ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ป้าไก่มือบอน Copy

เริ่มโดย rahmzer, มีนาคม 19, 2016, 05:34:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rahmzer

ปีใหม่ปีนี้เป็นปีที่ผมลืมมันไม่ลงจริงๆ มันเป็นเรื่องที่เกิดขึ้นระหว่างผมกับป้าไก่ เรื่องมีอยู่ว่า ผมชื่อ กัน อายุ 20ปี ทุกปีใหม่บ้านผมได้มีการนัดรวมญาติฉลองปีใหม่ด้วยกันที่กาญจนบุรีซึ่งเป็นบ้านยายของผม มีญาติๆของผมมากันหลายครอบครัว ป้าไก่เป็นลูกคนโตสุดของยายผม แกเป็นแม่ม่ายผัวทิ้งตั้งแต่ยังรุ่นๆเพราะการที่แกขี้เมาชอบกินเหล้าผัวแกเลยทิ้งไปตั้งแต่30กว่าๆ แกมีลูก1คนทำงานที่ต่างประเทศแกเลยอยู่คนเดียว ที่บ้านยายผมเป็นบ้านในหมู่บ้านเล็กๆแต่บ้านยายมีที่ดินใหญ่ที่สุด หลังบ้านยายจะเป็นลานกว้างๆ เราเลยมาฉลองปีใหม่ที่นี่ทุกปีด้วยการกางเต้นเพราะช่วงปีใหม่ที่กาญฯจะมีอากาศเย็นมาก ปีใหม่ปีนี้ผมได้กางเต๊นไกลๆจากญาติๆออกมาหน่อย เพราะมีคนมากันเยอะผมเลยไปกางนอนคนเดียวเป็นเต๊นหลังใหญ่ คืนนี้เราก็ฉลองเค้าดาวน์ปีใหม่กัน ย่างหมู ย่างไก่ หลายตัว เหล้าเป็นลังๆ คืนนั้นผมก็เค้าดาวน์จนถึงเที่ยงคืนแล้วก็นั่งกินเหล้าต่อจนถึงประมาณตี1ได้ เวลานั้่นทุกคนก็เริ่มแยกย้ายกันไปอาบน้ำนอนกันแล้ว ผมก็กำลังจะไปอาบน้ำป้าไก่เดินสวนมาแล้วบอกกับผมว่า " เดี๋ยววันนี้กูไปนอนด้วย มึงนอนคนเดียวใช่ไหม พอดีห้องในบ้านกับเต๊นคนอื่นเต็มหมดแล้ว " ป้าไก่แกเป็นคนพูดจาขวานผ่าซาก ตรงไปตรงมา มาแต่ไหนแต่ไรแล้ว ผมก็เลยถามกลับไปว่า " ป้าไก่ไม่อาบน้ำนอนเรอะ " เพราะตอนนั้นดูท่าทางแกก็เมาๆแล้วสังเกตจากแก้มที่แดงๆ แกก็ตอบกลับมาว่า " กูเมาละ หนาวด้วยกูทนอาบไม่ไหว  " ผมก็พยักหน้าแล้วเดินเข้าห้องน้ำไประหว่างที่ผมกำลังอาบน้ำ จู่ๆก็นึกถึงป้าไก่ขึ้นมา ป้าไก่แกอายุ 53 แต่รูปร่างของแกนั่นมันทำให้ท่อนเอ็นของผมมันพองตัวขึ้นมาเลย แกเป็นคนอวบๆ สัดส่วนนี่ก็น่าจะ 38 36 40 เห็นจะได้ เอาเป็นว่า นมเป็นนม ตูดเป็นตูดกันเลยทีเดียว แต่ผมก็พยายามลืมๆไปเพราะด้วยความที่แกเป็นป้าของผม ผมอาบน้ำเสร็จก็เริ่มจะสร่างเมา ผมใส่บางเกงบ๊อกเซอร์กับเสื้อยืดแขนยาวเดินกลับไปจะนอนที่เต๊น รูดซิปเต๊นแล้วค่อยๆเข้าไปนอนข้างๆป้าไก่แต่ก็เว้นช่วงไว้ประมาณเกือบคนนอนได้ ผมหันไปมองป้าไก่ก่อนนอนวันนั้นแกใส่เสื้อเชิตสีขาว กางเกงสีดำ แกนอนหงายอยู่แต่ไม่รู้หลับรึเปล่า แต่นมของแกมันโด่งเป็นเนินขึ้นมาเลย