ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชอบแอบโชว์ค่ะ..ตื่นเต้นดี

เริ่มโดย hokhak, มกราคม 04, 2016, 08:16:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hokhak

สวัสดีค่ะ เราชื่อแพรว ปีนี้ก็อายุ 16 แล้ว ตอนนี้เรียนอยู่ ม.4 โรงเรียนแถวบ้านที่ต่างจังหวัด เรามีประสพการณ์เสียวๆมาเล่าให้อ่านกันค่ะ แต่ไม่ได้ไปมีอะไรกับใครนะคะ แค่เป็นเรื่องแนวๆโชว์น่ะค่ะ แต่แอบๆโชว์ไม่ให้ใครเห็น..

บ้านเราจะอยู่ในซอยของหมู่บ้านค่ะ หน้าบ้านมีม้าหินอ่อนสีขาว( แบบมีพนักพิงหลัง )ชุดนึง ตั้งใต้ต้นมะขามหน้าบ้านเอาไว้นั่งเล่น ประตูรั้วบ้านไม่มีค่ะ ยังไม่ได้ทำเปิดโล่งเลยค่ะ รั้วบ้านก็เป็นแค่รั้วลวดหนามธรรมดา มีต้นไม้ขึ้นแซมรั้วบ้าง...บ้านแต่ละหลังจะห่างกันหน่อย ตรงข้ามบ้านเป็นที่เปล่าเจ้าของที่ยังไม่ได้ทำอะไร เลยปล่อยให้ต้นไม้ขึ้นเต็มเลยค่ะ

เราเป็นลูกสาวคนเดียวค่ะ หน้าตาก็เหมือนวัยรุ่นต่างจังหวัดทั่วไป ไม่สวยแต่ก็ไม่ได้ขี้เหล่ กลางๆค่ะ ผมยาวนิดหน่อยเพราะเพิ่งขึ้น ม.4 ผิวค่อนข้างขาว แต่ไม่ได้ขาวแบบวัยรุ่นในเมืองนะคะ สูง 162 เองค่ะ...เรารู้จักกับเรื่องเซกส์ตอนอายุ 12 ค่ะ ตอนนั้นเราแอบไปเจอวีซีดีหนังโป๊ของพ่อโดยบังเอิญ เลยลองเอามาเปิดดู และก็เลยรู้จักเรื่องเซกส์พร้อมๆกับวิธีการช่วยตัวเองตั้งแต่นั้นเป็นต้นมา

จากนั้นเราก็ใช้เนตเนี่ยแหละค่ะ หาพวกหนังหรือภาพโป๊มาดู พิมพ์หาในมือถือนี่แหละง่ายดี...แล้วก็ช่วยตัวเองทุกวันเลยค่ะ ( ใช้นิ้ว บางทีก็ใช้ปากกา ดินสอ หรือของที่เป็นแท่งยาวๆสอดเข้าออก เสียวสุดๆเลย )  

คือปกติเราจะค่อนข้างขี้อายน่ะค่ะ แต่เป็นคนมีอารมณ์ทางเพศมากพอสมควร ต่อหน้าคนอื่นจะเงียบๆ แต่ถ้าอยู่คนเดียวในห้องส่วนตัวจะใส่แค่เสื้อยืดตัวเดียวค่ะ รู้สึกว่ามันสบายตัวดี ไม่อึดอัด ...นอกจากดูพวกคลิป หนัง หรือรูปโป๊แล้ว อีกอย่างที่น้องทำก็คืออ่านประสบการณ์เสียวตามเว็บต่างๆค่ะ เรื่องแนวที่น้องชอบอ่านมากๆคือเรื่องแนว แอบโชว์ ค่ะ( คือ โชว์แต่ไม่มีใครรู้ว่าเราโชว์ )

เคยอ่านหลายๆเรื่อง อ่านแล้วมันเสียว และตื่นเต้นดีจริงๆ อ่านมากๆเข้าก็อยากทำตาม เลยลองทำตามบ้างถ้ามีโอกาส อย่างเช่น..ใส่กางเกงขาสั้นไม่ใส่กางเกงในเดินไปซื้อของที่ร้านค้าแถวๆบ้าน คนก็มองแค่ผ่านๆ แสดงว่าไม่มีใครรู้ว่าเราไม่ได้ใส่กางเกงใน..ทำให้น้องมั่นใจมาก หลังจากนั้นน้องก็ไม่ใส่กางเกงในอีกเลย เอาใว้ใส่รองผ้าอนามัยตอนมีประจำเดือนแค่นั้น ...เดี๋ยวมาเล่าต่อค่ะ

................................................

