ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่นเสียวกับทอม 2 (cop)

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, กุมภาพันธ์ 26, 2016, 07:39:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

มันเกิดขึ้นเมื่อประมาณวันปีใหม่นะครับเรื่องมันมีอยู่ว่าผมและอ้อได้ไป เที่ยวภาคใต้กันโดยรถCRVของพ่อผมโดยผมเป็นคนขับเพื่อลงไปซื้อของและเที่ยว นู่นเที่ยวนี่กันโดยไปเป็นกลุ่ม5คนคือผม,อ้อ,ยูง(ทอม)เพื่อนของอ้อ(อายุ 23คนนี้สัดส่วนดูแล้วไม่น่าเป็นทอมครับกล่าวคือสูง 170 สัดส่วน 33-23-34 ผิวขาว ตาสวย รวยทรัพย์ หุ่นดี มีตูด มีนม(ขนาดไม่เล็กไม่ใหญ่)ใส่กางเกงรัดๆ เวลาเดินนี้ตูดปิดกันจนน่าเย็ดมากเวลาตีคงเด้งมือน่าดู)คนต่อมาปอย(อายุ 13เองเป็นเด็กของยูงคือยูงมันบอกว่าเด็กๆ เนี่ยนมหวานดีปอยเป็นเด็กกำพร้าที่ยูงรับ(ซื้อ)มาเลี้ยงเพราะพ่อกับแม่ของ ปอยเป็นหนี้พนันบอล(บอกก่อนทุกท่านอย่าเล่นเลยครับพนันบอลเนี่ยเปลืองเงิน ครับ)จะขายเธอให้กับซ่องยูงทนไม่ได้เลยซื้อมาในราคา20,000บาท(เท่านั้น)ตอน นี้พ่อกับแม่ของยูงหนีกลับประเทศไปแล้วครับ(เขมร)ปอยเป็นเด็กเรียบร้อย ผิวออกคล้ำตัวเล็กๆ แต่ดูน่ารักมากครับ(อ้อบอกผมว่าคนนี้อ้อเคยเอามาแล้วหอยเลียมันมากตอดดี))คน สุดท้ายกิม(กิมคือทอมหุ่นดีอีกคนหนึ่งที่แรดมากชอบใส่เสื้อกล้ามไม่ใส่เสื้อ ในและพูดจาเสียงดังโผงผาง)คือตอนนี้ทุกคนรู้แล้วว่าผมกับอ้อเป็นแฟนกันแต่ อ้อยังเป็นทอมอยู่เอาล่ะเข้าเรื่องต่อเลยนะคือพวกเราค้างกันที่โรงแรมชื่อ ดังในหาดใหญ่พวกเราเช่าห้อง 2 ห้องโดยกิม ยูง ปอย อยู่ 1ห้องส่วนอีกห้องเป็นของผมกับอ้อเช็คอินเสร็จแล้วเราก็ไปเดินกันในตลาดกิมห ยงอ้อแต่งตัวเดินทำลายสมาธิผมมากเพราะเธอใส่เสื้อกล้ามแบบทหารไม่ใส่เสื้อใน เดินทีกนะเด้งดุ้งดิ้งน่ารัก(แบบใครที่เคยอ่านจะรู้ว่านมอ้อไม่ใหญ่)ส่วนอีก 3 คนแต่งตัวเหมือนกับอ้อเลยทำให้ผมกดดันมากและอยากมากเลยชวนอ้อเดินแยกทางออก มาจากกลุ่มแล้วบอกว่าจะไปหาอะไรทานกันแล้วผมกับอ้อก็เดินผ่านมาจนถึงห้องน้ำ ผมชะโงกหน้าเข้าไปดูแล้วว่าไม่มีใครผมเลยลากอ้อเข้าไปในห้องน้ำแล้วล็อค ประตูแล้วลากอ้อเข้ามาห้องในสุด(แบบว่าจะได้ไม่มีคนเห็น)พอถึงอ้อก็ยิ้มแบบ รู้ทันแล้วถามว่า "แสบจะทำอะไรก็รีบๆ ทำนะเร็วๆ ล่ะ" ผมบอกอ้อว่า "อ้อแต่งตัวแบบนี้แล้วยั่วให้ล่อมากๆ เลยรู้ไหม" อ้อถามกลับมาว่า "แล้วอีก 3 คนล่ะน่าล่อล่ะ" ผมตอบว่า "น่าสุดๆ โดยเฉพาะอีทอม 2 คนนั้นน่ะแม่งไม่น่าเป็นทอมเลยถ้าไม่ใช่ทอมนะจะล่อให้ร้องไม่ออกเลย" อ้อยิ้มแล้วตอบกลับมาว่า "แล้วทำไมเป็นทอมแล้วทำไมไม่ดีตรงไหนเราก็ทอมงั้นก็อย่าล่อเราสิแล้วที่ล่อ อยู่ทุกวันนี่ไม่ใช่ทอมเรอะ" แล้วเธอก็ทำงอนผมแล้วเธอก็จะเดินออกไปผมกอดเธอไว้เธอก็ดิ้นหนีผมเลยลากเธอ เข้าห้องน้ำแล้วจับเธอถอดกางเกงทหารตัวเก่งเธอออกมาอยู่ที่ข้อเท้าแล้วจับ แท่งของผมกดลงไปจนมิดเธอหยุดดิ้นเลยครับเธอบอกว่า "แท่งนายมันยังแน่นเหมือนเดิมเลยนะ" ผมยิ้มอย่างภูมิใจตอนนี้ผมกับเธออยู่ในท่าลิงอุ้มแต่งท่นนี้ผมกับอ้อจะเล่น ได้หนักหน่วงเป็นพิเศษเพราะตัวอ้อเบาอุ้มง่ายอ้อครางเป็นโสเภณีเลยผมยังคง ใส่อ้อแบบไม่บันยะบันยังจนอ้อเสร็จไป 2 หนผมเลยออกคาหอยอ้อตอนนี้อ้อเหงื่อออกทั้งตัวดูเซ็กซี่มาก เสร็จแล้วผมให้อ้อ เอามือยันกำแพงแล้วกระดกก้นมาทางผมผมกดแท่งลงไปในก้นเธอแล้วกระแทกดังลั่น ห้องอยู่ๆ อ้อก็บอกผมว่า "แสบลองนึกว่าเราเป็นกิมหรือยูงดูสิ"ผมลองนึกดูแล้วกระเด้าไปเรียกกิมๆๆดู มันได้อารมณ์มากจนผมเสร็จคาก้นเธอเธอบอกผมว่า "คืนนี้เราจะช่วยแสบให้ได้ล่อกิมกับยูงดีไหมแต่พอได้เธอ 2 คนแล้วห้ามลืมเรานะ" ผมยิ้มแล้วบอกว่า "อย่างนี้สิน่ารักต้องให้รางวัล" ผมล่อเธอต่ออีก 2 ครั้งผมอยู่ในห้องน้ำเกือบ45 นาทีแล้วเราก็ออกจากห้องน้ำในสภาพกระเซิงกันกันทั้งคู่เธอบอกแผนให้ผมฟังว่า เธอจะให้ผมทำทีว่าออกไปเดินเล่นแล้วอ้อจะชวนกิมมาที่ห้องแล้วเล่นเลสเบี้ย นกับกิมแล้วให้ผมหลบอยู่ในตู้เสื้อผ้าแล้วออกมาจัดการกิมซะในคืนแรกส่วนปอย กับยูงอยู่อีกห้องหนึ่งไว้คืนหน้าค่อยจัดการพอตกกลางคืนผมก็ดำเนินแผนผมตาม ที่วางไว้โดยทำทีว่าไปเที่ยวแต่จริงๆ หลบอยู่ในตู้เสื้อผ้าสักครู่แผนก็ดำเนินต่อผมได้ยินเสียงอ้อกับกิมคุยกันโดย กิมถามอ้อว่า "อ้อแล้วผัวมึงล่ะไม่อยู่เหรอวะ" อ้อตอบว่า "เออไม่อยู่หรอกมันออกไปเดินเที่ยวมึงรู้ไหมแม่งเอากับไอ้เหี้ยนั่นแล้ว รู้สึกเหมือนเอากับแท่งไม้ว่าแม่งทื่อๆ ไม่มีลูกเล่นเลยควยก็เล็กล่อกับพวกมึงโดยใช้ควยปลอมยังมันกว่าเลยว่ะ" กิมหัวเราะแล้วพูดว่า "กูบอกแล้วของจริงยังไงก็ไม่สู้ของปลอมบอกลีลาพวกกูหรอกโว้ยกูกับมึงมันทอม ด้วยกันผู้หญิงด้วยกันรู้ดีกว่าชายโว้ยว่าทำไงมันถึงจะสุดๆ ว่ะกูว่ามึงเลิกกับมันแล้วบอกให้ไอ้ยูงหาเมียใหม่ให้มึงสิวะ" อ้อหัวเราะแล้วบอกว่า "เออว่ะกูก็ว่างั้นล่ะว่ะกูไม่น่าเสียเวลาไปเย็ดกับแม่งเลยว่ะ ไหนๆก็ไหนๆแล้วมา มาเอากันดีกว่าว่ะกูคิดถึงลีลามึง" กิมตอบกลับมาว่า "มาก็มากูก็ไม่ได้เอากับมึงมานานแล้วกูจะล่อมึงให้หีบานเชียวมึง" อ้อตอบกลับว่า "เออกูก็จะเอามึงให้บานเลย" แล้วทั้งคู่ก็ถอดเสื้อผ้าแล้วบรรเลงเพลงรักกันแบบดุเด็ดเผ็ดมันผมฟังจาก เสียงแล้วหันไปมองอีกทีก็เห็นอ้อกำลังใช้แท่งปลอมแบบ 2 หัวเย่อกิมอยู่โดยอ้อแสดงการเย็ดเหมือนกับผู้ชายเลยกิมครางไม่เป็นภาษานมสี ขาวเด้งตามแรงเย่อของอ้อสักครู่กิมก็เสร็จอ้อลุกขึ้นมายืนแล้วจับกิมผูกมือ ผูกเท้ากับเตียงกิมถามว่า "เฮ้ยไอ้อ้อเดี๋ยวนี้มึงเล่นแบบนี้ด้วยเหรอวะเฮ้ย กูชอบเอาอีกโว้ยแน่นๆ อีก"แล้วอ้อก็ลงมาเย่อกิมต่อจนกิมและอ้อหมดแรงอ้อส่งสัญญานให้ผมออกมาจากตู้ เสื้อผ้าไอ้กิมมันถามว่า "เฮ้ยอ้อทำอะไรมึงวะ" อ้อก็บอกว่า "กูอยากให้มึงรับรู้ความสุขที่เล่นเลสเบี้ยนหาไม่ได้ว่ะ" ตอนนี้แท่งผมมันแทบจะระเบิดอยู่แล้วขนาดตอนนี้มันขยายเต็มที่ประมาณ7นิ้ว กว่าๆ ตอนนี้ผมรีบเอาแท่งไปจ่อแล้วกดลงกิมขมิบแน่นอ้อเข้ามาดูดนมจนกิมเริ่มคลายพอ คลายออกปั้บผมก็กดพรวดเดียวชนมดลูกเธอ(คือมดลูกเธอตื้นมากครับ)มันเข้าไปแค่ 2ใน3แท่งผมเท่านั้นกิมครางตาเหลือกแล้วผมก็แช่ไว้สักครู่กิมก็ตะโกนถามอ้อ ว่า "ไหมมึงบอกว่าแม่งเล็กไงโครตใหญ่เลยนะมึง" อ้อตอบกลับไปว่า "กูหลอกมึงและเรื่องที่แสบไม่เก่งเท่าทอมกูก็หลอกเดี๋ยวมึงก็รู้ว่าผัวกู เก่งขนาดไหน" ผมเริ่มต่อโดยค่อยๆ ชักออกมาแล้วแทงลงไปใหม่แขนขากิมไม่สามารถทำอะไรผมได้เลยเธอได้แต่ครางเป็น ผู้หญิงทั่วๆ ไปผมงัดซ้ายขวาตามใจแล้วกระแทกเต็มแรงชนมดลูกดังกึกๆ กิมครางจนตาเหลือกผมหันมามองกลัวว่าเธอจะหัวใจวายตายผมเลยเบามือลงกิมตะโกน มาว่า "อย่าเบาแสบแรงๆ แรงกว่านี้อีกเอาให้กูตายคาแท่งมึงเลยแรงอีกอย่าหยุดนะมึง" ผมหันมามองหน้าอ้อ อ้อพยักหน้าผมต่อเลยด้วยการส่งแท่งผมเข้าไปสุดลำด้วยความเร็วแสงกิมตอดผม เป็นครั้งที่เท่าไรแล้วก็ไม่ทราบผมมองเห็นนมกิมกระเพื่อมตามแรงเย่อสวยจนผม ต้องเอื้อมมือไปบีบหัวนมเธอยังออกสีอ่อนๆ อยู่เลยหน้าท้องก็ไม่มีขาวจนเห็นเส้นเลือดบวกกันความแน่นแบบหาใดเปรียบจนผม ทนไม่ไหวบวกกับความสามารถในการเด้งรับแล้วเสียงครางทำให้ผมต้องระเบิดแบบไม่ เคยแรงเท่านี้มาก่อนตอนกับอ้อครั้งแรงไงงั้นเลยผมแช่ทิ้งเอาไว้หีเธอตอดตุบๆ ดูดน้ำผมจนหยดสุดท้ายผมชักออกมามันเอ่อล้นออกมากิมหลับไปในทันทีส่วนอ้อคลาย เข้ามาหาผมแล้วบอกว่า "ไม่มีรางวัลให้ดาราเอก มั่งหรือไง" แล้วผมก็ยิ้มพร้อมกับเอาตัวอ้อมานอนคว่ำบนตัวกิมกิมรู้สึกตัวแล้วตื่นมามอง แล้วก็บอกว่า "เฮ้แสบเอาพร้อมกัน 2 คนไหวไหมวะ" ผมบอกทันทีว่า "สบาย" ผมเอาแท่งผมแทงรูอ้อกับกิมสลับกันไปมาแตกไม่รู้กี่หนจนเช้ามืดผมหลับไปแต่ก็ ต้องตื่นเพราะมีคนมาขย่มบนตัวผมแขนขาขยับไม่ได้ผมลืมตามามองก็เห็นกิมกำลัง เย่อแท่งผมแบบว่าคิดว่าผมเป็นผู้หญิงเลยโดยถ่างขาผมออกแล้วเย็ดแล้วกิมก็หัน มาพูดกับผมว่า "ขอเอาคืนนะโว้ยตั้งแต่วันนี้กูเป็นเมียมึงอีกคนนะ" แล้วช่องที่ตอดรัดแบบสุดๆ ก็ต้องดังกึกเพราะผมเด้งรับแทนการตอบแล้วก็พูดว่า "ได้เลยเมีย"พวกเราเอากันจนเที่ยงผมทะลวงกิมทั้งประตูหน้าและหลังจนพรุนกิม บอกกับผมว่า "แสบเย็ดกับนายมันกว่าเล่นกับเลสเบี้ยนอีกของนายยอดมากแบบนี้ต้องลองบ่อยๆ แล้วว่างๆ เราไปค้างบ้านนะนะโว้ยอ้อ" อ้อหันมาบอกว่า "ได้แต่ห้ามบ่อยนักโว้ย ข้าหวงของข้าแล้วก็เอ็งต้องช่วยอะไรข้าอีกข้อก่อน"กิมหันมาถามว่า "อะไรวะ" อ้อตอบกลับไปว่า "คือแสบอยากล่อไอ้ยูงกับเมียมันด้วยว่ะ" กิมหันมาบอกว่า "เอางั้นเรอะได้แต่ต้องให้กูไปค้างบ้านมึง 2 คนบ่อยๆ นะโว้ยแล้วก็ขอมัดจำอีกทีก่อน" อ้อหันมามองหน้าผมแล้วหันกลับไปตอบว่า "ได้แล้วจะรู้ว่านรกมีจริง"แล้วอ้อก็แก้เชือกผมให้ผมจ่ายมัดจำแก่กิมโดยการ อุ้มไปจัดการในอ่างอาบน้ำโดยผมอุ้มกิมลงมาในอ่าง(อ้อนอนอยู่ด้านนอก)ลงมาแช่ ในน้ำอุ่นตอนนี้ผมสามารถมองกิมถนัดๆ ได้แล้วกิมเป็นคนขาวสวยมากหน้าท้องแบนราบนมพอดีมือหัวนมออกสีอ่อนๆ จิ๋มออกสีอ่อนๆ เพราะคงไม่เคยโดนของจริงเลยจนมาผม(นอกจากของปลอม)ขนก็ไม่มีมากมายผมก้มลง เลียที่หอยที่อยากเห็นมานานหอยกิมตอดลิ้นผมนิดๆ และตัวกิมก็บิดเพราะความเสียวผมเลียไปได้สักพักกิมก็เสร็จผมส่งมาให้กิมเลีย และอมให้ผมกิมบอกผมว่านี่เป็นครั้งแรกที่เธออมให้ผู้ชายนอกนั้นเป็นของปลอม กับหอยผู้หญิงเท่านั้นแต่เธอก็เลียได้อย่างยอดเยี่ยมจนผมต้องแตกคาปากเธอผม จับหัวเธอกดกับแท่งรักผมแรงฉีดของน้ำคงพอๆ กับเปิดขวดแชมเปนแหละครับแรงมากทุกหยาดหยดที่ออกมาเข้าไปในคอกิมโดยตรงกิม ดูดกลืนจนหมดแล้วก็ถอนออกมาแล้วบอกผมว่า "แสบน้ำกามผู้ชายนี่รสแปลกๆ ว่ะแต่ชอบนะโว้ยเอาออกมาอีกแล้วกิมก็ดูดของผมต่อ" ผมยิ้มแล้วบอกว่า"เบาๆก่อนกิมเดียวมีสนุกกว่านี้(เพราะลิ้มกิมเยี่ยมมากแบบ ว่าใครที่เคยเอาทอมจะรู้นะว่าทอมลิ้นเยี่ยมที่สุดจนของผมฟื้นตัว)"ผมถอดออก มาแล้วจ่อที่ร่องกิมค่อยๆ กดมันลงไปกิมทำหน้าเหยเกแบบว่าทั้งเจ็บทั้งเสียวผมกระเด้าลงไปแบบแรงๆ จนกิมครางดังแทบหูแตกแล้วก็พูดจาแบบกิมๆ (คือพูดหยาบนะครับ) ว่า "เหี้ยเอ้ยแรงๆ อีกชอบๆ"ผมกระเด้าอีกซักพักจนรู้สึกว่าทนไม่ไหวจนผมต้องกระตุกออกมาแล้วแทง ลงไปให้สุดจนชนมดลูกกิมอย่างแรงกว่าปกติจากที่นอนอยู่พาดขอบอ่างอยู่ต้องลุก ขึ้นมากอดผมเอานมมาสีกับอกผมบดจนแทบแตกแล้วก็กระเด้าสวนกับผมจนผมทนไม่ได้ จริงๆ ผมแทงลงไปจนสุดแล้วระเบิดออกมาอย่างเต็มที่ใส่มดลูกเธอเราหอบเหมือนคนวิ่ง กิโลอย่างต่ำผมค่อยๆ หดแล้วผมก็เอาออกมาผมถามกิมว่า"จะท้องไหมเนี่ย" กิมหันมาบอกว่า "ไม่ต้องห่วงปลอดภัย"ผมกอดจูบกับกิมอีกสักพักกำลังเล่นนมกิมกำลังมันเลย กำลังจะเอาต่ออีกอยู่แล้วอ้อก็ทุบประตูแล้วบอกว่า "เฮ้ยกิมพอสำหรับมัดจำแล้วโว้ย"กิมกับผมยิ้มแล้วบอกว่า "ไว้คราวหน้าค่อยต่อนะ"ผมออกมาแล้วฟังแผนการของอ้อต่อโดยคราวนี้จะให้ผมอยู่ พักที่ห้องแล้วกิมกับอ้อจะชวนยูงกับปอยออกไปเที่ยวแล้วกลับมาก็จะเล่นเลสกัน ส่วนผมก็มุมเดิมครับตู้เสื้อผ้าพอถึงเวลาอ้อกับกิมก็ทำตามแผนออกไปเที่ยวกัน โดยปล่อยผมนอนอยู่ที่ห้องอ้างว่าไม่สบายโดยคราวนี้ผมทำธุระจนเกือบถึงเวลา อ้อก็โทรมาบอกให้เตรียมตัวพอมาถึงที่ห้อง(ตอนนี้ผมแอบในตู้เรียบร้อย )ยูงอยู่ในสภาพเมามายได้ยินเสียงคุยกันซุบซิบๆ ผมเลยหันกลับมา(คือแบบว่ายูงเขาเป็นคนไม่พูดโผงผางเหมือนกิมครับออกเป็น สุภาพบุรุษทอมบอยหน่อย)สักครู่เริ่มเงียบกันไปผมหันมามองก็พบว่าตอนนี้ทั้ง 3 ทอมกำลังรุมน้องปอยกันอยู่โดยมีอ้อเป็นประธานก้มเลียหอยปอยอยู่ส่วนกิมกำลัง แอ่นหอยให้ปอยเลียให้และยูงก็กำลังดูดเลียนมปอยอยู่ผมรออยู่นานจนได้ยิน สัญญาน(คือกิมจะเริ่มใช้ภาษาแบบกิมๆ แล้วพูดว่า "มันฉิบหายเลยว่ะกูขออีปอยไปต่อในห้องน้ำนะโว้ย"นั่นหมายถึงว่ากิมจะพา ปอยออกไปจากเตียงผมหันมามองก็เห็นกิมเอาแท่งปลอมแบบ 2 ทางใช้กับปอยอยู่แล้วอุ้มปอยไปกระแทกไปทางห้องน้ำแล้วเข้าห้องน้ำไป(สัญญาณ ที่ 1ผ่านไป)แล้วผมก็หันมามองอ้อกับยูงซึ่งตอนนี้เปลือยเปล่าแล้วทั้งคู่และตอน นี้ผมก็ได้เห็นร่างเปลือยของยูงที่ขาวสวยมากโดยเฉพาะนมที่ใหญ่น่าฟัดอ้อเล้า โลมยูงและเล่นเลสเบี้ยนกับยูงอยู่นานจนผมคิดว่าน่าจะได้เวลาและแล้วก็ได้ยิน สัญญาณที่ 2 คืออ้อจะร้องเรียกผม(คือตกลงกันว่าเรียกผมปุ๊บผมต้องมาเลย)ผมก็ออกมายูงรีบ เอาผ้าปิดตัวแล้วถามว่า "แสบนายมาได้ไงเนี่ยวะ" ผมตอบว่า "มาเย็ดเอ็งดิ" แล้วผมเข้าไปเอาผ้าออกและประชิดตัวจูบโดยทันทีส่วนอ้อก็เข้าไปในห้องน้ำ เพื่อไปหาปอยปล่อยให้ผมอยู่กัน 2 คนกับยูงผมเอามือบีบนมยูงจนล้นออกมาตาม ร่องนิ้วผมก้มลงเลียเหมือนคนตายอด ตายอยากตามนมที่ปลิ้นออกมาตามร่องนิ้วยูงครางยิ่งกว่ากิมอีกต่อมาผมก้มลงมา เลียที่หอยเธอน้ำเธอไหลยังกับท่อรั่วตอนนี้ผมทนไม่ไหวแล้วรีบเอาแท่งจ่อที่ ปากรูโดยทันทีผมค่อยๆ กดลงไปมันแน่นกว่ากิมอีก(รู้ตอนหลังว่ายูงไม่ชอบใช้ของเทียม)ยูงได้แต่ร้อง บอกว่า "ทำอะไรของนายเราเจ็บนะเอาออกไปสิวะไอ้แสบเราพวกเดียวกันนะโว้ย" ผมตอบกลับไปว่า "ยูงเราไม่ใช่ทอมเราเป็นผู้ชายนะอย่าเข้าใจผิด" ยูงครางดังมากผมก้มลงมาจูบปากเธอพอเข้าจนมิดผมก็เริ่มซอยยูงตอนนี้ได้แต่ ครางมันเร้าอารมณ์มากนมกระเพิ่มเป็นคลื่นเนื้อตัวดิ้นพลาดๆ ราวกับจะถูกเชือดสักพักเธอก็เอามือมาโอบคอผมไว้แล้วเด้งสวนปากจากที่บอกว่า "อย่าๆ" ก็กลายเป็น "แรงอีกอ๊าๆๆเสียวๆๆๆแรงอีกแรงๆเลย"เธอกระเด้งสวนแรงมากเสียงครางก็ดังมาก สักครู่ในห้องน้ำก็เริ่มครางแข่งกับเราผมได้ยินเสียงปอยร้องดังมากพอๆ กันคงโดนอ้อกับกิมเข้ารุมละสิท่าผมงัดเอายูงขึ้นมาแล้วอุ้มเดินในท่าลิงอุ้ม แตงไปรอบๆ ห้องแล้วพอถึงกำแพงผมก็จับเอาแท่งของผมออกดังพล็อคแล้วก็จับยูงหันหน้าเข้า กำแพงแล้วก็ให้ยูงกระดกแอ่นก้นขึ้นมาผมเอาแท่งผมจ่อที่ก้นเธอเธอถามผมว่า "แสบนายจะทำอะไรวะเราไม่เคยรู้นี้นะเบาๆ ล่ะ"ผมเอื้อมมาหยิบเยลมาทาที่แท่งผมแล้วจ่อใหม่แล้วกดทีเดียวมิดด้ามยูงร้อง ยังกับโดนเชือดมันแน่นมากครับแน่นที่สุดเท่าที่เคยเอามาผมค่อยๆ สาวออกมาแล้วแทงสวนลงไปดังพับๆๆๆๆเร็วขึ้นเรื่อยๆ ยูงกัดฟันแน่นแล้วครางลอดไรฟันออกมาเธอเสร็จอีกแล้วผมพาเธอมาที่ที่นอนโดย แท่งผมยังคงอยู่ตอนนี้ผมเองก็ใกล้เสร็จแล้วพอถึงที่นอนผมก็เอาออกมาใส่ที่ หอยเธอแล้วใส่ไม่บันยะบันยังขนาดยูงที่รูมดลูกลึกนะยังเข้าถึงเลยจนยูงต้อง เสร็จอีกผมเองก็ไม่ไหวแล้วยูงตะโกนเรียกชื่อผม "แสบๆๆเอาแรงๆๆ" ผมหันมาบอกว่า "เรียกผัวสิ" ยูงก็เรียก "ผัวขาเอาแรงๆ สิแรงๆ" ผมยิ้มแล้วบอกว่า "ดีแล้วอีทอมกูจะเอาให้มึงหายทอมเลย" ผมกระเด้าจนร่างกระเพื่อมเธอเสร็จอีกผมเองก็ทนไม่ไหวผมระเบิดน้ำผมใส่ในรู เธออย่างแรงเต็มที่ผมแช่จนหยดสุดท้ายผมนอนทับตัวยูงเอาไว้ทุกอย่างเงียบนอก จากเสียงครางของปอยสักพักยูงก็พูดขึ้นมาว่า "นายรู้ไหมว้เนี่ยเป็นครั้งแรกของเรา" ผมตอบว่า "ไม่รู้" เธอชี้ให้ผมดูตรงที่นอนเลือดเธอเต็มเลยเธอบอกว่า "เราไม่เคยใช้ของเทียมเลยเคยใช้ทำให้กับปอยเท่านั้น" ผมเงียบเธอพูดต่อว่า "แต่นายทำให้เราเสียวมากเลยมิน่าเล่าอ้อถึงรักนายมากแล้วทำไมเราถึงโง่เป็น ทอมได้วะแสบเราขอเป็นเมียนายอีกคนได้ไหมเราจะเลิกเป็นทอมด้วยนะส่วนปอยเราก็ จะให้นายเอาด้วยนะเราขอร้องนะ"ผมตอบว่า "ได้สิแต่ไม่ต้องเลิกเป็นทอมหรอกเราชอบเอาทอมทอมเอามันดียิ่งทอมแต่งตัวรัดๆ นะส่วนเรื่องปอยเรายินดีรับข้อเสนอ" ยูงยิ้มแล้วตอบว่า "งั้นเราจะแต่งแบบที่นายต้องการทำตามที่นายสั่งนะ" ผมหันมาตอบว่า "ไม่ต้องขนาดนั้นเราไม่ใช่เจ้าชีวิตใครขอแค่รักเราก็พอแล้ว"แล้วยูงก็ยิ้มผม ขอตัวไปห้องน้ำตอนนี้ปอยกำลังถูกแซนวิสอยู่กิมหันมาเห็นก็บอกว่า "แสบมาร่วมวงกันเปล่า" ผมตอบว่า"ได้ดิ" แล้วก็ไปนั่งบนโถส้วมแล้วให้กิมกัยอ้อจับปอยมาวางบนแท่งผมภาพที่เห็นคือหอย