ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The New World : จอมคนโลกใหม่ 1

เริ่มโดย punyang, มีนาคม 31, 2016, 12:44:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tummaba

อยากเป็นจอมคนโลกใหม่บ้างจิงๆ

timshel

เงินเดือนเหลือ 300 พอจะประมูลได้เยอะอยู่นา

darkman22

อาจจะไม่ซิง แต่ความสดยังอยูเพียบ

Nattanan Tst

ไม่เอาว่าตื่นมาแล้วอยู่ที่โรงบาลนะ

resistance

Nattapong Aot

จำได้ว่าเคยรีพายไปรอบนึงแล้วนะนานแล้วตั่งกะต้นปีเข้ามาอ่านอีกรอบเพราะชอบมากเรืองนี้

sarozzero

ขอบคุณครับ แนวต่างโลกก็มาแฮะ

sathit_su

Sammee MV Agusta

สนุกมากๆ  ชอบแนวนี้มีอีกไมครับ

xonly-1901

สงสัยถ้าจะกระโดน้ำฆ่าตัวตายต้องพกเงินเหรีญในดรังะเป๋าเยอะๆ

noppadoi26

กลับมาอ่านใหม่ครับ ยังคงรู้สึกดีเหมือนที่อ่านครั้งแรกเลย

xonly-1013

มาแนวนี้ผมก็ติดแจเลยนะสิครับพระเอกเราแมนโตครๆดูผู้หญิงโดนเย็ส ::Horror::

Nepkcal13

อยากตายแต่ไม่ได้ตายซะอย่างงั้น แล้วเค้ามายุคไหนปีอะไรและที่นี่ที่ไหน ต้องติดตามตอนต่อไปซะแล้ว

mewzira

เนื้อเรื่องแปลกดี ขอรับไปพิจารณาก่อนซักหนึ่งตอน ตอนหน้าจะมา comment ให้นะครับ

llkoraponll

ขอบคุณสำหรับซีรีย์เรื่องเยี่ยมมากๆครับ รู้สึกเสียดายที่มาอ่านช้าไปด้วยซ้ำ ชอบแนวเรื่องแบบนี้ครับ เป็นเรื่องราวแนวกลับไปย้อนยุค ลุ้นๆไปกับตัวเอกของเรื่องตลอด ตอนต่อไปไม่พลาดด้วยประการทั้งปวงครับ