ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ป้าเกศพาเพลิน COPY

เริ่มโดย rahmzer, มีนาคม 18, 2016, 07:23:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rahmzer

ป้าเกศ อายุ 47 ไม่สูง ผิวคล้ำๆ หุ่นท้วมๆ สัดส่วน 38 36 36 เห็นจะได้ เรื่องคือ ผมชื่อ เล็ก ผมต้องไปอาศัยอยู่กับบ้านป้าเกศเนื่องจากที่ทำงานไม่ไกลจากบ้านป้าเกศมากอีกอย่างป้าเกศก็อยู่บ้านคนเดียว ลูกแกทำงานต่างจังหวัดกันหมด ป้าเกศเคยเลี้ยงผมตอนผมเล็กๆเพราะแม่ผมไม่ค่อยว่าง จึงมาฝากผมให้ป้าเกศเลี้ยง ป้อนนม ป้อนน้ำ อาบน้ำผมตอนเล็กๆป้าเกศรักผมเหมือนลูกแท้ๆผมขับรถกระบะขนของไปบ้านแก ถึงบ้านแกผมเลยลงไปเรียกแก แกเปิดประตูรั้วบ้านให้ผมขับรถเข้าไปจอดลงรถมาปุ๊ปแกเดินมากอด หอมแก้ม แล้วพูดว่า"ป้าดีใจสุดๆที่เล็กมาอยู่กับป้า ป้าเหงา ป้าจะได้มีเพื่อน ลูกเต้าโตไปก็ทำงานส่งมาให้แต่เงิน ไม่เคยมาเยี่ยมกันเลย"ผมก็เลยบอกแก"ผมจะอยู่จนป้าเกศเบื้อหน้าเลยละ"ผมกับป้าเกศช่วยกันขนของลง ยกไปไว้ในห้องลูกชายแกวันนั้นแกใส่เสื้อกล้ามสีขาวย้วยๆ กางเกงเลคกิ้งบางๆ ตอนแกก้มยกของผมก็แอบดูนมแก แกใส่เสื้อในสีดำลายลูกไม้พร้อมกับนมที่ไม่ย้วยสักเท่าไหร่ เพราะป้าเกศแกชอบออกกำลังกาย เต้นแอโรบิคหน้าโลตัสผมยกของไปไว้ห้องลูกชายแก ห้องลูกชายแกจะมีห้องน้ำในห้อง แต่ทว่า ห้องน้ำมี2ประตู บานนึงเป็นของห้องที่ผมอยู่ส่วนอีกประตูจะเป็นฝั่งของห้องป้าเกศ พอขนของเสร็จป้าเกศแกบอกว่า"ป้าไปอาบน้ำก่อนนะ ร้อนมาก เหงื่อเต็มเลย"ผมผยักหน้าและก็จัดของต่อ แกก็เดินเข้าห้องแก หยิบผ้าเช็ดตัวแล้วเดินเข้าห้องน้ำ แต่แกไม่ล็อคประตู เพราะผมไม่ได้ยินเสียงล็อคของลูกบิด ผมก็เลยคิดทะลึ่งขึ้นมาแอบดูป้าเกศอาบน้ำดีไหม หลังจากที่เห็นนมแกตอนขนของลงแล้วควยมันแข็งมากผมเลยแอบบิดลูกบิดฝั่งห้องผมเบาๆ แล้วเปิดแง้มๆ โชคดีที่แกยืนสระผมแล้วหันหลังฝั่งผมพอดีผมเลยยืนดูตูดแกที่สีคล้ำๆเหมือนสีผิวแกจู่ๆ แกก็นั่งยองๆสระผม แล้วแกก็เยี่ยว