ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียผมดุ Remake By Jaw credit>ท่านnakhonsawan ตอนที่ 3

เริ่มโดย jawjaw, พฤษภาคม 29, 2016, 10:58:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jawjaw

ตอนที่  3

[backcolor=#ffffcc]ผมเริ่มอยากรู้. คุยกับใครในไลน์. พอเธอเข้าห้องน้ำ. ผมรีบแอบเอาโทรสับมากด. [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] โอวววววแม่เจ้า.  ผมว่าละมันล็อคเครื่อง.  รหัสไรวะเนี้ย. ผมเดามั่วอยู่นาน ไม่ถูกสักที.  [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]จนเธอออกจากห้องน้ำ. ผมทำเหมือนปกติ. ไม่อยากให้เธอไหวตัวทัน. ว่าผมเริ่มส่งสัยในตัวเธอ[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]  เธอแต่งตัวเสร็จ. กดโทรสับได้ไม่นานก็บอกผมว่า. จะไปข้างนอก  เอาไรไหม.?? ผมบอกไม่..[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]
[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ผมรอเธอลงไป. แล้วผมก็แอบตามเธอไปห่างๆ. ผมเห็นเธอเดินไปคุยโทรสับไป(คุยกับใครวะ) [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ผมเริ่มใจคอไม่ดี. ผมแอบมองอยู่ห่าง.   เธอยืนหน้าเซเว่น.ไม่นานนักก็มี ผู้ชายขี่มอไซ มาหา.[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]หน้าตามันออกเถื่อน ๆ หน่อย ไว้หนวดเครา แต่ก็คมเข้ม หุ่นสูงใหญ่ หน้าตาน่าจะออกเป็นคนทางใต้[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ไม่หล่อเกลี้ยงล่ะอ่อนเหมือนกับผม  ยืนคุยกันสักพักประมาณ  20   นาทีน่าจะได้ เธอก็เดินกลับห้อง[/backcolor]

[backcolor=#cccccc]
[backcolor=#cccccc] ผมรีบกลับห้องแสร้งทำเป็นหลับ.   แอบมองเธอ. เห็นเธอกดโทรสับ กดไปก็ยิ้มไป  [/backcolor]
[backcolor=#cccccc]ใจผมละอยากรู้จริงๆว่าคุยไลน์ กับใคร.  คืนนั้นใจผมกระวนกระวายนอนแอบดูเธอกด.[/backcolor]
[backcolor=#cccccc] ผมหลับตอนไหนไม่รู้สะดุ้งตื่นมาเห็นเธอหลับแล้ว. ผมพยามมองหาโทรสับเธอ. เธอวางไว้ข้างหมอน[/backcolor]
[backcolor=#cccccc] ผมกดดู. ติดรหัส. เวรเอ้ยยย...  ต้องรู้ให้ได้รหัสอะไร. ว่าแล้วก็เดาจากวันเดือนปีเกิดนี่ละ. [/backcolor]
[backcolor=#cccccc]สลับไปสลับมา. ในที่สุดก็ได้.  ใจผมเต้นไม่เป็นจังหวะ แอบอ่านไลน์เธอ.  จึงพอจะรู้ว่า. [/backcolor]
[backcolor=#cccccc]หมอนั้นชื่อยุทธ.  เอาเบอร์เธอมาจากลูกน้องในร้าน อยากเจอเธอ เลยขอนัดเจอหน้า เซเว่น. [/backcolor]

[backcolor=#cccccc]ผมเองก็ไม่อยากจะถามอะไรเธอ เพราะเชื่อใจว่าเธอ เพราะเท่าที่แอบอ่าน[/backcolor]
[backcolor=#cccccc] ดูจากคำพูดเหมือนแฟนผมไม่เล่นด้วย    ผมแอบอ่านทุกวันหมอนั้นก็ตามตื้้อทุกวัน [/backcolor]
[backcolor=#cccccc] จนระยะหลังดูเหมือนแฟนผมจะเริ่มสนิทมากขึ้น     เริ่มมีคำถามตอบโต้ [/backcolor]
[backcolor=#cccccc] แต่ผมยังเชื่อว่าเธอไม่มีทางนอกใจผมหรอก.  เธอเกลียดเรื่องพวกนี้ [/backcolor]
[backcolor=#cccccc] เธอหัวโบราณ  เชื่อมั่นในรักของเรา. รักเดียวใจเดียวกับคนที่เธอแต่งงานด้วย[/backcolor]
[backcolor=#cccccc]แต่มาระยะมาหลังๆเธอเริ่มมีกลับช้า. พอถามก็บอกงานยุ่ง. จากกลับ 2 ทุ่มเป็นกลับ 3ทุ่ม.[/backcolor]
[backcolor=#cccccc] จนผมคิดว่าลองแอบตามดูสิว่าจริงไหมที่ช่วงนี้งานยุ่ง. [/backcolor]  

[backcolor=#ffffcc]ผมแอบในตู้ยามแถวๆ  นั้น   พอสองทุ่มนิดๆเธอก็เดินออกมา.  เห็นเธอยืนรอใครอยู่. [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] แป๊ปเดียวก็มีคนขี่มอไซด์มา.   เป็นไอ้หมอนั้นจริงๆ ใจผมตอนนั้นหึงมาก.[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]อยากออกไปชี้หน้าด่าจริงๆ.    แต่อีกใจก็บอกกับตัวเอง อาจจะไม่มีอะไรก็ได้[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]เห็นคุยกันอยู่พักนึง. ก็เห็นแฟนผมหยิบโทรสับมาโทร[/backcolor]

[backcolor=#ffffcc]ตี้ดๆ.   ตี้ดๆๆ.   อ้าวเครื่องผมนิหว่า. ดีนะปิดเสียง. [/backcolor]

[backcolor=#ffcccc]ผม        :ฮัลโล่. [/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม    : ที่รักหรอ ทำไรอยู่ [/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ผม        :กดโทรสับเล่น. มีไรหรอ. เลิกงานยัง[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม    :ยังค่ะ.  งานยุ่งกลับดึกหน่อยนะ.  ที่รักกินข้าวก่อนเลยนะไม่ต้องรอ[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ผม        :ครับๆ.  อย่าหักโหมงานมากนะ. แล้วจะกลับตอนไหนนี่[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟน        :ไม่นานหรอก.  แค่นี้นะ [/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ผม        :ครับ[/backcolor]

[backcolor=#ffffcc]   พอคุยเสร็จเธอก็ซ้อนมอไซด์หมอนั้นไป.  (โกหกเราว่างานยุ่ง) [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ผมรีบขี่  ตามห่างๆทันที ขับตามไปใจก็ร้อนรุ่ม. [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]แต่ถ้าจับไม่ได้คาหนังคาเขา. เราอาจจะเป็นฝ่ายแหวกหญ่าให้งูตื่นเปล่าๆ. [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] ผมขี่ตามห่างๆ. เห็นหมอนั้นเลี้ยวเข้ารีสอร์ท. ไม่ไกลจากที่ทำงานมาก[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ซึ่งรีสอร์ทนี้เองแต่ก่อน  ผมเองก็เคยพากิ๊กมา ปั่มปั๊ม ที่นี่เหมือนกัน[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] ผมหน้าชา  หัวใจเต้นแรงเหมือนจะทะลุหน้าอกออกมา เลือดฉีดแรงมาก[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]จนได้ยินเสียงหัวใจตัวเอง   ผมแอบดูอยู่ด้านนอก  แต่นึกว่าไหนๆก็ไหนๆ.  [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ไปเปิดห้องรอดีกว่า.  อยู่ตรงนี้บ๋อยมันมอง.  หาว่าเรามาทำอะไรดุ้มๆมองๆ[/backcolor]

[backcolor=#ffffcc]รีสอร์ท  เป็นห้องเก่าๆ  ติดๆ กันสภาพเหมือนม่านรูดราคาถูก ๆ   ผมเปิดห้องติดกันเลย. [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] เอาหูฟังฝนังข้างห้องได้ยินนะคุยกันอยู่.  แต่เบาฟังไม่รู้เรื่อง.   หันมองเพดาน. โชคเข้าขางปีนได้.[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] แอบดูบนฝ้าดีกว่า.  ผมปีนขึ้นไป. เบาที่สุด. มองลอดช่องฝ้าที่มีรู  เห็นทั่งคู่นั่งคุยกันบนเตียง [/backcolor]

