ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โดนรุ่นพี่สอยตอน ป.ตรี ( นุ้ย)

เริ่มโดย yedkedt, มกราคม 08, 2016, 05:26:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yedkedt

"นุ้ย" โดนรุ่นพี่เย็ดตอน "ป.ตรี" ค่ะ...

นุ้ยเองค่ะ เรื่องนี้เป็นเรื่องเก่าในอดีตสมัยที่เรียน ป.ตรี มหาลัยปีหนึ่ง ด้วยที่นุ้ยเป็นเด็กต่างจังหวัดแต่เข้ามาเรียนต่อมหาลัยที่กรุงเทพ ตั้งแต่เข้ามหาลัย นุ้ยแอบชอบรุ่นพี่คนหนึ่งเค้าอยู่ปีสามแล้ว ชื่อพี่เอก จนมาวันหนึ่งเพื่อน ในกลุ่มของนุ้ยรู้ว่านุ้ยแอบชอบพี่เค้ามาตั้งนาน แล้วอยากให้นุ้ยได้สมหวังกับพี่เค้า จึงแอบไปบอกพี่เค้าว่า นุ้ยแอบชอบ พอนุ้ยรู้เรื่องนี้เข้าก็โกรธเพื่อนๆมากเลยค่ะที่ทำอย่าง นั้น แต่เวลาผ่านไปเกือบอาทิตย์ก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้น นุ้ยก็เริ่มสบายใจขึ้น เพราะว่าเวลาที่นุ้ยเจอพี่เค้า เค้าก็ไม่ได้พูดจาหรือว่าอะไรนุ้ยเลย นุ้ยก็ได้แต่คิดในใจว่า พี่เอกเค้าคงลืมเรื่องนี้ไปแหละ

จนกระทั่งมาวันหนึ่งที่มหาลัยจะมีการจัดงานเลี้ยงส่ง รุ่นพี่ปีสี่ที่จบแล้ว ในงานจะมีคอนเซฟต์ ว่าให้นักศึกษาแต่ละคนแต่งตัวชุดตามสบาย คือชุดอะไรก็ได้ เพื่อนๆนุ้ยจึงพูดกันว่า คืนนี้นุ้ยน่าจะแต่งตัวสวยๆ หน่อยเผื่อว่าพี่เอกจะหันมาสนใจนุ้ยบ้าง

นุ้ยก็คิดว่าน่าจะลองดู วันนั้นนุ้ยก็เลยใส่ชุดที่ค่อนข้างโป๊หน่อย เป็นชุดเเซกเกาะอกสีชมพู โชว์เนินอก นุ้ยรู้ตัวว่าตัวเองเป็นคนที่ค่อน ข้างจะอวบๆ คมๆ ด้วย ก็เลยพอรู้ว่าจุดเด่นของนุ้ย คือหุ่นสวย ผิวดี และที่สำคัญหน้าอกใหญ่ งานคืนนั้นพอนุ้ยแต่งตัวแบบโป๊ๆ ก้อมีแต่คนทักเยอะแยะ ว่าแต่งตัวแบบนี้ดูเซกซี่จัง นุ้ยจึงได้ใจมากจากการที่เป็นคนขี้อายก็กล้า ขึ้นเยอะ และวันนั้นนุ้ยก็ตั้งใจไว้ว่ายังไงนุ้ยก็จะทำให้พี่เอกต้องมาสนใจนุ้ย ให้ได้ ในที่สุดก็สำเร็จเพราะพอพี่เค้าเจอนุ้ย เค้าถึงกะตลึง นุ้ยสังเกตเห็นเวลาพี่เค้าคุยกะนุ้ย จ้องมองแต่นม นุ้ยก็เลยยั่วพี่เค้าเต็มที่ แกล้งเป็นบอกพี่เค้าว่า นุ้ยปวดท้องคงจะต้องรีบกลับหอ พี่เค้าเลยอาสาจะไปส่ง เราก็เลยรีบออกจากงาน ไปโดยที่ไม่ได้บอกเพื่อนๆ เลย พี่เอกเค้าเป็นลูกคนรวย มีรถมาใช้ที่มหาลัย ระหว่างทางที่นั่งในรถ นุ้ยก็ยั่วพี่เค้าเต็มที่บอกว่า พี่เอกมีแฟนยังค่ะ พี่เค้าบอกว่า มีแล้วแต่เพิ่งเลิกไปเพราะเข้ากันไม่ได้ แล้วพี่เอกย้อนถาม กลับว่า ทามไมครับ นุ้ยแอบชอบพี่เหรอ นุ้ยอึ้งไปเลยทีเดียว พี่เค้าบอกว่า รู้ตั้งนานแล้วว่านุ้ยแอบชอบ แต่ก็ไม่ได้สนใจอะไร จนกระทั่งมาตอนนี้ นุ้ยน่าสนใจกว่าที่คิดไว้เยอะ นุ้ยถามว่าอะไรเหรอค่ะที่น่าสนใจ พี่เค้าก็บอกว่า หน้าอกมั้ง นุ้ยอายมากก้มหน้าแล้วพี่เค้าก็เอามือนุ้ยไปวางที่ขาพี่เค้า นุ้ยนี่สั่นไปหมดเพราะเกิดมายังไม่เคยโดนตัวผู้ชาย แล้วพี่เค้าถามว่าถ้าชอบพี่จะให้พี่ได้ไหม นุ้ยตอบพี่เค้าไปว่า นุ้ยชอบพี่มากให้ได้ทุกอย่างแหละค่ะ แต่จะสารภาพว่านุ้ยไม่เคยมีอะไรกะคัยมาก่อน คงไม่ชำนาญเรื่องนี้เท่าไหร่

