ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เซ็กจัดแต่เด็ก ตอนที่ 2 COPY

เริ่มโดย tamanสี่, มิถุนายน 05, 2016, 08:04:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tamanสี่

วันจันทร์ต่อมาผมกลับจากเรียนถึงบ้านเร็วกว่าปกติเพราะโดดเรียนช่วงบ่าย ถึงบ้าน
ก็ได้รับรายงานจากพี่เลี้ยงว่าคุณพ่อคุณแม่ไปงานเลี้ยงคงกลับดึก ตามปกติผมก็เลยขึ้นห้องล็อค
ประตูดูหนัง X ประมาณ 5 โมงเย็นก็มีเสียงเคาะประตู ผมสะดุ้งโหยงแต่ก็โล่งใจเมื่อเสียงใสๆของ
นกทักมา " พี่บอยทำอะไรอยุ่คะ " ผมยิ้มหน้าบานแล้วรีบเปิดประตูให้นกเข้ามาแล้วล็อคทันที
นกยังอยู่ในชุดนักเรียนพอนกวางกระเป๋าผมก็รวบเอวนกมาจูบปากอย่างกระหายทันที นกจูบ
ตอบอย่างหิวโหยเหมือนกันแล้วก็ดันผมออก "พี่บอยนะ ได้ทีแกล้งนกใหญ่เลย " นกอ้อนกลับมา "
เดี๋ยวนกขอเข้าห้องน้ำก่อน " ว่าแล้วก็ออกไปจากห้อง ผมนั่งลงเหยียดขาดู VDO ที่พื้นตรงปลาย
เตียงอย่างเดิม ซักพักนกก็เดินยิ้มๆกลับมา ล็อคประตูแล้วเดินเลี่ยงไปนั่งที่เก้าอี้ของโต๊ะหนังสือ
ของผม " ดูหนังโป๊ทั้งวันระวังจะหมกมุ่นนะพี่ " เสียงใสๆของนกแหย่มา " อ้าว ไม่ให้ดูหนังแล้ว
จะให้ดูของจริงที่ไหนล่ะ " ผมย้อนถามเล่นๆ " ไม่รู้ซิคะ...." นกพูดยิ้มๆแล้วก็ย้ายไปนั่งบนโต๊ะ
แล้วยกขาขึ้นบนขอบโต๊ะทำเป็นถอดถุงเท้า กระโปรงนักเรียนของนกเปิดขึ้นสูงตามขาเรียวเล็ก
ของเธอ แล้วตาผมก็แทบหลุดออกจากเบ้าเมื่อผมมองเห็นลึกเข้าไปในกระโปรงนกแล้วพบว่านก
ไม่ได้ใส่กางเกงใน " คราวนี้รู้รึยังคะว่าจะดูของจริงที่ไหน " นกถามพร้อมกับหัวเราะคิกคัก "
ฮื่มม.....ไหนมาตรงนี้...มาขอดูให้ชัดๆซิ " ผมกวักมือเรียกนกให้เข้ามาหา นกกระโดดลงจาก
โต๊ะแล้วเดินมาหยุดคร่อมขาผมตรงหน้าผม นกดูน่ารักมากในชุดนักเรียนผูกคอซอง " ไหน
เปิดให้ดูชัดๆอีกทีซิ " ผมบอกยิ้มๆนกเอียงคอมองยิ้มลงมาแล้วค่อยๆดึงกระโปรงขึ้นช้าๆเปิด
ให้เห็นขาขาวเรียวขึ้นทีละน้อยจนถึงกลีบเนื้ออวบระหว่างขาของเธอ ผมมองหน้าอันน่ารักของ
นกแล้วเอามือทั้งสองลูบไล้ขึ้นตามขาของนก นกเริ่มหายใจแรงขึ้น ผมไล้อย่างแผ่วเบาจนถึง
สะโพกของเธอแล้วลูบไปด้านหลัง มือผมจับลงบนก้นกลมขาวของนกแล้วดันเข้ามาหาผม นก
ยืนถือกระโปรงแล้วก้าวเข้ามาจนจิ๋มอันน่ารักของนกมาชิดหน้าผม นกมองลงมาแล้วกัดริมฝี
ปากล่างของเธอไว้ยิ่งดูน่ารักเข้าไปอีก ผมยิ้มให้นกแล้วก้มลงจูบเบาๆบนกลีบเนื้ออวบอูมของ
เธอ "อ้าา...ซี้ดด...." นกเงยหน้าขึ้นครางกระเส่า ผมจึงเพิ่มแรงจูบขึ้นกดเน้นริมฝีปากลงบน
