ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเล่าชาวบ้าน 7 ปลัดขิกเขมรมนตราคาถาขอม ตอนที่ 1 by singsing

เริ่มโดย singsing, กุมภาพันธ์ 13, 2016, 09:45:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

singsing

ผม singsing ครับ เรื่องนี้ผมได้รับการบอกเล่าจากเจ้าของเรื่องโดยตรง  ในตอนนั้นปืพ.ศ.55ผมได้ไปงานของเพื่อนแถบ
อีสานใต้จังหวัดหนึ่งและได้มีโอกาสพบชายผู้นี้ในวงสุรา โดยที่ผมกับชายผู้นี้ไม่เคยรู้จักกันมาก่อน เรื่องนี้เป็นเรื่องลี้ลับไสยศาสตร์
ยากที่จะพิสูจน์ในทางวิทยาศาสตร์ มาเข้าเนื้อหากันครับ

ผมชื่อทอนครับ เรื่องนี้เกิดขึ้นนานแล้วครับตอนนั้นผมเป็นพลทหาร ได้รับคำสั่งจากผู้บังคับบัญชาให้ไปดูแลชายแดนด้านที่ติด
กับประเทศกัมพูชา ซึ่งในเวลานั้นประเทศกัมพูชามีสงครามภายในประเทศส่งผลถึงบ้านเราทำให้มีผู้อพยพ ชาวเขมรเป็นจำนวนมาก
หนีภัยข้ามมาฝั่งเรา พวกผมจึงต้องไปดูแลส่วนนี้ตามคำสั่ง

วันหนึ่งก็มีชาวเขมรหนีภัยข้ามมาฝั่งเราอีก หนึ่งในนั้นเป็นชาวเขมรชราคนหนึ่งผมหงอกขาวโพลนทั้งหัวเดินเหิรไม่สะดวกเดิน
กระย่องกระแย่ง โดนคนอื่นชนล้มลุกคลุกคลานผมก็รีบเข้าไปช่วยเหลือประคองแกไปทำแผลที่เต็นท์พยาบาล แกก็ขอบใจผมบอก
ผมพ่อหนุ่มนี่ใจดีน่ะผมก็ยิ้มตอบรับแลัวก็ไปทำหน้าที่ต่อตอนเย็นหลังเปลื่ยนเวร  ผมก็มานั่งพักผ่อนแถวเต็นท์พยาบาล 

จู่ๆชายชราชาวเขมรคนนั้นมาจากใหนก็ไม่รู้เข้ามานั่งข้างๆผม ปรกติแกต้องเข้าไปอยู่ในค่ายผู้อพยพแล้วดูเหมือนไม่มีใครสนใจแก
แกบอกว่าแกอยากคุยกับผมแกบอกแกชื่อ ตรึง ชาวเขมรเชื้อสายขอมอายุ 80 ปี  

แกก็พูดหลายเรื่องสุดท้ายแกก็เอาสิ่งหนึ่งออกมา มันเหมือนปลัดขิก แกบอกว่านี่คือปลักขิกเขมรรูปร่างปลัดขิกเขมรก็เหมือน
ปลัดขิกทั่วไปคือเป็นลักษณะเหมือน ควย แต่ปลัดขิกที่แกเอาออกมาแกบอกว่ามันเป็นของเก่าแก่ ปลุกเสกโดยชาวขอมผู้มีคาถา
อาคมสูง บรรจุวิญญานเร่ร่อนที่หื่นกระหายเอาไว้  ขนาดของมันใหญ่ยาวประมาณนิ้วก้อยผู้ใหญ่  

ทำจากหินในปราสาทขอมโบราณสีดำเมื่อม รอบๆปลัดขิกแกะสลักอักษรขอมเอาไว้ แกบอกมันเป็นของที่แกได้มาจากชายชรา
คนหนึ่งตอนเป็นวัยรุ่น ที่แกเอาออกมาให้ผมดู แกบอกว่าแกรู้สึกถูกชะตากับผมและที่สำคัญ แกบอกว่าแกใกล้สิ้นอายุขัยแล้ว
แกต้องหาคนเพื่อรับเอาปลัดขิกชิ้นนี้ไป ซึ่งผมมีวาสนาที่จะได้รับปลัดขิกชิ้นนี้ไป แล้วแกก็เล่าสรรพคุณต่างๆของปลัดขิกชิ้นนี้  

แต่ที่น่าสนใจแกบอกว่าปลัดขิกชิ้นนี้มีการร่ายมนต์เสน่มนต์สวาทเอาไว้และวิญญานเร่ร่อนที่หื่นกระหายเอาไว้ เพียงเราใส่ปลัดขิก
นี้เอาไว้กับตัว ถ้าเจอผู้หญิงคนใหนที่มีวาสนาต้องกัน เราสามารถเอาผู้หญิงคนนั้นได้เลยซึ่งมันจะมีเหตุที่นำทางเกิดขึ้นให้เราเอง
แล้วต่อจากนั้นก็เป็นหน้าที่ของเราที่จะทำให้สำเร็จ

พอแกพูดจบผมไม่ค่อยเชื่อแกหรอกแม้แกจะยกสรรพคุณที่ทำให้ผมสนใจก็ตาม เพราะผมก็ได้รับการเตือนจากหลายๆคน เรื่อง
การหลอกต้มตุ๋นในรูปแบบนี้ เพราะในภาวะแบบนี้ใครๆก็ต้องการเงินอยู่แล้ว 

แต่ดูเหมือนแกจะรู้ในสิ่งที่ผมข้องใจ แกบอกว่า

" ถ้าพ่อหนุ่มไม่เชื่อ คืนนี้ฉันจะแสดงอะไรบางอย่างให้พอหนุ่มดู " แล้วให้ผมตัดสินใจจะเอาใหม แกบอกย้ำแกไม่ต้องการเงิน แกแค่
ต้องการคนที่สืบทอดปลัดขิก ชิ้นนี้เท่านั้น แล้วแกก็บอกผม

" คืนนี้เจอกันพ่อหนุ่ม " แล้วแกก็เดินกระย่องกระแย่งไปทางค่ายผู้อพยพ ผมก็ยิ้มให้แกเท่านั้น ผมเองก็พักผ่อนของผมไปไม่สนใจ
เรื่องที่แกพูด  

ตกดึกคืนนั้น

" พ่อหนุ่มพ่อหนุ่ม " ผมสะดุ้งตื่นใครว่ะมาเรืยก ผมก็เปิดเต็นท์ออกไปดู ผมสะดุ้งขนลุกซู่โดยไม่มีเหตุผลเพียงแค่เห็นหน้า
คนที่มาเรียก ปู่ตรึงครับ( ผมขอเรียกแกว่า ปู่ตรึง ครับ ) แกเองก็เรียกตัวแกว่าปู่  

