ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อยากอ่านค่ะ

เริ่มโดย patty88, มีนาคม 24, 2016, 07:56:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

patty88

ได้อ่านเรื่อง The Paradox & The Destiny ของท่าน BUTA ถึงตอน 6.3 แล้วหาอ่านไม่ได้อีกเลย เพื่อนๆใครมีต่อบ้างค้ะ ลงให้อ่านหน่อยได้มั้ย มันค้างคามานานแล้ว อยากอ่านต่อค่ะ หรือแนะนำก็ได้ว่าเวปไหนที่มีเรื่องนี้ ต่อจากตอน 6.3 จะได้ตามไปอ่านค่ะ

อีกเรื่องชื่อ ความสุขกะทะ โดยคุณKANKAN เรื่องนี้ก็อ่านได้ไม่จบ ตามหาอ่านอยู่เหมือนกัน

แนะนำหน่อยค่ะ หาอ่านต่อได้ที่ไหน

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