กลีบเนื้อนูนของเธอ " อ้าา...พี่บอยขา....ดีจังค่ะ..." นกร้องออกมาแล้วเอามือที่จับกระโปรงเธอ
อยู่ขยุ้มลงบนหัวผม สะโพกของนกเริ่มโยกไปมาบดจิ๋มอันอ่อนวัยของเธอกับปากผม ผมชักมัน
เลยยกขาขวาอันเรียวงามของนกขึ้นพาดบ่าผมแล้วเงยหน้าอ้าปากจูบกลีบเนื้ออวบแน่นของเธอ
แล้วใช้ลิ้นไซ้แหวกเข้าไปในร่องจิ๋มของเธอ กระดกปลายลิ้นรัวเข้าที่ตุ่มสยิวของเธอ " อ้าาา...ด
ีค่ะ...อย่าหยุดนะคะ...อ้าา..." นกร้องออกมาพร้อมกับโยกส่ายบดจิ๋มของเธอกับลิ้นผมอย่างเมา
มัน ผมเงยหน้าขึ้นแล้วหนุนหัวลงบนขอบเตียงพร้อมกับดันก้นนกขึ้น นกคุกเข่าขวาลงบนขอบ
เตียงแล้วขาซ้ายก็ปีนขึ้นบนขอบเตียง นั่งทับหน้าผมไว้ ผมบีบเคล้นก้นกลมของนกแล้วดันขึ้น
ลงตามการโยกของนก " อ้าา...อ้าา....เสียวจังค่ะ....อ้าา....นกจะถึงแล้วนะคะ...อ้าาาา..... " นก
ครางออกมาพร้อมกับโยกตัวเร็วขึ้นใช้ลิ้นผมถูไปมาตั้งแต่ตุ่มเสียวจนถึงปากถ้ำสาวของเธอ ผม
เกร็งลิ้นแล้วดันลึกเข้าไปในรูจิ๋มอันน่ารักของนก " ฮ้าาาาา.......อี้ยยยย์...." นกกรีดร้องออกมา
ร่างเล็กๆของนกกระตุกเกร็ง จิ๋มอวบแน่นของนกบีบตัวรัดลิ้นผมไว้ นกทิ้งตัวลงบดจิ๋มของเธอ
กับปากผม จนความเสียวของเธอคลายลง ผมจูบและดูดเบาๆบนตุ่มเสียวของนกก่อนจะเลื่อน
ตัวลงจากหว่างขาเธอ นกฟุบหน้านอนคว่ำลงบนเตียงอย่างเหนื่อยอ่อน ผมนอนคร่อมลงบนตัว
นกจูบเบาๆที่หู " หมดแรงแล้วเหรอ " ผมกระซิบถาม " อื้อ...นกเพลีย..พี่บอยจะทำอะไรก้อทำ
เหอะ " นกตอบยิ้มๆท้าทาย " โอเค...อย่างนี้ได้เลย " ว่าแล้วผมก็เลื่อนตัวลงมา เลิกกระโปรงนัก
เรียนเธอขึ้นแล้วก้มลงจูบก้นขาวนวลของนก " ฮะฮะ จั้กกะจี้นะพี่บอย...." นกหัวเราะแต่ยังนอน
คว่ำอยู่โดยไม่หันมามอง ผมใช้มือลูบก้นขาวของนกแล้วล้วงผ่านไปจนเจอจิ๋มอูมอวบซึ่งแฉะเยิ้ม
ของเธอ " อ้าาา.....พี่บอยนะ...แกล้งนกอีกแล้ว...ซี้ดด...." นกครางเบาๆขาเรียวของเธอเริ่มแยก
ออกจากกัน " อ้าวก็เราบอกว่าให้พี่ทำอะไรก็ได้ไง นอนนิ่งๆนะ " ผมพูดยิ้มๆแล้วใช้นิ้วถูลึกเข้า
ไปในร่องจิ๋มลื่นเยิ้มของนก ลากขึ้นมาถึงรูเสียวอันคับแน่นของเธอแล้วแยงนิ้วกลางเข้าไปช้าๆ
จิ๋มนกบีบตัวแน่นรอบนิ้วผม " อ้าาาาา...." นกครางออกมาจนผมดันนิ้วเข้าไปจนสุด แล้วผมก
็เริ่มชักนิ้วผมเข้าออก " อื้มม...อื้ออ...." นกหลับตากัดริมฝีปากครางด้วยความเสียว ขณะเดียวกัน
มืออีกข้างผมก็ปลดกางเกงผมออกรวมทั้งกางเกงใน เจ้าจู๋ของผมเด้งผงาดออกมาโตเต็มที่ แล้วเลื่อน