ผมเห็นแล้วก็พยายามข่มใจข่มตานอนไปผมนอนไปได้สักพักจู่ๆป้าไก่แกก็เอือมมือมากอดผม ผมก็เลยเกร็งๆแต่คิดว่าแกคงติดหมอนข้างรึเปล่าเลยพยายามหลับต่อ ผมกำลังเคลิ้มๆจะหลับแล้วก็ต้องสะดุ้งตาโตเลย เพราะว่าจากมือที่ป้าไก่กอดผมมันดันไปอยู่ตรงเป้าบ๊อกเซอร์แล้วรู้สึกได้ด้วยว่าแกกำลังคลำๆจับควยของผมอยู่ ผมพยายามทำเป็นหลับไปในใจอยากจะรู้แกจะทำอะไร แกคลำๆจับๆควยผมอยู่สักพักแล้วก็หยุดผมเลยคิดว่าแกคงละเมอ แต่ที่ไหนได้แกเอามือล้วงเข้าไปในกางเกงบอกเซอร์ผมแล้วก็จับท่อนควยของผมอย่างเต็มไม้เต็มมือแถมรูดขึ้นลงอีก ผมข่มใจอยู่ แต่ควยของผมมันข่มไม่อยู่แล้วมันค่อยๆพองขึ้นๆๆ จนแข็งเต็มลำ แล้วป้าไก่ก็กระซิบเบาๆว่า " กูรู้นะมึงนอนไม่หลับ " แต่มือของป้าไก่ก็ยังกำควยของผมรูดขึ้งลงอย่างช้าๆ ผมก็กระซิบแกไปว่า " ผมจะหลับลงได้ยังไง ป้าเล่นจับควยผมชักอยู่อย่างนี้ " ผมพูดจบแกหยุดชักทันทีแต่ก็ยังกำควยผมอยู่ แกพูดกลับมาอีกว่า " กูกินเหล้าทีไรเป็นแบบนี้ทุกที เออกูขอโทษ " พร้อมกับปล่อยมือจากควยผม ผมได้ยินแบบนั้นแล้วเลยรู้เลยว่า แกต้องเงี่ยนแน่ๆ ผมเคยได้ยินมาว่าผู้หญิงถ้าปากแตะเหล้าแตะเบียร์เมื่อไหร่อารมณ์จะพลุ่งพล่านมากๆผมเลยจับมือแกไม่ให้แกเอาออกจากบ๊อกเซอร์ แล้วก็บอกแกไปว่า " ควยผมมันขึ้นแล้วลงยากนะถ้าน้ำไม่แตกอะ " ป้าไก่แกเลยกำควยผมชักต่อแล้วบอกผมว่า " งั้นไหนๆกูเริ่มมันแล้วเดี๋ยวกูจะทำให้มึงน้ำแตกละกันเพื่อเป็นการไถ่โทษที่กูไปจับของมึงนะ "ผมก็เงียบไป แกก็ยังคงกำควยผมรูดอยู่อย่างนั้น สักพักแกก็หยุด ผมเลยบอก " กำลังเพลินเลย ป้าไก่หยุดทำไมหรอ " ป้าไก่ลุกขึ้นมานั่งแล้วบอกว่า " มึงมันอึดแท้ว่ะ กูชักทั้งเร็วทั้งช้ามึงก็ยังไม่แตกซักที มานี่ " แกสกิดให้ผมนั่งผมก็ลุกนั่งแล้วบอก " ปกติก็ไม่นานนะป้า สงสัยมันไม่ชืนมั้งปกติก็ไม่ค่อยชัก เย็ดอย่างเดียว " แกสวนมาทันควันเลย " มึงจะเย็ดกูเพราะกูไปจับควยมึงนี่นะ กูป้ามึงนะ " ผมบอก " ก็ไม่รู้ปกติเย็ดแฟนสักพักก็แตก ถ้าไม่แตกมันลงยาก "ป้าไก่แกถอดกางเกงบ๊อกเซอร์ผมออก แล้วก็พูดว่า " เอางี้ขอกูลองก่อน " ผมกำลังอ้าปากจะถามว่าลองอะไร ผมก็ได้คำตอบทันที แกนอนลงไปแล้วเอาปากโม๊กควยผม ทั้งชักทั้งเลียรอบหัว ดูดทั้งดุ้น เลียไข่ เลียปลาย แกดูช่ำชองมากๆจนผมนี่เอวลอยเด้งเอวสู้ปากแก แต่กผมก็ไม่แตกซักที ป้าแกบ่น " อะไรของมึงวะ มันจะเกินไปละนะขนาดกูยอมอมควยมึงเลยนะเนี้ยยังไม่ยอมแตกอีก เอาวะลองใหม่ " แกลุกนั่งแล้วค่อยๆปลดกระดุมเสื้อเชิตออก