ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tohgarashi Hideyu] Onion Lovers (แปลไทย by MelodyLaVista)

เริ่มโดย MΞLODY, มิถุนายน 12, 2016, 05:57:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

[align=center]กลับมาอีกครั้งกับผลงานแปลชิ้นที่สองครับ[/align]

เนื่องจากผลงานชิ้นที่แล้วผมพยายามแปลให้ตรงกับต้นฉบับภาษาอังกฤษ 100% มากเกินไปหน่อยเลยทำให้หลายๆคนบอกว่าบางประโยคอ่านแล้วไม่ค่อยลื่นไหล(ผมอ่านเองยังงง 555) เรื่องนี้ผมเลยพยายามเปลี่ยนบางประโยคให้แปลแล้วอ่านไหลลื่นขึ้นแต่ยังคงความหมายเดิมๆอยู่

เช่นเดิมครับมีอะไรก็ติชม วิจารณ์ได้ จะได้นำไปปรับปรุงต่อไปครับผม

ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

worachat

ขอบคุณครับ สำหรับผลงานที่นำมาแบ่งปันกันอีกครั้งนึง

kuroneko

chanky2007

อิจฉาพระเอก สาวน่ารักๆแบบนี้ หายากนะ

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

imeime

นึกว่าน้องสาวกลับมาเจอ แล้วมีซัมติง อีก

ขอบคุณครับ

viperer

ขอบคุณคับ...พวกคำ SFX วางได้โอเคเลยคับ เข้ากับฟีลตัวละครได้พอดี เอาไป 10/10 คับ

oyoyo

ลายเส้นสวยเหมือนการ์ตูนตาหวานสมัยก่อนเลย ได้ฟีลเหมือนอ่าน I's อีกครั้งหนึ่ง
ขอบคุณมากครับ

Superion

kominlove

stopstep

ขอบคุณที่นำงานดีๆมาแปลไทยให้อ่านครับ ::Thankyou::

mashimaruko

ลายเส้นน่ารักดีครับ ขอบคุณมากครับ

DarKSiDeIID

Strips

ชอบๆ แนวนี้ ภาพถูกใจ อยากไปจ่ายตลาดเลย 555

ขอบคุณครับ

ak