ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The New World : จอมคนโลกใหม่ 14

เริ่มโดย punyang, เมษายน 11, 2016, 07:43:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Peter Taowating

สนุกมากๆเลยครับ จัดท่านหญิงลินดาแล้ว

manhunter

unknow014

นั่นไงไม่ได้เป็นเจ้าเมืองอย่างน้อยก็ที่ปรึกษาว่าที่เจ้าเมืองละครับ

pipat1923

ได้น้องชิงชิงก็จะเอานายเก่าด้วย แต่มีลางร้ายเรื่องอะไร ::Shout::

samrong

มีเมืองอื่นให้รบกันหรือเปล่า

toremo001

สนุกมากครับ อยากให้มีภาค2 นะครับ

sarayut thekop

ชอบคำเปรียบเปรยท่านหญิงเหมือนหลุมดำยากแท้หยั่งถึง กับกีซ่าที่เหมือนไฟที่รู้ว่ายังงัยก้อร้อน สมใจเสียทีกับท่านหญิงลินดามีความสุขเหลือเกิน

kvr

เก็บเข้าฮาเรมอย่างเป็นทางการไปอีก2

mojizuuu

ชูศักดิ์ นวลดี

คาดเดาไม่ออกเลยว่าใครเป็นยิงธนูใครทหาร หรือว่าทหารจะเป็นตัวละครใหม่

jazzyuna

อโณทัย เที่ยงธรรม

Pete

กำลังฟิน ถูกไรท์ กระชากวิญญาณกลับร่างด้วยฉากทหารถูกยิงธนู..  ::Orz::

Supakorn Bondok

Mix_Xer

หรือว่ามีข้าศึกยุกโจมตีเมืองแล้วยื่นข้อเสนอให้ลินดายอมไปเป็นเมียเพื่อแลกกับความปลอดภัยของเมือง