ผมเห็นแบบนี้แล้วทนไม่ไหว เลยควักควยออกมาชักว่าว สักพักแกก็ลุกขึ้น ก้มโค้งล้างยาสระผมที่หัวภาพที่ผมเห็นทำให้ผมชักอีกไม่กี่ทีก็น้ำแตก เพราะผมเห็นหีสีน้ำตาลเกือบดำกับหมอยรอบๆที่ดกดำซะเหลือเกิน จนจินตนาการว่าได้เอาควยเสียบแกจากข้างหลัง ผมน้ำแตกใส่ประตูห้องน้ำ ผมเลยรีบปิดประตูให้เบาแล้วรีบไปเอาทิชชู่มาเช็ดน้ำกามที่แตกเพราะป้าเกศก้มโค้งเมื่อกี้ไปทิ้ง แล้วมานั่งจัดของต่อแกอาบน้ำเสร็จก็แต่งตัวออกมา ใส่เสื้อยืดกับผ้าถุง แล้วบอกว่า"จัดเสร็จก็ไปอาบน้ำนะ เดวป้าไปทำกับข้าวให้"ผมก็จัดของสักพักก็เสร็จจึงเอาผ้าเข้าไปอาบน้ำเดินเข้าห้องน้ำไปก็เห็น ตะกร้าผ้าที่แกใส่แล้วอยู่ข้างใน ผมเห็นกางเกงในสีครีมม้วนติดอยู่กับเลคกิ้ง ผมเลยหยิบขึ้นมาดม กลิ่นที่ได้คือกลิ่นเยี่ยวผสมเหงื่อออกอับๆ มีคราบเยี่ยวเหลืองๆติดผมเลยเอาลิ้นเลีย มีรสเค็มๆ ผมเลยเอากางเกงในแกมาม้วนกับควย แล้วชักว่าว ชักๆ แล้วตอนจะแตกก็เอามาดมตรงเป้า ซืดแรงๆหลายๆที จนน้ำผมแตก แต่ผมดมต่อ ชักอีกเพราะมันเสียวควยมากๆ ปังๆๆๆ"อาบน้ำนานจังลูกกับข้าวจะเย็นเอานะ"ผมตกใจควยแทบหด นึกว่าแกจะเข้ามาเห็น ผมตอบ"อีกแปปครับจะเสร็จแล้ว"ผมก็เลยดมกางเกงในแล้วชักว่าวต่อ แล้วจินตนาการว่าได้เย็ดกับแกในห้องน้ำ จนแตกอีกรอบ เลยเอาน้ำว่าวถูตรงเป้ากางเกงในแกหยดนึงแล้วเอาควยถูๆ ก่อนที่จะเอากางเกงในแกๆไปหมกไว้ในตะกร้าเหมือนเดิมหลังจากที่ชักว่าวกับกางเกงในของป้าเกศจนแตกไปสองรอบ+กับที่แอบดูป้าเกศก้มโค้งให้จนแตกไปอีกรอบ ก็ยิ่งทำให้ผมนั้นอยากจะเย็ดป้าเกศจริงๆซะแล้วผมเลยนุ่งผ้าขาวม้าตัวเดียวและไม่ใส่กางเกงในเผื่อที่จะยั่วป้าเกศให้เห็นควยของผม เผื่อแกจะเกิดอารมณ์บ้าง เรานั่งกินข้าวบนพื่นกันที่หน้าทีวี แกนุ่งผ้าถุง ใส้เสื้อยิดคอย้วยๆ ผมนุ่งผ้าขาวม้าตัวเดียว นั่งกินข้าวไปดูทีวีไป ผมเลยแกล้งนั่งให้ผ้าขาวม้ามันเปิดให้เห็นควยหน่อยๆ แล้วก็สังเกตได้ว่าป้าเกศแกก็แอบมอง แอบจ้อง แล้วก็ทำเนียนมองควยผม ผมก็แอบดูนมแกผ่านคอเสื้อที่มันย้วยๆบิ้วอารมณ์ตัวเองจนควยผมเริ่มแข็งขึ้น