ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แอบรักแม่ม่ายข้างห้อง[Copy]

เริ่มโดย EurekaZero, มิถุนายน 06, 2016, 11:39:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

EurekaZero

ผมชื่อ "เดช" เป็นคนต่างจังหวัด แต่ผมเข้ามาทำงานในกรุงเทพฯ หลายปีแล้ว ผมทำงานก่อสร้างเป็นช่างทาสี ได้ค่าแรงวันละสองร้อยกว่าบาท ก็นับว่าดีแล้ว ดีกว่าทำงานที่บ้านนอกมาก ผมมาทำงานที่นี่ทำให้ผมรู้จักกับแม่ม่ายเสน่ห์แรงคนหนึ่ง เธอชื่อ "พี่แต๋ว" อายุมากกว่าผม 9 ปี ทำงานเป็นกรรมกรอยู่ที่เดียวกับผม พี่แต๋วอยู่กับน้องสาวชื่อ "อ้อม" อายุอ่อนกว่าผม 2 ปี หน้าตาสวยดีทั้งพี่ทั้งน้องเลยทั้งสองเป็นคนต่างจังหวัดเหมือนกัน มาทำงานในกรุงเทพฯ นานหลายปีแล้วเหมือนกัน ทั้งสองคนพี่น้องสนิทสนมกับผมมาก เพราะเธอทำงานที่เดียวกับผมคอยช่วยงานให้ผม เรียกว่าเป็นลูกน้องผมนั่นเอง เวลาทำงานเราจึงได้มีโอกาสอยู่ใกล้กันทุกวันเลย สถานที่ก่อสร้างแห่งนี้มีที่พักให้คนงานทุกคนด้วย ปลูกเป็นเรือนสังกะสีเก่าๆ ติดกันหลายห้อง ผมเป็นคนโสดตัวคนเดียวก็ได้ห้องพักเหมือนกัน เมื่อก่อนผมพักอยู่กับเพื่อน แต่ต่อมาเพื่อนได้ลาออกจากที่นี่ไป ผมจึงได้อยู่คนเดียว ส่วนห้องของพี่แต๋วก็อยู่ติดกับผมนี่แหละ พี่แต๋วอยู่รวมกับอ้อมห้องเดียวกัน ห้องของเราทั้งสองนี้อยู่ไกลจากคนอื่นนิดหน่อย

เพราะถัดไปจากห้องของผมกับห้องของพี่แต๋ว ก็จะเป็นห้องว่างอีกสองห้อง เลิกจากงานมาก็อาศัยห้องดังกล่าวนี้แหละเป็นที่หลับนอน ซุกกายพักผ่อนตามประสาคนจน ยิ่งนับวันผมกับพี่แต๋วก็สนิทสนมกันมากขึ้น ถึงพี่แต๋วจะเป็นแม่ม่ายแต่ผมก็รักเข้าแล้ว เพราะพี่แต๋วสวยมาก หน้าอกหน้าใจเต่งตั้งเต้า ร่องรอยของความเป็นแม่ม่ายที่เคยผ่านการมีผัวมาแล้วไม่ปรากฏให้เห็นเลย เรียกว่ายังสดใสเปล่งปลั่งอยู่นั่นแหละ สำหรับน้องอ้อมนั้นไม่ใช่ว่าผมจะไม่สนใจหรอกนะ เพราะน้องอ้อมก็สวยเหมือนกัน แต่อย่างว่าผมรู้จักกับพี่แต๋วมาก่อนน้องอ้อม และท่าทีของพี่แต๋วก็ดูจะชอบผมด้วยเหมือนกัน เวลาที่ผมยิ้มให้ พี่แต๋วก็จะยิ้มตอบเสมอ ไม่มีท่าทีว่าจะเล่นตัวกับผมเลย จนเรื่องราวของผมกับพี่แต๋วกลับกลายเป็นความรักเหมือนหนุ่มสาวทั่วไป ทางน้องอ้อมก็เข้าใจในเรื่องของผมกับพี่แต๋วดีครับ แล้วเปิดทางให้ผมอย่างดี ตอนเลิกจากงานผมกับพี่แต๋วจะไปหามุมสงบนั่งคุยกันเสมอเกือบทุกวันตามประสาคนรัก ผมเคยคิดจะเผด็จศึกพี่แต๋วตั้งหลายครั้ง แต่โอกาสก็ไม่ให้ผมสักที จนกระทั่งคืนวันหนึ่ง ผมนัดกับพี่แต๋วเพื่อจะไปดูหนังรอบค่ำด้วยกัน ส่วนน้องอ้อมนั้นนอนพักผ่อนอยู่ที่ห้องคนเดียว ผมกับพี่แต๋วไปดูหนังกันตามลำพังสองคนเท่านั้น ในคืนนั้นหนังที่ฉายสนุกมากเพราะเป็นหนังเรทอาร์เสียด้วย เป็นหนังญี่ปุ่น ผมกับพี่แต๋วนั่งใกล้ชิดติดกันเหมือนประสาคนรักทั่วไป พอถึงตอนที่เป็นฉากเลิฟซีน พระเอกกับนางเอกนอนแก้ผ้าบนเตียงเล่นรักกันเต็มที่ นางเอกกำลังหมอบโก้งโค้งบนเตียง โดยมีพระเอกตามเข้าประกบทางด้านหลัง แล้วขยับเอวเย่อยิกๆ ผมไม่เห็นท่อนเอ็นของคนแสดงหรอกครับ แต่ภาพแค่นี้ก็ทำให้ผมมีอารมณ์หงี่ขึ้นมามากเสียแล้ว ผมนั่งตัวเกร็งเชียวหละ ท่อนเอ็นของผมมันแข็งปั๋งปวดหนึบตุงเป้ากางเกงของผมแทบปริเลย ผมหันมองทางพี่แต๋วก็นั่งเงียบดูตาไม่กระพริบเลย ผมแกล้งกระซิบถามพี่แต๋วว่าดูหนังสนุกดีมั้ย พี่แต๋วตอบว่าไม่สนุกเลยอยากกลับบ้านมากกว่า ผมนั้นตามใจอยู่แล้ว เลยพาพี่แต๋วกลับบ้านทันทีในตอนนั้นเลย พอกลับมาใกล้จะถึงห้องพักของเรา ผมก็ชวนพี่แต๋วเข้ามาในห้องของผมก่อน เพราะเห็นว่าน้องอ้อมนั้นปิดไฟหลับไปแล้ว พี่แต๋วก็ยอมเข้ามาในห้องนอนของผม พอเข้าห้องแล้วผมก็จัดการปิดประตูลงกลอนแน่น พร้อมกับเข้าหาพี่แต๋วแล้วกระซิบว่า "ดูหนังเมื่อกี้สนุกดีมั้ย..." "หนังอะไรก็ไม่รู้ทะลึ่งเป็นบ้า..." ผมบอกกับพี่แต๋วว่าผมอยากทำแบบในหนังบ้าง พี่แต๋วถามว่าจะทำกับใคร ผมก็บอกว่าพี่แต๋วนี่แหละ พี่แต๋วยิ้มแล้วบอกว่าจะบ้าเหรอ ไม่เอาด้วยหรอก แต่ผมรู้ว่าพี่แต๋วนั้นดูหนังโป๊มาแบบนี้ ต้องเกิดอารมณ์แล้วด้วยเหมือนกัน เพราะลมหายใจของพี่แต๋วในตอนนี้มันร้อนผ่าวมากเหลือเกิน ผมจึงแกล้งพูดอีกว่า ไม่รู้ล่ะ ผมรักพี่ ผมต้องทำให้พี่แบบในหนังให้ได้ แล้วกระซิบเสียงแผ่วเบาอีกว่า "พี่แต๋วครับ ผมรู้ว่าพี่แต๋วก็ต้องการใช่ไหม ผมรักพี่มาก ขอให้ผมเถอะนะ..." พี่แต๋วไม่ตอบคำอะไรอีกเลย ผมได้โอกาสรีบกอดจูบหอมแก้มพี่แต๋วฟอดใหญ่ พี่แต๋วไม่ได้ขัดขืนผมเลย ยอมให้ผมสนุกอย่างว่าง่าย ลมหายใจร้อนผ่าวของพี่แต๋วสาดลดใส่ผมอย่างจัง เร้าอารมณ์ให้มากยิ่งขึ้น ผมกอดพี่แต๋วเอาไว้ในอ้อมแขน พี่แต๋วพูดเสียงกระเส่าบอกผมว่า "เดชต้องรักพี่จริงๆ นะ...อย่าทิ้งให้พี่เหงา..." "ผมรักพี่มากครับ...ผมอยากได้พี่ทั้งตัวตั้งนานแล้ว...ผมไม่ทิ้งพี่หรอกครับ..." "เดชทำกับพี่อย่างนี้เดชรู้มั้ยว่า อ้อมน้องสาวพี่ถ้ามารู้เรื่องนี้เขาต้องเสียใจอย่างแน่นอนเลย..." "ทำไมเหรอครับ..." "เดชไม่รู้หรอกว่าอ้อมเขาหลงรักเดชด้วยนะไม่ใช่พี่คนเดียวหรอก อ้อมเขาแอบรักเดชมาตั้งนานแล้ว แต่นี่เดชมารักพี่ อ้อมเขาเลยทำเฉยๆ ไม่อยากแย่งแฟนพี่นั้นเอง..." "แล้วผมจะทำยังไงดีครับพี่ ผมได้พี่แล้วต่อไปผมจะอยู่กับพี่ยังไง..." "เดชทำให้พี่มีความสุขก่อนเถอะ พี่เหงาอยู่ด้วยเหมือนกัน เรื่องของอ้อมเก็บไว้ก่อนแล้วค่อยคิดกันทีหลัง..." "ครับพี่...ผมจะรีบทำให้พี่มีความสุขเดี๋ยวนี้แหละครับ..." ผมรีบประกบปากกับพี่แต๋วอีกครั้ง คราวนี้พี่แต๋วเริ่มกอดจูบกับผมบ้างแล้ว ผมซุกไซ้พี่แต๋วไปทั้งตัว ตั้งแต่ใบหู ติ่งหู และมาที่ซอกคอ ก้มหน้าต่ำลงมาที่หน้าอกของพี่แต๋วหอมฟัดอย่างหิวกระหาย จากนั้นเราก็ช่วยกันถอดเสื้อผ้าให้กันอย่างรวดเร็ว เมื่อใจเราสองปรารถนาตรงกัน เรื่องอับอายกันนั้นก็ไม่ต้องพูดถึงกันอีกต่อไป ท่อนควยผมมันแข็งปั๋งผงาดง้ำส่ายหัวดิกๆ ไปมา พี่แต๋วเห็นของผมเข้าถึงกับตาโตเลย "เดชจ๋า...ไอ้นั่นมันของเธอหรือของม้ากันเนี่ยะ...ทำไมมันใหญ่ยาวอะไรอย่างนี้...หัวถอกบานเหลือเกิน..." "ของผมสิครับ...