แล้วพี่เค้าก็บอกว่าไม่เป็นไร ? เดี่ยวสอนให้ แล้วพี่เอกก็จอดรถข้างทางพร้อมจับนุ้ยประกบปากเลยค่ะ นุ้ยเสียวไปหมด พี่เค้าบีบนมแล้วล้วงหี พร้อมเอานิ้วแหย่ๆๆ นุ้ยเสียวๆ มาก อือๆๆ ออ พี่เอกนุ้ยเจ็บค่ะ อย่าสิค่ะ แต่ในใจนี้เงี่ยนมาก พี่เค้าก็ล้วงหีต่อ แล้วก้มลงมาดูดนม เสียวมากเลยค่ะ อือ อ่า นมนุ้ยใหญ่จังเลยครับ หวานจัง พี่ขอน่ะๆ อือๆๆ พี่เอก นุ้ยเสียวค่ะ เอก๊ยๆๆ ชอบพี่ไม่ใช่หรอคับ แบบนี้อ่าชอบไหม พี่เค้าก้มลงเลียหีนุ้ย นุ้ยงี้เสียวมากเลยค่ะ อยากจาให้พี่เค้าเย็ดตรงนั้นเลยก้อว่าได้ แต่พอสักพักก็มีรถขับผ่านมา ทำให้เราต้องรีบแยกจากกัน พี่เค้าก็รีบขับรถไปที่คอนโดของเค้าทันที นุ้ยไม่กล้าขึ้นไปอ่าค่ะ เราพึ่ง จะรู้จักกัน นุ้ยกลัวค่ะ พี่เค้าบอกว่า จะกลัวไรคับ น่ะๆๆ พี่ไม่ทำไรหรอก ถ้านุ้ยไม่เต็มใจ น่ะๆๆ เชื่อพี่นะคับ นุ้ยก็เลยยอมขึ้นไป พอปิดประตูห้องปุ๊ป ทันทีเลยค่ะพี่เค้าจูบปากนุ้ยทันที นุ้ยก็จูบตอบ พี่เอกเอามือนุ้ยไปจับควยเค้า ใหญ่มากเลยค่ะ สุดยอด อุ้ย พี่เอก อุ้ย ไม่เอาค่ะ น่ะๆๆ นะคับ ช่วยพี่หน่อย พี่ไม่ไหวแล้ว อือ ค่ะ จากนั้นพี่เค้ารีบพานุ้ยไปที่เตียง แล้วจัดการทันที รู้ไหมค่ะ ตอนแรกนุ้ยแค่คิดว่า ไม่อยากโดนพี่เค้าเย็ดหรอก แค่อยากยั่วเฉยๆๆ แล้วกะจะขอให้พี่เค้าไปส่งกลับหอ แต่พออย่างนี้แล้วห้ามอารมณ์ไม่ได้