ตัวมาคุกเข่ากับพื้นที่ปลายเตียง ผมดึงนิ้วผมออกแล้วจับลงบนสะโพกเล็กๆของนก ลากเธอลงมา
จนขาเธอห้อยลงจากขอบเตียง ผมจับขาเรียวของนกกางออกแล้วจับจ้าวโลกของผมจ่อแล้วกดเข้า
ไปในรูจิ๋มเปียกเยิ้มอันคับแน่นของนกช้าๆจนมิดด้ามจากด้านหลัง " อ้าาาาา.....พี่..พี่บอย...
อียยย์" นกสะดุ้งตกใจยันร่างบางเล็กขึ้นสุดตัว ผมเอามือรวบเอวนกไว้แล้วล้วงขึ้นไปในเสื้อนักเรียน
ของเธอจนเจอนมสาวขาวอวบ คลึงขยำเบาๆทั้งสองข้างแล้วดันตัวเธอลงนอนคว่ำลง " อู้อออ....นก
จ๋า....นกคับดีจัง.....อื้มม..." ผมทั้งบดทั้งกดลึกเข้าไปแล้วแช่จู๋ผมลึกเอาไว้ในรูจิ๋มของนก " อ้าา..
..พี่บอยนะ....ดิ..เดี๋ยวซิ...อ้าาา..." นกเงยหน้าอ้าปากร้องใช้ศอกยันตัวไว้ ผมจูบลงตรงซอกคอ
แล้วเริ่มเดินเครื่อง ชักจู๋แท่งยาวของผมออกจนเกือบสุดแล้วดันเข้าช้าๆจนมิด รูจิ๋มของนกบีบรัด
คับแน่นตลอดความยาวของจู๋ผม ผมดึงออกแล้วดันเข้าอีกครั้งและอีกครั้งและอีกครั้ง " อ้าา...อ้าา
...อ้าาา..." นกหลับหูหลับตาครางออกมาทุกครั้งที่ผมดันเข้า มือผมฟอนเฟ้นนมอวบนูนของนก
และกอดรัดร่างบอบบางของนกไว้ " อ้าา... อ้าา...พี่บอยขา...เร็วๆค่ะ...นกจะถึงแล้ว..อ้าาา..." นก
กัดฟันครางออกมา ผมเลยเดินเครื่องปั้มเข้าออกจากรูจิ๋มสาวอันอ่อนเยาว์จนเนื้อเราตีกันดังพั่บ พั่บ
พั่บ " อื้อออ...นกจ๋า....พี่จะถึงแล้ว....อึ้.....อึ้อออ....." ผมกัดฟันเต็มที่ " อี้ยยยยย......" นกกรีดร้อง
ออกมา แล้วร่างน้อยๆของนกก็กระตุกสั่นอย่างแรง รูจิ๋มของเธอรัดแน่นเข้ากับจู๋ผมซึ่งกำลังดันเข้า
ออกอย่างเมามัน " อื้อออ....." ผมสุดจะทนไหวดันลึกเข้าไปในจิ๋มของนกแล้วฉีดน้ำเชื้อขาวข้น
ออกมาจนเต็มถ้ำสวาทของเธอ จิ๋มของนกตอดตุบๆรีดน้ำกามออกมาจากจู๋ของผมจนผมกระตุก
อย่างไม่รู้ตัว ผมฟุบคร่อมลงบนตัวเล็กๆของนกแล้วหมุนพลิกตัวจนร่างบางของนกนอนหงายอย
ู่บนตัวผม ผมค่อยๆขยับตัวผมและนกพร้อมกันระวังไม่ให้จู๋ผมหลุดจากจิ๋มของนกจนผมขึ้นมา
นอนเอนหลังกับหัวเตียง ร่างบอบบางของนกในชุดนักเรียนอ่อนเปลี้ยอยู่บนตัวผม ผมจูบไล่จาก
ซอกคอมาติ่งหูเรื่อยมาที่แก้มแล้วจับหน้าอันน่ารักของนกหันมาแล้วจูบลงบนริมฝีปากเธอ "พี่บอย
นะ แกล้งนก..." นกหันมาตัดพ้อต่อว่า " ก็นกมายั่วพี่ก่อนนี่ " ผมตอบยิ้มๆ " แล้วใครจะไปทน
ได้ โดนยั่วโดยเด็กน่ารักอย่างนี้ " ว่าแล้วผมจูบลงบนหน้าผากของนก " นี่แล้วเมื่อไหร่จะเอาของ
