ดเมย์ที่ผมคิดแทบตายก็คิดไม่ออก
ตุ๊กตา : ครูขา เมย์เค้ารู้เรื่องของเราหมดแล้วนะคะ
ผม : แกล้งทำเสียงตกใจ ห๊า!! อะไรนะ แล้วเค้ารู้เรื่องนั้นได้ยังไง
ตุ๊กตา : เมย์เค้าเห็นตอนที่หนูกำลังเย็ดกับครูคะ เค้าเลยมาถามหนูแล้วบอกว่าถ้าหนูไม่เล่าเมย์จะประกาศเรื่องที่เห็นผ่านเสียงตามสาย หนูเลยเล่าให้เค้าฟัง
ผม : อ้อๆ แล้วเมย์เค้าว่าอะไรบ้าง เค้าไปฟ้องใครหรือเปล่า
ตุ๊กตา : ไม่คะเค้ายังไม่ได้บอกใคร
ผม : แล้วเค้าเป็นยังไงบ้าง
ตุ๊กตา : หนูว่าเมย์คิดมากนะคะ
ผม : คิดมาก?
ตุ๊กตา : เหมือนเมย์อยากลองแต่อีกใจก็กลัว
ผม : ลองถามแหย่ๆ "แล้วตุ๊กตาอยากให้เมย์ลองไหมหล่ะ เผื่อเมย์จะชอบไง ขนาดตุ๊กตายังชอบเลย"
ตุ๊กตา : หันมามองผมแบบค้อนๆ "เย็ดหนูแล้วครูยังคิดจะเย็ดเมย์อีกหรอ ไหนครูสัญญาว่าจะมีหนูคนเดียว"
ผม : ดึงตัวเธอมากอด "เปล่าครูแค่ถามความรู้สึกตุ๊กตาเฉยๆ"
ตุ๊กตา : คะ(เสียงแข็งๆ แบบไม่ค่อยพอใจ)
ผม : ทำหน้าซีเรียส ตุ๊กตาก็ผิดสัญญากับครูนะ ไหนตุ๊กตาบอกว่าจะไม่เล่าเรื่องนี้กับใคร จะเก็บเป็นความลับ ตุ๊กตาก็รู้ว่าครูไม่ชอบคนที่ไม่รักษาคำพูด
ตุ๊กตา : ทำหน้าเสียใจ "ครูขาหนูขอโทษ แต่หนูจำเป็น หนูกลัวว่าไม่เล่าแล้วพี่เมย์จะโกรธแล้วเอาเรื่องหนูไปเล่า"
ผม : แล้วตุ๊กตามั่นใจได้ไงว่าเมย์จะไม่เล่า (ตุ๊กตาทำทางจะเถียงผมจึงพูดต่อ) ถ้าวันนึงตุ๊กตากับเมย์ทะเลาะกันแล้วเมย์เอาเรื่องตุ๊กตาไปเล่าหล่ะ
ตุ๊กตา : สีหน้าเปลี่ยนเลยท่าทางจะเครียด "แล้วหนูจะทำไงดีคะครู"
ผม : ก็ต้องหาทางปิดมากเมย์นะสิ
ตุ๊กตา : ขมวดคิ้วถาม "ทำไงคะ"
ผม : ก็ทำให้เมย์โดนแบบเดียวกันกับตุ๊กตาไง เมย์จะได้ไม่กล้าเอาไปเล่าเพราะเมย์ก็โดนด้วย
ตุ๊กตา : (ค้อนผม อีกแล้ว!!) ที่พูดมานิครูหาเรื่องจะเย็ดเมย์เพิ่มอีกคนใช่ไหมคะ (รู้ด้วย)
ผม : ทำหน้านิ่งๆ "เปล่านะ ก็แล้วแต่ตุ๊กตาแล้วกันครูอ่ะยังไงก็ได้ ถ้าตุ๊กตาเชื่อใจเมย์เค้าก็ไม่เป็นไร แต่ถ้าเมย์เอาไปฟ้องหรือเล่าให้ใครฟังตุ๊กตาจะทำไง"
ผมพูดจบก็แกล้งทำเป็นว่าไม่สนใจลุกขึ้นไปเทกับข้าวที่ซื้อมาใส่จาน จัดโต๊ะอาหารแล้วเรียกตุ๊กตามากินข้าว ระหว่างที่กินข้าว
ตุ๊กตา : ก็ได้
ผม : ก็ได้อะไร งง
ตุ๊กตา : หนูยอมให้ครูเย็ดกับเมย์ก็ได้ แต่หลังจากนี้ครูต้องมีแค่หนูกับเมย์สองคนนะ