ปกติพ่อแม่ออกไปทำงานข้างนอก จะกลับมากินข้าวแค่ตอนเที่ยง แล้วก็ออกไปทำงานตามเดิม จะกลับอีกทีก็ 4-5 โมงเย็น ...มีวันนึง เป็นวันเสาร์พ่อกับแม่ไม่อยู่บ้าน ให้น้องเฝ้าบ้าน ก็เลยเป็นโอกาสให้ลองทำอะไรตื่นเต้นดู พอพ่อกับแม่ออกจากบ้านสักพัก ประมาณ 2 โมงเช้ากว่าๆ เราก็เดินออกมาดูลาดเลาหน้าบ้าน

ไม่ค่อยเห็นคนเดินผ่านไปมามากเท่าเท่าไหร่ คงออกไปทำงานกัน นานๆจะมีคนขี่มอไซค์หรือรถยนต์ผ่านมา บรรยากาศเหมาะมาก เดินกลับเข้าบ้านมานั่งตรงม้าหินอ่อนหันหน้าออกถนน แล้วก็ถอดกางเกงออกเหลือแต่เสื้อยืดตัวเดียว วางกางเกงไว้ข้างๆตัว..แล้วก็ถ่างขาเอานิ้วเขี่ยของตัวเองเล่น อีกมือก็เปิดมือถือดูรูปโป๊ไป  แต่ตาก็คอยมองคนที่เดินผ่านไปมาหน้าบ้าน โคตรเสียวเลยค่ะ มันตื่นเต้นมากๆ..

บางคนก็เดินผ่านไปเฉยๆ บางคนก็หันมามองพอเห็นเรานั่งอยู่ก็คงคิดว่าเล่นมือถืออย่างเดียว เพราะมองเห็นแค่ช่วงหน้าอกเราขึ้นมา ข้างล่างโต๊ะกับเก้าอี้บังอยู่ เรายิ่งได้ใจใหญ่พอคนเดินผ่านมาที เราก็เขี่ยของเราใต้โต๊ะที  บางทีก็วางมือถือลงแล้วเอามือมาขยำนมตัวเองไปด้วย เสียวดีจริงๆ  หลังจากวันนั้นก็ติดใจแอบทำเรื่อยๆตอนพ่อกับแม่ไม่อยู่บ้านค่ะ ...

บางวันพ่อไปทำงาน แม่นั่งซักผ้าอยู่หลังบ้าน ยังแอบทำเลยค่ะ ถ้าวันใหนมีอารมณ์มากๆเรายังเคยทำตอนนอนดูละครหลังข่าวกับแม่เลยค่ะ คือที่บ้านทีวีจะตั้งที่กลางห้องโถงของบ้าน ถ้าจะดูทีวีก็ต้องมาดูที่นี่ค่ะ...วันนั้นเรานั่งดูละครหลังข่าวกับแม่สองคน พ่อเข้านอนก่อนแล้ว เราก็เอาผ้ามาห่มดูข้างๆแม่ แต่ห่างออกมาหน่อย เรานอนหงายชันเข่าขึ้นสองข้างแล้วยกก้นขึ้นดึงกางเกงออก

ตาก็เหลือบมองแม่ไปด้วย พอรูดลงมาคาไว้ที่ข้อเท้า แล้วก็แหย่นิ้วช่วยตัวเองไปเรื่อยๆ ตื่นเต้นสุดๆ...พยายามมองแม่ตลอด กำลังแหย่นิ้วเสียวๆถึงช่วงพักโฆษณาพอดี แม่ดันลุกขึ้นเราก็ตกใจคานิ้วไว้ในรูแบบนั้นไม่กล้าขยับต่อ ที่ใหนได้แม่แค่ลุกไปเข้าห้องน้ำหลังบ้าน ( บ้านเราเป็นบ้านชั้นเดียว 2 ห้องนอน พ่อกับแม่ห้องนึงติดกับห้องเรา ตรงกลางเป็นห้องโถง ห้องน้ำและห้องครัวติดกันอยู่อีกฝั่ง )

พอได้ยินเสียงแม่ปิดประตูลงกลอน เรานี้ยกขาถอดกางเกงวางไว้ข้างตัวและดึงผ้าห่มออกถ่างขาแล้วแยงนิ้วช่วยตัวเองอย่างเร็วเลยค่ะ ตอนนั้นเสียวสุดๆเลย แป๊บเดียวได้ยินเสียงแม่ราดน้ำ ..เราเลยรีบคว้าผ้าห่มมาคลุมตัวไว้แล้วทำตัวนิ่งๆแกล้งดูทีวีไป แม่เปิดประตูออกมาก็มานอนดูละครต่อ พอละครจบแม่ก็จะเข้าห้องนอนและบอกให้เราปิดทีวีด้วย