พี่ออกซะทีละ " นกถามเพราะรู้สึกได้ว่าเรายังติดพันกันอยู่ " อื้มม...ไม่อยากเอาออกนี่...จิ๋มนก
แน่นดีพี่ชอบ...อยากอยู่อย่างนี้ไปเรื่อยๆ.." ผมบอกยิ้มๆแล้วจูบเบาๆที่กกหูมือก็สอดเข้าใต้เสื้อ
นักเรียน ลูบไล้เบาๆบนหัวนมน้อยๆของนกจนชูชันสู้มือ " อื้ออ...พี่บอยนะ...ยังไม่พออีกเหรอ..
" นกถามมาแต่เริ่มหายใจแรงขึ้น เท่านั้นแหละจู๋ของผมก็เริ่มแข็งตัวและยืดตัวขึ้นในรูจิ๋มเล็กๆ
ของนก " อ้าา...ซี้ดด....พี่บอยขา..ของพี่มัน...อ้าาาา...." นกเงยหน้าหลับตาร้องพร้อมกับบิดตัว
ไปมา ผมจูบเลียไซร้ซอกคอนกแล้วจับมือเล็กๆของนกวางลงบนพวงสวรรค์ของผม มือของนกชะ
งักนิดนึงแล้วเริ่มลูบขยำเบาๆบนลูกอัณฑะของผม " อื้มมม...ดีจัง..นกจ๋า...อ้าาา...." ผมกระซิบ
ตรงซอกหูของนก แล้วก็เอื้อมมือมาลูบกลีบเนื้อสาวซึ่งถ่างรัดรอบๆจู๋ผม " ซี้ดด.....อ้าา....พี่บอย.
...อ้าา..." ร่างนกสะดุ้งวาบเมื่อนิ้วผมลูบผ่านตุ่มเสียวของเธอ มือของนกบีบคลำไข่ผมมากขึ้นและ
พยายามดันให้จู๋ของผมผ่านลึกเข้าไปอีก " อ้าา...พี่บอยขา...ดีจังค่ะ...อ้าาา..." นกเงยหน้าร้อง
และเริ่มแอ่นตัวโยกไปมา เท้านกเริ่มถีบยันกับเตียง ผมขยับตัวดึงจู๋ผมออกช้าๆ นกนั้นเสียวจน
ตัวสั่นเทิ้ม " อื้อออ....." นกครางออกมายาวผมจึงดันจู๋ผมกลับเข้าไปจนมิด ผมขยับตัวเข้าออก
พักนึกนกก็เริ่มโยกด้วยตัวเอง ผมนอนเฉยๆมีเพียงนิ้วมือเท่านั้นที่คลึงวนอยู่บนตุ่มสยิวกับหัว
นมของเธอ แล้วปล่อยนกให้ทำตามใจปราถนา ร่างเล็กๆของนกแอ่นขึ้นพร้อมกับโยกขึ้นลงส
ไลด์จู๋ของผมเข้าออกจิ๋มอวบนูนของเธอ " อ้าาา....อ้าาา...." นกโยกไปครางไปสบัดหัวไปมาอย่าง
ลืมตัว มือเล็กๆของนกดึงและดันพวงสวรรค์ของผมอย่างเมามัน รูดรูจิ๋มฟิตแน่นเข้าออกตลอด
ความยาวของจู๋ผม มืออีกข้างขยำคลีงบนนมอวบอูมของตัวเอง นกส่ายดิ้นเร็วขึ้นๆจนผมชักจะ
เสียวสุดๆเหมือนกัน "อ้าา....อ้าา.....นกจะถึงแล้วค่ะ....อ้าาา..." แล้วนกก็ยันตัวขึ้น โยกสะโพก
เธออย่างแรงอัดจิ๋มของเธอลงมาแน่นจนจู๋ของผมเข้าไปจนมิด รูจิ๋มของนกรัดตัวอย่างแรง ร่าง
ของนกสะดุ้งสุดตัว จิ๋มเธอตอดแน่นรอบๆจู๋ผม ร่างบางของนกสะดุ้งสองสามครั้งแล้วร่วงผล๋อย
ลงบนอกผม " อื้มมม...." นกถอนหายใจหอบ " พี่บอยเลยยังไม่ถึงเลย..." นกพูดเสียงโรยๆ "
ไม่เป็นไรจ๊ะ....แค่นกสนุกพี่ก็สนุกเหมือนกัน " ผมตอบยิ้มๆจูบตาสวยใสของเธอ แล้วผมก็
กอดนกแล้วหมุนตัวนอนตะแคงกอดกันไว้ขณะที่จู๋ผมยังฝังลึกอยู่ในจิ๋มเล็กๆของนกในขณะ
ที่นกยังอยู่ในชุดนักเรียนของเธอ " นกอยากให้พี่ถึงนี่คะ..." นกหันมาบอกผมแล้วก็งอเข่าขึ้น
