ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สาวใหญ่ "เซลล์สาว/นักบัญชี" ข้างบ้าน มาให้ "พวกผม" รุม( นุ้ย)

เริ่มโดย yedkedt, มิถุนายน 01, 2016, 08:08:59 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yedkedt

"พี่นุ้ย" สาวใหญ่ "เซลล์สาว/นักบัญชี" ข้างบ้าน มาให้ "พวกผม" รุม "เย็ด" ...

"ราคาเริ่มต้น" [backcolor=#ffffff]3.500 บาท/3 ชั่วโมง ไม่จำกัดรอบน้ำ "โม๊กสด เย็ดสด แตกใน" ได้[/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ปกติ [/backcolor]"เธอ" ชอบแบบ "สด ๆ" ไร้ "สิ่ง" ขวางกั้น "ความสุข" หากจะ "แท็กทีมสวิง"
[backcolor=#ffffff]หรือ [/backcolor]"เหมาคืน/ไปต่างจังหวัด" ตกลงเป็น รายกรณี หากทำให้ "เธอ" ดี มีความสุข

เผลอ ๆ ได้ [backcolor=#ffffff]"เย็ด" ฟรี ๆ ...[/backcolor]

"ปาก" แบบนี้ "โม๊ก" สุดยอด "สุดคอหอย"
[backcolor=#ffffff]
[/backcolor][backcolor=#ffffff][/backcolor]
                  "[backcolor=#ffffff]รูป" จริง ถ่ายตอน "เธอ" กำลังถูก "สอดใส่" แบบ สด ๆ[/backcolor]
[/backcolor][backcolor=#ffffff][/backcolor]

ตามไปดู สาวใหญ่ไฟแรงสูงรอบจัด "กระหรี่" มือหนึ่ง "ข้อมูลสินค้า" ที่เกี่ยวข้อง "ที่นี่" ...
[/backcolor][backcolor=#ffffff]ช่วงเวลาปีใหม่ก็เป็นอีกช่วงหนึ่งที่พวกผมกับเพื่อนๆ พยายามจะหาสาวๆ มาทำอนาจารกัน พวกผมมักจะออกไปเที่ยวกลางคืน[/backcolor]
[backcolor=#ffffff]กันบ่อยๆ พวกผมอายุไม่ถึง20หรอก แต่จะมีพวกเพื่อนรุ่นพี่จะพาไปเที่ยวและรู้จักคนทำงานในพวกผับบาร์ไปเรื่อย แต่ก็ทุกครั้ง[/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ที่ไปเที่ยวเนี้ยแหล่ะที่พวกผมต้องไปตีต่อยกับพวกปากหมาในผับกันตลอด พาเข้าไปขึ้นโรงพักบ่อยเฉียบหาย ผู้กองจะจำพวก[/backcolor]
[backcolor=#ffffff]ผมได้อยู่แล้ว แม่งต้องให้ญาติๆ พาออกมาประกันตัวตลอด ผมชักเริ่มเบื่อว่ะ ปีใหม่นี้เลยมีไอเดียดื่มกันอยู่บ้านเนี้ยสบายกว่า [/backcolor]

[backcolor=#ffffff]ตอนบ่ายก่อนวันสิ้นปีใหม่ ผมนั่งดูหนังเอ็กซ์ ชักควยอยู่หน้าทีวีในห้องผม ช่วงปีใหม่นี้พ่อแม่ผมไปเที่ยวกันที่อเมริกา ปล่อยผม[/backcolor]
อยู่คนเดียวบ้านขนาดสองชั้นผมไม่มีใครอยู่เลย

เลยหยิบมือถือโทรไปหาเพื่อนซี้ผม ไอ้จู มันเป็นคนเดียวที่ออกไอเดียเจ๋งๆ เรื่องเหี้ยๆ ได้เสมอ"เฮ้ย ไอ้จู ทำอะไรอยู่ว่ะ""เหี้ย
ผมกำลังหาเรื่องทำกันพรุ่งนี้ว่ะ เฮ้ย ไอ้ก็อบ สนใจป่าวว่ะ สาวกระหรี่พามาปี้ที่บ้านมึงกัน ฮ่าๆ ""เอ่อไอเดียดีนี้ว่ะ แล้วมันอายุ
เท่าไรว่ะ""ยังเด็กๆ อยู่เลย 22-23 เว้ย ของผมมันการันตีอยู่แล้วไอ้สาด"

"พาพวกไอ้กรมาสวิงกันที่บ้านเลย ดีป่ะ ฮ่าๆ ๆ เอาแม่งให้หีบานไปเลย ไอ้จู""เอาอย่างนั้นเลยเหรอว่ะ ฮ่าๆ ๆ ได้ๆ เฮียจูจัดให้
พรุ่งนี้เจอกันน่ะ ไอ้ห่า"ผมได้ยินก็เลยเตรียมตัวเลย ซื้อเหล้า ถุงยางเตรียมไว้ เพราะพวกของผมมันมีกัน 5 คนร่วมผมกับไอ้จู
ด้วย กะว่าดื่มกันแต่หัววันเลย แล้วให้ไอ้จูพาอีกระหรี่มาตอนหัวค่ำ ดื่มอีกนิดแล้ว