ผม : (แอบยิ้มดีใจสุดๆ ตีหน้านิ่งๆไม่เนียนล่ะ) เอาแบบนั้นก็ได้
ตุ๊กตา : ครูจะยิ้มก็ยิ้มมาเถอะหนูรู้ ดีใจละสิจะได้เปิดซิงหีใหม่ๆสดๆ ถ้าไปหลงหีนั้นแล้วลืมหนูหนูไม่ยอมนะ
ผม : ยิ้ม ไม่ลืมหรอกคะ แหม่ๆๆทั้งใจกว้างทั้งน่าเย็ดแบบนี้ใครจะไม่อยากเย็ด
หลังจากกินข้าวเสร็จผมก็ต่อกับตุ๊กตาอีก 2 ยก โดย 2 ยกหลังนี้ผมจินตนาการถึงหีสดๆของเมย์กับหุ่นน่าฟัดของเมย์ แล้วผมก็มาคุยกับตุ๊กตาว่าจะหาทางเบ็ดเมย์ยังไง เธอก็บอกว่าเดี๋ยวเธอจะไปคุยกับเมย์ก่อนแล้วค่อยว่ากัน จนถึงเวลาตอนเย็นผมก็ไปส่งตุ๊กตาที่โรงเรียนเพราะแม่เค้ามารับที่โรงเรียน ในวันต่อมาเป็นวันศุกร์เมย์ไม่มาโรงเรียนผมเลยเซ็งเพราะหวังว่าวันนี้จะได้เปิดซิงน้องเมย์เลยผิดหวังไปเลยเอาความหื่นมาลงที่ตุ๊กตาเหมือนเดิม วันรุ่งขึ้นเป็นวันเสาร์ครูที่สอนภาษาไทยโทรมาให้ผมช่วยไปอยู่เวรที่โรงเรียนแทนแกเพราะลูกแกจะไปประกวดร้องเพลงแกต้องไปส่ง ผมเลยต้องมาอยู่เวรแทนและผมต้องอยู่เวรกลางคืนต่อเลยเพราะตรงกับเวรผมพอดีระหว่างขับรถมาถึงหน้าโรงเรียนเห็นเมย์นั่งอยู่หน้าบ้านผมจอดรถแล้วลงกระจก
ผม : เมย์!!ๆๆๆๆ ผมตะโกนเรียกเธอ
เมย์ : วิ่งเข้ามา "ขาครู"
ผม : เมื่อวานไปไหนไม่เห็นมาโรงเรียน
เมย์ : อ้อๆ ไปข้างนอกกับยายคะ (เมย์อยู่กับยายแค่ 2 คน) ครูมาโรงเรียนทำไมคะ
ผม : ครูมาอยู่เวร ไปแล้วนะ
ผมก็ขับรถเข้าโรงเรียนไปตามปกติจากนั้นประมาณ 11 โมง ก็มีคนมาเคาะประตูห้อง เปิดมาเห็นเป็นเมย์ ซึ่งเมย์เปลี่ยนชุดใหม่เป็นเสื้อยืดคอกลมออกกว้างนิดๆกับกางเกงยีนสั้นๆ(สั้นมาก)ไม่ใช่ชุดเดิม ผมคิดในใจ "แต่งมายั่วกูเปล่าว่ะ"
ผม : ว่าไงมีอะไร
เมย์ : หนูเบื่อคะ อยู่บ้านไม่มีอะไรทำขอมานั่งเล่นคอมในห้องครูได้ไหมคะ
ผมคิดในใจ "ก็ดีถ้ามีโอกาสจะได้จัดการเลยมาหาถึงที่แล้ว ไม่ต้องคิดอะไรมาก"
ผม : โอเค เข้ามาสิ ล็อคห้องด้วยนะ
เมย์ก็เข้ามาแล้วล็อคห้องจากนั้นก็เปิดคอมแล้วก็นั่งเล่นเกมไปซักพัก ผมหันไปดูเห็นเมย์เล่นยังไงก็ไม่ผ่านด่านนั้นซักที
ผม : บอกให้ครูสอนไหมเกมนี้ครูถนัด
เมย์ : ดีเลยคะครูหนูแพ้จนจะทุบคอมทิ้งแล้วเนี้ย
ผม : มาๆ มานั่งเก้าอี้ตัวนี้(เป็นเก้าอี้ที่ไม่มีผนักพิง)