ผมไม่รู้ว่าแกรู้ได้อย่างไรว่าผมนอนเต็นท์ใหน และแกออกมาถึงที่นี่ได้อย่างไร ทหารที่เข้าเวรมีตั้งหลายจุด ผมคิดได้แค่นั้น
ปู่ตรึงแกก็พูดกับผม

" พร้อมหรือยังพ่อหนุ่ม ที่ปู่บอกพ่อหนุ่มปู่จะทำอะไรบางอย่างให้พ่อหนุ่มตัดสินใจจะเอาใหมปลัดขิกชิ้นนี้ พร้อมแล้วตามปู่มา " ผม
ไม่รู้จะพูดอะไรมันพูดไม่ออก แกก็เดินนำทางผมไป  ผมหันไปมองเพื่อนทหารที่นอนด้วยกันมันหลับสนิทไม่ใหวติง  

ผมเดินตามแกไปโดยไม่แย้งคืนนั้นเป็นคืนเดือนมืดอึมครึมอย่างไรไม่รู้บอกไม่ถูก เส้นทางที่เดืนไปไม่มีทหารเวรประจำอยู่
ดูเหมือนแกจะเป็นสายลับวัยดึกรู้เส้นทางเป็นอย่างดี แกเดินกระย่องกระแย่งไปตามทาง
[align=center][/align]
   แล้วผมก็รู้ว่าจุดหมายที่แกจะไปคือเต็นท์พยาบาล พอถึงหน้าเต็นส์แกก็บอกผม

" ทำใจให้นิ่งสงบห้ามพูดส่งเสียงหรือขัดขวางให้ดูอย่างเดียว " ผมก็แสดงอาการว่ารับรู้ แล้วแกก็เปิดเต็นท์พยาบาลเข้าไปเหมือน
ผมจะรับรู้ที่แกบอก พอแกเข้าไปสักครู่ผมก็เปิดผ้าเต็นท์แย้มๆแอบดู 

ภาพข้างในตอนนี้ปู่ตรึงแกนอนหงายไปบนเตียงสนาม ข้างๆแกมีพยาบาลเวรสาวสวยคนหนึ่งแต่งชุดลายพรางยืนอยู่ และดู
เหมือนกำลังตรวจอาการปู่ตรึงอยู่ พยาบาลทหารคนนี้ถือว่าหน้าตาดีรูปร่างได้สัดส่วนซึ่งมันเป็นเรื่องปรกติอยู่แล้ว พยาบาลทหาร
ส่วนมากหน้าตาดีทั้งนั้น เวลามาทำงานในพื้นที่แบบนี้ถือว่าเป็นขวัญกำลังใจให้กับทหารอย่างพวกเราได้เป็นอย่างดี

ได้เห็นอะไรสวยๆงามๆบ้างเวลาเจ็บไข้ได้ป่วย จากเหตุการณ์ต่างๆจะได้มีกำลังใจให้หายไวๆ ซึ่งพยาบาลคนนี้ผมเคยเห็นหน้าสัก
2-3 ครั้งเท่านั้นไม่รู้จักเธอหรอก ยิ่งเป็นปู่ตรึงไม่มีทางจะรู้จักเธอแน่ แม้จะอยู่ห่างกันไม่เท่าไหร่ แต่ผมก็ไม่ได้ยินสิ่งที่ทั้งสองคุยกัน
ในขณะที่พยาบาลสาวคนนั้นดูอาการปู้ตรึงอยู่ ดูพยาบาลสาวคนนั้นจะเป็นกันเองกับปู่ตรึงเวลาคุยก็ยิ้มกับปู่ตรึงตลอด  

ผมเองตอนนั้นก็ยังไม่รู้ว่าปู่ตรึงจะให้ผมดูอะไรที่เต็นท์พยาบาลแห่งนี้ สักพักผมเริ่มมองตามองไม่กระพริบ เมื่อพยาบาลสาวคนนั้น
เข้าไปถอดกางเกงปู่ตรึงออก แกไม่มีกางเกงในใส่พอกางเกงหลุดออกไปควยเหี่ยวๆของแกก็ปรากฎขึ้นท่ามกลาง ดงหมอยของแก
ที่หงอกขาวโพลนไปทั้งดง เหมือนเส้นผมแกไม่มีผิด ผมเพิ่งเคยเห็นดงหมอยที่หงอกขาวโพลนไปทั้งดงก็จากปู่ตรึงนี่แหละ  

ผมไม่รู้จริงๆตอนนั้นว่าขนหมอยก็หงอกได้ แล้วผมก็ใจสั่นขึ้นไปอีกเมื่อพยาบาลสาวสวยเอามือจับควยปู่ตรึงพลิกไปพลิกมา
เหมือนหาอะไรสักอย่าง ในระหว่างนั้นปู่ตรึงกับพยาบาลก็พูดอะไรกันผมก็ไม่รู้ได้ โดยที่ไม่คาดคิดปู่ตรึงจับมือพยาบาลสาวรูดควย
ให้แกหน้าตาเฉย  โดยที่พยายาลสาวคนนั้นยิ้มแก้มแดงดูเหมือนอายแต่มือกับรูดควยปู่ตรึงไม่หยุด

สักพักควยเหี่ยวๆของปู่ตรึงค่อยๆแข็งตัวขยายยาวใหญ่ขึ้นจนเต็มมือพยาบาลสาวคนนั้น ควยปู่ตรึงมันใหญ่ยาวกว่าควยผมแน่ แต่
ผมไม่รู้ขนาดเท่าใด ควยของผม 5" เอง ควยปู่ตรึงมันยาวโค้งเล็กน้อยไปตามยาวของฝ่ามือพยาบาลสาว ผมไม่คาดคิดว่าควย
ปู่ตรึงชายชราชาวเขมรอายุ 80 ควยจะใหญ่ยาวและยังแข็งได้แบบนี้  

พยาบาลสาวยังคงกำควยแกไว้ หันมาคุยกับแกตอนตาผมมองเห็นชัดทุกอย่างแต่แปลกกับไม่ได้ยินเสียงที่ทั้งสองคุยกัน ปู่ตรึงจับ
มือพยาบาลสาวรูดควยแกอีกครั้ง พยาบาลสาวก็ทำตามรูดควยแกขึ้น-ลงตามแก  

