ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่นเสียวกับทอม (cop)

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, กุมภาพันธ์ 25, 2016, 10:39:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

เรื่องของผมเกิดเมื่อไม่นานมานี้คือบอกก่อนนะผมชื่อแสบอายุ 20 ปีเป็นคนรูปร่างกำลังดีสูงใหญ่และเป็นคนมีเพื่อนมากเป็นชาย-หญิง-ตุ๊ด-ทอมก็ มีหลายคนเพราะเป็นคนไม่เลือกคบเพื่อนที่เพศ อ้อเป็นคนที่สนิทที่สุดเธอเป็นทอมครับรูปร่างหน้าตาน่ารักน่า ใคร่มากตัวเล็ก อกเล็กเอวคลอดบั้นท้ายพองามเท่าที่คำนวนน่าจะประมาณ29-21-31สูง165ซมหน้าตา ใสสะอาดหมดจดปากสีชมพูตัดผมสั้นชอบแต่งตัวแบบผู้ชายถ้าไม่ใช่ทอมผมคงจะจีบไป นานแล้วผมเองยังนึกเสียใจเลยว่าไม่น่าเป็นทอมเลยมันจีบผู้หญิงเก่งกว่าผมอีก หลายคนในมหาลัยโดนมันไปแล้วแต่ผมเองไม่ใช่ว่าไม่เคยนะเคยแต่เป็นพวกผู้หญิง หากินที่เป็นนักศึกษารุ่นพี่ในมหาวิทยาลัยเคยอยู่ครั้งสองครั้งผมก็เลิก เพราะผมเบื่อกับคนพวกนี้ผมว่าคนพวกนี้ร่างกายเคยผ่านชายคนไหนมาบ้างก็หารู้ ไม่มันไม่สะอาดใจถึงบางคนจะมาขอให้ผมไปนอนด้วยอีกก็ตามบอกว่าติดใจขนาดของผม เพราะมันออกจะใหญ่แน่นแข็งถึงไม่คิดเงินผมก็ไม่ไป วันหนึ่งผมกำลังนอนอยู่ที่บ้านเนื่องจากไม่ชอบไปไหนอ้อโทรมาหาผมบอกว่า "เดี๋ยวเราไปหาได้ไหม" ผมก็ตอบว่า "ได้ซิมาได้เลยกำลังว่าง" สักประมาณ5นาทีอ้อก็มาและผมก็เรียกเข้ามาในบ้านผมวันนี้เธอแต่งตัวชุดเก่ง ของเธอคือเสื้อเชิ้ตสีขาวกางเกงขายาวลายทหารรองเท้าผ้าใบยี่ห้อแค็ท(จำได้ แม่นเรื่องรองเท้าเพราะโดนมันลากไปซื้อแถมยืมเงินไปแล้วชักดาบไม่ใช้)พอมัน เข้ามาผมก็หาอะไรมาให้มันทานผมสังเกตุว่ามันแปลกกว่าทุกทีเลยถามมันไปว่า "อ้อนายเป็นอะไรหรือเปล่าแล้วจีไปไหน(แฟนมัน)" มันเงยหน้าขึ้นมาแล้วบอกว่าเลิกแล้ว ผมถามว่า "ทำไมล่ะ" มันตอบผมกลับมาด้วยในตาแดงๆว่า "ใครจะมาจริงใจกับความรักแบบ ปลอมๆ อย่างทอมล่ะพอเจอของจริงก็หนีไปหมดแสบเราถามจริงๆ นะของจริงน่ะมันดีตรงไหนเธอบอกเราทีได้ไหม" ผมงงเลยครับผมถามเธอว่าจะให้ช่วยยังไงล่ะเธอยิ้มแล้วหันมาบอกว่า "นายก็ทำแบบที่นายเคยทำกับผู้หญิงส่วนเราจะทำกับนายแบบเรา" ผมก็ตอบตกลงแล้วเอาเธอนั่งลงบนเตียงเธอบอกว่า "งั้นเราเริ่มก่อนนะ" แล้วเข้ามาระดมจูบผมผมประกบปากเธอแล้วจูบอย่างเร่าร้อนผมถึงกับอึ้งว่าทำไม ทอมจูบเก่งอย่างนี้ผมค่อยๆ บีบคลำหน้าอกเธอจากนอกเสื้อมันเป็นอกแบเล็กๆ ลักษณะแบบชามคว่ำผมหันมาไซร้ซอกคอเธอและถอดเสื้อเธอออกขณะที่ผมกำลังถอด เสื้อเธอและผมเธอก็เลียหูผมมันเสียวมากเลยผมถอดเสื้อเธอออกผมก็พบกับเสื้อใน ตัวจิ๋วเล็กมากเป็นอกที่เล็กที่สุดในบรรดาหญิงที่นอนด้วยกันผมถอดมันออกแล้ว ก้มลงมาไซร้ขบหัวนมเบาๆ หัวนมของอ้อเป็นสีชมพูน่ารักอ้อเริ่มหน้าแดงและครางออกมาผมเลียอกอ้อจนชุ่ม ผมก็เอามือล้วงไปในกางเกงอ้อและลามไปถึงหีเธอผมขยำโคกเธออยู่นานเธอก็เอา บ้างล้วงในกางเกงบอลผมพอเจอกับน้องผมก็ชักมือออกผมถามว่า "อ้อเอามือออกมาทำไม" แล้วก็เอามือควักมันออกมาอ้องงหน้าแดงและจ้องตาไม่กระพริบเลยครับผมถอด กางเกงทหารอ้อออกมันเอาออกอยากแต่ก็คุ้มค่าในการเอาออกผมรูดมันออกมาพร้อม กับกางเกงในเลยผมมองดูแล้วมันจัดว่าใหญ่สำหรับคนตัวเล็กๆ ผมก้มลงมาเลียสำรวจก็พบรูของอ้อเล็กมาว่ามันไม่เคยโดนทะลวงเลยผมเลยถามอ้อ ว่า "อ้อนายไม่เคยใช้ควยเทียมเหรอ" อ้อตอบว่า "ไม่เคยเรากลัว" ผมก้มลงเลียจนมีน้ำออกมามากผมเลยเอาของผมออกมาให้อ้ออมอ้อบอกไม่เป็นผมก็สอน ให้ว่าทำปากห่อๆ แล้วอมและอย่าให้โดนฟันอ้อก็ลองทำอ้อทำได้ทำได้ดีอีกต่างหากผมเลยก้มลงมา เลียโคกอ้อตอนนี้เราอยู่ในรูป 69 ลิ้นอ้อดีมากอย่างว่าทอมต้องใช้ลิ้นเป็นส่วนมากเลยเก่งเป็นพิเศษผมกระเด้า ปากอ้อจนอ้อร้องอุ๊บๆๆๆ และครางในลำคอเพราะการเลียของผมสักครู่ผมก็เอาออกมาและจ่อปากโคกเธอ เธอบอกว่า "จะเข้าได้เหรอใหญ่ขนาดนั้น" ผมตอบว่าได้สิ" ผมค่อยๆ ขยับเข้าไปอย่างยากลำบากแค่หัวหยักอ้อก็ร้องดังลั่นดีที่บ้านนี้ผมอยู่คน เดียวและบอกว่า "เอาออกก่อนไม่เข้าแล้วล่ะ" ผมจับก้นเธอลอยขึ้นมาแล้วค่อยๆ เอาออกแล้วกระแทกเข้าไปมิดด้ามเธอร้อง "อ๊า" ดังลั่นตาเหลือกผมก้มลงเลียอกและหัวนมเธอสักครู่จนเธอเริ่มคลายผมถามว่า "เป็นไงหายเจ็บยัง(ตลอดเวลาผมซอยช้าๆตลอด)" เธอตอบว่า "หายแล้วล่ะ" ผมเริ่มซอยมันฟิตมากๆ ผมกระเด้าเข้าทีหนึ่งเธอก็ร้อง "อ๊า" ทีหนึ่งผมซอยเร็วขึ้นเธอร้องเร็วขึ้นผมจับขาเธอตั้งฉากขึ้นและกระเด้าอย่าง ไม่บันยะบันยังมันชนมดลูกเธอดังกึกๆๆ เธอร้องบอกว่า "ซี๊ด...อ๊าๆๆๆ มันดีอย่างนี้นี่เองจีถึงทิ้งเราไปซี๊ดเร็วอีกๆๆ อ๊าๆๆๆ"ผมกระแทกจนเสียงดังพับๆๆๆ ผมก้มลงทับตัวเธอแล้วกระเด้าเธอเธอตอดผมแล้วตอดอีกผมกอดเธอไว้แน่นแบบกลัว เธอหายผมบอกเธอว่า "จะออกแล้วนะซี๊ดอูยอ้อของนายแน่นมาเลยเพิ่งเคยเหรอ" อ้อบอกว่า "ใช่นายก็ใหญ่มากคับมากเลยอ๊าจะออกแล้วซี๊ดๆอ๊า" เธอออกก่อนผมซอยตามสักครู่ก็ออกมาใส่ในหีเธอเธอบอกว่า "ไม่ต้องกลัววันนี้ปลอดภัย" ผมยังคงแช่ไว้สักครู่ก็เอาออกมาเลือดอ้อเต็มหน้าขาเลยอ้อบอกว่า "มิน่าล่ะจีถึงทิ้งเราได้มันสะใจอย่างนี้เอง" ผมทับลงบนตัวเธอแล้วบอกว่า "อ้อเรารักเธอเป็นแฟนเรานะ" อ้อบอกว่า "จะให้เราเลิกเป็นทอมแล้วมาเป็นแฟนนายเรอะ" ผมบอกว่า "ไม่ต้องเลิกผมชอบที่อ้อเป็นแบบนี้" อ้อบอกว่า "ได้สิ" ผมบอกอ้อว่า "ขอต่อนะ" อ้อบอกว่า " ไม่ไหวเจ็บไปหมดแล้ว" คืนนั้นอ้อพักบ้านผมแต่ไม่ได้มีอะไรกันหลังจากนั้นอ้อก็ยังเป็นทอมเหมือน เดิมแต่ไม่นอนกับผู้หญิงแล้วแต่นอนกับผมแทนเวลาไปไหนเหมือนเป็นเพื่อนกันแต่ เวลานอนเธอจะเร่าร้อนมากเราเล่นกันตามสถานที่ต่างๆ อีกไว้จะเล่าให้ฟังต่อนะ

ตอนที่ผมได้กับอ้อ อ้อก็เป็นแฟนผมทุกวันนี้ดูอ้อมีน้ำมานวลขึ้นตอนนี้สัดส่วนเปลี่ยนไปจากเดิม 29-21-31สูง165 แต่เดี๋ยวนี้อ้อมีสัดส่วน31-22-33สูง168 ตูดอ้อจะน่ารักมากผมชอบจับตูดเธอเล่น ถึงยังไงแต่อ้อก็ยังเป็นทอมอยู่แถมแก่นๆ กว่าเดิมและเซ็กจัดมากขึ้นทุกๆ วันเรื่องที่ผมจะเล่าคราวนี้เพิ่งผ่านมาไม่นานเท่าไรนักผมกับอ้อไปเที่ยวที่ ที่ดินที่พ่อผมซื้อไว้วันนั้นผมแต่งตัวตามปกติแต่อ้อใส่กางเกงยาวรัดจนเห็น โคกเธอและเสื้อก็รัดๆ ตามแบบเธอเดินไปเดินมาอยู่ซักพักอ้อก็บอกว่า "แสบอ้ออยากหัดขับรถอ่ะ" ผมก็เห็นว่าที่มันกว้างคนไม่ค่อยมาเลยตกลงโดยผมจะนั่งที่ข้างคนนั่งคอย