[backcolor=#ffcccc]หมอนั้น    : มองใกล้ๆยิ่งน่ารักนะครับ  ทรายสวยมากครับ[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม    : เหรอค่ะ. ปากหวานแบบนี้กับทุกคนหรือเปล่าค่ะ[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]หมอนั้น    : ไม่หรอกครับ. พี่พูดเรื่องจริง.  อยากขอน้องทรายเป็นแฟนด้วยซ้ำ[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม    :  เป็นเพือนก็ดีแล้วนี่ค่ะ. ทรายมีแฟนแล้วนะค่ะ[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]    หมอนั้นขยับเข้ามาใกล้แฟนผม. พร้อมกับหอมแก้มดังฟอดด.....[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]หมอนั้น    : พี่รักทรายนะครับ.    อยากคบกับทรายจริงๆ.  [/backcolor]

[backcolor=#ffffcc]หมอนั้นมันพูดอ้อนไปเรื่อย  มือของมัน ก็ไม่อยู่สุข พยามโอบกอดแฟนผมตลอดเวลา[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ได้ทีก็เอามือจับนมเธอจากนอกเสื้อ  แฟนผมก็แกะมือมันออก. หมอนั้นพยามจูบปากแฟนผมให้ได้.[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] เธอเองก็ดูจะ เขินๆ หน้าแดง ๆ แต่ในที่สุดโดนมันเล้าโลมหนัก ทั้งลูกอ้อนลูกตื้อ ก็จูบปากกับหมอนั้นจนได้. [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] ผมแอบดูนี่หึงสุดๆ หน้าชาเหมือนโดนคนตบหน้า   ไหนบอกรักผม  แล้วทำแบบนี้ทำไม[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ไอ้หมอนั่น มันพยามดันลิ้นข้าไปในปากทราย  พอเธอเผยอปากมันก็จูบแลกลิ้นดูดลิ้นเธอทันที  [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]แลกน้ำลายกันเป็นพัลวัน   จูบกันสักพัก เขาพูดก็บอกแฟนผมว่า.[/backcolor]

[backcolor=#ffffcc]ขอโทษนะที่บ้านพี่ไม่สะดวกคนเยอะ    เลยต้องพามาที่แบบนี้.  แฟนผมบอกไม่เป็นไรหรอก[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ดีแล้วจะให้ใครรู้ทำไม  [/backcolor]

[backcolor=#ffcccc]แฟนผม     :  ทราย ว่าพี่  ไปอาบน้ำก่อนไป เที่ยวมาทั่งวันเหม็นจะแย่[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]หมอนั้น.      : จ๊ะๆ[/backcolor]

[backcolor=#ffffcc]พอหมอนั้นไปอาบน้ำ. เธอก็กดโทรศัพท์หาผม  ผมต้องรีบลงจากฝ้า เข้าห้องน้ำรับโทรศัพท์[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]เธอบอกผมว่า  นอนก่อนได้เลยนะ  งานยังไม่เสร็จเลย[/backcolor].  

[backcolor=#ffcccc]ผม        :  เดียวไปอยู่เป็นเพื่อน   จะได้มีเพื่อนกลับ [/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟน        : ไม่ได้หรอกอย่ามาเลยคนไม่เกี่ยวไม่ให้มา  ไม่งั้นเธอเสียการปกครอง. คนในนี้จะว่าเอา[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]        นอนเถอะไม่แน่เขาอาจจะนอนที่ทำงานนี่ละ.  กะไว้แล้วต้องยุ่งเลยเอาชุดมาเปลี่ยนแล้ว.  [/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]        รักที่รักมากนะ   นอนห่มผ้าด้วยละเป็นห่วง จุ๊ฟๆ.  [/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ผม        :ตัวเองรักเขา จริงหรอ [/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟน        :รักสิ ถึงเขาจะแกล้งที่รักบ่อย แต่ก็รักที่สุดในโลกเลย. อย่าคิดมากสิค่ะ. [/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]ผม        :อืม. ตัวเองก็อย่าหักโหมนะ.  [/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟน         : จ้า. บ้ายบายจ๊ะ.  แล้วเธอก็วางสาย[/backcolor]

[backcolor=#ffcccc]   คุยเสร็จผมปีนแอบดูต่อ หมอนั้นอาบน้ำเสร็จพอดี พันผ้าเช็ดตัวออกมา [/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]หมอนั่น    : คุยกับใครหรอ. [/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม    :  บอกคุยกับแฟน.   น่ะ. โทรไปบอกให้นอนเลยไม่ต้องรอ[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]หมอนั่น    :  แปลว่าคืนนี้ เราอยู่ด้วยกันทั้งคืนได้มั้ยครับ[/backcolor]