แล้วผมก็เลื่อนเก้าอี้ไปประกบเมย์จากด้านหลังแล้วเอื่อมมือมาโอบเมย์ทำเป็นจำเมาส์แล้วก็คีย์บอร์ด ตอนนี้เมย์นั่งตัวเกร็งอยู่ในวงแขนของผม โดยนั่งดูผมเกมไประหว่างที่เล่นผมใช้วิธีเอาหน้าไปพูดข้างๆหูของเมย์คล้ายๆกับกระซิบทำเป็นสอนวิธีผ่านด่าน เมย์ขนลุกนั่งนิ่งๆพยักหน้ารับหลักจากผมเล่นไปซักพัก
เมย์ : ครู หนูรู้นะว่าครูมีอะไรกันกับตุ๊กตา
ผม : มีอะไรอ่ะ
เมย์ : ก็มีอะไรกันไง
ผม : แล้วอะไรกันที่ว่านั้นมันคืออะไรหล่ะ
เมย์ : ครูมี Sex กับตุ๊กตา
ผม : ทำเป็นเล่นเกมต่อไม่สนใจที่เมย์พูด "อื่อ ตุ๊กตาบอกครูแล้วว่าเมย์รู้ อย่าไปบอกใครนะ"
เมย์ : คะ แล้วนิ่งไปสักพัก
เมย์ : ครูว่าหนูกับตุ๊กตาใครหุ่นดีกว่ากัน
ผม : ดูๆก็รู้ก็เมย์ไง
เมย์ : ยิ้มแล้วถามต่อ "แล้วใครน่ารักกว่ากัน"
ผม : ครูว่ามันคนละแบบเมย์หุ่นดีกว่า แต่ครูว่าตุ๊กตาน่ารักกว่า
เมย์ : เงียบไปสักพัก "ครูว่าหนูน่าเอาไหม"
ผม : กด Alt+F4 ปิดเกมแล้วมามองหน้าเมย์แล้วตอบไปว่า "เอาอะไร"
เมย์ : หนูรู้ว่าครูแกล้งไม่เข้าใจ เอาใหม่ๆ "ครูว่าหนูน่าเย็ดไหม"
ผม : โห คนหุ่นดีทำไมไม่น่าเย็ดล่ะ ส่วนมากใครๆเค้าก็อยากเย็ดคนหุ่นดีอยู่แล้ว
เมย์ : แล้วครูอยากเย็ดหนูไหมหล่ะ
ผม : ... นั่งมองหน้าเมย์เงียบๆ
เมย์ : ครูเย็ดหนูอีกคนได้ไหมคะ
ผมไม่รอช้าประกบปากจูบตอบทันที(เล่นตัวมากๆเดี๋ยวเด็กเปลี่ยนใจ) เมย์จูบเป็นแล้วซึ่งต่างจากตุ๊กตาที่ยังไม่เป็นอะไรเลยจูบกันเสร็จผมก็เอามือไปขยำนมของเธอ นมของเมย์ใหญ่มากขนาดอยู่ ป.6 ยังเกือบๆจะเต็มมือผมเลย แถมยังแน่นสู้มือดีด้วย โดยตอนนี้ปากผมก็จูบกับเมย์มือก็วนอยู่กันสองเต้า แล้วเมย์ก็นำมือมาจับที่ควยผมแล้วลงไปคุกเข่าก้มหน้าไปที่หว่างขาของผมรูดซิบแล้วดึงควยผมออกมาอม โดยเมย์ใช้ปากได้ดีมากจนผมอดสงสัยไม่ได้
ผม : เมย์ไปฝึกมาจากไหน
เมย์ : คายควยผมออกจากปากแล้วพูดว่า "จากคลิปในเน็ต" แล้วก้มลงไปทำต่อ
เมย์ใช้มือค่อยๆปลดกางเกงผมออก แล้วเมย์ก็ลงมาดูดพวงไข่ผม ผมเสียวจนตัวเกร็ง ผมก็ค่อยๆแก้ของเมย์ออกเช่นกันตอนนี้เราสองคนตัวเปล่ากันทั้งคู่ เลยเปลี่ยนมาเล่นท่า 69 พอเปลี่ยนท่ามาครั้งแรกที่เห็นหีของเมย์ ไม่ผิดหวังจริงๆ หีของเมย์โหนกนูนมากๆเหมือนมีคนเอาตัวไปไว้ตรงนั้นเลย หีเมย์มีขนขึ้นนิดๆแล้ว กลีบหียังปิดสนิทอยู่ผมเอานิ้วกรีดผ่านร่องของเมย์มีน้ำใสๆติดนิ้วผมเยิ้มออกมาผมไม่รอช้า ฉกลิ้นตวัดเลียหีเมย์จนเมย์เป็นฝ่ายครางบ้าง
