ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The New World : จอมคนโลกใหม่ 2

เริ่มโดย punyang, มีนาคม 31, 2016, 07:05:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

resistance

Nattapong Aot

สนุกมากครับบทแบบนี้มีไม่เยอะชอบๆ

sarozzero

ตามอ่านย้อนหลัง จดหนักสาวคนแรกแบบนี้เอง

sathit_su

กลับมาอ่านใหม่ หลังจากอ่านมานานแล้ว

Sammee MV Agusta

สนุกสุดๆ  ขอไห้เขียนต่อไปนะครับสนุกมาก

zantoos

ชอบครับ ไม่รู้ว่าตอบแบบนี้ถูต้องหรือไม่ แต่ก็ขอบคุณที่แต่งเรื่องสนุกๆให้อ่านครับ

xonly-1901

noppadoi26

อ่านซ้ำยิ่งสนุกครับ เป็นผลงานที่ดีจริงๆครับ

xonly-1013

เล่นแบบนี้ก็มีงอนสิครับตามง้อสิทีนี้ ::JubuJubu::

choko13

รอบก่อนเหมือนจะมีช่วงเนื้อหาขาดหายไปไม่รู้มีมาเติมหรือยัง  ขอบคุณครับ

mewzira

มินตราหน้าเย็ดซ่ะขนาดนี้ ตอนนี้จะได้ใครอีกนะ แล้วพระเอกของเราจะสร้างฐานะขึ้นมาได้อย่างไร น่าติดตามมากๆครับ

llkoraponll

ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณท่านผู้แต่งเรื่องนี้อย่างแรงครับ หยุดอ่านไม่ได้จริง ชอบเนื้อเรื่องมากครับน่าติดตามตลอด กับพฤติกรรมธรรมดาๆแต่กับอีกโลกนึงที่ดูประหลาดไปเลยกับตัวเอกของเรา ชอบๆครับ ตอนต่อไปไม่พลาดด้วยประการทั้งปวงอย่างแน่นอนครับ

พงค์ พันธ์

สนุกมาก เลยๆ

...............................................................................................
  9/10/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 10/10/2560 - 10/4/2561 )

..............................................................

lovesick

freedoms

สนุกมากครับเดาทางไม่ถูกเลย