พ่อให้มาตั้งแต่เกิดแล้วครับ..." "อย่าทรมานพี่เลย รีบทำให้พี่มีความสุขเร็วๆ เถอะจ้ะ..." ผมตะลึงลานกับสองเต้านมคู่งามของพี่แต๋วมากเหลือเกิน เพราะงอนงามมากยิ่งกว่าเต้านมของสาวรุ่นเสียอีก ผมมองต่ำลงไปที่ตรงเนินโหนกของพี่แต๋ว ก็พบกับร่องเนื้อที่มีน้ำเยิ้มออกมาแล้ว มีเส้นขนขึ้นปกคลุมอยู่นิดเดียวเท่านั้น ปากผมรีบงับดูดที่เต้านมทั้งสองเต้าของพี่แต๋ว ส่วนมือที่ว่างอยู่ผมก็เอื้อมลงไปลูบคลำเล่นที่โคกเนื้ออวบอูมของพี่แต๋วอย่างสนุกมือ "พี่แต๋วครับ..." "เรียกทำไมหรือเดช..." "เต้านมของพี่สวยน่าดูดมากเลยครับ หัวนมแดงเรื่อสวยดี ร่องเสียวของพี่ก็แฉะเยิ้มดีครับ ผมชอบร่องเสียวของพี่ครับ..." "พี่ก็ขอบท่อนเอ็นของเธอเหมือนกัน จับแล้วรู้สึกเต็มมือดีจ้ะ..." "ผมอยากดูดเลียที่ร่องเยิ้มของพี่ครับ พี่แต๋วช่วยถ่างขาให้ผมหน่อยสิครับ ผมจะทำให้พี่มีความสุขให้มากๆ เลยครับ..." "ได้สิจ๊ะเดชจ๋า พี่ก็อยากให้เดชดูดเลียร่องเสียวให้พี่เหมือนกันจ้ะ พี่จะถ่างขาให้เธอเลียร่องเสียวเดี๋ยวนี้แหละ..." พี่แต๋วรีบลงนอนหงายถ่างสองขาออกกว้างเต็มที่ ผมรีบหยิบหมอนใบหนึ่งมารองที่สะโพกของพี่แต๋วไว้ จนโคกจิ๋มของพี่แต๋วแอ่นลอยขึ้นมา จากนั้นก็ก้มลงใช้ลิ้นตวัดเลียที่ร่องเสียวของพี่แต๋วกินน้ำเสียวอย่างอร่อยลิ้น พี่แต๋วถึงกับสั่นสะท้านเฮือกทั้งตัวเลย ที่ปากร่องเสียวของพี่แต๋วแฉะเยิ้มย้อยออกมามาก ปลายลิ้นผมกวาดตวัดกินน้ำเสียวของพี่แต๋วอยู่นานทีเดียว พร้อมกับใช้นิ้วชี้แหย่เข้าไปในรูเสียวด้วย พอโดนทั้งนิ้วและปลายลิ้นของผมเข้าไป พี่แต๋วคราวนี้ทั้งเด้งทั้งร่อนโคกจิ๋มขึ้นสูงสู้ปลายลิ้นและนิ้วผมอย่างสุดมันส์เลย "อูยยยย...เดชจ๋า...พี่เสียวววว...โอยยยย...อูยยยยยย.." "พี่แต๋วครับ ร่องเสียวของพี่สวยน่ารักดีครับ มีน้ำออกมาเยอะเลย น้ำเยอะแบบนี้ผมชอบมากเลยครับพี่ ผมชอบดูดเลียน้ำเสียวครับ..." "ถ้างั้นก็รีบเลียให้พี่เสียวสุดๆ เลยนะ ถ้าเลียดีแล้วพี่จะดูดท่อนเอ็นของเดชมั่ง..." "ครับพี่ ผมจะเลียดูดให้พี่เสียวเต็มที่เลยครับ..." ผมก้มหน้าลงตวัดลิ้นลากเลียอีกหลายครั้งอย่างสนุกลิ้น ปลายนิ้วก็แหย่คว้านในรูเสียว ทำให้พี่แต๋วสั่นสะท้านร้องครางลั่นห้องเลย สูดปากซี๊ดซ๊าดเสียงดังไม่ขาดระยะ ทั้งเด้งทั้งร่อนโคกจิ๋มสู้ลิ้นไม่ยอมหยุด ผมดูดติ่งแตดของพี่แต๋วอยู่นาน แล้วผมก็รีบนอนหงาย ท่อนควยผมผงาดง้ำส่ายหัวไปมา แล้วกระซิบบอกกับพี่แต๋วว่า "พี่แต๋วครับ ผมหงี่มากแล้ว อยากให้พี่ดูดหัวบานให้ผมบ้างครับ..." พี่แต๋วไม่พูดอะไร ยิ้มให้ผมนิดหนึ่ง แล้วก้มหน้าลงอ้าปากงับหัวบานดอกเห็ดของผมจนเต็มปากเต็มคำ ขนาดท่อนควยยาวเกือบ 7 นิ้วของผมเข้าไปแน่นในปากของพี่แต๋วจนไม่มีที่ว่างเลย จากนั้นพี่แต๋วก็อมดูดหัวบานไปเรื่อยๆ เสียงดังจ๊วบๆ ผมเสียวซ่านสุดจะบรรยายเลย เด้งแอ่นท่อนควยกระเด้าปากพี่แต๋วอย่างสุดมันส์ "เดชจ๋า...ท่อนเอ็นของเดชใหญ่ยาวคับปากของพี่ดีจัง หัวถอกบานดีด้วย พี่อยากดูดหัวบานของเธอให้อิ่มแปร้เลยรู้ไม๊..." "แต่ผมอยากให้พี่รูดปากดูดท่อเอ็นของผมด้วยครับ ผมอยากให้พี่ดูดท่อนเอ็นของผมให้หมดทั้งลำเลย มันเสียวมากเลยครับ..." "พี่ก็อยากดูดให้หมดทั้งลำเหมือนกัน แต่ท่อนเอ็นของเธอทั้งใหญ่ทั้งยาวแบบนี้ ไม่รู้ว่าพี่จะดูดเข้าไปได้หมดหรือเปล่า..." "พี่แต๋วรีบดูดให้ผมเร็วๆ เถอะครับ ผมหงี่มากแล้วครับพี่ ดูดให้หมดทั้งลำเลยนะครับ..." พี่แต๋วรีบเขมือบท่อนควยขอผม แล้วขยอกเข้าไปจนเกือบหมดทั้งลำ ผมเสียวอย่างสุดๆ พี่แต๋วเล่นเอามือบีบลูกเงาะสองใบของผมด้วย มันเสียววูบวาบมากเหลือเกิน ผมเด้งเอวกระเด้าท่อนควยใส่ปากของพี่แต๋วอย่างเต็มที่ เรียวปากงามของพี่แต๋วอ้ากว้างห่อรัดลำควยของผมรูดแน่นเลย แถมพี่แต๋วยังดูดท่อนควยผมอย่างแรง แล้วผงกหัวโยกสวนจนท่อนควยผมเสียบเข้าไปในปากพี่แต๋วจนมิดยันโคน "อูยยยย...พี่แต๋วครับผมเสียวจนแทบไม่ไหวแล้วครับ...ผมอยากเย่อรูเสียวพี่แล้วครับ..." "พี่ก็อยากให้เดชเย่อพี่ตั้งนานแล้วรู้ไหม พี่จะนอนถ่างขาให้เดชเย่อใส่พี่เดี๋ยวนี้แหละจ้ะ..." พี่แต๋วรีบลงนานถ่างสองขาออกกว้างเต็มที่ ผมหยิบหมอนมารองก้นพี่แต๋วอีกครั้ง ทำให้ร่องเสียวของพี่แต๋วลอยเด่นขึ้นมาอีก ผมเห็นแฉะเยิ้มมากเลย ผมรีบจับขาข้างหนึ่งของพี่แต๋วขึ้นพาดบ่าไว้ แล้วบรรจงจดจ่อหัวบานร่านของผมเข้าไปถูไถที่ปากร่องเสียวของพี่แต๋วก่อนเป็นอันดับแรก พอโดนหัวบานของผมเข้า พี่แต๋วถึงกับสะท้าน สูดปากซี๊ดซ๊าดใหญ่เลย ส่ายร่อนรับท่อนควยของผมอย่างเต็มที่ ผมขยับจนเข้าที่เข้าทางดีแล้วผมก็กดพรวดเข้าไป มันเข้ายากเหมือนกันเพราะขนาดความยาวใหญ่ของผมกันไม่น้อยเลย แต่อาศัยน้ำเสียวของพี่แต๋วที่ออกมาเยอะมาก ทำให้ท่อนควยของผมฝ่านปากรูเข้าไปได้ ผมค่อยๆ ขยับเอวกระเด้าเบาๆ ทุกจังหวะที่ผมดันเข้าดึงออก สองกลีบแคมของพี่แต๋วยู่ย่นรูดตามท่อนควยของผม เสียดสีจนเสียววูบวาบมากมาย "โอวววว...เดชจ๋าท่อนควยเธอคับแน่นรูจิ๋มพี่เหลือเกิน...พี่เสียวววว...เสียวมาก...บอกไม่ถูกเลยจ้ะ...อูวววว...ท่อนควยของเธอครูดในรูจิ๋มพี่เสียวดีจัง...ซี๊ดดดดดด..." "อูวววว...ผมก็เสียวควยแทบขาดใจแล้วครับพี่...รูจิ๋มพี่รัดควยผมแน่นดีเหลือเกิน...โอวววววว..." "งั้นเดชก็กระแทกควยใส่รูจิ๋มพี่แรงๆ เถอะ...พี่อยากเสียวให้มากกว่านี้อีกจ้ะเดชจ๋า...พี่อยากเสียวให้มันสุดๆ เลย...โอยยยย...ซี๊ดดดดดด..." "ครับพี่...ผมจะกระแทกควยให้พี่เสียวสุดๆ เลย...โอวววววว..." ผมรีบเร่งเครื่องเร็วขึ้นอีก แม้ว่าจะคับตึงอยู่บ้าน แต่ผมก็กระแทกถี่ยิบ มือผมเอื้อมไปบีบเคล้นเต้านมของพี่แต๋วอย่างสนุกมือทีเดียว เต้านมของพี่แต๋วก็พองแข็งสู้มือดีเหลือเกิน หัวนมก็แข็งชูชัน ผมก้มลงไปเอาปากดูดข้างหนึ่งและเอามือบี้อีกข้าง ส่วนเอวก็กระแทกท่อนควยเร็วขึ้นเรื่อยๆ "โอยยยย...เดชจ๋า...พี่เสียวจิ๋มเหลือเกิน...อูยยยยยย..." "อูยยยย...ผมก็เสียวควยมากเหมือนกันครับพี่...ผมทนเสียวจะไม่ไหวแล้วครับ ควยผมมันจะกระฉูดออกมาแล้วครับ...โอยยยยยย..." "โอวววว...เดชจ๋า...ถ้าจะกระฉูดก็เอาออกมากระฉูดข้างนอกนะ พี่อยากดูดน้ำเงี่ยนของเดชจ้ะ...อูวววว...คงอร่อยน่าดูเลยเดชจ๋า..." "ครับพี่...ผมจะเย็ดจนน้ำเงี่ยนกระฉูดให้พี่ดูดเดี๋ยวนี้แหละครับ..." ผมทาบตัวลงไปกอดกับพี่แต๋ว แล้วจูบดูดปากแลกลิ้นกับพี่แต๋วอย่างเร่าร้อน เอวผมกระดกกระแทกท่อนควยเข้าใส่รูจิ๋มพี่แต๋วอย่างรุนแรง ผมทั้งกอดทั้งกระเด้าอย่างเมามันส์ พี่แต๋วเองก็ยกสะโพกส่ายร่อน กระดกโคกจิ๋มขึ้นกระแทกกับท่อนควยของผมอย่างเมามันส์เช่นเดียวกัน ท่อนควยผมกระแทกรูจิ๋มพี่แต๋วจนน้ำเงี่ยนแตกเป็นฟอง เสียงท่อนควยผมกระแทกรูจิ๋ม สลับกับเสียงพวงเงาะกระแทกง่ามก้นพี่แต๋วเป็นจังหวะ เสียงผมกับพี่แต๋วร้องครางดังระงม ผมกระแทกท่อนควยอัดรูจิ๋มพี่แต๋วไม่ยั้ง "โอยยยย...