เมย์ : โอ๊ย!! ครูขา หนูเสียวใจจะขาดแล้วครูขา
ผมได้ยินดังนั้นก็เอานิ้วมาแหวกกลีบหีของเมย์ออกแล้วก็ห่อลิ้นตัวเองแล้วดันเข้าไปเลียในรูหี เข้าออกๆๆ
เมย์ : อะๆๆๆๆ ครูขา หยุดก่อนๆๆๆ ครูขาหนูเสียว หนูจะไม่ไหวแล้ว หนูฉี่จะแตกแล้ว
ผมไม่สนใจยังเลียต่อไปแถมเอานิ้วมาถูกระตุ้นตรงติ่งเสียวเพื่อเพิ่มความเสียวให้เมย์เข้าไปอีก
เมย์ : โอ๊ย ครูขา อย่าถูตรงนั้นๆ โอ๊ยครูขาอย่าเลีย หนูจะขาดใจแล้ว หนูไม่ไหวแล้วครูขา อะๆๆๆๆๆๆ อ๊ายยยยยย
แล้วร่างเมย์ก็กระตุกถี่ๆกัน หายใจหอบ ที่หีของเมย์มีน้ำไหลออกมาผมก็เลียกินต่อ จนเมย์เริ่มครางขึ้นอีกครั้ง
เมย์ : โอ๊ยครูขาเสียวอีกแล้ว เย็ดเมย์เถอะ เมย์ไม่ไหวแล้ว เมย์อยากเป็นเมียครูแล้วคะ อย่าทรมานเมย์เลย
ผมจึงเปลี่ยนท่าในเมย์นอนหงายหยิบเจลหล่อลื่นมาทาละเลงบนควยและที่หีของเมย์ จับขาเมย์ถ่างออกกว้างๆ เอาควยมาจ่อ
ผม : เจ็บนิดเดียวนะคะ เมย์อย่าเกร็งนะ เดี๋ยวก็เสียวแล้ว
เมย์ : คะ
ผมกดควยเข้าไปหีเมย์ค่อยๆอมควยผมเข้าไปทีละนิดๆ ผมดันเข้าไปเรื่อยๆจนถึงครึ่งนึง
เมย์ : โอ๊ยๆ ครูขา หยุดก่อนคะ ไม่ไหวแล้วหนูเจ็บ เอาออกก่อนๆ หนูไม่ไหวแล้ว
ผม : "เอาอย่างนั้นหรอ"
แล้วผมค่อยๆดึงควยออกมาเล็กน้อย เมย์ก็ร้อง โอ๊ยๆๆ แล้วยกหีตาม จังหวะที่เมย์ยกหีตามขึ้นมาผมก็กดสวนลงไปจนเกือบจะมิดโคน
เมย์ : อ๊าย ฉีก หีหนูฉีกหมดแล้วครู เอาออกก่อนหนูทนไม่ไหวแล้ว หนูเจ็บ
ผมก็ดึงออกมา ด้วยความที่แน่นเมย์เลยยกสะโพกตามมา ผมกลั้นใจกดแรงๆสวนไปอีกทีรอบนี้เข้าไปสุดโคนเลย
เมย์ : โอ๊ยเจ็บ ฮื่อๆๆๆๆ ครูขาหนูเจ็บ หนูไม่ไหวแล้ว
ผม : อดทนแปปเดียวนะ ตอนนี้ของครูเข้าไปหมดแล้ว เดี๋ยวก็เสียวแล้ว
ผมพูดพร้อมก้มลงไปดูดนมของเมย์เพื่อคลายความเจ็บลง สักพักพอเมย์เริ่มครางแล้วหีเมย์เริ่มตอดหีผมผมเริ่มซอยช้าๆเน้นเข้าสุดออกสุด
เมย์ : ซื๊ดดดดด โอ๊ยยยย เสียวเบาๆก่อนนะคะผัวขา
ผม : จ๊ะหีเมียเย็ดมันมากเลย ควยผัวแทบละลายเลย เสียวมากเลย
เมย์ : เมียก็เสียวคะผัวขา เย็ดกันมันเสียวขนาดนี้นี้เอง เย็ดกับเมียบ่อยๆนะคะ เมียอยากเสียวบ่อยๆ เมียชอบ
ผม : จ๊ะ ผัวก็ชอบเสียวคะ เรื่องเย็ดผัวชอบอยู่แล้ว ยิ่งเย็ดหีเด็กผัวยิ่งชอบ ซี๊ดๆๆๆๆ เย็ดมันทั้งของเมย์ทั้งของตุ๊กตาเลย