เรารอสักครู่หนึ่ง พอแน่ใจว่าแม่เข้าห้องนอนแล้ว เราก็ลุกนั่งเอาผ้าห่มออกแล้วถอดเสื้อออกด้วย ตอนนี้เปลือยล่อนจ้อนเลยค่ะ แล้วนอนช่วยตัวเองต่อแบบปล่อยเต็มที่เลย ทีวีไม่ได้สนใจเท่าไหร่แป๊บเดียวก็เสร็จ นอนกางแขนกางขาพักเหนื่อย ...สภาพตอนนั้นถ้าโจรบุกเข้าบ้านมาสงสัยจะโดนข่มขืนแน่ๆค่ะ

ครู่นึงก็ลุกไปปิดทีวี ปิดไฟที่ห้องโถงแล้วว่าจะใส่เสื้อผ้าแล้วเข้าห้องนอน แต่คิดดูอีกที พ่อแม่ก็นอนแล้วไม่มีใครเห็นเลยเดินตัวเปล่าถือเสื้อกับกางเกงเข้าห้อง ล้มตัวนอนหลับทั้งๆที่แก้ผ้าเลยค่ะ ...เดี๋ยวมาเล่าต่อนะคะ

..................................................

วันนี้จะเล่นตอนแก้ผ้าช่วยตัวเองที่หน้าบ้านค่ะ..แต่เป็นตอนกลางคืนนะคะ คือว่าคืนนั้นดูทีวีกับแม่ได้ไม่นานเท่าไหร่ก็เข้านอนเลยค่ะ ใส่เสื้อยืดตัวเดียวเหมือนทุกวัน แต่นอนไม่ค่อยหลับเลยเปิดคอมดูเว็บโป๊หาเรื่องเสียวอ่านไปเรื่อยๆ เพลินจนลืมเวลาเลยค่ะ  ได้ยินเสียงแม่เข้าห้องน้ำ แป็บนึงก็เข้าห้องนอนปิดประตู เรามองนาฬิกาก็เกือบๆ 5 ทุ่ม ...

สงสัยเข้านอนเพราะละครจบแล้ว ก็เลยอ่านเรื่องเสียวในเว็บไปพลางๆ ซักประมาณ 5 ทุ่มครึ่ง ลองแง้มประตูออกมาดูลาดเลา พยายามไม่ให้มีเสียง จนแน่ใจว่าพ่อกับแม่น่าจะหลับสนิทแล้ว จัดการปิดคอมฯ ปิดไฟห้อง ถอดเสื้อออกเอาครีมกันยุงทาทั่วตัวเลย เดี๋ยวยุงกัดค่ะ เปิดหน้าต่างเบาๆเดินอ้อมมาทางหน้าบ้าน ดีที่เป็นคืนเดือนหงายยังมองเห็นทางชัดเจนพอสมควร

เดินมานั่งช่วยตัวเองที่ม้าหินอ่อนหน้าบ้าน ซักแป๊บนึงก็เดินออกมายืนกลางถนนหน้าบ้าน มองซ้ายมองขวา เงียบมากๆ เวลาไม่ใส่เสื้อผ้านี่มันรู้สึกโล่งสบายตัวดีค่ะ ไม่อึดอัด มองไปบ้านที่อยู่ห่างๆปิดไฟหมดคงนอนกันแล้วล่ะ ...ก็ยืนแหย่ของตัวเองต่อสักพัก ลองเดินตามถนนไปเรื่อยๆ เดินไปแยงของตัวเองไป เสียวดีจริงๆค่ะ

เดินห่างจากหน้าบ้านตัวเองประมาณ 50 เมตร ใกล้จะเสร็จแล้ว เลยเดินตัวโก่งแยงของตัวเองกลับไปเกือบถึงหน้าบ้านตัวเองก็เสร็จพอดีค่ะ ยืนเกร็งขาสั่นไปหมด จิ๋มรัดนิ้วตัวเองหนึบๆ น้ำไหลเยิ้มลงตามขาอ่อนนิดหน่อย แล้วเดินไปนั่งพักที่ม้าหินอ่อนครู่นึง ก็กลับเข้าห้องนอน ปิดหน้าต่างเบาๆ เช็ดน้ำที่เลอะขาอ่อนให้สะอาดแล้วนอนหลับยาวถึงเช้าเลยค่ะ ...เดี๋ยวมาเล่าต่อนะคะ

....................................................

