ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
S

วางแผนจัดเพื่อนแฟน ควรทำอย่างไรครับ

เริ่มโดย set_square, เมษายน 26, 2016, 12:19:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

set_square

สอบถามเพื่อนๆครับ  ผมมาตั้งกระทู้ในเวปนี้ ไม่ต้องการคำตอบโลกสวยหรือคำด่าติเตียนกับความคิดผมนะครับ

คือผมกับแฟน และเพื่อนแฟนจะไปเที่ยวทะเลกันพรุ่งนี้  แฟนเพื่อน ผญ หมด แถมแฟนชวนนอนห้องเดียวกันอีก  

ถ้าผมอยากจะจัดให้ทุกคนเลย  ควรทำอย่างไรดีครับ  เอาแบบไม่ให้แฟนรู้นะครับ