ในขณะที่พยาบาลสาวรูดควยแกอยู่แกก็เอามือเหี่ยวๆของแก ลูบไปตามแขนพยาบาลสาวแล้วดึงพยาบาลสาวมานั่งบนเตียง
แล้วมือแกก็ตะปบไปที่นมของพยาบาลสาว นอกชุดลายพรางเสื้อมันก็หนาพอควรคงไม่สะใจแก ปู่ตรึงบีบคลึงอยู่พักเดียวก็เอามือ
ออกพูดอะไรบางอย่างกับพยาบาลสาว แลัวแกก็กดตัวพยาบาลสาวลง 

หน้าพยาบาลสาวก็โน้มลงไปจนปากพยาบาลสาวอยู่เหนือควยแก ผมเห็นแล้วใจเต้นระทึกแทบไม่เชื่อในสิ่งที่เห็น พยาบาลสาว
หันมายิ้มให้ปู่ตรึงแล้วหันกลับมา อ้าปากครอบอมหัวควยแกทั้งหัว ผมเห็นแล้วเสียววาบแทนหัวควยแกจริงๆ ควย 5" ในกางเกงผม
แข็งแบบไม่รู้เนื้อรู้ตัว ผมยังคิดว่าผมตาฝาดไป 

พอพยาบาลสาวอมหัวควยแกแล้ว เธอก็รูดปากกับควยปู่ตรึงขึ้นลงอย่างรวดเร็ว ในระหว่างนั้นผมก็มองไปรอบตัวก็กลัวใครจะมา
เห็นเข้า พอเห็นว่าข้างในเต็นท์ริมทางเข้ามีตู้เก็บของวางอยู่พอจะบังผมได้  ผมเลยอาศัยจังหวะที่พยาบาลสาวกำลังอมรูดควยให้
กับปู่ตรึงแทรกตัวเข้าไปหลบข้างตู้ดูทั้งสองคนข้างใน ปู่ตรึงเห็นผมเข้าไปแต่พยาบาลสาวไม่เห็น  

พยาบาลสาวอมรูดควยปู่ตรึงอย่างรวดเร็ว เสียงอมรูดควยของพยาบาลสาวดัง จ๊วบ..บบบ.บบบ๊วบ..บบบบ.บบ ทีเสียงแบบนี้
ผมกับได้ยินชัดเจน พยาบาลสาวอมรูดขย้อนควยปู่ตรึงขึ้นสุดลงสุด ผมเห็นแล้วอยากให้เธอทำกับผมบ้าง แต่ตอนนี้เธออมรูดควย
ให้ปู่ตรึงอย่างขมักเขม้น โดยไม่สนใจสิ่งอื่นรอบข้าง ขนหมอยที่หงอกขาวของปู่ตรึงเต็มไปด้วยน้ำลายของพยาบาลสาว    

แกนอนให้พยาบาลสาวอมควยแกสักพัก แกก็ให้พยาบาลสาวหยุดอมควยให้แก พอพยาบาลสาวสวยเอาปากออกควยปู่ตรึงก็มัน
เลื่อมด้วยน้ำลายพยาบาลสาว แล้วพยาบาลสาวก็ลุกขึ้นปลดเข็มขัดรูดกางเกงลายพรางลงไป แล้วรูดกางเกงในตามลงไปก้นงอน
ขาวของพยาบาลสาวก็งอนโด่งอยู่ใกล้หน้าแก พอพยาบาลสาวหันมา

เนินหีที่มีขนหมอยสีดำปกคลุมไปทั่วก็มาอยู่ใกล้หน้าปู่ตรึงแทน แล้วพยาบาลสาวก็ก้มตัวลงเอามือยันเตียงไว้ หันหน้ามาทางผม  
ก้นลอยโด่งไปข้างหลัง ปู่ตรึงไม่รอช้าลุกขึ้นถอดเสื้อแกออก ตอนนี้ผมจึงมองเห็นร่างกายของแกที่ผอมแห้งเหี่ยวของชายชราวัย
80 ของแกได้ทั่วตัว แต่ที่น่ากลัวบนร่างกายของแกคือ ควยที่ยาวใหญ่ของแกที่แข็งชี้เป็นเส้นตรงขนานไปกับพื้น  

ตอนนี้แกไม่เหมือนชายชราที่ผมเห็นตอนแรกที่กระย่องกระแย่ง เพราะตอนนี้แกดูเหมือนชายหนุ่มอย่างผมไม่มีผิด การเดินเหิร
ดูทะมัดทะแมงคล่องแคล่วแม้ร่างกายดูจะผอมแห้งเหี่ยว แกตามเข้าประกบบั้นท้ายของพยาบาลสาวทันที ด้วยทิศทางตอนนี้ทำให้
ผมไม่สามารถเห็นเนินหีของพยาบาลสาวได้รวมถึงควยปู่ตรึง แต่ท่าทางแกตอนนี้ดูเหมือนแกจะจับหัวควยแทงยึกกกก 

ไปที่รูหีพยาบาลสาวคนนั้น แต่คงไม่เข้าแกเลยนั่งลงเอาหน้าซุกเข้าไปในแก้มก้นพยาบาลสาวคนนั้น หัวหงอกของแกผลุบขึ้น-
ผลุบลงส่ายไป-มาแถวบั้นท้ายพยาบาลสาว ตอนนี้แกคงใช้ลิ้นของแกเลียหีพยาบาลสาวอยู่แน่นอน เพราะสีหน้าพยาบาลสาว
เสียวอย่างเห็นได้ชัดปากเม้มสลับคราง  

" อ๊าาา..าาา.าาาอูย..ยย.ยยย.ยย.ย.ย..ซี๊ดด..ดด.ดด.ดด..ด โอ้ยย..ยยย.ย.อูยยย.ยยย.อ๊าา...าาาา..า.  ปู่ตรึง ..เอ้.เอ้.เสียวเอ้. อูยย.
.ยยย..ย  เอ้.ไม่ใหวแล้วว.ว..ปู่ตรึงเย็ดเอ้ทีเอาเอ้เถอะ อูยย...ยยย  ปู่...เอ้.เสียว " ตอนนี้ผมได้ยินเสียงชัดเจนเสียงแห่งความเสียว
แต่แปลกพออยู่นอกเต็นท์กลับไม่ได้ยินและทำให้ผมรู้ว่าพยาบาลสาวสวยคนนี้ชื่อ เอ้  

ปู่ตรึงยังคงเลียหีเอ้พยาบาลสาวไม่หยุดหัวหงอกของแกผลุบขึ้น-ลงอย่างต่อเนื่อง    

" อูย..ยยยย..ย.เอ้.เสียว ปู่ตรึง ..เอ้.เสียว..เอาเอ้เถอะ  อูย..ยย.ยย.ย.โอ้ย.ยยย.ยย.ย.." หน้าพยาบาลเอ้เหยเกด้วยความเสียว ปาก
เม้มสลับคราง