[backcolor=#ffffcc] แฟนผมยิ้มไม่ตอบ จากนั้นหมอนั้นจูบปากแฟนผม แลกลิ้นกัน  เขาค่อยๆถอดเสื้อผ้าแฟนผม [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]จนแฟนผมเหลือแต่เสื้อใน.   ผมคิดในใจ อะไรกันนี่ ที่เราเจ็บตัวตั้งหลายที กว่าจะถอดเสื้อผ้าเธอได้. [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]เขาเริ่มดูดปากแลกลิ้น ทรายเริ่มอ่อนระทวย  แล้วมาดูดที่คอ  แฟนผมร้องอย่า   เดี่ยวแฟนทรายรู้ค่ะ.[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] เขาเลิกดูดคอก็จริง   แต่เปลี่ยนมาแกะเสื้อในออก  ก้มหน้าลงดูดนมแฟนผมแทน. เอามือคลึงขย้ำแบบสุดๆ[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] ทั้งๆที่ผมถนุถนอมเป็นที่สุด  ค่อยๆจับ    บีบแรงก็โดนด่า.[/backcolor]

[backcolor=#ffffcc]แต่หมอนี้บีบสบายเลยไม่มีห้ามเลย. ทั้งคลึงทั้งเค้น หน้าทรายนี่บ่งบอกได้ถึงความเสียวสุด ๆแบบที่ผม[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ไม่เคยทำให้เธอได้เลย   เธอเริ่มครางเสียงดัง มือจิกขยำผ้าปูที่นอนจนยับย่นไปหมด  [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] ผมว่าคนที่อยู่ข้างห้องต้องได้ยินเสียงแน่ๆ  ...[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]แล้วหมอนั่นก็คลายปม  ถอดผ้าเช็ดตัวออก โชว์ควยดำบี้ ลำเขื่อง หัวเงี่ยงสีดำแดงบานเบ้อเริ่มเป็นดอกเห็ดเลย[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] มันใหญ่กว่าของผมมาก   ผมอึ้งกับสิ่งที่ได้เห็นตอนนี้มาก ใจก็เต้นแรง...[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]มันกะจะให้แฟนผมดูควยลำเขื่องของมัน     แฟนร้อง. ว้ายยย.  แล้วเอามือมาปิดที่ตา ไม่กล้าดู....[/backcolor]

[backcolor=#ffcccc]แฟนผม    : น่าเกลียด จัง.  ทำไมทำแบบนี้[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]หมอนั่น    : แหมทำเหมือนไม่เคยเห็น[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม    : ไม่ค่ะๆๆๆ.   ของแฟนทราย  ไม่ได้ดำและใหญ่ น่าเกลียดแบบนี้.   [/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]  หมอนั้นหอมแก้มเธอแล้วแกะมือเธอออก    แล้วจับตัวเธอให้หันมามองควยดำบี้ที่แข็งเต็มทีหัวบานแดงแจ๋. ..[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]เธอถึงกับอุทานด้วยความลืมตัว[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม    :  อึ้ย........ใหญ่จัง!!!!!" [/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]
[backcolor=#ffffcc]หมอนั้นให้แฟนผมลองจับดู.   เธอมือสั่นๆ ในตอนแรก แต่ก็จับไว้ มือเธอกำลำควยมันไม่รอบด้วยซ้ำครับ[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]แต่เธอก็ชักควยให้ด้วยอีกต่างหาก ผมเห็นแล้วนี่ปวดใจจี๊ดเลย กับภาพหน้าสวยๆ ของเธอชักควยให้ชายอื่น [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]แฟนผมบอก ทราย  ชักให้อย่างเดี่ยวนะค่ะ ห้ามสอดใส่ มือก็รูดหนังลำควยของมันจนยู่ย่นเบ่งบวม[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]มันทำหน้าเสียว คราง คำรามในลำคอ ยิ้มอย่างพอใจที่แฟนผมสาวควยให้กับมัน. [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]หมอนั้น ไม่พูดไร ไม่ตอบรับคำ  แต่กลับ จับแฟนผมถอดกางเกงใน. เธอก็ ยอมเขยิบก้นให้มัน[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ถอดได้อย่างง่ายดายซะงั้น ไม่มีท่าทีห้ามปรามเลย.....[/backcolor]

.....