ตอนนั้นกลับเป็นว่านุ้ยเกิดอารมณ์เงี่ยน มาก พี่เค้ารีบจัดแจงถอดเสื้อผ้านุ้ยทันที แล้วก็ถอดของพี่เค้าด้วย แล้วเค้ารีบยัดสอดใส่ควยเข้าหีนุ้ยเข้ามาเลย ตอนนั้น เจ็บมากเลยค่ะ  เพราะน้ำหล่อลื่นยังไม่ไหลรินออกมา นุ้ยได้แต่ครงเบา ๆ ง่า พี่เอกค๊ะ นุ้ยเจ็บค่ะ อุ๊ยไม่ไหวแล้ว เจ็บค่ะ อุ๊ย.......หีนุ้ยฟิตจัง ยังซิงใช่ป่ะเนี่ย คับแน่นมาก ส่วนควยของพี่เค้าก็ใหม่ พอมันเข้าหีนุ้ยมาได้หมดทั้งลำ พี่เค้าก็ขย่มเย็ดใหญ่เลย ตอนนั้นนุ้ยไม่รู้อารัยแล้วค่ะ รู้ว่ามันมาก ถึงสวรรค์เลย เป็นครั้งแรกที่นุ้ยถูกเย็ดตอนเข้ามาเรียน ป.ตรี พี่เค้ากระเด้าเย็ดนุ้ยมันมาก พี่เอกกระเด้าควยเข้าออกอย่างช้าๆก่อน โยกไปซ้ายทีขวาที..เป็นจังหวะ..ปากก็ไม่ลดละที่จะดุดนมดูดปาก นุ้ยเสียวมากเด้งหีรับกับท่อนควยพี่เอกใหญ่เลย..เริ่มเข้าทาง..ความเงี่ยนคง เข้าครอบงำ

พี่เอกเริ่มกระเด้าแรงขึ้นและเร็วขึ้น..ได้ผล..อูยๆๆเสียวจัง... เสียวเหลือเกิน... อูยซี๊ดส์....อ่า ห์ๆๆๆ....นุ้ยเอามือมากอดคอพี่เอกไว้แน่น..แต่ข้างล่างแอบส่ายหีบดบี้ขยี้หนอกหี เข้ากับโหนกควยของพี่เอกไปมา เสียวควยพี่เหลือเกิน...นุ้ยจ๋า เป็นคำพูดที่ไพเราะมากสำหรับนุ้ยเลยค่ะนุ้ยไม่ไหวแล้วค่ะ พี่เอก นุ้ยจาออกแล้ว .....พี่ก็ไม่ไหวแล้วจ๊ะ จะแตกแล้วเหมือนกาน นุ้ย เมียรักของพี่ ให้พี่เย็ดทุกวันเลยน่ะ ค่ะ นุ้ยยอมพี่เอกทุกอย่างเลยค่ะ ไม่นานจากนั้นพี่เค้าก็กดควยมิดด้ายพร้อมกับฉีดน้ำเชื้อจำนวนมากมายแตกเข้าไปภายมดลูกนุ้ยไป ......

จากนั้นเราก้อนอนกอดกันค่ะ ยอมรับว่าวันนั้นนุ้ยมีความสุขมากเลย ค่ะ จากนั้นจน ทุกๆๆวันนี้ นุ้ยก็มาให้พี่เอกเย็ดอย่างนี้เป็นประจำเลยค่ะ เราตกลงเป็นแฟนกันอยู่พักหนึ่งพอเบื่อก็เลิกลากันไปค่ะ นุ้ยรักพี่เอกมาก พี่เอกเค้าเย็ดเก่งมากเลยค่ะ ทุกวันนี้นุ้ยยังไม่ลิมอดีตครั้งนั้นเลยค่ะ  ...