ผมเห็นนมของแกที่มันล้นเสื้อในสีดำที่แกใส่จนทะลักเลย แกปลดตะขอเสื้อในออก นมป้าไก่ก็หย่อนลงมาแต่ไม่มา ผมเห็นปานนมใหญ่อยู่สีน้ำตาลเกือบดำ หัวนมนี่ชูขันแข็งเป็นไตชี้เด่เลย แกนอนหงาย แล้วบอกผมว่า " มึงขึ้นมาคร่อมตัวกูนี่เลย "ผมก็ลุกขึ้นไปคร่อมตัวแก แกบอก " กูจะลองเอานมกูบี้ควยมึงดูดิจะแตกไหมทีนี้ " ผมเอาควยไปวางตรงร่องนมป้าไก่แกก็เอานมบีมควยผม ควยผมมันยาวเกือบถึงปากป้าไก่แกเลยเอาลิ้นเลียไปด้วยเอามือบีบนมแกให้เป็นร่องแล้วบอกผม " มึงก็ช่วยกูด้วยซิ เย็ดร่องนมกูเนี้ยเดี๋ยวกูบีบให้มันแน่นๆให้ " ผมก็ค่อยๆส่ายเอวเย็ดร่องนมป้าไก่ ในใจผมนี่กระเจิงไปหมดแล้ว แต่ควยผมมันก็ไม่แตกซักทีแข็งสู้อยู่อย่างงั้น ผมเลยเอานิ้วเขี่ยหัวนมแก บี้ๆเขี่ยๆ แก็เริ่มครางในลำคอ " อื๊มม... อ๊า... " ผมก็ซอยควยใส่นมป้าไก่อยู่สักพักมันก็ยังไม่แตก ผมเลยบอก " มีวิธีเดียวแล้วละป้า " แกทำเสียง " หึ.. เหี้ยเอ๊ยย ไม่น่ามานอนกับมึงเลย ลืมตัวไปแดกเหล้าแล้วเงี่ยนทุกทีซิกู " ผมหยุดเย็ดร่องนมป้าไก่ แล้วลุกออกมาค่อยๆถอดกางเกงป้าไก่ออก แกพูดอีก " มึงอย่าไปบอกใครเชียวนะ กูอายคนอื่น โดนหลานตัวเองเย็ด " ผมค่อยๆถอดกางเกงในสีดำของแกออก ผมดมตรงเป้ามีกลิ่นเยี่ยวฉุนเลย ผมเลยลองเลียดู ทีน้ำเมือกเยิ้มเต็มตรงเป้าไปหมด ป้าไก่บอก " ไอ้เหี้ย มึงทำอะไร เลียทำไมสกปรก " ผมบอก " ป้าไก่ไม่ยอมอาบน้ำ ล้างหีก่อนนอน เอางี้เดี๋ยวผมจัดการให้ " ผมจับขาแกถ่างออก แกหุบขาแล้วบอก " มึงไม่ต้องทำหรอกมันสกปรก " ผมฝืนขาแกให้ถ่างออกจนแกยอม ผมเอาริมฝีปากไปดูดน้ำเมือกที่ออกจากรูหีแก เอาลิ้นเลียแคม เลียรูหี เอาปากเม้มเม็ดดูเม็ดแตดแก แกนี่ครางเสียงหลงไปเลย " เหี๊ยยยยย กูเสียววหีนะไอ้สัสสส มึงหยุดดดนะ อ๊าาาา.."ผมให้แกลุกหันหลังให้ผม แกถาม " มึงจะทำอะไรกับหีกูอีก แค่นี้กูก็เสร็จไปสี่รอบแล้วไอ้เหี้ยยย " ผมเอานิ้วกลางกับนิ้วนางยัดเข้ารูหีแก ข้างในมันฟิตมากๆ แถมลื่นๆ ผมบอก " ทำแบบนี้ไง " ผมทำนิ้วงอแล้วดึงนิ้วเข้าออกเร็วๆแกร้องคราง " อ๊อยยย กูเสียวว ไอ้สัส กูเสียววว อ๊ายยยย อ๊ะ!! " ตัวแกกระตุกหีแกตอดนิ้วผมตุบๆ แกบอก " กูเสร็จอีกแล้ว มึงอะเมื่อไหร่จะเสร็จสักที กูจะหมดแรงแล้ว " ผมบอก " โอเค ป้าไก่ " ผมเอาควยไปจอหีป้าไก่ในท่าหมาเอาหัวควยถูๆตรงแคมและก็เอาลำควยไปถูตรงแคมให้มันติดน้ำเมือกจากหีป้าไก่ ป้าไก่บอก " มึงจะเย็ดก็เย็ดเถอะ กูขาอ่อนหมดแล้วไอ้ห่า " ผมเลยค่อยๆดันควยเข้าไปจนมิดด้าม " โอ๊ะ โอ๊ย ซื๊ดดด ห๊ะะ อ๊าาา ควยมึงใหญ่ไม่ใช่เล่นเลยนะ ขนาดหีกูว่าใหญ่แล้ว เจอควยมึงยังเจ็บเลย " ผมจับเอวป้าไก่ซอยควยเข้าออกรูหีป้าไก่อย่างเมามันป้าไก่แกครางเสียงดังจนผมกลัวคนอื่นจะได้ยิน ผมเลยบอก " ป้าไก่ ร้องเบาๆหน่อยเดี๋ยวคนอื่นได้ยิน " ป้าไก่แกเด้งตัวใส่ควยผมแรงขึ้น " กูเสียวหีนะไอ้เหี้ย กูเก็บเสียงไม่ได้ ควยมึงเย็ดหีกูได้มันจริงๆ เดี๋ยวกูครางในคอเอาก็ได้ มึงนี่เย็ดเก่งนะ ทนด้วย ดีๆ " ผมเด้าไปสักพักเลยนอนให้แกขึ้นคร่อม แกลุกนั่งยองจับควยผมค่อยๆจ่อปากรูหีแก แกทิ้งตัวใส่ผมดังตั๊บ ผมรู้สึกได้ว่าปลายควยมันเข้าไปลึกจนสุดหีป้าไก่เลย แกก็เด้งเอวขึ้นลงร่อนส่ายไปซ้ายขวา ผมลุกขึ้นมาดูดปากแก ไซร้คอ ดูดหัวนม แกมากระซิบเบาๆข้างหู " จับตูดกูไว้ ถ้ากูทำมึงท่านี้ไม่แตก กูยอมแดกน้ำมึงเลย " ผมจับตูดแกแกร่อนส่ายอย่างเร็วจนผมทนไม่ไหว เลยเลียหูแกแล้วกระซิบบอกไปว่า " ครั้งนี้ป้าไม่ได้กินน้ำผมแล้วแหละ ผมจะแตกแหละ " แกยิ่งร่อนเร็วขึ้นอีก " อ๊ะะๆ แตกในใส่หีกูเลยยยย กูจะเสร็จแล้ววว อ๊อยยยย " ผมได้ยินแกร้องแบบนั้นผมยิ่งเสียวจนทนไม่ไหว ผมเอาปากงับนมแกดูดอย่างแรงพร้อมกับฉีดน้ำรักของผมเข้าไปข้างในรูหีป้าไก่จนหมด " โอ๊ยยยยย สัสเอ๊ยยยย ตั้งแต่เกิดมาไม่เคยเย็ดใครมันเท่านี้เลยเว้ยย " แกเอาเล็บจิกหลังผมด้วยความเสียว ผมนอนหงายเงิบไปเลยเพราะมันเสียวมากๆ ป้าไก่ลุกขึ้นควยผมมันหลุดออกจากหีป้าไก่ น้ำรักของผมมันไหลทะลักออกมาจากหีป้าไก่เยอะมาก ป้าไก่ก็ยังมาเลียควยผมแล้วบอก " น้ำหวานดีนะเรา เดี๋ยวครั้งหน้าขอลองชิมเต็มๆสักครั้งละกันนะมึง " แกเอากางเกงในแกเช็ดรูหีเช็ดน้ำผมที่เต็มรูหีแกจนหมด แล้วเอามาเช็ดที่ควยผมจนหมด แล้วก็มานอนกอดผมแล้วบอกว่า " กูเสียท่าให้หลานอย่างมึงเย็ดได้ยังไงวะ กูละขำตัวเอง แต่ก็ดีละ ควยมึงนี่ใหญ่นะ เดวมึงมาเย็ดกูอีกนะ กูก็แก่แล้วไม่รู้จะไปลงกับใครยิ่งกูแดกเหล้านะ กูยิ่งเงี่ยนเลย ได้ควยมึงมาเย็ดเมื่อไหร่คงหายเงี่ยนแน่ " ผมเลยนอนดูดนมป้าไก่แล้วบอก " ผมจะเย็ดป้าไก่ ให้ป้าไก่ลืมควยทุกควยที่เคยเย็ดป้ามาเลย " แล้วเราก็นอนกอดกันจนเช้า ผมตื่นมาป้าไก่ก็ปลุกบอกว่า " เดี๋ยวกูไปอาบน้ำละ เหนียวหีเหลือเกิน น้ำมึงนี่ข้นซะเยิ้มเต็มรูหีกูเลย อ๊ะเนี้ยกูให้ " แกยื่นเสื้อในกับกางเกงในที่ผมถอดเมื่อคืนให้แล้วบอกผมว่า " กูให้มึงไว้เก็บเป็นที่ระลึก " ผมรับมาแล้วเอามาดมแล้วยิ้ม หลังจากกลับจากบ้านยาย ผมก็ไปเที่ยวหาป้าไก่แทบทุกวัน