กลับมาเล่าต่ออีกแล้วค่ะ...ครั้งนี้ตื่นเต้นสุดๆ เพราะเป็นตอนกลังวันแสกๆเลยค่ะ รู้สึกว่าวันนั้นพ่อกับแม่จะไปช่วยงานคนในหมู่บ้านนี่แหละ จำไม่ได้ว่างานอะไร แต่อยู่คนละฟากหมู่บ้าน ...บ้านเราอยู่ประมาณท้ายๆหมู่บ้าน  วันนั้นคนส่วนใหญ่อยู่แถวๆบ้านงานซะส่วนใหญ่ ยิ่งพวกเด็กๆไม่ต้องพูดถึง คงไปวิ่งเล่นในงานแน่ๆ ปกติบ้านก็ห่างๆกันอยู่แล้ว แถมอยู่ท้ายหมู่บ้าน  

พอมีงานแบบนี้คนเลยยิ่งน้อยไปอีก โอกาสเหมาะมากๆ ก็เดินออกมาดูลาดเลาเหมือนทุกครั้ง มองซ้ายมองขวาไม่เห็นใครเลยเดินมานั่งที่ม้าหินอ่อน ถอดกางเกงออกวางไว้บนโต๊ะ เดินไปหยุดที่ประตูรั้วโผล่หน้าออกมาดูว่าไม่มีคนผ่านมาหน้าบ้านอีกทีเพื่อความชัวร์ ใจเต้นตึกๆตลอด  แล้วก็ตัดสินใจเดินออกไปยืนตรงกลางถนน

ตอนนั้นโคตรตื่นเต้นเลยค่ะ ใจเต้นแรงและเร็วมากๆ ยืนใส่เสื้อยืดตัวเดียวกลางวันแสกๆ ได้ยินเสียงเพลงที่บ้านงานเปิดตลอด ตื่นเต้นยิ่งกว่าตอนกลางคืนเป็นร้อยเท่าเลยค่ะ ยืนได้แป๊บเดียวก็รีบวิ่งกลับเข้ามานั่งที่ม้าหินอ่อนเหมือนเดิม เพราะกลัวคนเห็น ทั้งๆที่ตอนนั้นไม่มีคนเลย แต่ใจมันสั่นมาก อารมณ์ตอนนั้นสุดๆเลยค่ะ

นั่งพักให้หายตื่นเต้นแป๊บนึง  แต่อยากลองอีก..เลยเดินชะโงกหัวออกไปมองเผื่อมีคนผ่านมาอีกที ก็ยังไม่มี เลยเดินออกไปยืนกลางถนนเหมือนเดิม แต่คราวนี้ช่วยตัวเองไปด้วย ตาคอยมองดูคน มือก็แยงจิ๋มไป..สุดๆเลยค่ะ อารมณ์ตอนนั้นทั้งกลัวคนเห็นทั้งเสียวจิ๋ม เกือบจะเสร็จได้ยินเสียงรถอีแต๋นขับมาทางเราพอดี แต่ยังไม่เห็นเพราะก่อนถึงบ้านเราเป็นทางโค้ง

เรานี่รีบวิ่งเข้าไปนั่งที่ม้าหินอ่อนอย่างไวเลยค่ะ กลัวเค๊าเห็นมากๆ รถขับมาเร็วพอสมควรเลยค่ะ วิ่งผ่านหน้าบ้านเราไปทางบ้านงาน คงจะไปช่วยงานเค๊าล่ะมั้ง..ไอ้เราก็ยังไม่หายตื่นเต้นเลย ทั้งๆที่ก็กลัวคนเห็นนะ แต่ใจนึงก็อยากทำอีก ไม่รู้ตอนนั้นเราคิดอะไรอยู่...อยากทำให้มันตื่นเต้นมากขึ้นกว่าเดิม เลยจัดการถอดเสื้อออกด้วย เปลือยล่อนจ้อนเลยค่ะตอนนี้

แล้วเดินออกไปมองดูว่าไม่มีคนก็ออกไปยืนกลางถนนถ่างขาออกเอานิ้วแยงจิ๋มช่วยตัวเองไปพร้อมๆกับมองหน้ามองหลังไปด้วย สุดยอดแห่งความตื่นเต้นเลยค่ะ ทำไม่ถึงครึ่งนาทีก็รีบวิ่งกลับมาใส่เสื้อกับกางเกงอย่างเร็วเลย ใจเต้นเร็วมากๆ หน้าร้อนฉ่า มีเหงื่อออกด้วย เสียวกว่าครั้งใหนๆเลยค่ะ..วันนั้นเลยทำแค่นั้นไม่ได้ทำต่อ กลัวว่าจะพลาดมีคนเห็น ...

เดี๋ยววันหลังค่อยมาเล่าต่อนะคะถ้าไม่ลืม ขอบคุณที่ติดตามอ่านกันนะคะ

ruuhee

saturn

ถ้ามีแฟนสงสัยชวนแฟนเล่น outdoor  แน่เลย

werrlet

กลับมาอ่านเรืองเก่าเพราะยังไม่ได้อ่าน ชอบที่น้องเล่าอ่านแล้วได้อารมณ์