ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

*-*-*- ติดต่อสอบถาม พูดคุย แจ้งรูปหาย หน้าขาด ช่องไม่ครบ ขอให้แปล *-*-*-

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 10, 2016, 11:45:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

อ้างจาก: nekki เมื่อ กรกฎาคม 10, 2016, 06:39:50 หลังเที่ยง
สอบถามหาชื่อเรื่องการ์ตูนหน่อย พระเอกชื่อ โชตะ (ตัวเตี้ย) มาเป็นโค้ชชมรมวอลเล่บอล มหาลัย ที่พี่สาวอยู่ และก็ได้กับสมาชิคทุกคน 
แต่ยังไม่ได้กับพี่สาว ผมจำชื่อเรื่องไม่ได้ ละลึกชาติไม่ออกอยากรู้ ว่าซีรี่นี้จบอย่างไง   ถ้าจำไม่ผิดเรื่องนี้แปลลงใน2th มั้งครับ
เดี๋ยวให้ผู้รู้มาตอบ ไอ้ผมไม่เคยจำ เรื่องไหนเป็นเรื่องไหน

rome2536

เว็บนี้ผมติดตามมานานมาก เรียกได้ว่าเป็นเว็บที่ทำให้ผมหื่นมาได้จนถึงทุกวันนี้เลยทีเดียว ขอบคุณมากครับ  ::Glad::

HypN♥s

อ้างจาก: rome2536 เมื่อ กรกฎาคม 17, 2016, 05:09:20 หลังเที่ยง
เว็บนี้ผมติดตามมานานมาก เรียกได้ว่าเป็นเว็บที่ทำให้ผมหื่นมาได้จนถึงทุกวันนี้เลยทีเดียว ขอบคุณมากครับ  ::Glad::
โชคดีที่หื่นได้สม่ำเสมอ 

ผมอยู่จากหื่นเต็ม100 อยู่ไปอยู่มาหื่น 0% ::Hunger::

FAEROH

สามารถโพสต์ขอการ์ตูน หรือแนะนำ ที่อยากให้แปล ได้หรือไม่ครับ

ขอบคุณครับ

HypN♥s

อ้างจาก: FAEROH เมื่อ กรกฎาคม 18, 2016, 03:02:23 หลังเที่ยง
สามารถโพสต์ขอการ์ตูน หรือแนะนำ ที่อยากให้แปล ได้หรือไม่ครับ

ขอบคุณครับ
ได้ครับ แต่ขอที่กระทู้นี้เท่านั้นนะครับ ห้ามตั้งกระทู้ขอ

FAEROH

ขออนุญาตนะครับ   ::Shy::

อยากขอรบกวนช่วยแปลเรื่องสั้นเรื่องนี้ด้วยนะครับผม
* ข้อมูลกาตูนอยู่ด้านล่างนะครับ

ชื่อเรื่อง::  Nangoku Hatsujou Shinrinyoku
ผลงานของ:: Tsuda Nanafushi
จำนวนหน้า:: 9 หน้า
แหล่งที่มาแปลENG:: [Tsuda Nanafushi] Nangoku Hatsujou Shinrinyoku (Comic X-Eros #05) [English] [Facedesk]
LINK ผลงานที่พบ :: http://mangafap.com/read-nangoku-hatsujou-shinrinyoku-english-hentai-manga-online/

ผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยนะครับ
ขอบพระคุณมากๆครับ  ::Thankyou::

HypN♥s

นักแปลท่านไหนสนใจก็ช่วยแปลให้เค้าหน่อย แค่ 9 หน้าเอง

catarock

HypN♥s

อ้างจาก: catarock เมื่อ กรกฎาคม 20, 2016, 02:44:55 หลังเที่ยง
::Sweat:: รับสมัครคนแปลเพิ่มมั๊ยคับ
อะห๊า....หาทางเข้าเจอแล้วเหรอครับ....

ยินดีๆๆ มาช่วยกันแปลซะดีๆ.... ::GiveMe::

catarock

กว่าจะุหาทางเข้าเจอ ลำบากเหมียนกัน ::Crying::

HypN♥s

อ้างจาก: catarock เมื่อ กรกฎาคม 22, 2016, 07:18:57 หลังเที่ยง
กว่าจะุหาทางเข้าเจอ ลำบากเหมียนกัน ::Crying::
กดไลค์เฟสซิครับ เผื่อมีข่าวคราวคืบหน้า

มาช้าแบบนี้ต้องปรับให้แปลติดต่อกันอย่างน้อย 5 เรื่องหรือ 1 ซีรีย์

catarock

::Sweat::มีเรื่องแนะนำเป่า พอดีไม่ค่อยได้เข้าอีเห็น

HypN♥s

อ้างจาก: catarock เมื่อ กรกฎาคม 25, 2016, 11:46:52 หลังเที่ยง
::Sweat::มีเรื่องแนะนำเป่า พอดีไม่ค่อยได้เข้าอีเห็น
เอาเรื่องที่ผมจองไปแปลมั้ยครับ 3 ตอนจบ แถมอีกครึ่งตอน
ไปดูได้ที่กระทู้จองเลยครับ ผมยังแปลของเก่ายังไม่หมดเลย

FAEROH

::DookDig:: ว่างๆอย่าลืมแปลให้เก๊าด้วยน๊าคร่าบท่าน  ::Shy::

HypN♥s

อ้างจาก: FAEROH เมื่อ กรกฎาคม 27, 2016, 12:27:34 ก่อนเที่ยง
::DookDig:: ว่างๆอย่าลืมแปลให้เก๊าด้วยน๊าคร่าบท่าน  ::Shy::
ต้องรอดูว่าจะมีนักแปลทั่นไหนรับอาสาครับ ตอนนี้ต่างคนต่างแปลงานของตัวเองอย่างขมักเขม้น