[backcolor=#ffcccc]แฟนผม    : ถอดได้นะแต่ห้ามสอดใส่นะ ตกลงมั้ยคะ...?? [/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]หมอนั่น    : ถาม ทำไมล่ะ.  ถึงขั้นนี้แล้ว..ครับคนดีของพี่[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม    : ทรายไม่อยากนอกใจแฟนน่ะ ส่งสารเขา เขาเป็นคนดี อาจเคยเจ้าชู้แต่ก็รับกรรมไปละ[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]หมอนั่น    :รับกรรมอะไร[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม    :ไม่มีไรหรอก.   ทรายแค่ตีด้วยขวดเป๊ปซี่น่ะ หัวแตกอ่ะ...[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]หมอนั้น    :โห ดุจัง แต่ดุๆ   งี้พี่ชอบครับ.  ....[/backcolor]

ว่[backcolor=#cccccc]าแล้วหมอนั้นก็ลงลิ้นต่อที่เนินนมทันที. นมกลม ๆ ของแฟนผม ที่ผมเฝ้าถนุถนอม ไม่ใช้งานหนัก [/backcolor]
[backcolor=#cccccc]มาตอนนี้ ที่แฟนผมกำลังโดนลิ้นสากๆ  เลียไล้...เข้าไป  ถึงกับครางทันที   เนือตัวอ่อนระทวยไร้เรี่ยวแรงห้าม[/backcolor]
[backcolor=#cccccc]มือที่ชักว่าวอยู่ถึงกับต้องปล่อย  ปากเธอร้อง อ่า สุดยอด....ขยำจิกที่หัวของมัน  หมอนั้นเลียอยู่นานมากจนทั่วทั้งตัว[/backcolor]
[backcolor=#cccccc]แล้วก็เลียไล้ลงมาที่แคมพลูกลีบหี ของแฟนผม. เธอถึงกับครางไม่เป็นภาษาเลย ดิ้นพล่านน.....[/backcolor]
[backcolor=#cccccc]สิบห้านาทีน่าจะได้ที่เลีย ของลับแฟนผมอยู่  ที่ผมฟังพอได้ศัพท์อยู่บ้างคือ....[/backcolor]
[backcolor=#cccccc] แฟนผมร้อง.... ดี. ดีจัง......  ดีจ้าาที่รัก โอวว...เสียว..จัง  (น้ำตาไหลเลย เรียกคนอื่นที่รักซะงั่น)[/backcolor]
[backcolor=#cccccc]แฟนผมนอนหลับตาพริ้มด้วยความเสียว   เคลิ้มในลิ้น หมอนั่นหยุดเลียแล้วลุกขึ้นนั่งคุกเข่าใกล้ ๆหน้าแฟนผม[/backcolor]
[backcolor=#cccccc]เอาหัวควยบาน ๆ ของมัน ไปจี้ที่หน้าเธอ   บอกให้เธออม. แฟนผมเอามือจับแล้วชัก ไม่ยอมอม หมอนั่นบอกอมเลย.[/backcolor]