ค่อยจัดการแม่ง เงินจ่ายได้อยู่แล้วบ้านผมรวยวันต่อมาผมเตรียมสถานที่ เหล้าตั้งพร้อม กับแกล้มพร้อม รอพวกๆ มา พวกไอ้กร
แม่งมากันก่อน พร้อมไอ้ตั๊มกับไอ้ป๊อป ไอ้สามตัวเนี้ยแม่งชอบดูดปุ้น กินเนื้อกัญชาตอนดื่มกันหรือจะปี้สาวๆ พวกมันจะมีตลอด
พร้อมรบเสมอ "ไอ้ก็อบ สาวยังไม่มาเหรอว่ะ" ไอ้กรถามไอ้เหี้ย แม่งมาตอนเย็นๆ ค่ำๆ โน้น ผมชวนพวกมึงมาดื่มกันก่อน แม่งมา
แล้วจับเปิดหีเย็ดมันเลย ฮ่าๆ ๆ "ไอ้ตั๊มมันเอาเลย บุหรี่ไส้ปุ้นมันเตรียมยัดมาจากที่บ้านเรียบร้อยแล้ว "มาดื่ม ดูดลมควันกันก่อน
ดีกว่า ไอ้เหี้ยย" ไอ้ตั๊มชวนแบบไม่รีรอพวกเราดื่มเหล้า สลับกับดูดเนื้ออย่างดีของไอ้ตั๊ม สักพักช่วงเวลาตอนเย็นๆ หน่อย ไอ้จู
ก็ตามมาที่บ้านผม แต่มันมาคนเดียว พอมันมาถึงบ้านผมถามมัน"อ้าว ไอ้เหี้ยย จู หนายอ่ะ เด็กมึง มันหายหัวไปไหนว่ะ".ไอ้สัด
มันต้องไปรับงานคนอื่นก่อน มันบอกมันจะโทรมาอีกที"ไอ้ตั๊มกะไอ้ป็อป หัวเราะเสียงดัง "ไอ้ควายยย แม่งไม่มาแล้ว เห็นพวกผม
เด็กกันล่ะสิ ไอ้เหี้ยเลยไม่อยากรับงาน""เฮ้ย ใจเย็นพวก มันต้องโทรมาแน่นอน รับรองๆ ได้"

ผมเลยด่ามันไปอีกดอก "เฮ้ยถ้าพวกผมไม่ได้เย็ดสาวคืนนี้ผมจะเตะไข่มึง ไอ้จู ฮ่าๆ ๆ ""เฮ้ย ได้อยู่แล้ว รับรองเพื่อน เหี้ยยย"
พวกผมเลยดื่มเหล้ากัน ดูดเนื้อกัญชาซึ่งไอ้ตั๊มกะไอ้ป๊อปพวกมันจะเอามาทำไมเยอะแยะว่ะ จะเอามาขายหรือไงก็ไม่รู้ พอตก
หัวค่ำพวกเราดื่มกันเมาได้อาการเลย ไอ้จูพยายามโทรหาอีกระหรี่ตอแหลนั้น มันไม่ยอมรับสาย พวกผมเลยเริ่มเซ็ง สงสัย
วันนี้ไม่ได้ปี้สาวแล้ว พวกเราพลัดกันด่าไอ้จูไม่เลิกเลย มันก็ดูดปุ้นแก้เซ็งไปด้วย พวกผมเล่นเปิดเพลงเสียงดังแบบฮิพฮอป
เลยไอ้เหี้ย ผมมองโลกในแง่ดีไว้ ไอ้เหี้ยยังไงก็ไม่มีเรื่องอยู่แล้ว นั่งดื่มกันในบ้าน กันสบายซิวๆ พอค่ำหน่อย ไอ้จูก็ยังพยายาม
โทรหาอีสาวนั้น จนในที่สุดมันเลิกพยายาม จนพวกผมก็สังสรรค์กัน

เสียงดังโว้ยว้ายไปบ้านข้างๆ ซึ่งเป็นบ้านของสาวใหญ่คนหนึ่ง ผมเรียกแกว่า พี่นุ้ย พี่นุ้ย ดุเหมือนแกน่าจะเคยมีผัวมาแล้ว
หลายคนแต่ก็คงจะเลิกลากันไป เท่าที่แกมาซื้อบ้านในหมู่บ้านและมาอยู่ข้าง ๆ บ้านผมนี่เอง เท่าที่ผ่านมาผมสังเกตุเห็น
แกพาผู้ชายทั้งหนุ่มเล็ก (เด็กเลยแหละ) หนุ่มน้อย "วัยสะรุ่นแบบผม และ หนุ่มใหญ่ (พวกเสี่ย/ข้าราชการ) เข้าบ้านมาเย็ดไม่
ซ้ำหน้ากันเลยแทบทุกวัน บางวันก็เย็ดกันส่งเสียงครางลั่นบ้านจนเสียงแว่วมาถีงบ้านผมก็มีออกบ่อย ๆ พี่นุ้ยแกเป็นนักบัญชี
และรับทำการตลาดแบบอิสระ วัยสาวใหญ่ ผิวสองสี แต่อวบอึ๋มได้ใจ นมแกกำลังใหญ่พอดีคำเลย