" เสียววว..ววว.ว. ซซ..ซ.. " หน้าแดงเป็นลูกตำลึงสุก จนเอ้ขอรัองให้แกเย็ดเธออีกครั้ง  

แกก็ลุกขึ้นปากแกมันวาวด้วยเมือกหีของพยาบาลเอ้อย่างเห็นได้ชัด แกไม่สนใจน้ำเมือกหีที่ติดปากแก แกเข้าประกบบั้นท้าย
พยาบาลเอ้  ผมเห็นแกเอามือลงไปคงไปจับควยแกจ่อไปที่รูหีพยาบาลเอ้ แล้วผมก็เห็นแกดันเอวแกเข้าไป พยาบาลเอ้ร้อง

" อูย.ย..ยย.ยยย..ย . ค่อยๆก่อนปู่. ของปู่ใหญ่มากเลยอูยย.ยยเสียว " ปู่ตรึงดันเข้าดันเข้า ดันเข้าไปเรื่อยๆ พยาบาลเอ้ร้อง

" อ๊า..าาาาอูย..ย.ยยย..ย  " สงสัยคงใกล้จะมิดลำ 

" อูย...ยย.ยยย.ย.เสียว ปู่.. เอ้เสียว  ปู่... ดันดันดันควยปู่เข้ามิดเลยเอาควยปู่..เข้าหีเอ้ให้มิดเลย " ไม่ขาดคำปู่ตรึงก็ดันควยเข้าหี
เอ้พยาบาลสาว ป๊าบ ไม่มีคำพูดใดๆออกมาจากปู่ตรึงนอกจากสีหน้าที่บ่งบอกว่าเสียวไม่แพ้เอ้พยาบาลสาว

" ปู่..เอ้เสียวหีเสียวหีซอยหีเอ้เลยปู่.. " ผมไม่รู่ว่าทำไมเอ้พยาบาลสาวถึงพูดคำตรงๆออกมาแบบนี้แต่ไม่นานผมก็รู้เป็นเพราะอะไร

หน้าท้องปู่ตรึงแนบสนิทกับแก้มก้นเอ้พยาบาลสาว พยาบาลทหารหญิงที่อดทนที่ชื่อเอ้ หมดสิ้นความอดทนเมื่อมาเจอควย
ปู่ตรึงชายชราชาวเขมรวัย 80 ที่ขนหมอยหงอกไปทั้งดง แกมองมาที่ผมสายตาแกเหมือนบอกผมให้ดูแกน่ะ แม้จะมองมาทางทิศ
เดียวกันแต่พยาบาลเอ้ดูเหมือนจะมองไม่เห็นผม 

ผมมองดูบทสวาทของปู่ตรึงกับพยาบาลเอ้ ด้วยใจระทึกเพราะตอนนี้ปู่ตรึงเริ่มซอยหีพยาบาลเอ้แล้วตามคำขอของเธอ หน้าท้อง
ปู่ตรึงอัดแก้มก้นพยาบาลเอ้ ตับบ..บบ.บบบ.บบ  ตัวพยาบาลเอ้เด้งหน้าเด้งหลังตามแรงกระแทกควยของปู่ตรึง พละกำลังของ
ปู่ตรึงเหมือนช้างสารไม่เหมือนชายชราอายุ 80 อัดควยแต่ละทีดังไปทั้วเต็นท์ 

แกซอยหีพยาบาลเอ้เหมือนเด็กหนุ่มไม่มีผิดควยอัดหีดัง ตับ..บบบบ....สวบ....บบบบบตับ.บบ.บบ.บบบ  พยาบาลเอ้ก็คราง

" อ๊า.าา.าาาอูย..ยยย..ยยย..เอาหนักๆปู่..เอ้ชอบหนักๆๆ  ป๊าบ..บบบ.บบบ อ๊า..าาาาอูย..ยยย.ยย  "

ผมไม่นึกเลยพยาบาลสาวสวยอย่างเอ้ จะชอบหนักๆ ร่างผอมๆของปู่ตรึงโยกอัดหีพยาบาลเอ้ไม่หยุด ผมทึ่งในพละกำลังของ
แกมาก ถ้าไม่มาเห็นกับตาผมไม่เชื่อว่าชายชราวัย 80 จะซอยหีสาวรุ่นได้ถึงเพียงนี้  ผมดูแกซอยหีพยาบาลเอ้จนเพลินไม่รู้ตัวว่า  
ผมเอาควยตัวเองออกมาถอกแข่งกับแกตอนใหนมารู้ตัวอีกที หัวควยผมก็เบ่งบานสุดขีดฉีดน้ำควยลงพื้นไปเรียบร้อยแล้ว  

ผมเสียวหอบไปกับแกด้วยเหมือนกัน เหมือนกับตัวผมได้ไปเย็ดหีพยาบาลเอ้กับปู่ตรึง ผมน้ำควยแตกไปแล้วส่วนปู่ตรึงกับพยาบาล
เอ้ยังไม่ไปถึงใหน แกซอยหีพยาบาลเอ้ไปอีกสักพัก แกก็ดึงควยออกควยแกมันวาวไปด้วยเมือกหี พยาบาลเอ้ก็นั่งลงบนเตียง ถอด
รองเท้าคอมแบทตามด้วยกางเกงลายพรางกางเกงใน แล้วเธอก็ยืนขึ้นถอดเสื้อลายพรางตามด้วยเสื้อยืดซับในแล้วยกทรง

แล้วเธอก็ลงไปนอนหงายบนเตียงสนามร่างเปลือยเปล่าที่ขาวโพลน นมที่ซ่อนรูปอยู่ภายใต้เสื้อลายพรางบัดนี้มันกลมเด่น
อยู่บนหน้าอกทั้งสองข้างของเธอ มันใหญ่ที่เดียวมันล้นมือเหี่ยวๆของปู่ตรึงแน่ เห็นแล้วผมชักอิจฉาปู่ตรึงจริงๆหัวนมตั้งเด่นชูขึ้น
ทั้งสองเต้าจากความเสียวที่โดนควยปู่ตรึงไปก่อนหน้านี้ โคกหีอวบนูนเด่นอยู่กลางหว่างขา ขนหมอยดำขลับปกคลุมไปทั่ว  

ผมเห็นแล้วควยที่พึ่งจะฉีดน้ำควยออกไปกลับมาผงาดแข็งขึ้นมาอีกครั้ง ส่วนปู่ตรึงก็ยืนควยแข็งโด่อยู่ข้างเตียง โชว์ร่างกายที่
แห้งเหี่ยวแต่ที่ไม่เหี่ยวคือควยใหญ่ของแก พอพยาบาลเอ้นอนหงายอ้าซ่าแล้ว ปู่ตรึงก็เข้าไปจับขาพยาบาลเอ้แหกออกจนสุด ขา
ทั้งสองข้างของเธอห้อยลงข้างเตียงสนามทั้งสองข้าง เนินหีของเธอนูนขึ้นเหมือนสันดอน แล้วแกก็นั่งลงข้างเตียง  