โยกตัวชักจู๋ผมเข้าออกจากรูจิ๋มของเธอ แถมยังเกร็งรูจิ๋มของเธอบีบรัดจู๋ผมเป็นจังหวะๆอีกต่าง
หาก ผมไม่อยากขัดศรัทธาเลยล้วงมือเข้าในเสื้อบีบเคล้นนมสาวของนกแล้วโยกสะโพกชักจ
ผมออกจนเกือบสุดแล้วดันพรวดเข้าไปอย่างเร็ว " อ้าายยย......" นกผวาร้องออกมาผมก็เอา
อีก ชักออกจนเกือบสุดแล้วอัดกับเข้าไปในรูจิ๋มอวบแน่นของนก "อ้าา...พี่บอยขา...แรงๆค่ะ.
..อ้าา..." นกหันมายิ้มและร้องท้าทายผมเลยกอดนกไว้แล้วพลิกตัวขึ้นข้างบนโดยมีนกนอน
คู้เข่าอยู่ข้างล่าง ผมเปิดกระโปรงนกขึ้นบนหลังเธอ จับข้อมือนกแล้วยกรวบไว้เหนือหัวเธอกด
ตรึงไว้กับเตียง จากนั้นผมก็เริ่มซอยจู๋แข็งยาวของผมเข้าออกรูจิ๋มอันฟิตเปรี้ยะของนกอย่างถี่ยิบ
" อ้าา...อ้าา...อ้าา.." นกเงยหน้าร้องลั่นออกมาด้วยความสียว ผมก้มลงจูบซอกหูแล้วกณะซิบ
ถาม "อื้มม...อย่างนี้เป็นไงจ๊ะ...อื้อ..อื้อ..." ผมซอยยิบ "อ้าา..อ้าา..ดีค่ะ...อย่าหยุดนะคะ..อ้าา.."
นกตอบกลับมาเสียงกระเส่าก้มลงหลับตากัดปากด้วยความเสียว จิ๋มของนกทั้งคับทั้งลื่นขณะที่จ
ู๋ของผมรูดเข้าออกอย่างถี่รัว ผมซอยซะจนตัวเราเด้งรัวอยู่บนเตียง ผมเสียวมากขึ้นเรื่อยๆพยายาม
เกร็งยั้งไว้อย่างสุดความสามารถ "อื้ออ...นก...พี่จะถึงแล้ว...อื้ยย์..." ผมกัดฟันบอกนกแต่ยังซอย
ไม่ยั้ง " อี้ยยย์...พี่บอยขา...นกไม่ไหวคะ....อ้าาายยยย....." นกเงยหน้ากรีดร้องออกมา ร่างเล็กๆ
ของนกดันขึ้นมาชนผมแล้วกระตุกพั่บ รูจิ๋มของนกรัดแน่นเข้าไปอีกจนผมสุดจะทนได้ "โอ้อออ.
.." ผมร้องออกมา สอดมือเข้าไปในเสื้อนกกำนมสาวอวบอูมของนกจนเต็มมือ ผมเงยตัวขึ้นยกงัด
ร่างเล็กๆของนกตามขึ้นมาจนตัวเธอลอยจากเตียง อัดจู๋ของผมลึกเข้าไปในจิ๋มสาวของนกแล้ว
ดั้มพ์น้ำรักขาวข้นเข้าไปจนเต็ม ผมกระตุกอัดจู๋ของผมเข้าไปอีก 2-3 ทีแล้วกอดร่างอ่อนปวก
เปียกของนกและกดแช่เอาไว้ จิ๋มของนกตอดตุบๆตลอดความยาวของจู๋ผมรีดเอาพิษของผม
ออกมาจนล้นถ้ำเล็กๆของเธอ ผมจับหน้านกหันมาแล้วจูบอย่างดื่มด่ำแล้ว่อยเอนหลังดึงตัวนก
ลงมานอนทับผมไว้ เราติดกันอยู่อย่างนั้นจนจู๋ผมหลุดออกจากจิ๋มเยาว์วัยของนก " ดีมั้ยคะพ
ี่บอย.." นกถามและมองผมตาปรือ " สุดๆเลยล่ะจ๊ะ..." ผมตอบนกแล้วจูบเธออีกครั้ง เราผลอย
หลับไปจนถึงหนึ่งทุ่ม ผมปลุกนกแล้วพาเธอลงไปทานข้าวเย็นจากนั้นจึงพาเธอไปส่งบ้าน ผม
กลับบ้านขึ้นห้องเก็บข้าวของก่อนอาบน้ำแล้วก็พบว่านกไม่ได้ใส่กางเกงในกลับบ้าน เพราะ
มันอยู่บนโต๊ะผม