[backcolor=#ffffcc] ดันหัวเธอมา เข้าใกล้ๆเงี่ยงลำควย   จนปากเธอชนกับหัวควยของมัน . จนแฟนผมอ้าปาก  [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]เอาริมฝีปากอมตรงปลายหัว   ผมเห็นชัดเลย ว่าส่วนหัวเงี่ยงแดง ๆ ดำ ๆ เข้าไปในปากของเธอ[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ผมงี้ใจสั่น   น้ำตาคลอเบ้าเลย.... เมียสุดที่รักเรายอมเธอทุกอย่างเคยขอให้อม เธอไม่เคยอม. [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]แถมขู่ถ้าเอามาใกล้ปากจะกัดให้ขาด แต่วันนี้กลับ อมให้ใครไม่รู้..... แล้วในที่สุดก็กลืนจนครึ่งลำควย[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]และก็มิดลำควยในที่สุด จังหวะเข้าไปมิดนี่ หัวควยมันคงชนคอหอยเธอเป็นแน่...เข้าลึกมาก..[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]มันดันหัวเธอ  เข้าๆ ออกๆ  เหมือนจังหวะการสาวเข้าออกลำควย....[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]เธออม  ให้มันอยู่นานเกือบสิบนาทีได้ มันเร่งจังหวะขึ้น กระเด้าเอวช่วยแรงขึ้น.... [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]หมอนั่นบอกให้เธอลองดูดด้วย  และจังหวะนั้นเอง ผมก็ได้ยินเสียงมันคำรามครางดังขึ้นกว่าเดิม[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ปล่อมน้ำกามของมันเข้าไปในปากของเธอ  มันจับห้วเธอให้นิ่ง ๆ ไม่ยอมให้ถอยหัวออกไปจนมัน[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ปล่อยน้ำกามจนหมดหลอดลำควยใหญ่ ๆ ของมัน......พอหมดมันจึงยอมปล่อยหัวเธอออก[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] จังหวะที่หมอนั้นเผลอเธอคายน้ำกามสีขาวข้นของมัน  ออกมา แล้วรีบวิ่งเข้าห้องทันที.[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] เธอเข้าไปล้วงคออ้วก. ผมว่ามันคงมีบางส่วนที่เธอกลืนลงไปเข้าคอเธอแน่ ๆ ....[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] เธอบ้วนปากใหญ่เลย.... ซักพัก  แล้วเดินมา บอกจะอ้วกน่ะค่ะ   [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ขอโทษนะ ขนาดแฟนอยู่ด้วยกัน ทรายยังไม่เคยอมให้เลย. [/backcolor]

[backcolor=#ffcccc]หมอนั้น    :จริงหรอครับ[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม    : จริงค่ะ. [/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]หมอนั้น    : ดีใจจังครับที่เป็นคนแรกของ ทราย.[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]    แฟนผมยิ้มๆ แล้วเอามือไปจับควยหมอนั่น แล้วพูดใหญ่จังนะคะ. สาวๆหลงกันแย่เลยมั่งค่ะเนี้ย[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]หมอนั้น    :ถ้าชอบ ผมทำให้ได้ตลอดนะครับ  เดี๋ยวทรายอมให้พี่ใหม่อีกทีนะครับ...มันอ้อน[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]        ทั้ง ๆ ที่มันพึงปล่อยน้ำกาม  ออกไปแต่ลำควยของมันก็ยังไม่อ่อนลงจากเดิมมากนัก.... [/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม    : ไม่หรอกค่ะ ไม่ไหวแล้วจะอ้วก  ขอจับก็พอละ....[/backcolor]

[backcolor=#ffffcc][/backcolor]
[post][backcolor=#ffffcc]แฟนผมจับควยมันเล่นได้ซักพัก  ลำควยมันก็แข็งขึ้นมาอีก  หมอนั้นมันก็เริ่มกอดเล้าโลมแฟนผม [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]แล้วจับนอนท่า69 เลียจิ๊มิ๊ให้แฟนผมใหม่ผมเห็นแคมหีแฟนผมเป่งแดง อวบอูมเธอคงต้องการเต็มที่แล้ว....[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]แล้วบอกแฟนผมให้ลองอมดู.      ทำตามใจอยากเถอะครับ. ไม่มีใครรู้หรอก.  [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]และแล้ว.....สิ่งที่ผมเห็นคือ. แฟนผมลองเอาลิ้นเลียๆปลายดู. [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]หมอนั้นบอก แบบนั้นละครับน้องทราย.... แล้วแฟนผมก็ค่อยๆอมเข้าไป ทีละนิดๆ [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc](ผมอยากจะตายตอนนั้นให้รู้แล้วรู้รอด คราวนี้หมอนั้นไม่ได้ฝืนด้วยซ้ำ) [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]แฟนผมเริ่มทั้งดูดทั้งเลียเหมือนกินไอติม. [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]ผมสังเกตุจากแก้มเธอที่ตอบ  ลิ้นที่ตวัดกวัดแกว่งไปมาที่ลำควยของมัน  [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]หมอนั้นร้องคราง เสียว ...แฟนผมดูดนานมาก ดูดเหมือนคนกินไอติมอร่อย เสียงจ๊วบ ๆ เลยทีเดียว....[/backcolor]

[backcolor=#ffcccc]หมอนั้น    : เสียวมากครับ. ออนดูดได้สุดๆไปเลย[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]หมอนั้น     :  ขอพี่เอา นะครับ. คนดีที่รักของพี่.  [/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม    : ไม่ค่ะพี่. แค่นี้ก็ผิดมากแล้ว[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]หมอนั้น    :  งั่นขอถู แค่ถูๆ ตรงปากถ้ำนะครับ  นะครับที่รัก   มันอ้อนทรายอีกครั้ง....[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม    : ได้ค่ะ. แต่อย่าสอดใสนะ. ไม่งั้นทราย จะได้ขึ้นชื่อว่านอกใจผัว[/backcolor]
[/post][backcolor=#ffcccc][/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]

[backcolor=#ffffcc]...[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc][/backcolor]
[post][backcolor=#ffffcc]ผมนี่ใจละลายเลยที่ได้ยินคำนั้น แต่ก็ยังดีที่เธอยังไม่ยอมให้มันสอดใส่เข้าไป[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]หมอนั้นจับควยดำบี้. ถูไปถูมา ตรงกลีบแคมนอก สะกิดตรงติ่งแตด  หน้าตาทรายตอนนี้[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]เสียวสุด ๆ  เธอคงทรมานใจ  น่าดูที่ได้แค่ถูไถภายนอก  ไม่โดนเย็ดเข้าไป [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc] มันเริ่มถูไถตรงทางเข้ารูเสียวของเธอ[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]เอาล่ำควยทาบร่อง เล่นเอาแฟนผมถึงกับร้องบอก.... [/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]อย่านะ ทรายขอร้องค่ะ. เธอพูดเสียงกระเส่า....หมอนั้นเริ่มไม่ค่อยฟังเอาหัวบานเงี่ยง...จ่อปากถ้ำ.[/backcolor]
[backcolor=#ffffcc]แฟนผมเอามือปิดทันที หมอนั้นปัดมือทรายออก จับมือเธอไว้  และพยามจะจ่อเสียบลำควยให้ได้ [/backcolor]

[/post]

[backcolor=#ffcccc]แฟนผม    :อย่านะพี่ยุทธ พี่ผิดสัญญานี่[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]หมอนั้น    : เถอะนะ. ทราย  ทรายเป็นของพี่นะครับ[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม      : แต่ทราย มีแฟนแล้ว แบบนี้มันไม่ดีค่ะพี่[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]หมอนั้น    :แฟนแล้วไง แฟนน้องออนยังไม่อมควยให้เค้าเลย. [/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]แฟนผม    :มันไม่เหมือนกันนี่   อย่านะพี่ทรายขอ  ทรายยังไม่พร้อม ทรายไม่อยากให้เป็นแบบนี้[/backcolor]
[backcolor=#ffcccc]หมอนั้น    :น่านะคนดี ขอพี่เสียบทีสองทีพอ[/backcolor]

[backcolor=#cccccc]จบตอนที่ 3.  โปรดติดตามตอนต่อไป[/backcolor]
[backcolor=#cccccc]เรื่องราวกำลังเข้มข้น จะเป็นเช่นไร  ไอ้พี่ยุทธ  จะได้เสียบแฟนผมมั้ย[/backcolor]
[backcolor=#cccccc]รึแฟนผมจะเอาตัวรอดได้รึป่าว   ติดตามตอนหน้ากันครับ[/backcolor]
[backcolor=#cccccc]

................................................................
      ตามผลงาน ของ คุณ jawjaw ได้ที่วาล์ปนี่.
เมียผมดุ  Remake   By Jaw credit> ท่านnakhonsawan ..
http://xonly69.com/read-xonly-tid-163592.html ตอนที่ 1 http://xonly69.com/read-xonly-tid-163628.html ตอนที่ 2
[/color] บิ๊กไบค์หัวใจสวิง ..
http://xonly69.com/read-xonly-tid-163566.html ตอนที่ 9 http://xonly69.com/read-xonly-tid-163602.html ตอนที่ 10
http://xonly69.com/read.php?tid=163465 ตอนที่ 7 http://xonly69.com/read-xonly-tid-163515.html ตอนที่ 8
http://xonly69.com/read-xonly-tid-163408.html ตอนที่ 5  http://xonly69.com/read.php?tid=163446.html ตอนที่ 6
http://xonly69.com/read-xonly-tid-163358.html ตอนที่ 3 http://xonly69.com/read-xonly-tid-163387.html ตอนที่ 4
http://xonly69.com/read-xonly-tid-163307.html ตอนที่ 1 http://xonly69.com/read.php?tid=163333.html ตอนที่ 2
[/color]

mrt006

hanabombam

Tigertwo