เมย์ : คะ หนูกับตุ๊กตามีผัวคนเดียวกันแล้ว ผัวต้องเย็ดเมียทุกวันนะคะเมียอยากโดนเย็ดบ่อยๆคะ ผัวขาเมียไม่เจ็บแล้วเย็ดเมียแรงๆเลยนะคะ
ผมจับขาเมย์พาดบ่า แล้วเอาหมอนมารองตรงเอวของเมย์ ผมโน้มตัวไปข้างหน้าแล้วก็กระหน่ำแทงเร็วๆเข้าสุดออกสุด
เมย์ : ซี๊ดๆๆๆ อูยยยย เข้าลึกจังผัวขา เสียวไปทั้งหีเลยคะ เย็ดแรงๆเลยไม่ต้องกลัวหีเมียจะแหกเมียชอบ อู๊ยๆๆๆ เมียจะเสร็จแล้วผัวขา น้ำหีเมียจะออกแล้ว เย็ดแรงๆ ..กระแทกแรงๆ ..เมียเสียว..อูยย..ซี้ดด
ผม : อูยยยยเมียจ๋า สุดยอดเลยจ๊ะ ผัวก็เสียยวววววควยยย น้ำควยผัวก็จะแตกกกแล้ว จ๊ะ อะๆๆๆๆๆๆ
เมย์ : แตกมาเลยคะผัวขาออกมาให้เต็มหีเมียเลย แตกได้เลยอยู่ในช่วงปลอดภัยคะ หีเมียอยากกินน้ำควยผัว อ๊ะๆๆๆ เมียแตกแล้วคะ
ผม : อะๆๆๆๆ ผัวก็แตกแล้วเมียจ๋า อูยยเย็ดหีเด็กมันดูดแรงจริงๆ ผัวโชคดีจริงๆที่มีหีฟิตๆให้เย็ดตั้งสองหี ฟิตๆแบบนี้หีสาวๆ หีผู้ใหญ่ยังเทียบไม่ได้เลย โอ๊ยๆๆ
ผมกดตูดกระเด้าหีลงอย่างรุนแรงอีก 3 - 4 ครั้งก็ฟุบหน้าลงที่ตัวของเมย์ด้วยความสุข ก่อนจะถอนควยออกมาจนมีเสียงดัง ปล็อค!! ผมก้มลงดูร่องรอยความสำเร็จของผมในการเปิดบริสุทธิ์เด็ก ป.6 เห็นรอยเลือดและคราบน้ำกามของผมและเมย์เป็นดวงๆ จากห้องประชาสัมพันธ์เก่าๆตอนนี้ได้กลายเป็นสังเวียนในการเปิดบริสุทธิ์เด็กไปแล้วสองคน ผมเช็ดทำความสะอาดแล้วลงไปนอนกอดเมย์ เมียเด็กคนที่สองของผมด้วยความเหนื่อยอ่อนก่อนหลับไป ตื่นขึ้นมาประมาณบ่ายโมงครึ่ง ผมให้เมย์โทรไปบอกยายว่าเมย์มานอนบ้านเพื่อนค่อยกลับพรุ่งนี้เย็นๆ(ยายเมย์เลี้ยงเมย์แบบปล่อยๆไม่ค่อยสนใจนัก) แล้วหลังจากบ่ายสองวันนั้นผมกับเมย์ก็สลับกันเย็ดแล้วก็นอน นอนตื่นขึ้นมาก็เย็ดกันไปถึง 1 ทุ่มของอีกวัน เป็นครั้งแรกที่ผมรู้ซึ้งถึงอาการเย็ดกันจนฟ้าเหลือง ก็หีเด็กมันฟิตเอายังไงก็ไม่เบื่อ เล่นเอาขาผมแทบไม่มีแรงเลยครับ

xonly-1092

ขอบคุณครับ กำลังติดตามผลงานตอนต่อไป .......... ::KO::

thep59

yoshitoki

::Cold::ฟ้าเหลืองกันเลย ::Angry::ขอมั่ง ::Crying::ขอบคุณตรับ
ความตายเป้นเพียงแค่การเริ่มต้น
ของการเดินทางของวิญญาณสู่ปรโลก

ChatchaiRu

ขอบคุณจากใจกับผลงานดีๆแบบนี้ เป็นกำลังใจให้ต่อไปนะครับ อ่านแล้วคึกคักตามเลย