xonly289482

zamakarn

areja

ขอฝากกฏหน่อย ยังมีพวกไม่อ่าน กฏ ก่อนรีพลาย

การตอบ รีพลายอย่าง พอเหมาะพอควรถ้าเจ้าของกระทู้แจ้งมา จะพิจารณา เป็นรายกรณี

ถ้าตอบ เช่น zzzzddd xxxx2222 อิอิ,ลุ้นๆ,555, ดีดี,ดี, ต่อ,ติดตาม,ty,thx,thx kub(Thx ขี้หมาThanx พิมพ์ไม่ถูก
ห้ามใช้ทุกกระดานที่ฉันดูแล
),ใจจร้า,ใจครับ,แจ่ม,เยี่ยม,สนุกดี,สุดยอด,อ่านต่อ,Good (เฉยๆ)
emo  ::Crying:: เปล่าๆ
อาจเตือนเห็นอีก ถ้าเตือนไปแล้ว ผิดซ้ำซากก็จะแบนเหมือนกัน รีพลายตอบซั่วๆ ตอบแล้ว mod ไม่เข้าใจ จะโดนแบนทันที
มักง่ายต่างๆ จะแบนครั้งแรก 3 เดือน คราต่อไปแบนยาวขึ้น แล้วจะหายเมื่อไม่ปรับปรุง

พวก ก๊อปตอบ รัวๆรวดเดียวเป็น 10 กระทู้ โพสต์ละ 1 นาทีนะเจอจะ แบน ถ้ามักง่ายเช่นนี้  ถือว่าไม่ให้เกียรติ
คนแบ่งปัน/คนลงงาน..ยังไม่อ่านมักง่าย ก๊อปตอบ เปิดรัวๆ ประโยคเดียวเป็น 10 มันควรหรือ?และห้ามใช้
ข้อความจากระบบตอบรีพลายเด็ดขาด มักง่ายประเภทเดียวกับก๊อปตอบ (อนุโลมใช้ได้ เฉพาะตอนให้คะแนนเท่านั้น)