เปลี่ยนเกียร์ให้แต่อ้อบอกว่า "ไม่ต้องมานั่งนี่เดี๋ยวเรานั่งตักนายก็ได้ ไม่ต้องอายเอากันอยู่แทบทุกวัน" ผมก็เลยตกลงอ้อนั่งแรกๆ ก็ยังไม่เป็นไรนั่งไปนั่งมาร่องก้นอ้อมันทับน้องชายผมพอดีเสียวมากอ้อหันมา มองผมแล้วยิ้มและพูดว่า "แน่เสียวล่ะสิ" แล้วเธอก็จอดรถลุกขึ้นแล้วถอดกางเกงและกางเกงในออกและรูดซิบกางเกงผมแล้ว ควักแท่งผมออกมาตอนนี้ร่องของอ้อก็เปียกมากแล้วอ้อบอกว่า "แท่งแสบอ่ะทิ่มเราอยู่นานแล้วนะขอเอาคืนบ้าง" แล้วเธอก็จับเอาแท่งผมสอดลงไปในร่องเธอจากท่านี้และยังเป็นบนรถใครเคยคงรู้ นะว่าแน่นมากหน้าผมเหยเกพอๆ กับอ้อผมเลยกระแทกเอวสวนไปมิดเลยครับอ้อร้องกรี๊ดเลยบอกผมว่า "ทำไมไม่บอกก่อนเจ็บนะ" แต่เธอก็ยิ้มๆ การสอนขับรถเริ่มต่อแต่คนขับเป็นแบบระบบไฮโดรคอลิก(กระเด้งๆ)ผมเอามือออกจาก เกียร์แล้วบีบนมอ้อไว้ผมบอกให้อ้อขับรถต่อไปส่วนผมก็กระเด้าอย่างเมามันอ้อ ก็กระเด้งสวนกลับมาทุกรอบอ้อแตกไปสองรอบแล้วอ้อครางดังมากตลอดเวลาแล้วรถผม ก็สะดุดหินอ้อถูกแท่งผมสวนไปเต็มแรงร้องกรี๊ดแล้วก็ทนต่อไปไม่ไหวผมแตกคารู เธอแต่เธอบอกว่าอย่าเพิ่งเอาออกให้แช่ไว้อย่างนั้นแล้วผมก็ขับกลับมาที่บ้าน พักพอถึงบ้านพักผมก็อุ้มเธอลงมาจากรถโดยที่ของผมยังคาอยู่เลยในบ้านผมไม่มี คนอยู่เลย(ก็มันบ้านผมอ่ะบ้านผมมี 2 ชั้นปกติจะเป็นบ้านที่เอาไว้ครอบครัวผมมาพัก)ผมอุ้มอ้อเข้าไปในห้องน้ำแล้ว เปิดน้ำลงไปแช่แล้วของผมก็พร้อมอีกอ้อบอกว่า "เอาต่อเลยเร็วๆ " ผมจับอ้อเอาต่อในห้องน้ำโดยให้อ้อนอนคว่ำแล้วเอาใส่จากด้านหลังมันเป็นครั้ง ที่ผมมันมากเอาได้นานสุด อ้อร้องอ๊าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ด้งลั่นบ้านเพราะมันเข้าลึกมากแล้วยิ่งในน้ำมันมีแรงพยุงช่วยเลยทำได้ มากกว่าปกติโดยตอนนี้ผมไม่ได้จับแขนอ้อไว้แต่ผมบีบนมเธอไว้แทนแล้วเอามือดึง นมเธอพาเอาร่างเธอเข้ามาหาผมเธอบอกว่า "แรงกว่านี้อีกแสบเราชอบ" แล้วก็ร้องครางต่อแบบดังๆสักพักผมก็ทนไม่ได้เธอบอกรอเดี๋ยงรอออกพร้อมเธอ แล้วผมก็สาวอย่างแรงแล้วแตกพร้อมกับเธอเราหอบกันในอ่างน้ำแล้าเราก็อาบน้ำ ให้กันและกันเสร็จแล้วเราก็ออกมาทำอะไรทานแล้วตอนเย็นผมก็พาอ้อขึ้นมาที่ ห้องใต้หลังคาแล้วถามว่า "อ้ออยากลองแบบถูกมัดในหนังไหม" อ้อตาลุกวาวบอกว่าอยากผมเลยบอกให้เธออยู่นิ่งๆ แล้วผูกเธอแบบในหนังนมปลิ้นออกมาตามร่องเชือกผมจับอ้ออมของผมอ้อก็อมมันมาก เพราะอ้อเป็นคนปากเล็กมันแบบสุดยอดได้อารมณ์มากผมบอกว่า "อ้อเธอร้องแบบคนถูกข่มขืนสิน่าสนุกนะ" เธอบอกกลับมาว่า "ได้สิเราชอบแต่ต้องเอาแรงๆ นะ" ผมตกลงอ้อเริ่มร้องแบบคนถูกข่มขืน(แบบว่าเธออินกับบทมากจริงๆ เฮ่องงเลย)ผมก็เลยบีบปากเธอแล้วเอาแท่งผมแทงไปแรงๆ เธอยิ้มแล้วร้องต่อผมเลยเอื้อมมือมาบีบนมเธอแรงๆ จนปลิ้นตามร่องนิ้วแทบแตกแล้วผมก็เอาแท่งผมมาจ่อที่หอยอ้อแล้วพูดแบบโจรว่า "อีทอมนี่อีดอก เสือกเป็นทอมกูจะเย็ดซะให้หายเป็นทอมเชียวมึง" อ้อก็รับมุกด่ากลับมาบ้าง "มึงจะทำอะไรกู มึงอย่านะพ่อกูเป็นเจ้าของค่ายมวยนะ(เรื่องจริง)" ผมก็ตอบไปว่า "เอออีสัตว์เดี๋ยวก็รู้" ผมเอาแท่งผมกระแทกไปเต็มแรงจนชนมดลูกถึงจะเอากันมานานเท่าไรก็ยังแน่นเหมือน เดิมอ้อร้องอ๊าดังลั่นผมซอยแบบแรงสุดตัวอ้อร้องตลอดผมทำจนตัวอ้อเคลื่อนไป เลยนมกระเพื่อมนิดๆ น่ารักกระแทกจนอ้อบีบตอดผมครั้งแล้วครั้งเล่าจนผมทนไม่ได้ต้องชักออกมา ระเบิดใส่หน้าเธอแบบว่าแรงมากเรา 2 คนเหนื่อยหอบผมถามอ้อว่าเป็นไงอ้อบอกว่า "นายเอาเราแรงมากเลยแสบแต่เราชอบนะ" ผมยิ้มเราสองคนลงข้างล่างแล้วอาบน้ำเราก็เอากันอีกในห้องน้ำและกลับออกมาเอา ที่ห้องนอนกันจนเช้าและก่อนกลับ ขากลับผมให้อ้อนั่งตักผมขับรถกลับกรุงเทพฯ แน่นอนอ้อและผมไม่ใส่กางเกงในและนอกกระเด้งกันตลอดทางกลับมาจนเข้า เขตกรุงเทพฯ เลยหยุด(กลัวตำรวจ) หลังจากนั้นเราก็กลับมาที่ห้องผมมานอนค้างกันเพราะไม่ได้นอนเลย ตลอดสองวันหลังจากวันนั้นอ้อเซ็กจักยิ่งขึ้นไปอีกผมก็เลยต้องสนองเธอตลอดมา ไว้คราวหน้าจะเล่าเรื่องที่ไปเอาเพื่อนทอมของอ้อให้ฟัง

แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก

asakuza

Jame8509

sachawat

แบบนี้เรียกทอมกลับใจ หาของใหม่แบบถึงจิต