ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The New World : จอมคนโลกใหม่ 1

เริ่มโดย punyang, มีนาคม 31, 2016, 12:44:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

797979

phaii

เป็นเรื่องที่ยังไม่ได้อ่าน เขียนได้สนุกน่าติดตามดีครับ

crulos

มีเนื้อเรื่องออกแนวแฟนตาซี สนุกไปอีกแบบครับ

scozember

สึดยอดครับ เพิ่งมาอ่านตอนแรกก็กลายเป็นโอชิของมินตราในทันที

scozember

ผมชอบจินตนาการรายละเอียดที่มันขัดแย้งกับโลกจริง เล่นได้ดีมาก

baza

เป็นเรื่องที่แหวกไปอีกแนวนึง น่าติดตาม ชอบๆๆครับ

Anas Billy

archeonx

สนุกดีครับ คนอยากตายแต่ได้โอกาสแก้ตัวในโลกใหม่

BlackWaltzNo2

torres999

M_ne

Sarawuth123 Ji

ballwolk255

พึ่งเข้ามาเจอแปลกไหม่ดี แนวแฟนตาซีชอบๆ

Thor