แบน 90 วัน ครั้งต่อแบนเพิ่มขึ้นอีก และ หายจากบอร์ด

และ ตอบซ้ำมาหลาย ดอกใน กระทู้เดียวกัน นะอาจโดนพักใช้ได้เหมือนกัน เมื่อ คุณได้โพสต์แล้ว
มันคิดเป็นอย่างอื่นไม่ได้นอกจากปั้มกระทู้ ระวังหน่อย โดนลบบ่อยๆ จะแบนนะรู้ไหม?
,

ผลงานที่ สมาชิก อุตสาห์ นำมาลง ไม่ว่าจะเขียนเอง หรือขอมาลงล้วนได้มาด้วยการสละเวลา
            ถ้าจะตอบมามักง่ายอย่างนั้น..ก็ อย่าใช้ห้องนี้ เสพผลงานเลยไปหาเสพที่ใดแล้ว รีพลายตอบ
            อย่างนั้นได้ ก็ไป..มา เปรี้ยว มา เกรียน ลอง  สด ,เก๋า อย่าเลย จะเสียน้ำใจเสียความรู้สึกเปล่าๆ
            เพราะถึงคุณมี 100 ยูส 1000 ชื่อ ถ้ารีพลายผิดกฏ-กติกากระดานนี้ ฉัน ก็จะแบนหมด

...................................................................

ถ้าถูกแปะเตือนที่ กระทู้คุณและส่งไปที่ pm คุณ จงรีบปรับปรุงรีพลายซะ ขอบคุง ขอบหี ขอบควย ขอบหมา ขอบแมว
ขอบคุน
เตือนนะอย่าลองของ ใครโดนเตือนไปให้ปรับปรุงการรีพลายเจอ ครั้ง 2 จะลบทุกกระทู้ที่ตอบ และพบอีกรอบ
แบน 3 เดือนเหมือนโทษ ป้วนเกรียนอื่นๆ....

คำขอบคุณยังเขียนไม่ถูกความหมายจะถูกไหม? ที่ต้องมาเข้มงวดเรื่องนี้ เพราะชักเยอะพวกมักง่าย เยอะ
ไรต์ คนลงงาน ก็ติมาด้วย..เครนะ ขอกันดีๆ จะไม่โดนลบของเก่าทิ้ง แต่ยังรีพลายอีก ถ้าเตือน เตรียมหาที่อ่านใหม่เลย..
แว่น ยกตัวอย่างคำ ขอบคุณเขียนไม่ถูกชัดไหม?

ใคร ขอบคุณ รีพลาย เขียนไม่ถูกต้องแบนแล้วนะ ให้โอกาสเตือน 1 ครั้ง ..เดือนที่ผ่านมาแปะบอกล่วงหน้าเพื่อปรับตัวกันมาพอล่ะ..
มันเป็นคำขอของ ไรต์ และ คนลงงาน เรื่องความมักง่าย เพราะ ขอบคุณ เฉยๆก็ดูเอียนจริงๆ แต่ก็เป็นคำสากลในการตอบแทนน้ำใจ
ฉะนั้น ขอเถอะเขียนให้ถูก เมื่อต้องปรับเปลี่ยนก็ต้องคล้อยตามกัน กฏไม่ได้ใช้กับใคร? เพียงคนเดียว และไม่ยากเกินไปเนอะ
คิดว่าสร้างมาตรฐาน กันใหม่อีกสิ่ง ถ้ายากก็ไม่ต้องเข้ามาใช้ กระดานนี้ เพราะ ฉัน แบนแน่.. 

อ๋อ thx ขี้หมานี้หรือ เขียนไม่ครบ thank กระดาน แว่น ดูแลอย่าให้เห็นนะ แบน ย้ำซะขนาดนี้พิมพ์มาอีกถือว่าลอง

กฏที่ว่างนี่ไม่ได้เขียนเอาฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน แบนจริง
หรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆ จะเสียความรู้สึก ด้วย รีพลาย คุณเองเลย เขียน ขอบคุณ ให้ถูก
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือแล้ว ไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไป..

bunrikung

ตอนนี้ก็ซี๊ดถึงใจเหมือนเดิม  ขอบคุณครับ

Golffy

sachawat

เด็กมายั่วถึงห้องแบบนี้ต้องฉลอง

simongang

naluk888