กาบค่อยๆ กลืนแท่งผมลงไปอย่างยากลำบากผมกระเด้งสวนพวดเดียวสุดแต่เข้าได้แค่ครึ่ง เดียวเพราะมดลูกปอยยังเด็กและตื้นมากปอยหน้าแดงน้ำตาไหลหอยปอยเอามันดีผม เร่งกระเด้าแล้วจับเอวปอยเด้งเข้ารับผมส่วนประตูหลังกิมก็เอาแท่งเสียบอยู่ นมปอยลอยอยู่ตรงหน้าผมนมที่มีขนาดเล็กๆ แบบเด็กเพิ่งขึ้นผมเอามือมาโอบหลังปอยแล้วดึงเข้ามาหน้าผมผมดูดจนปอยครางตา ค้างหน้าก็ผมหลังก็กิมเธอเสร็จไปแบบ3ครั้งติดเธอนิ่มคาแท่งผมกิมยิ้มแล้ว เดินออกไปข้างนอกผมถามปอยว่า "ปอยของพี่เป็นอย่างไรบ้าง" ปอยบอกว่า "ชอบมากเลยค่ะแน่นมากเลยมากกว่าของปลอมที่ยูงใช้กับหนูอีกค่ะพี่ยูงไม่ใช้นะ แต่ชอบใช้กับหนู" ผมยิ้มแล้วบอกว่า "ต่อเลยได้ไหม" เธออิดออดผมบอกว่า "ไม่ต้องกลัวตอนนี้ยูงเป็นเมียพี่แล้วส่วนปอยนั้นยูงยกให้พี่ทีนี่ปอยก็มาทำ งานบ้านพี่ตั้งแต่วันจันทร์นี้เลยนะ" ผมอุ้มปอยออกมาข้างนอกกำลังมันเลยตอนนี้ยูงใช้ของเทียมกับตัวเองแล้ววันนั้น ผมกิมอ้อและปอยยูงเล่นกันจนหลับคาแท่งผมต่างแย่งกันอ้อเล่าให้กิมและทุกคน ฟังเรื่องที่เราขับรถไปเอาไประหว่างทางขากลับคราวนี้ตอนกลับบ้านนี่ต่างคน ต่างเปลี่ยนกันมาเรื่อยๆ จนผมเกือยซีดตายพอจะถึงกรุงเทพเราก็หยุดผมส่งทุกคนกลับบ้านตามบ้านของตนเอง อ้อก็ขอตัวกลับบ้านเป็นคนแรกเพราะเธอต้องกลับไปทำบัญชีให้เตี่ยเธอไม่งั้นคง อยู่บ้านผม(1สัปดาห์เธอจะกลับบ้าน1วันนอกนนั้นอยู่บ้านผม)ผมส่งเธอคนแรกตาม ด้วยกิมถึงบ้านเธอเธอยังขออมจนผมเสร็จคาปากเธออีกคนสุดท้ายยูงเธอขอให้ผมเอา ตูดเธอก่อนผมก็ทำมันบนรถจนเสร็จพอปอยจะลงยูงบอกว่าปอยไม่ต้องลงให้ไปอยู่ บ้านผมเลยปอยยิ้มแล้วกระโดดนั่งข้างผมเลยตลอดทางกลับบ้านปอยอมผมมาตลอดจนถึง บ้านผมเอาปอยแบบยิ่งกว่าอะไรแทบทั้งวันเวลาอ้อไม่อยู่ถึงอยู่ผมจะเอาอ้อก็ ไม่ว่าไรปอยดูมีน้ำมีนวลมากขึ้นตอนนี้กิมยูงก็ยังเป็นทอมอยู่แต่ก็มาเป็น เมียให้ผมเกือบทุกวันส่วนสุดที่รักผมอ้อก็ยังรักกันอยู่ขอโทษที่ห่างไปนาน เรื่องคราวนี้ยาวหน่อยนะครับแต่เรื่องยังมีอีกเยอะไว้ต่อคราวหน้านะครับ

แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก

Ariskuch

ผมอยากมีแบบนี้บ้างจังผมอ่านผมก็เอากะเมียไปเหมือนเจ้าไปอยู่ในเหตุการเองเลย