อายุพี่นุ้ยแกสักประมาณ 40 ปี เศษ ๆ ได้ ผมยาวถึงหลังเลย แกชอบดื่มเครื่องดิ่มเบา ๆ อยู่บ้านคนเดียวเป็นบางครั้ง ไม่เว้น
ช่วงปีใหม่แบบนี้ด้วยที่แกดื่มตั้งแต่หัววันเหมือนที่พวกเราทำอยู่ พี่นุ้ยสนิทกันกะผมเพราะแกเป็นสาวจอมลำยองเนี้ยหล่ะ

แกชอบใส่ชุดสบายๆ บางๆ เวลาอยู่บ้าน ล่อตาผมเสมอ แกชอบมาคุยกับผม สงสัยแกคงอยากดูดควยผมฮ่าๆ ๆ แกได้ยิน
เสียงเพลงดังลั่นจากหน้าบ้านผม นั่งดื่มกันอยู่ข้างหน้าเลย แกก็ตื่นและเดินออกมาดูว่าบ้านผมมีอะไรกัน วันนี้แกใส่ชุด
เสื้อสายเดี่ยวกระโปงสั้นโครตๆ พอเดินมาถึงหน้าบ้านผมมาตะโกนถามพวกผมว่า "ก็อบ ทำอารายกันจ๊ะเสียงดังจังเลย"

"อ้าว พี่นุ้ย มาๆ ดื่มด้วยกันดิพี่ ฉลองปีใหม่ด้วยกัน อิๆ ๆ พวกเราเมาโครตเลย"พอพวกเพื่อนผมเห็นพี่นุ้ย ไอ้จูพูดกะผมเลย
"ไอ้สาดดดด ใครว่ะไอ้ก็อบหุ่นอวบอึ๋ม สาวใหญ่โครตหน้าเย็ดเลยว่ะ""อ๋อ พี่นุ้ยโว้ย ชอบดื่มด้วยน่ะโว้ย ชวนมาดื่มมาดูด
เนื้อกันดีป่ะ" "อ้าย เหี้ยย ไปเรียกเข้ามาณบัดนี้เลย สาดด" ไอ้ตั๊มกะไอ้ป็อปพูดขึ้นมาเลยฮ่าๆ ๆ พี่นุ้ยเดินเข้ามา น่าปี้โครต
พี่นุ้ยเดินเข้ามานั่งรวมวงกะพวกผม แล้วแกพูดขึ้นมาเล๊ยว่า

"ก็อบพี่จะฟ้องพ่อแม่ก๊อบ ฮ่าๆ ๆ ว่าแอบดื่มเหล้ากัน โห มีดูดกัญชาด้วย แบบนี้ไม่ต้องฟ้องพ่อแม่แล้วมั่ง ไปฟ้องตำรวจดี
กว่า ฮ่าๆ ๆ ""โถโถ พี่ถ้าพี่ไปฟ้องตำรวจ ผมก็จะไปบอกตำรวจเหมือนกัน ว่าพี่ชอบเอาผู้ชายเข้าบ้านไม่ซ้ำหน้า ฮ่าๆ ๆ "
"อ้าๆ ๆพี่ยอมให้พวกก๊อบวันนี้เห็นว่าเป็นวันปีใหม่น่ะเนี้ย" จากนั้นพี่นุ้ย ก็นั่งลง ผมรินเครื่องดื่มให้อย่างไว ขนาดแกนั่งลง
พวกผมเห็นก้นแลบออกมาจากกระโปงสั้นแกเลยว่ะ พวกผมมองกันใหญ่ พี่เป็นคนชอบเฮฮ่า เวลาอยู่ในวงเหล้าอยู่แล้ว

ผมแนะนำเพื่อนๆ ร่วมวง "นี้ๆ พี่ๆ พี่นุ้ย พวกเพื่อนผม นี้ จู ตั๊ม กร ป็อป เป็นไงหล่อกันทั้งนั้น ฮ่าๆ "

"ก็อบ!! เห็นพี่เป็นวัวแก่กินหญ้าอ่อนหรือไงอ่ะ ฮ่าๆ ๆ แต่พวกเพื่อนเธอหน้าตาดีกันเหมือนกันน่ะ อ่ะมาชนแก้วๆ กันหน่อยสิ"
"อ้าๆ ๆ ชนแก้ว ชนนน" พวกผมชนแก้วกะพี่นุ้ย สักสองสามยก พี่แกได้กลิ่นกัญชาก็รู้สึกดีแกก็พูดขึ้นมา
"ก็อบ ขอพี่ลองดูดไอ้เนื้อปุ้นของพวกเธอหน่อยสิ กลิ่นมันหอมดีอ่ะ"
ผมก็จัดให้พี่แกดอกนึง ให้ดูดไปตัวนึงเลย พอพี่แกดูดเข้าไปดอก สองดอก ก็ไอใหญ่ "ฮ่าๆ ๆ ๆ เป็นไงพี่ มึนไหมล้า" ผมถาม
พี่นุ้ยเขา "โอ็ยย รู้สึกร้อนเข้าไปในปอดเลยก็อบ แรงจริง"