หน้าป้าเกศแกเริ่มแดงขึ้นอย่างเห็นได้ชัดบังเอิญที่ กินข้าวเสร็จพร้อมกับที่ผมเปลี่ยนช่องเคเบิ้ลไปช่องที่มีขายพวกครีมนมใหญ่ยาเย็ดทนนาน แล้วพิธีกรก็เป็นพวกนมใหญ่ๆบึ้มๆมาโชว์ผมเลยบอก"พวกนี้แม่งก็ดีเนอะมาโชว์นมให้คนดูพวกผู้ชายก็สบายเลย ไม่อายเลยเนอะ"ป้าเกศแกก็พูดกลับมาว่า"พวกผู้ชายสบายยังไงเรอะ เห็นก็แค่นม ทำยังกับได้กันยังงั้นนะแหม๋"ผมบอก"ป้าไม่รู้อะไร ดูพวกนี้ก็คล้ายๆ หนังโป๊แหละ ดูไปชักว่าวไปเดวก็แตก"ป้าเกศทำหน้าตกใจแต่ตาแกไม่ได้มองหน้าผมเลย มองแต่ควยผม แกก็พูดขึ้นมาอีกว่า"พูดจาทะลึ่งนะเรา อีกอย่างนั่งให้มันดีๆหน่อย ควยมันห้อยออกมานอกผ้าขาวม้าละ"ผมก็เลยบิ้วแกอีก"ป้าแอบดูควยผมหรอ เป็นไงใหญ่ใหม่ป้าเกศ"ป้าเกศบอก"มาถามอะไรยังงี้เราเป็นป้าหลานกันนะ อีกอย่างเล็กโตแล้วด้วยไม่ใช่เด็กๆ พูดจาดีๆหน่อย"ผมเลยบอก"ก็เราป้าหลานกันจะอายอะไรละ ป้าก็เห็นผมมาตั้งแต่เด็กๆ ไม่ต้องอายหรอกคนกันเอง เป็นไงใหญ่ไหมป้าเกศ"ผมปลดผ้าขาวม้า แล้วก็จับควยที่มันกำลังเริ่มพองตัวขึ้นมาสู้หน้าป้าเกศ ป้าเกศแกตามันวาว แล้วก็บอกว่า"นุ่งเลยๆน่าเกลียดๆ ตอนเด็กๆมันก็เล็กๆมันก็ยังน่ารักนะ ป้ายังชอบจับดึงๆตอนโตมันจะได้ยาว ไม่อยากเชื่อว่ามันจะยาวขึ้นจริงๆ แต่พอโตขึ้นมามันใหญ่ยาวตามตัวละ ไม่กล้าจับเล่นละ น่าเกลียด"ผมเลยลุกไปนั่งข้างๆแก แล้วก็กอดป้าเกศ ป้าก็พูด"มากอดทำไมเนี้ย ป้าขนลุก นุ่งผ้าดีๆก่อน"ผมก็หอมแก้มแกแล้วบอกแกว่า"ป้าเกศผมรักป้าเกศนะครับ ขอบคุณนะครับที่เด็กๆเลี้ยงดูผม แต่ที่ป้าว่าขนลุกนี่เพราะเห็นควยผมหรอ หรือป้าเห็นแล้วมีอารมณ์"ป้าเกศแกก็ตอบ"ป้าก็มีหัวใจนะแก่ๆอย่างนี้แต่ก็ยังมีความรู้สึกนะ ถึงแม้จะเลิกกันกับลุงมาเป็นสิบๆปีแล้วก็เถอะ แต่พอเห็นแบบนี้มันก็มีวูบวาบบ้าง"ผมเลยบิ้วแกเรื่อยๆ ผมกระซิบที่หูป้าเกศเบาๆว่า"ผมเห็นป้าผมก็มีอารมณ์วูบวาบเหมือนกันนะครับ"แล้วผมก็กัดที่ติ่งหูแกเบาๆพร้อมกับจับมือแกมาจับที่ควยผม