ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สามีตัวแทน 01-02

เริ่มโดย pana159, มกราคม 20, 2016, 06:50:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พัดลม

เรื่องนี้น่าจะซ้ำ แต่ว่างงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง แล้วค่อยดู

ดำเนินการ ย้าย แล้ว
รวมกับต้นฉบับ เรียบร้อย
เนื่องจาก โพสที่ตอบของก่อนปรับปรุงเวบหายไปหมด เลยเอามารวมกันไว้

กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

suriyamahajit

nanakung55

เป็นเรื่องที่ชอบมากเรื่องหนึ่งครับ

nanakung55

ขอบคุณมากครับ ในที่สุดพนาก็เสร็จบุ๋มจนได้

bump

bump

ForMe

ได้เป็นตัวแทนอย่างนี้ นี่ดีจริงๆเลย

ForMe

พระเอกทนได้ไงตั้งนาน เป็นผมตั้งแต่วันแรกละ

intell13

ทำแทนได้ แต่อย่าให้เกินหน้าเกินตา เจ้าของเดิมนะ

xonly-1092

may_290607908

อย่างนี้เดี๋ยวสนุกแน่ๆเลย

Ryozawa

ขอบคุณครับ
เนื้อเรื่องแปลกดีแต่สนุกครับ
จะติดตามนะครับ

คนธรรมดา ธรรมดา

หาให้สักครอบครัวดิเอาแบบนี้เลยนะ5555

Tigertwo

ทำแทนสามีทุกเรื่องยังงี้ เลิศเลยครับ ::Beggar::  ::Beggar::  ::Beggar::