พอแป็ปนึง พี่นุ้ยก็มึนเมาหัวเราะใหญ่ พวกผมก็พากันเข้าไปดื่มกันต่อในห้องเล่นนั่งข้างในบ้าน แล้วไอ้จูกะไอ้กรช่วยกันปิด
ประตูล็อกกันใหญ่ไม่อยากให้ใครเห็นมั่ง พวกผมวางแผนจะจับ พี่นุ้ยเวียนเทียนเย็ด พอเข้ามาในห้องนั่งเล่น ก็เปิดเพลงดังพอประมาณ พี่แกเมามันขึ้นมาบอกผม

"ก็อบ จู ขอเพลงสามช่าหน่อยสิ บรรเลงหน่อยพี่จะเต้นให้ดู ฮ่าๆ ๆ ๆ "
"ได้พี่ เดี๋ยวจัดให้" ผมบอกพี่แล้วก็หันไปเปลี่ยนเพลงลูกทุ่งสามช่าเลย พวกผมไม่ชอบกันหรอกแต่ชั่วโมงนี้พวกผมยอม เ
พื่อให้ได้หีสาวใหญ่เว้ย ฮ่าๆ ๆ พอเปิดเพลงไป

พี่แกก็ไม่เกรงใจยืนเต้นแบบท่าชาวบ้านๆ ของแกเลย พวกผมก็เต้นตามๆ กันไป ผมกะไอ้จูมองพี่แกเต้นใหญ่ ก้นส่ายไป
มาๆ นมก็เด้งใหญ่เลยเว้ย ผมก็ทำท่าไปเต้นใกล้ๆ

พี่แก แบบจะประกบกะแกเว้ย แกก็ไม่อายผมน่ะ ให้เต้นได้ประชิดตัวเลย ผมเมาแกล้งถามโดยไม่อายแกเลย"เฮ้ย พี่ ทำไม
นมใหญ่จังเนี้ย ขนาดเท่าไรเนี้ย" พี่แกก็พูดขึ้นมาตรงๆ แบบไม่อายเหมือนกัน

"ฮ่าๆ ๆ ก็อบ ทำไมชอบนมของพี่เหรอ 33 เอง รู้จักป่าวว่ะ" ผมไม่รู้ขนาดหรอกแต่รู้ว่าเต้าใหญ่ พอแป๊ปนึง แกเต้นๆ ไป เสื้อ
สายเดี่ยวค่อยๆ ลื่นลงมาเรื่อยๆ แล้วแกก็

กระโดดยองๆ จน นมหลุดออกมาข้างนึงเลยว่ะ พวกผมก็มองกันตาค้างเลย ผมพูดกับไอ้จู "สาดดดด เฮ้ยยย พี่มนโผล่ออก
มาเลยเว้ย ไอ้เหี้ย ใหญ่โครต เต้าเป็นเต้าเลย"

พวกผมไม่พูดอะไรต่อ ไม่อยากให้แกรู้ฮ่าๆ ๆ พอเพลงจบไปหลังจากเต้นเป็นชุด พวกเราก็นั่งลงไปกินเหล้าต่อ ตอนนี้พี่แก
ไม่รู้เรื่องอะไรเลยว่านมโผล่ออกมาให้พวกผมเห็นข้างนึงแล้ว พี่แกพูดต่ออีก

"ฮ่าๆ ๆ ๆ มันโครตเลยมาดื่มกับพวกเธอ พี่จะบอกพวกเธอให้ ตอนทำการบ้านกับผู้ชายน่ะช่วงหลังเจอแต่ควยเล็กโครตต"
 พวกผมไม่ค่อยได้ฟังอะไรที่พี่แกพูด แต่ผมก็ต้องทำเป็นพูดกับแกก่อน เดี๋ยวแกสงสัยเว้ย ขณะที่พวกไอ้จูแม่งจ้องดูนมไป
ละสายตาเลยเว้ย ผมพูดขึ้นมา"อ้าว พี่แล้วเวลาเงี่ยนอยากอะไรขึ้นมาทำไงอ่ะ"

"จริงๆ พี่ก็ชอบแบบพวกเด็กๆ วัยรุ่นๆ แบบพวกเธอเนี้ยหล่ะ ก็อบ ฮ่าๆ พี่อยากได้ผัวเด็กๆ อ่ะ" พอพี่แกพูดขึ้นมาแบบนั้น
ผมนั่งอยู่ข้างพี่แก ผมใส่ชุดแบบสบายๆ เสื้อเยื้อ กางเกงผ้าขาสั้นกัน พี่แกก็มาลูบไหล่และหน้าอกผมด้วยเว้ย และก็พูด
ต่อ"ฮิๆ ๆ ๆ ก๊อบเนี้ยก็เริ่มโตเป็นผู้ใหญ่หล่ะ เดี๋ยวก็จะต้องพากันเย็ดสาวกันแล้ว ฮ่าๆ ก็อบปีนี้อายุเท่าไรเนี้ย" พี่ถามด้วย
เสียงอ่อยเหยื่อพวกผม ผมตอบแกไป

"ก็อายุ 18ปีนี้พี่ พวกเหี้ยเนี้ยอายุแค่ 17กันเอง ฮ่าๆ ๆ ทำไมพี่จะพรากผู้เยาว์หรือไงเนี้ยคืนนี้" พวกผมได้ฟังพี่แกพูดขึ้น
มาก็เริ่มควยแข็งกันใหญ่ ผมก็ถามจํขึ้นมาแบบไม่อายเลย"พี่ งั้นพวกเราขอดูนมหน่อยสิ มันมองไม่ค่อยเต็มตาเสื้อบังอยู่"
"ขอกันแบบนี้เลยเหรอว่ะ อิๆ ๆ ๆ ได้เล๊ยย พวกเธอจัดให้พี่ขนาดนี้แล้ว พี่จะจัดให้พวกเธอบ้าง"

พอพูดเสร็จพี่นุ้ยก็ถอดเสื้อขึ้น พอถอดออกมาเต้านมก็เด้งออกมาเลย สองเต้าหัวนมสีน้ำตาลอ่อนๆ ก็สวยดี พวกผมจ้อง
มองแล้วร้องตะโกนกันใหญ่

"เหี้ยยยยยย เต้านมคน เหรอพี่นุ้ย" ผมพูดขึ้นมาก่อนเพื่อนระหว่างพวกไอ้จูมันร้องตะโกนกันใหญ่ "ฮ่าๆ ๆ เป็นไง นมใหญ่
ขนาดนี้ ผัวผมยังทิ้งผมไปได้ไงไม่รู้เนี้ย" พี่แกไม่พอเอามือโอบเต้านมสองข้างขย่ำให้พวกผมดูอีก ผมก็พูดต่ออีก"เฮ้ยย
พี่ขอผมจับเล่นดูหน่อยดิ" พี่บอกขึ้นมาต่อ "ผมมีความคิดที่ดีกว่าเว้ย นี้ๆ " พี่นุ้ยก็หยิบขวดเบียร์ที่เพิ่งดื่มกันเสร็จแล้ว
เดินเข้าไปล้างขวดแล้วเดินออกมา เต้านมเด้งๆ มาเลยแล้วนั่งลงพูดต่อ

"เฮ้ยพวกก๊อบอยากก็โชว์เสียวไหมว่ะ" ผมก็พูดไปเลย "จะทำอะไรอ่ะพี่" พี่ก็นั่งเอนหลังพิงข้างกำแพงบ้านแล้วก็ถางขาออก
ที่นี้พวกผมเห็นโหนกหีพี่นุ้ยแกเลยใหญ่โครต ขนบางเบาเกือบจะเกลี้ยงเกลาไม่ค่อยมีด้วย แล้วพี่ก็นุ้ยเอาปากขวดเบียร์มา
ถูๆ ๆ ไถ่ๆ ๆ แล้วทำเป็นร้องเคร่งๆ ไปด้วย " โอยยยย อืมมมม ซื้ดดด" แล้วปากขวดก็เสียบเข้าๆ ออกๆ เล่นหีให้พวกผมดู
ไอ้จูกะพวกที่เหลือก็เริ่มลูบเป้าควยกันใหญ่ ผมก็ลูบจะควักออกมาแล้ว แป๊ปนึงพี่แกก็พูดขึ้นมา

"เป็นไงเสียวไหม พวกเธออยากเย็ดพี่ล่ะสิ มาพี่จะสอนประสบการณ์ให้พวกน้อง ๆ เอง ฮ่าๆ ๆ " พี่เห็นผมลูบเป้าตุงแข็งของ
ผม แกก็บอก "ก็อบมาทำเป็นลูบๆ กันอยู่ได้ ขอพี่ดูควยก๊อบบ้างสิ ของพวกก๊อบอ่ะ มันจะใหญ่จะเล็กสู้ของผู้ชายคนอื่นได้
หรือเปล่า"

ผมโดนพี่แท้ามาผมบอกเลย "อ้าวพี่มาดูถูกกัน ได้โชว์ให้ดูเลย" ผมก็ยืนขึ้นแล้วถอดกางเกงออกมาก่อนเพื่อนเลย ควยผมโด่
ตั้งเป็นลำเลย ยังไม่มีขนสักเส้น พี่นุ้ยแกเห็นแล้วพูดขึ้นมาว่า "โหหหห ก๊อบจ๋า ยังเด็กกันอยู่เลย ทำไมมันใหญ๋โตเป็นลำแบบ
นี้อ่ะ" แกเอาขวดเบียร์เล็กๆ มาจับควยผมเทียบดู "ก็อบ ควยก๊อบใหญ่กว่าของคนที่พี่เคยเย็ดอีก"