ตอนนี้ด้วยทิศทางผมเห็นได้ถนัดตา ปู่ตรึงก้มหน้าลงไปที่เนินหีของพยาบาลเอ้ เอาลิ้นของแกปาดเลียไปตามร่องหีของพยาบาลเอ้
ลิ้นที่ยาวของแกปาดเลียไปตามร่องหีขึ้นๆลงๆจนน้ำลายชุ่ม  แล้วแกก็แหวกร่องหีพยาบาลเอ้ออกจากกัน ส่งลิ้นยาวของแกแยงเข้า
ไปๆในรูหีพยาบาลเอ้ จนหน้าแกชิดติดกับรูหีพยาบาลเอ้  

เสียงลิ้นปากของแกเลียดูดหีพยาบาลเอ้ จ๊วบ.บบ.บบบ แผล็บ.บบ.บบ.บบบบ ซู๊ด.ดด.ดดด..ดดดด พยาบาลเอ้ก็กดหัว
หงอกของปู่ตรึงไว้  

" อูย.ยยย.ยยว.ยยยย เสียวปู่..เอ้..เสียว เลียหีเอ้ลึกๆโอ้ว.ววว.ววว อ๊า..าาา.าาา ลิ้นปู่..ทำให้เอ้เสียวหีโอ้ย.ยย.ย.อ๊า.าาา.า.ลิ้นปู่..
ทำไมมันใหญ่และสากแบบนี้เลียหีเอ้ให้ทั่ว อ๊า..าาาา.าาา ดีค่ะปู่..เลียหีเอ้ให้ทั่ว อูย..ยยย.ยย.ย.เสียว แยงหีเอ้ลึกๆเอาลิ้นปู่.แยงเข้า
ลึกๆโอ้ว.วววว..ววว เอาเลยปู่..ดูดหีเอ้  เลียหีเอ้ให้น้ำหีแตกไปเลย อ๊า..าา..าาา.าา.า..ซี๊ด..ดดดด..ดดด " เห็นลีลาการดูดหีเลียหี
ของปู่ตรึงกับเสียงครางด้วยความเสียวของเอ้พยาบาลสาว  ผมเสียวน้ำควยแทบแตกอีกครั้ง  

ปู่ตรึงดูดเลียหีพยาบาลเอ้ไม่หยุด พยาบาลเอ้ก็กดหัวหงอกปู่ตรึงติดกับโคกหีไม่ยอมปล่อย ก้นงอนของพยาบาลเอ้ก็เด้งลอยอัด
รูหีกับปากปู่ตรึงไปด้วย แกเลียหีพยาบาลเอ้จนน้ำเมือกหีชุ่มปาก แกก็เอาหน้าออกเลียเมือกหีของพยาบาลเอ้ที่ติดปากแก 2-3 ครั้ง 
แกก็ลุกขึ้นไปบนเตียงเข้าประกบหว่างขาพยาบาลสาว เอียงตัวแกให้ผมเห็นควยยาวใหญ่ของแก

ที่ตอนนี้หัวควยบานใหญ่ของแกจ่อไปที่รูหีของพยาบาลเอ้ แล้วแกก็ดันหัวควยเข้าไปในรูหีพยาบาลเอ้ หัวควยแกชำแรกรูหีพยาบาล
เอ้ ลงไปเรื่อยๆจนมิดหัวควย  

" อูย..ยยยย.ยย ปู่.ดันควยปู่เข้ารูหีเอ้ให้มิดควยเลยเอ้ต้องการควยของปู่..ดันควยเลยปู่..ดันเลยเอาควยปู่..เข้ารูหีเอ้ให้มิดควยเลย "

เสียงเอ้พยาบาลสาวร้องขอควยของปู่ตรึง ปู่ตรึงก็ดันลำควยแกตามลงไป ลำควยแกเบียดกลีบหีลงไปเรื่อยๆจนได้ครึ่งลำ แกก็
ดันก้นแกสุดแรง ลำควยครึ่งลำที่เหลือก็พุ่งพรวดเข้ารูหีพยาบาลเอ้ที่เดียวสุดลำควย 

หนอกควยอัดโหนกหีดัง ป๊าบ  พยาบาลเอ้ร้อง

" โอ้ว.ววอูย.ยย..ยย " อย่างสุดเสียงขนหมอยหงอกของปู่ตรึงอัดติดพันกับขนหมอยดำของเอ้พยาบาลสาวอย่างเห็นได้ชัด พยาบาล
เอ้ คว้าตัวปู่ตรึงชายชราชาวเขมรวัย 80 เข้าไปกอดอย่างแนบแน่นโดยไม่รังเกียจ ควยชายชราอัดกับหีพยาบาลสาวอย่างแนบแน่น

" โอ้ว..วว..ดีค่ะปู่.. หัวควยปู่.. แทงเข้าไปถึงปากมดลูกของเอ้เลย " เห็นภาพนี้แล้วผมทนไม่ใหวอีก ถอกควยเร็วจี๋แล้วจ่อหัวควยไป
ที่พื้นพร้อมกับน้ำควยที่พุ่งออกจากหัวควยเป็นหนที่สอง ผมแทบหน้ามืดด้วยความเสียว 

[post]     แม้จะเสียวแต่ตาผมก็ยังมองไปที่เตียงสนามอยู่ดีซึ่งตอนนี้ปู่ตรึง ซอยหีพยาบาลเอ้แล้วควยแกครูดรูหีของพยาบาลเอ้ จนควยแก
มันเลื่อมด้วยเมือกหีทั้งลำ แกคงกลัวผมเห็นไม่ชัดแกยกขาพยาบาลเอ้อีกด้านพาดบ่าแกร่างกายที่ผอมแห้งมีขาขาวๆนุ่มๆพาดอยู่
บนบ่าช่างอิจฉายิ่งนัก พยาบาลเอ้เกือบนอนตะแคงหันมาทางผม ผมเลยเห็นควยแกซอยหีพยาบาลเอ้ชัดเจนขึ้นอีก  

พอแกเห็นว่าผมเห็นชัดแล้วแกก็โซโล่ โยกเอวเด้าหีพยาบาลเอ้ถี่ยิบ ตับ.บ..บบบบบสวบ.บบ..บบบบ ป๊าบ..บบบ.บบบตับ..บบบ.บบบบบ  จนเมือกหีของพยาบาลเอ้  ใหลออกมาอาบขนหมอยหงอกขาวของแกกับขนหมอกดำของพยาบาลเอ้จนชุ่ม  
พอแกอัดควยแนบสนิทกับรูหีพยาบาลเอ้แล้วดึงควยออก ขนหมอยหงอกขาวของแกจะพันดึงขนหมอยดำของพยาบาลเอ้

