ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The New World : จอมคนโลกใหม่ 7

เริ่มโดย punyang, เมษายน 05, 2016, 10:27:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

somc217

ของเก่าตอนนี้ แม้ว่าเนื้อหาขาดไปบางส่วน ทำให้ขาดอรรถรสไปบ้าง แต่ก็ยังคงสนุกดีอยู่ครับ
ครั้งนี้น่าจะมีครบคงจะยิ่งสนุกมากขึ้นครับ
ขอบคุณมาก

Tosak7483

tirawut

อย่าบอกนะจะเย็ดทั้งเผ่าโอ้

pjny

อดใจไม่ไหว ต้องดูต่อเลยครับ

chanky2007

มินตรา น่ารัก ขี้หึงไปนิด ต้องปลอบกันเยอะหน่อย

ลุ้นโมอากันต่อครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

tkatlek

อ่านครั้งแรกน่าจะสองปีมาแล้วยังประทับใจในเนื้อเรื่องครับ

Aoshisun

สุดๆครับ เริ่มมีรายละเอียดอย่างการตามง้อสาวทีละคน เหมือนทำเควสเลยครับ 5555+
ขอบคุณครับ

birdramon2

กลับมาอ่านรอบ 2 ครับสนุกเหมือนเดิม

birdramon2

กลับมาอ่านฉบับปรับปรุงครับ สนุกครับ

Nanashi

chonsit

aotshot

อืมเหมายกเผ่าเข้าฮาเร็มไปอีกกลุ่มใหญ่

veckeo

เป็นหัวหน้าเผ่าไปเลยครับ เป็นกุนซือ ให้เมียออกรบแทน

pgh22

เสร็จไปสามเหลืออีกหนึ่งขอบคุณครับ