พี่แกมองด้วยความเงี่ยนอยากมากเพราะดูดกัญชาเข้าไปก็รู้สึกเงี่ยนแบบนี้หล่ะ แล้วพี่แกก็ คุกเข่าขึ้นมาแล้วจับของผมชักดู
ช้าๆ พูดต่ออีก "ก็อบรู้สึกเงี่ยนเหมือนพี่ไหมอ่ะ

ควยใหญ่แบบนี้ขอพี่นุ้ยเลยน่ะ คืนนี้อ่ะ" แล้วพอพี่แกพูดเสร็จก็ถอกหัวควยผมออกเบาๆ แล้วแลบลิ้นเลียหัวควยอย่างเอร็ด
อร่อย ลิ้นเลียไป แผล็บๆ ๆ ผมเสียวสุดชีวิต ไอ้จูกะ

ไอ้ตั๊มพอเห็นผมโดนทำก็ถอดกางเกงกันออกมาด้วย แล้วยืนชักควยกันอยู่รอบๆ พี่แก ขณะที่พี่เลียหัวควยผมและก็อมแท่ง
เข้าไปอย่างไม่รีรอ "อืมมมมมม จ็วบๆ ๆ ๆ เต็มปากเต็มคำดีจัง ไม่ได้กินควยดี ๆ แบบนี้มานานแล้ว"

พี่แกพูดขึ้นมา อมไปสักแป๊ป สลับกันกับดันแท่งควยผมขึ้นเพื่อดูดเลียใบไข่ผมที่ไม่มีขนสักเส้น อมดูดเข้าไปในปากเหมือน
สาวจอมร่าน ไอ้จูพูดขึ้นมา "เฮ้ย พี่ ดูดให้ผมบ้างดิ

คนอื่นก็เงี่ยนเป็นน่ะ" พี่นุ้ยก็สลับไปมองของไอ้จูบ้าง แล้วก็จับชักว่าวให้เบาๆ แล้วสลับกันดูด "อืมมม พี่จะโดนเด็กรุมโทรม
แล้วหรือเนี้ย คืนนี้" ไอ้ตั๊มเห็นนมใหญ่ของ

พี่นุ้ยก็คุกเข่ายื่นหน้าลงไปดูดเลียหัวนมสีน้ำตาลของพี่ ลิ้นเลียหัวนม ตวัดๆ ๆ ไปรอบๆ แล้วไอ้ป็อปเห็นพวกๆ ทำกันก็ไม่
น้อยหน้า แม่งเห็นหีพี่นั่งหยองๆ ถ่างขาอยู่มันลงไปนอนหงายแหกหีขนเบาบางเหมือนเด็ก ๆ ของพี่นุ้ย เลียลิ้นตวัดๆ ๆ ขึ้น
ลงตามร่องหีพี่ พอพี่แกโดนลงลิ้นเลียของไอ้ป๊อปซึ่งแม่งมีเหล็กเจาะที่ลิ้นด้วยก็ร้องคร่างขึ้นมาเลย "ซี้ดดดดดด โอววววว
เสียวหีจังเลยอ่ะ ป๊อปไปเรียนวีธีเลียหอยผู้หญิงมาจากไหนเนี้ย เก่งจางงง"

ผมเห็นพี่แก ร่านได้อารมณ์แล้ว ผมพูดถามแกเลย "เฮ้ย พี่ ขอเรียกเป็นกระหรี่ได้ป่าวเนี้ย รู้สึกเงี่ยนได้อารมร์พวกเราเลยว่ะ"
พี่ดูดอมสลับไปหันหน้าขึ้นมามองผมบอก "

เอ่อ จะเรียกพี่เป็นอะไรก็อะไรเหอะ พวกก๊อบจะได้เย็ดพี่แล้วนิ ผัวๆ ๆ ขา" พี่แกพูดขึ้นมาด้วยเสียงแรดๆ ร่านๆ ผมก็เลย
ประเดิมก่อน "อ้าว อีหอยโก้งหีหน่อยสิ ผมจะได้เย็ดหอยมึงแล้ว อีกระหรี่เอ้ยย"

พี่นุ้ยแกก็โก้งตูดมาทางผม ยืนท่าหมาโก้งตูดสลับกับดูดควยไอ้จูกับไอ้ตั๊มแล้วทีนี้ ไอ้กรกับไอ้ป๊อปชักว่าวรอเลย ผมแหก
หีพี่แกแล้วก็สอดลำควยผมกระแทกเข้าไปแรงๆ พี่แกร้องเสียงดังเลย "อ้าๆ ๆ ๆ ๆ ๆ อู้ๆ ๆ ๆ ๆ เย็ดหี มะ เมีย หะ หี กระหรี่
แรงๆ เลยค่ะ ผัวๆ ๆ ขาๆ ๆ ๆ อ่าๆ ๆ ๆ "

ผมก็กระแทกไม่ยั้งเลย ป๊าบๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ซวบๆ ๆ ๆ ๆ ๆ "อีห่าแม่งหีโครตเย็ดมันเลย ไอ้เหี้ย" ผมร้องตะโกนเสียงดัง ไอ้จูกะ
ไอ้ตั๊มเอาบ้าง "อ้าววว อย่ามัวแต่ร้องหีร่านอยู่อมควยพวกผมให้ไวอีสัด" พี่แกดูดอมสลับไปอย่างแรง
"อืมมมมมมม แผล็บๆ ๆ ๆ ๆ เสียวหีโครตเลยพวกมึง อ่าๆ ๆ ๆ ๆ ๆ " ผมเริ่มเย็ดแรงขึ้นๆ ๆ จะแตกใส่ในหีแก กระแทกๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ
"อ่าๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ผมจะแตกแล้วโว้ยยยย" ตะโกนเสียงดังลั่นบ้าน น้ำอสุจิผมก็พุ่งใส่มดลูกในหีพี่นุ้ยแกอย่างแรง "อ่าๆ ๆ ๆ
เสร็ดหล่ะอีเหี้ย หีเย็ดอีกระหรี่นุ้ยมันโครต"

พี่แกร้องตะโกนลั่นตอนน้ำแตกจากนั้นก็ เอาปากออกจากควยไอ้จูกะไอ้ตั๊ม "ก็อบ แตกใส่ในหีพี่ทำไม โชคดีพี่กินยาคุมไว้แล้ว
 ฮ่าๆ ๆ ๆ "

อยู่ ๆ มีโทรเข้ามาที่มือถือแกไม่รู้ใคร พวกผมรับสาย แล้วพี่แกก็ไปเข้าห้องน้ำล้างหีพอดี ไอ้กรยื่นโทรมาให้ผมพูดกับคน
ในสาย เขาพูดขึ้นมา "ฮัลโหล นุ้ยอยู่เปล่า บอกนุ้ยมาคุยกะผมหน่อยสิ ทำอะไรกันน๊ะ" ผมก็พูดกวนตีนว่า "อ๋อ อีกระหรี่นุ้ย
แม่งเพิ่งโดนพวกผมเย็ดมา ตอนนี้มันไปล้างหีอยู่ ฮ่าๆ ๆ " ไอ้ผู้ชายคนนั้นก็พูดขึ้นมาด้วยเสียงตื่นเต้น "อ่ะ จริงเหรอว่ะ
ไอ้เหี้ยเย็ดหีกระหรี่นั่นให้ผมฟังหน่อยสิ อยากได้ยินเสียงมันโดนเย็ดว่ะ" ผมก็บอก "เฮ้ยใครจะเย็ดหีมันต่อว่ะ" ไอ้กรกะไอ้ป็อป
บอก "ขอพวกผมดีกว่ายังไม่ได้โดนทำเหี้ยอะไรเลย

ฮ่าๆ ๆ แม่งล้างหีอยู่ในห้องน้ำ ไม่ปิดประตูอีก" ไอ้กรกะไอ้ป๊อปก็เดินเข้าไปแล้วขณะที่ พี่แกนั่งฉี่อยู่บนโถโป้ นมเด้งอยู่เลย
 ไอ้กรกะไอ้ป็อปบอกพี่นุ้ย "อ้าวผู้ชายที่โทรมาฟังอยู่ในมือถือเปิดลำโพงแม่งเลย เขาอยากได้ยินเสียงพี่โดนเย็ด อมควย
พวกผมหน่อยสิ"

พี่นุ้ยก็บอก "อ้าว พี่ควยเล็กคงเมาก็ โชคดีไปพี่" แล้วก็ดูดอมควยไอ้กรสลับไปกับของไอ้ป๊อป "อ่าๆ ๆ ๆ สาดดด" พอพี่แก
ฉี่เสร็จแล้วล้างหีเสร็จ ก็ออกมาที่เดิมไอ้กรกะไอ้ป็อปจับพี่แกนั่งคุกเข่าท่าหมาอีกที แล้ว ไอ้กรจับปากพี่กระแทกควยเข้าปาก
 แล้วไอ้ป็อปเอากระดาษทิชชู่มาเช็ดหีพี่แล้วลงลิ้นเลียต่อแป๊ป แล้วก็จับพี่นุ้ยกระหรี่เย็ดต่อ กระแทกๆ ๆ ๆ อย่างเมามัน ปาก
มันก็ดูดบุหรี่กัญชาไปด้วย ระหว่างมันเย็ดหีพี่แก ก็ดูดปุ้นสลับกันยื่นให้ไอ้กรดูดไปด้วย

ระหว่างที่มันโดนพี่ดูดควยอย่างกระหรี่หิวควย ผมก็หยิบมือถือไปไว้ใกล้ๆ ปากพี่ แล้วพูด "เนี้ยพูดกับผัวมึงดิ โดนควยเด็ก
เย็ดมันไหมว่ะ" พี่ก็เอาควยไอ้กร ออกจากปากแป็ปนึงแล้วพูดใส่มือถือแกว่า "ควยพวกก๊อบใหญ่กว่าของผู้ชายคนนั้นเป็น
10 เท่าเลย หวานกว่า แข็งกว่า พี่ได้ผัวๆ เด็กแล้ว"