เดชจ๋า...พี่เสียวเหลือเกิน...ซี๊ดดดด...โอยยยย...อร่อยรูจิ๋มเหลือเกิน...อูยยยย...ทำไมเย็ดเก่งอย่างนี้...โอยยยย...พี่ไม่ไหวแล้วเดชจ๋า...อูยยยย...มันจะออกแล้ว...กระแทกแรงๆ เลย...โอ๊ยยยย...ไม่ไหวแล้วววว...ออกแล้วววว...อูยยยย...โอยยยยยย..." ผมชักท่อนควยออกจากรูจิ๋มแล้วรีบคลานขึ้นไปคร่อมที่หน้าพี่แต๋ว พี่แต๋วอ้าปากรออยู่แล้ว ผมเสียบท่อนควยเข้าไปแล้วกระเด้าทันที ผมเผลอตัวกระแทกอย่างแรงจนท่อนควยเข้าไปยันคอหอยพี่แต๋ว เธอต้องเอามือดันเอวผมไว้ แล้วห่อปากดูดหัวควยผมอย่างแรง เสียงดังจ๊วบบบ... ผมกระแทกท่อนควยเย็ดปากพี่แต๋วถี่ยิบ "โอ๊ยยยย...พี่แต๋วผมไม่ไหวแล้ว...เสียวหัวควยเหลือเกิน...โอยยยย...ไม่ไหวแล้วววว...ดูดแรงๆ เลยครับ...อูยยยย...โอยยยย...ไม่ไหวแล้วววว...แตกกกก...แตกแล้วววว...โอยยยย...ซี๊ดดดดดด..." น้ำเงี่ยนผมพุ่งปรี๊ดๆ กระแทกใส่คอหอยพี่แต๋วอย่างแรง พี่แต๋วโก่งคอกลืนเอื๊อก แล้วดูดน้ำเงี่ยนที่ค้างอยู่ในท่อนควยออกมาจนหมด ผมชักท่อนควยออมมา พี่แต๋วเอามือกำไว้ แล้วฉกลิ้นเลียตวัดที่หัวบานไม่ยอมหยุด ผมเสียววูบวาบมากเหลือเกิน เสียวจนแทบขาดใจเลยครับ ผมล้มตัวลงนอนแผ่ ท่อนควยผมยังแข็งตั้งเด่ พี่แต๋วก็พลิกขึ้นคร่อมจับท่อนควยผมจ่อตรงรูจิ๋มแล้วขย่มลงมา ผมเสียวจนแทบขาดใจ แต่ก็พยายามอดทนปล่อยให้พี่แต๋วขย่มท่อนควยผมอย่างเมามันส์ ผมเด้งเสยท่อนควยขึ้นไปบ้างบางจังหวะ มือผมก็เอื้อมมือไปบีบขยำเต้านมของพี่แต๋วอย่างสนุกมือ จนพี่แต๋วเสียวมาก ยิ่งพี่แต๋วเสียวมากก็ยิ่งขย่มลงมาอย่างแรง จนทั้งผมทั้งพี่เต๋วน้ำแตกออกมาพร้อมกัน ทั้งผมและพี่แต๋วต่างก็เสียวกันสุดขีด นอนแผ่หลาอิ่มแปล้ไปด้วยกันทั้งคู่เลยครับ

xonly-1092

flexihop

สุดยอดเลยท่าน มียกสองกับน้องเมียไหมเอ่ย

scratt69

น้ำเดินเลยครับเจอแบบนี้ อยากลองพี่ข้างห้องบ้างจัง

pae8

ขอบคุณมากครับที่แบ่งปันความเสียว