แกชักมือออกบอก"ทำอะไรนะเราป้าหลานกันนะ"จังหวะนั้นผมห้ามใจตัวเองไม่อยู่แล้วผมเอามือจับนมของป้าเกศแล้วก็ไซร้คอป้าเกศ แกร้องโว้ยวาย"หยุดนะเล็ก แกทำอย่างนี้กับป้าได้ยังไง เราเป็นญาติกันนะไม่ใช่คนอื่น"ตอนนั้นหูผมตึงไม่สนใจอะไรทั้งนั้น ผมเอามือล้วงเข้าไปในเสื้อแกแล้วก็บี้หัวนมของแกทั้งสองข้าง"เล็ก หยุดนะ โอ๊ะ..หยุ๊ดด...อ๊าา..อย่าเลยนะเราป้าหลานกันนะ"ผมหอมแก้ม ไซร้คอแก กลิ่นแป้งเย็นอ่อนๆ ยิ่งทำให้อารมณ์ของผมยิ่งพลุ่งพล่าน ผมบอกแกว่า"เป็นป้าหลานกันยิ่งดี ดีกว่าให้คนอื่นไม่รู้จักมาทำนะป้า"จบประโยคนั้นผมจูบปากแก แกเบือนหน้าหนี ผมยิ่งเอามือขย้ำนมแกบี้หัวนมแกจนแกเริ่มครางออกมาจากลำคอ ผมเลยเอามือข้างนึงล้วงหีใต้ผ้าถุงของแก หีป้าเกศมันแฉะและเยิ้มไปด้วยน้ำของแกมือข้างซ้ายขย้ำนมและบี้หัวนมส่วนข้างขวาล้วงหีบี้เม็ดแกจนเยิ้มดังแจ๊ะๆ ผมเลยกระซิบบอก" ผมรู้ถึงผมไม่ล้วงหีป้า ป้าก็ล้วงเองอยู่ดี เพราะหีป้ามันต้องการควยผมไม่งั้นน้ำหีมันไม่เยิ้มออกมาขนาดนี้หรอก" ผมจูบปากแก แกแลกลิ้นคืน จังหวะนั้นผมรู้แล้วว่าป้าเกศแกยอมแล้ว ผมดูดลิ้นแกจนแกถอนลิ้นออกจากปากผมแล้วบอก" งั้นก็เบาๆหน่อยนะ ป้าก็ห่างเรื่องแบบนี้มานาน เป็นสิบปีละ" ผมได้ยินแค่นั้นผมเลยจูงมือแกมาที่โซฟา แกผ้ากันให้หมด แล้วผมนั่งถ่างขา แกก็ยืนทำท่างงๆ ผมบอก" ป้าทำตามผมบอกนะ ป้ามานั่งตรงหน้าผม " ป้าเกศเดินมานั่งปุ๊บ ผมยืนเอาควยชี้หน้าป้าเกศ ป้าเกศบอก " นิสัยไม่ดีนะ เอาควยชี้หน้าคนอื่น ต้องสั่งสอนบ้างละ" จบคำนั้นแกอ้าปากอมควยผมจนเกือบจะมิดด้าม ผมนี่ขนลุกเสียวสันหลังไปทั้งตัว แกดูช่ำชองมาก จับชัก ดูดลำ เลียรอบโคน เลียหัวควย ดูดไข่ ผมละเสียวแทบแตก" ป้าเกศศ.. ผมเสียววนะป้าาา อ๊อยย เบาๆหน่อย เดวแตกนะ" ป้าเกศได้นินอย่างนั้นแกยิ่งดูดแรงชักแรง จนผมทนไม่ไหว " ป้าเกศผมจะแตกละนะ ไม่ไหวแล้ว อ๊อยยยยย"ผมเอามือสองข้างจับหัวป้าเกศแล้วเด้าควยเค้าปาก แล้วก็แตกใส่ปากป้าเกศ แกก็ยังดูดๆ เลียๆ จนผมล้มนั่งบนโซฟา แกก็ยังตามมาดูดจนผมบอก " พอแล้ว ผมเสียววว"แกเลยเลิกแล้วบอก " มะกี้ควยยังเก่งอยู่เลย ทีนี้มาทำควยหด แล้วงี้ป้าก็เสียเปรียบซิ " ผมเลยจับแกนั่งโซฟา แกถ่างขา อ้าหีให้เหมือนรู้ว่าผมจะทำอะไร ผมแหวกหีแก หีแกออกน้ำตาลคล้ำๆค่อนทางดำ ผมเลียเม็ดเลียรูหี แกนี่ร้องลั่น " เล็กกก เบาๆลูก ป้าเสียวเหลือเกิน โอ๊ยยเสียว " ผมเลยเอานิ้วชี้แหย่เข้ารูหีแก ขนาดนิ้วชี้ยังฟิต หีตอดนิ้วตุ๊บๆเลย ผมไม่อยากคิดเลย ถ้าเอาควยยัดจะฟิตแค่ไหน " เล็ก ป้าไม่ไหวแล้วว เอาเลย ป้าเสียวว " ผมเลยคุกเข่าเอาควยถูเม็ดแกกับถูหน้ารูหีแกอยู่แต่ไม่ยัดเข้าเพราะเห็นหน้าป้าเกศเสียวจนตาหยี๋ ถูสักพีกแกคงทนไม่ไหว แกจับควยผมให้ตรงรูแล้วแกเขยิบตัวเข้าหาผม หัวควยผมมันพลุบเข้าไปในหีแก แค่นั้นแกร้องแทบขาดใจ" อ๊อยยยย เล็กกก นี่มันไม่เล็กแล้วว แค่หัวยังคับ โอ๊ยเสียววววว " ผมค่อยๆยัดควยเข้าไปทีละนิด จนมิดด้าม หีป้าเกศตอดควยผมจนแน่นปั้ก " เข้าหมดแล้วนะป้าเกศ หีป้าเกศตอดแรงมาก ฟิตมากด้วย " ผมเอามือบีบนมแก พร้อมกับโยกเอวเด้าหีแกอย่างถนุถนอน " อ๊ออย เล็กก อ๊อยย เล็ก โอ๊ย โอ๊ย โอ๊ย " แกร้องตามจังหวะการเด้าของผมผมเปลี่ยนท่า ผมนั่งบ้างแกก็มานั่งทับตัวผมหันหน้าเข้าหาผม เอามือจับควยค่อยๆยัดเข้าร่องหีแก ตอนนี้มันเริ่มลื่นมากขึ้น น้ำหีป้าเกศไหลเยิ้มเต็มขาเต็มควยไปหมดผมเอามือบีบนมแกสองข้าง ดูดปากแลกลิ้น ป้าเกศแกก็โยกขึ้นลง ครางในลำคอ " อื๊มม อ๊าา อ๊ะะ อ๊ะ อ๊อยย เสียวว " แกโยกแรงขึ้น ควยผมยิ่งแข็งอีก เอวแกร่อนจนควยผมแข็งมากก " จะเสร็จแล้ว จะเสร็จแล้วจะเสร็จแล้ว อ๊ะะะะ " แกหยุดกึ๊ก ตัวสั่นเป็นจังหวะ แล้วล้มพับมาทับผมแล้วบอก " ป้าเสร็จอีกแล้วนะลูก ทำไมนู๋อึดอย่างนี้ " ผมบอก " ผมก็เสียวสุดๆ แต่ที่อึดเพราะผมแตกไปรอบนึงแล้วที่ป้ากลืนน้ำผมหมด รอบนี้ผมนานนะ " พูดจบผม จับแกอุ้มแตงยืนเด้าจนแกเสร็จอีก ผมเลยอุ้มแตงเดินพาแกเข้าห้องน้ำ แล้วบอกว่า " เมื่อเย็นผมแอบดูป้าอาบน้ำ ป้าก้มโค้งให้ผม ผมเห็นแล้วอยากจะเสียบควยเข้าไปจริงๆ " ป้าแกบอก " หลานคนนี้นี่ทะลึ่งจริงๆ แค่แอบดูไม่พอ ยังจะมายั่วป้าจนได้เย็ดอีก " ผมบอก " ผมเห็นตั้งแต่ป้าช่วยยกของแล้ว ควยผมแข็งตั้งแต่เห็นนมกับก้นป้าเกศแล้ว " ถึงห้องน้ำ ผมค่อยๆวางแกลงแกหันหลังให้ผม แล้วก้มโค้งตูดให้ แกบอก " อยากเสียบไม่ใช่หรอ เสียบซิ " ป้าเกศพูดจบ ผมถอกหัวควยยัดเข้ารูหีแกจนมิดด้าม แกร้อง " มันเข้าไปลึกจัง สุดถึงมดลูกเลยมั้งเนี้ย อ๊อย อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ " ผมเด้าเอามือจับแขนแกสองข้างทำท่ายืน เด้าดัง ตับ ตับ ตับ " อ๊าา เล็ก ป้ามีความสุขที่สุดดด อ๊อยย ผัวจ๋า เด้าแรงๆเลย เมียเสียว ผมเอามือสองข้างจับนมแก ให้แกหันหน้ามาดูดปากกัน  ผมเด้าอยู่สักพัก แกก็ร้อง " ผัวจ๋าาาา เมียยยเสียวว จนจะเสร็จละนะะะ อ๊อยยย " ผมเลยให้แกก้มโค้ง เอามือจับเอวเด้าจนสุดแรงเกิด จนผมจะเสร็จ " เกศศศหีเมียตอดดีเหลือเกิน ผัวจะแตกละนะ " ป้าเกศตอบกลับ " เรามาเสร็จพร้อมกันนะ " ผมยิ่งเด้าแรงขึ้น " อ๊ะ อ๊ะ โอ๊ยย เสียว จะเสร็จละ จะแตกละ จะแตกแล้ววว " ผมเด้าครั้งสุดท้ายดังตั๊บ ควยผมแทงหีปาเกศจนมิดด้าม จนหัวควยรู้สึกได้ว่ามันตันติดมดลูกแล้ว น้ำรักผมถูกฉีดเข้าไปในมดลูกแก ป้าเกศแกถึงกับตัวสั่น เข่าอ่อน ผมถอนควยออกมาจากหีป้าเกศ น้ำรักของผมสีขาวข้นไหลเยิ่มออกมาตามลำควยที่ถอน เยิ้มลงขาป้าเกศ ป้าเกศนั่งพับลงพื้นห้องน้ำผมกำลังเมามันส์ในอารมณ์จนลืมไป เลยบอกป้าเกศว่า " ผมแตกในใส่หีป้าเกศ ป้าเกศท้องจะทำไง " ป้าเกศบอก " ผัวไม่ต้องห่วงเมียทำหมั้นถาวรตั้งแต่คลอดคนสุดท้าย แตกในก็ไม่มีทางท้อง " พูดจบแกเอามือมาจับควยผมดูดๆ แล้วบอก " เราเป็นผัวเมียกันละนะ อย่าไปบอกใครละ " ผมบอก " ผมจะกล้าบอกใครว่าผมเย็ดป้าตัวเอง "หลังจากวันนั้น ทุกเย็นเลิกงาน ผมก็กลับมาเย็ดป้าเกศทุกวัน และผมก็ได้อยู่บ้านนั้นตลอดไม่เคยย้ายไปไหน เพราะผมคิดว่าคงไม่มีหีไหนที่มันเท่าหีป้าเกศคนนี้อีกแล้ว

scratt69

อยากลองคนแก่แบบนี้เลย สงสัยจะเสียว ขอบคุณครับ