ไอ้กรก็จับหัวพี่นุ้ยแกกระแทกควยเข้าปากต่อ มันก็พูด "อีเหี้ย อย่าพูดมากพวกผมจะได้เสร็จด้วย อ่าๆ ๆ ๆ ๆ ๆ แตกในปาก
มันเลย สาดดด อ่ะๆ ๆ ๆ " ไอ้กรกะไอ้ป็อปก็ตะบันเย็ดหีพี่นุ้ย ด้วยการกระแทกไม่ยั้ง ป๊าบๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ กระแทกๆ ๆ ๆ ๆ ๆ
ตุบๆ ๆ ๆ ๆ ๆ "อ่าๆ ๆ ๆ ๆ สาดดดผมแตกแล้ว ไอ้กรแตกใส่ในปากพี่แก แล้วไอ้ป็อบชักควยออกมา ให้พี่อ้าปากรอต่อ แม่ง
ก็ชักว่าวใส่ปากพี่แกเหมือนกัน ยิงน้ำใส่ปากเลย "อ่าๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ไอ้เหี้ย แม่งเย็ดมันฉิบหายเลย"

ผู้ชายคนนั้นโดนพี่นุ้ยด่ากลับไปก็ก็วางสายไปแล้ว ไอ้จูกะไอ้ตั๊มดูดกัญชารอทีพวกมันต่อ พวกผมก็นอนสลบในห้องนั่งเล่น
 เหนื่อยกันเหี้ย พี่นุ้ยแกก็รินเหล้าดื่มต่อ พี่แกพูดกับพวกมัน "ลืมไปเลยเวลานับถอยหลังไปแล้วเย็ดกันข้ามปีเลยน่ะเนี้ย
 ฮ่าๆ ๆ ๆ " พวกไอ้จูกะไอ้ตั๊ม ถามพี่แกต่อ "เป็นไง พี่เย็ดกับเด็ก ๆ อย่างพวกผมเด็กมันมาไหม มาดูดดุ้นควยต่อกันป่ะ"

พี่นุ้ยกระดกแก้วเสร็จก็คลานมามาขอผมดูดบหรี่เนื้อต่อดิ พี่จะได้มีอารมณ์ให้พวกเธอเย็ดต่อ" ไอ้จูดูดปุ้นกะไอ้ตั๊ม และ
พี่นั่งแก้ผ้าดูดปุ้นกันอยู่ เสร็จพี่แกพิศวาสอีกครั้ง พูดมา "เดี๋ยวพี่อมควยพวกเธอต่อเลยดีกว่า" พี่แกอมควันไว้ก็ลงไปอม
ควยไอ้จูขณะที่มันกำลังดูดปุ้นอยู่ในปาก พี่แกอมควยมันแล้วเป่าควันใส่แท่งควยมันเลย "ปูดดด อืมมมมมมม จ็วบๆ ๆ ๆ
อ่าๆ ๆ ๆ ๆ " แล้วเลียหัวควยมันตามด้วย พอไอ้จูยื่นบหรี่ไปให้ไอ้ตั๊มมันก็สลับไปอมควยมันตามด้วย จนพวกมันทนไม่ไหว
 ไอ้จูจับพี่นุ้ยแกนอนหงาย จากนั้นมันก็เข้าหว่างขาพี่แกสอดควยเข้าหีและตะบันเย็ดหีพี่นุ้ย หลังการสอดใส่ มันเร่งกระเด้า
ตาม กระแทกๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ จนมันเสร็จแตกในพี่นุ้ยอีกรอบ แล้วไอ้ตั๊มกระแทกควยมันใส่ปากพี่แกต่อจนแตกใส่ปากใส่หี
ไปตามๆ กัน คืนนั้นพวกเรารุมเวียนเทียนเย็ดพี่นุ้ยไปคนลหลายรอบจนเกือบฟ้าสาง พอพวกมันเย็ดพี่แกเสร็จก็สลบเพราะ
เพลับจัดและหมดแรงหมดน้ำตาม ๆ กันไป

พวกเรานอนกันไปด้วย พอตื่นเช้ากันมาพี่แกก็หายไปหล่ะ พวกผมก็ตื่นกันมาดื่มต่อจนเหล้าหมด ก็เลิกกันแยกย้ายกันกลับบ้านไป
ผมขอบอกคำเดียว ปีใหม่ที่ผ่านมาเย็ดหี ของ สาวใหญ่ เซลล์สาว นักบัญชี กระหรี่ มีชื่อ อย่าง "พี่นุ้ย" มันโครตๆ โชคดีจริง ๆ
ประหยัดเงินในกระเป๋าด้วย แถมไม่ต้องออกไปเที่ยวข้างนอกด้วย ฮ่าๆ ๆ ๆ ผลงานคุณภาพจาก "พวกผม" นายแท่งใหญ่