ติดยืดออกมาพร้อมเมือกหี ภาพนี้เป็นอีกภาพหนึ่งที่ติดตาผมมากเป็นการรบรันพันตูระหว่างขนหมอยหงอกของชายชรากับขนหมอย
ดำของพยาบาลสาว เสียงรบรันพันตูของควยหีขนหมอยดังระงมไปทั่วเต็นท์ ตับ..บบบบ.บบบ..แจะแฉะแจะ..แฉะแตะ.แปะ..แตะแจะ แฉะแปะ.แจะ..แฉะแฉะแจะ..แจะ.แจะแจะ สวบ..บบบบบ ตับ..บ.บบ.บ.บบบบ  

" อ๊า.าา.าาอูย.ย.ยย.ยยย.โอ้ย.ยยย.ยย ปู่.. ควยปู่.. คับหีเอ้ที่สุด เอ้มันหีที่สุดควยปู่.. ใหญ่ถูกใจเอ้คับหีเอ้ เอาอีกปู่..เย็ดอีกเด้าอีก
เอาหีเอ้อีกเอาน้ำหีเอ้แตกไวๆเอ้อยากน้ำหีแตก " ควยปู่ตรึงอัดหีพยาบาลเอ้ ตับ.บบบ.บบบบ ดังเต็มสองหูผม  

ไม่น่าเชื่อเลยชายชราชาวเขมรวัย 80 จะมีพละกำลังในการซอยหีพยาบาลเอ้มากมายแบบนี้ แรงเด้าหีของแกทำเอาเต้านม
ขนาดเขี่องของพยาบาลเอ้สั่นใหวโยกไป-มาอยู่บนหน้าอกของเธอ ผมเห็นแล้วอยากเข้าไปร่วมวงกับแก ขอจับขอดูดขอเลียบีบ
ขยำเต้านมสวยๆของพยาบาลเอ้บ้าง

พอผมคิดเหมือนแกจะรู้แกวางขาพยาบาลเอ้ลงไว้ตามเดิม แต่ควยแกก็ยังซอยรูหีพยาบาลเอ้ไม่หยุด ปู่ตรึงเอามือหยาบแห้งเหี่ยว
ของแก เข้าตะปบเต้านมขาวอวบของพยาบาลเอ้  บีบขยำอย่างแรงเหมือนการนวดเต้านมแต่เป็นการนวดที่หนักหน่วง เต้านมขาว
อวบปลิ้นไป-มาอยู่ในมือเหี่ยวๆของปู่ตรึง 

พยาบาลเอ้แอ่นเต้านมให้ปู่ตรึง 

" ปู่..ขา.าาา บีบนมเอ้แรงๆเลยเอ้ชอบ ปู่..จ๊า.าาาอย่าบีบนมเอ้อย่างเดียวซิจ๊ะเอาลิ้นปู่..เลียหัวนมให้เอ้ด้วยซิจ๊ะ " พยาบาลเอ้ส่งสาย
ตาหวานเยิ้มพร้อมร้องขอปู่ตรึงด้วยวาจาออดอ้อน 

ปู่ตรึงก็ตอบสนองพยาบาลเอ้อ้าปากอมดูดหัวนมของพยาบาลเอ้  แกทั้งบีบทั้งดูดตวัดเลียหัวนมของพยาบาลเอ้ไปพร้อมๆกัน  

" อ๊า.าาาาดีค่ะ ปู่..ขา.าาา  อืม.มมมม  ดูดหัวนมเอ้แรงๆเลยปู่..ขา.าา จ๊วบ..บบบบบ โอ้ว.วววว ดีค่ะปู่.. อย่างนั้นค่ะปู่.. แผล็บ.บบบบอืม.มมมอ๊า.าาาา  ดีค่ะปู่... เลียหัวนมเอ้ดูดหัวนมเอ้แบบนี้เอ้ชอบ อืม..มมมม อู้ว.ววววว เอ้เสียวเหลือเกินปู่..ขา.าาาา " ภาพนี้มันช่าง
รัญจวนใจผมเสียเหลือเกิน  

ควยยาวๆของปู่ตรึงซอยหีของพยาบาลเอ้ ส่วนปากแกหน้าเหี่ยวๆก็ติดเต้านมของพยาบาลเอ้ที่สาวสวยแอ่นให้ปู่ตรึงดูดเลียได้
อย่างถนัด ทำให้ควยผมที่อ่อนตัวไปหลังน้ำควยออกไปสองครั้งก็เริ่มแข็งขึ้นมาอีกครั้ง ผมไม่คิดว่าควยผมจะแข็งได้อีก เพราะปรกติ
ผมช่วยตัวเองก็แค่ครั้งเดียว ไม่เคยช่วยตัวเองเกินกว่าหนึ่งครั้งเลย  แต่ตอนนี้ผมกำลังจะช่วยตัวเองเป็นครั้งที่สาม  

พอผมเห็นแกเล่นนมพยาบาลเอ้ ผมก็อยากเห็นแกจูบเล่นลิ้นกับพยาบาลเอ้อีก ผมก็คิดเอาเลยปู่ตรึงจูบปากพยาบาลคนสวยเลย 
เหมือนแกจะรู้แกหยุดเล่นนมพยาบาลเอ้เลื่อนหน้าแกขึ้นไป ปากแกจูบไซร้จากเต้านมขึ้นไปจนปากแกชนกับปากของพยาบาลเอ้
ริมฝีปากชายชราเหี่ยวๆ ประกบริมฝีปากสีชมพูสดใสของพยาบาลเอ้บดขยี้ริมฝีปากพยาบาลสาวอย่างดูดดื่ม 

ควยผมแข็งจนแทบจะเป็นหินเมื่อเห็นชายชรากับสาวสวย บดขยี้ริมฝีปากกันแบบนี้ ปู่ตรึงเอาลิ้นออกมาเลียไปตามริมฝีปาก
พยาบาลเอ้ พยาบาลเอ้ก็ไม่รอช้าเอาลิ้นสีชมพูสดใสออกมาไล่ตวัดรัดลิ้นปู้ตรึงที่เลียอยู่ตามริมฝีปากของเธอ 

ชายชรากับสาวสวยเอาลิ้นออกมาเลียตวัดกันให้ผมเห็นจะๆ ก่อนที่ปู่ตรึงจะยอมแพ้ยอมให้เอ้พยาบาลสาวสวยตวัดลิ้นรัดลิ้น
ปู่ตรึงลากเข้าไปในช่องปากของเธอจนหายลับเข้าไปในปาก แล้วปากทั้งสองก็แนบสนิทบดจูบแลกลิ้นกันอย่างดุเดือดเร่าร้อน ผม
เห็นแล้วอยากเป็นปู่ตรึงแทน เข้าบดจูบกับเอ้พยาบาลสาว 

อารมณ์หื่นดิบของผมพุ่งขึ้นเกินขีดจำกัดที่เห็นชายแก่วัย 80 บดจูบกับพยาบาลสาววัย 20 ต้นๆ ทั้งสองเล่นลิ้นกันอย่างเร่าร้อนให้
ผมดูอย่างหนำใจ ก็ถอนปากออกจากกันน้ำลายของปู่ตรึงกับพยาบาลเอ้ยืดยาวติดปากของกันและกันเป็นเส้นเป็นสาย ทั้งสองเอา
ลิ้นออกมาอีกครั้งตวัดเลียน้ำลายของกันและกันจนแห้งเหือดแล้วเอาลิ้นมาเกาะเกี่ยวให้ผมดูอีกครั้ง 

เหมือนพยาบาลเอ้จะไม่อิ่มกับลิ้นปู่ตรึง  

" ปู่..ขา..าาาาาา..เอาลิ้นปู่..ให้เอ้น่ะ  " พยาบาลเอ้เอาลิ้นเลียไปตามริมฝีปากเหี่ยวๆของปู่ตรึงพอปู่ตรึงอ้าปาก  

พยาบาลเอ้ก็ฉกลิ้นสีชมพูนุ่มๆเข้าไปในปากปู่ตรึงประกบปากปู่ตรึงจนแนบสนิทควานลิ้นไปทั่วปากปู่ตรึง แล้วตวัดดูดลิ้นปู่ตรึง
เข้าไปในปากของเธออีกครั้งเกมส์แลกลิ้นของทั้งสอง  ทำให้ผมอยู่นิ่งไม่ได้มือผมต้องรูดควยตัวเองยิก..กกก.กก. ด้วยความกระสัน
ส่วนควยปู่ตรึงก็กระแทกหีพยาบาลเอ้ไม่หยุดและดูเหมือนจะแรงและเร็วขึ้นด้วย  

เตียงสนามก็ดังเอี๊ยด.ดดดด  สั่นโยกไปมาผมก็กลัวเตียงจะพังเหมือนกัน แต่มันก็ไม่พังด้วยแรงซอยหีของปู่ตรึง ทำให้พยาบาลเอ้
เสียวสุดขีดต้องเลิกเล่นลิ้นกับปู่ตรึง อ้าปากครางระงมลั่นเต็นท์

" อ๊า..าา.าาอูย..ยย ยยย โอ้ว.ววว.ววว  ปู่..เอ้เสียวหี อืม.มมมเสียวแตด ตับ.บบ.บบบสวบ..บ..บบบ อู้ว.วว.วว ซี๊ด.ดด.ดด..ดดด.ด เอ้จะไม่ใหวแล้วปู่...นะ.น้ำหีเอ้..จะ..จะ..จะ..จะแตกแล้ว " มือของพยาบาลเอ้กอดรัดตัวเหี่ยวๆของปู่ตรึงแน่น  

ขาเรียวขาวๆที่อ้าแหกอยู่ข้างเตียง ถูกยกตวัดขึ้นมารัดขาแห้งเหี่ยวของปู่ตรึงไว้ สีหน้าปู่ตรึงก็บ่งบอกถึงความเสียวสุดขีดเหมือน
กัน ก้นแห้งๆของแกซอยหีพยาบาบเอ้หนักๆถี่ยิบ ป๊าบ.บ..บบบบบตับ..บบบบ.บบบบบบบ แจะ.แปะแปะ..แฉะ.แจะ.แจะแจะ.
แฉะแฉะ..แจะแตะ.แจะป๊าบ.บบบ.บบ.บ.บ.บ..บ

" เอ้ไม่ใหวแล้วปู่..น้ำหีเอ้จะแตกแล้วววว..เย็ดหีเอ้เร็วๆแรงๆเลยยยย.. อื้ยย..ป๊าบ.บบ.บบบบตับ.บบ.บบบบ อ๊า.าา.าาาอูย..ยยยย  
อีกนิดเดียวปู่..น้ำหีเอ้จะแตกแล้ว อีกนิดเดียวเย็ดหีเอ้หนักๆแรงๆปู่... อูย.ยย.ยยย ไม่ใหวแล้วปู่..เอ้ ไม่ใหวแล้ว  ป๊าบ.บบบ.บบบบบ
โอ๊ะ.อะอ๊ะ.อะอ๊ะโอ้ย.ยย.ยยย  ปู่..เอ้เอ้..เอ้..  มาแล้วน้ำหีเอ้น้ำหีเอ้ น้ำหีเอ้  " พยาบาลเอ้ร้องลั่นห้อง

" อ๊า.าา.าาาาา น้ำหีเอ้แตกแล้ว.วว.วว " เอ้พยาบาลสาวกอดรัดปู่ตรึงแน่นน้ำหีแตกคาควยปู่ตรึง  หลังจากเงียบเสียงมานาน เพราะ
ตั้งหน้าตั้งตาเย็ดหีพยาบาลเอ้ 

ปู่ตรึงก็ระล่ำระลักบอกพยาบาลเอ้  

" ปู่ก็จะออกแล้วเอ้จ๋า.าาน้ำควยปู่จะออกแล้ว.วว.วว " ปู่ตรึงแทงควยใส่รูหีพยาบาลเอ้ที่น้ำหีแตกแล้วถี่ยิบ ป๊าบ.บบ.บบ.บบบบบบ  

" ปู่จะแตกแล้วน้ำควยปู่จะแตกแล้วเอ้..เอ้..ปู่.ปู่..ไม่ใหวแล้ว "
" แตกเลยปู่..แตกน้ำควยใส่รูหีเอ้เลย เอ้ต้องการน้ำควยปู่.. แตกในรูหีเอ้เลยเอาเลยปู่.. เอ้ต้องการน้ำควยปู่.." ผมเองก็เสียวไม่แพ้
ปู่ตรึงเหมือนกันยิ่งมาได้ยินเอ้พยาบาลสาวบอกปู่ตรีงแตกน้ำควยใส่รูหีเธอเลย      

ผมก็เสียวสุดขีดเหมือนกันรูดควยถี่ยิบแอ่นควยไปข้างหน้าฉีดน้ำควย พุ่งไปทิศทางที่ปู่ตรึงกับพยาบาลเอ้ที่กำลังสุขสมกันเป็น
ครั้งที่สาม พอน้ำควยผมออกปู่ตรึงก็ซอยควยแทงหีพยาบาลเอ้ชุดสุดท้าย ป๊าบ.บบ..บบบ.บบแลัวปู่ตรึงก็กอดเอ้พยาบาล
สาวแน่น ตัวเหี่ยวๆของแกแนบสนิทไปกับเรือนร่างที่สวยงามของพยาบาบเอ้แทบจะเป็นเนื้อเดียวกัน      

ก้นเหี่ยวๆของแกขมิบยวบ.บ.บ.บ.บ.บ.บ เป็นจังหวะ แน่นอนแกกำลังฉีดน้ำควยเข้ารูหีเอ้พยาบาลสาวสวยอย่างสุขสันสำราญใจ เอ้
พยาบาลสาวก็กอดรัดตัวแห้งเหี่ยวของปู่ตรึงไว้แน่นให้แกฉีดน้ำควยเข้ารูหีเธอจนหมด  พอเอ้พยาบาลสาวรู้ว่ารูหีเธอดูดน้ำควย
ปู่ตรึงเข้ารูหีเธอหมดแล้ว เธอก็คลายมือและขาออกห้อยตกไว้ข้างเตียงเหมือนเดืม    

ปู่ตรึงก็ลุกนั่งยกขาของเอ้พยาบาลสาวพาดบ่า เอียงโคกหีของพยาบาลเอ้ที่มีควยของแกเสียบอยู่ให้ผมเห็นชัดๆ ตอนนี้ทั้งขนหมอย
หงอกของปู่ตรึงและขนหมอยดำของเอัพยาบาลสาวเปียกชุ่มไปด้วยน้ำหีน้ำควยจนราบลู่ติดกันเป็นแพ แล้วปู่ตรึงก็ค่อยๆดึงควยแก
ออกจากรูหีเอ้พยาบาลสาว ควยแกครูดเนื้อหีออกมา 

ขนหมอยหงอกของแกก็ดึงขนหมอยดำของเอ้พยาบาลติดมาเป็นแพก่อนที่จะหลุดออกจากกัน เหลือเพียงเมือกสวาทที่ติดยืดออกมา
 เมื่อลำควยของปู่ตรึงครูดเนื้อหีของพยาบาลเอ้ออกมาจนเหลือคาแค่หัวควยที่ปากรูหี  

แกก็มองมาที่ผมบอกด้วยสายตา ดูน่ะพ่อหนุ่มดูให้เต็มตา แล้วแกก็ดึงหัวควยที่คารูหีของพยาบาบเอ้ออก น้ำควยขาวข้นของแก
ก็ใหลพรวดทะลักตามออกมาจนย้อยลงชุ่มเตียง เสร็จแล้วผมก็เห็นแกถอดเอาปลัดขิกออกมา เสียบแทงเข้าไปในรูหีของพยาบาลเอ้
จนมิดแล้วแกก็หมุนปลัดขิกในรูหีของพยาบาลเอ้ แล้วเอาออกมาใส่ใว้ในตัวแกเหมือนเดิม พอพยาบาลเอ้ลุกขึ้นนั่งแกก็เดินไปยืนที่
หน้าพยาบาลเอ้  จับหัวของพยาบาลเอ้ดึงเข้าหาตัวพยาบาลเอ้ก็อ้าปาก อมเลียลำควยของแก

ดูดเลียลำควยของแกจนน้ำหีน้ำควยที่เคลือบลำควยของแกหายเข้าปากพยาบาลเอ้จนหมด แล้วพยาบาลเอ้ก็ใส่เสื้อผ้าให้ปู่ตรึง
จนเรียบร้อย  แล้วปู่ตรึงกับพยาบาลเอ้ก็ยืนจูบแลกลิ้นกันเป็นการส่งท้าย แล้วพยาบาลเอ้ก็หันไปใส่เสื้อผ้าให้กับตัวเอง ผมก็อาศัย
จังหวะนี้หลบออกมา โดยมีปู่ตรึงตามออกมาในสภาพเดินกระย่องกระแย่งมันช่างแตกต่างกันโดยสิ้นเชิง 

ระหว่างที่แกเย็ดหีพยาบาลเอ้มันดูแข็งแรงเหลือเกินเหมือนคนหนุ่มไม่มีผิด แต่ตอนนี้สภาพของแกเหมือนคนกำลังจะหมดลมเดิน
กระย่องกระแย่ง  ซึ่งมันก็เหมือนกับผมตอนนี้ที่น้ำควยออกไปสามหนขาอ่อนแทบไม่มีแรงเดิน แกพาผมไปที่ลับตาคน 

" เห็นหรือยังพ่อหนุ่ม ปู่ไม่ได้โกหกพ่อหนุ่ม นี่แหละของดีที่ปู่จะให้พ่อหนุ่มเป็นผู้สืบทอด พ่อหนุ่มเห็นที่ปู่ทำกับพยาบาลสาวคนนั้น
แล้วพ่อหนุ่มตัดสินใจจะเอาใหม  ถ้าเอาก็แบมือมา " ผมรีบเอามือแบไว้ด้วยใจสั่นๆแล้วแกก็ถอดปลัดขิกชิ้นนั้นให้กับผมวางไว้บนฝ่า
มือของผม แล้วท่องคาถาอะไรบางอย่างลงไป

เสร็จแล้วบอกให้ผมท่องคาถาที่แกกำกับลงไป มันน่าแปลกผมท่องคาถานั้นได้ทันทีเพียงแค่ผมได้ยินแกท่องแค่ครั้งเดียวซ้ำ
ยังเป็นภาษาเขมรด้วย ซึ่งผมพูดไม่เป็น เมื่อแกเห็นผมท่องได้แกก็ยิ้มพูดออกมาในที่สุดก็เจอผู้สืบทอดแล้ว แล้วแกก็บอกสรรพคุณ
ต่างๆอีกครั้ง และวิธีใช้ปลัดขิกชิ้นนี้กับผู้หญิง ข้อปฎิบัติและข้อห้ามต่างๆ 

ซึ่งข้อห้ามนี้แกย้ำนักย้ำหนา ห้ามทำ! ห้ามลองเด็ดขาด! ถ้าทำแล้วปลัดขิกนี้จะแตกสลาย และสิ่งต่างๆที่อยู่ในปลัดขิกนี้จะย้อนเข้า
หาตัวเอง แล้วแกก็บอกวิธีเพิ่มพลังให้กับปลัดขิกชิ้นนี้แกบอกว่า เวลาใช้ปลัดขิกชิ้นนี้กับผู้หญิงคนใหนต้องเย็ดแตกใน

Wichaborn